Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 11/8/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:00

U.A.N.L.- Tigres – Necaxa

D
1 – 1
Under
00:00

FC Dallas – Minnesota United

Home
2 – 0
Under
00:30

Sporting Kansas City – Real Salt Lake

Home
2 – 0
Under
01:00

Ind. Medellin – America De Cali

Home
1 – 0
Under
01:00

Sport Loreto – Sport Huancayo

H
2 – 1
Over
01:00

Colorado Rapids – San Jose Earthquakes

H
3 – 2
Over
01:00

Chicago Fire – Montreal Impact

Home
2 – 0
Under
02:05

Guadalajara Chivas – Atl. San Luis

Home
3 – 0
Over
03:00

Portland Timbers – Vancouver Whitecaps

Home
2 – 0
Under
08:30

Pusamania Borneo – PSM Makassar

H
2 – 1
Over
08:30

Persija Jakarta – Bhayangkara Utd

D
1 – 1
Under
08:30

Persebaya – Madura United

Home
1 – 0
Under
09:00

C-Osaka – Sagan Tosu

Home
1 – 0
Under
09:00

Gifu – Avispa Fukuoka

H
2 – 1
Over
09:00

Hradec Kralove U19 – Mlada Boleslav U19

Home
2 – 0
Under
09:00

Shimizu – Yamaga

D
1 – 1
Under
09:00

Chiba – Ehime

H
2 – 1
Over
09:00

Yokohama – Mito

D
2 – 2
Over
09:00

Ayeyawady – Yangon United

H
2 – 1
Over
09:00

Binh Dinh – Long An

D
1 – 1
Under
09:15

Pelikan – Zambrow

Home
2 – 1
Over
09:30

Adelaide Olympic – West Adelaide

Home
2 – 0
Under
09:30

Kashima – Yokohama M.

D
2 – 2
Over
09:30

Dagon – Yadanarbon

A
1 – 2
Over
10:00

Nordsjaelland – Silkeborg

Home
3 – 0
Over
10:00

Iwata – Shonan

H
2 – 1
Over
10:00

Montedio Yamagata – Albirex Niigata

H
2 – 1
Over
10:00

Verdy – Kagoshima Utd

A
1 – 2
Over
10:00

Tammeka U21 – Flora U21

A
2 – 3
Over
10:00

HJK W – Jypk W

Home
2 – 0
Under
10:00

FC Tokyo – Vegalta Sendai

Home
1 – 0
Under
10:00

Nagoya – Kawasaki Frontale

H
2 – 1
Over
10:00

G-Osaka – Hiroshima

H
2 – 1
Over
10:00

Oita – Kobe

D
2 – 2
Over
10:00

Kashiwa – Renofa Yamaguchi

Home
3 – 1
Over
10:00

Machida – Kanazawa

Away
0 – 2
Under
10:00

Kyoto – Tochigi

Home
3 – 0
Over
10:00

Okayama – Omiya Ardija

A
1 – 2
Over
10:00

Tokushima – Kofu

H
2 – 1
Over
10:00

Ryukyu – V-Varen Nagasaki

H
2 – 1
Over
10:00

Nacional – Chaves

H
2 – 1
Over
10:00

Yenisey – Neftekhimik

D
0 – 0
Under
10:00

Cheonan City – Changwon

Home
2 – 0
Under
10:00

BHTS Quang Nam – Ho Chi Minh

H
2 – 1
Over
10:00

Gijon (Esp) – Alaves (Esp)

A
1 – 2
Over
10:15

Academica – Leixoes

H
2 – 0
Under
10:30

Ulsan Hyundai – Daegu

Home
2 – 0
Under
10:30

Jeju Utd – Sangju Sangmu

H
2 – 1
Over
10:30

Gyeongnam – Seongnam

A
1 – 2
Over
10:45

Chiangmai FC – Chonburi

H
2 – 1
Over
11:00

Avarta – Bronshoj

H
2 – 1
Over
11:00

Slagelse B&I – Skovshoved

A
1 – 2
Over
11:00

Arsenal Tula – Ufa

Home
1 – 0
Under
11:00

Pohang – Jeonbuk

D
2 – 2
Over
11:00

Seoul – Gangwon

A
2 – 3
Over
11:00

Suwon Bluewings – Incheon

Home
2 – 0
Under
11:00

Bucheon FC 1995 – Gwangju FC

Away
1 – 2
Over
11:00

Grebbestads – Torslanda

Home
2 – 1
Over
11:00

Onsala – Halmia

Home
3 – 2
Over
11:00

Ratchaburi – PTT Rayong

Home
2 – 1
Over
11:05

Lech Poznan 2 – Skra

H
1 – 0
Under
11:30

Changchun Yatai – Guangdong Tigers

Home
2 – 0
Under
11:30

Qingdao Huanghai – Nei Mongol

H
2 – 1
Over
11:30

Beijing EG – Sichuan Annapurna

Home
3 – 0
Over
11:30

Suzhou Dongwu – Jiangxi Liansheng

Home
2 – 0
Under
11:30

Wuhan Three Towns – Hunan Billows

Home
2 – 0
Under
11:30

VSK Aarhus – Vejgaard

D
2 – 2
Over
11:30

West Ham – Manchester City

Away
0 – 4
Over
11:30

SC Weiche-08 – BSV Rehden

Home
2 – 0
Under
11:30

Ullareds IK – Hittarps

D
1 – 1
Under
11:35

Chongqing Lifan – Tianjin Tianhai

H
3 – 2
Over
11:35

Beijing Guoan – Guangzhou Evergrande

A
1 – 3
Over
11:35

Hebei – Shandong Luneng

H
2 – 1
Over
11:35

Tianjin Teda – Wuhan Zall

H
2 – 1
Over
12:00

Aalborg – Esbjerg

H
1 – 0
Under
12:00

Tulevik – Paide

Away
0 – 4
Over
12:00

Moss – Egersunds

Away
1 – 3
Over
12:00

Junkeren – Skjervoy

D
2 – 2
Over
12:00

Gornik Z. 2 – Ruch Zdzieszowice

D
1 – 1
Under
12:00

Khanh Hoa – Da Nang

A
1 – 2
Over
12:00

Than Quang Ninh – Nam Dinh

Home
2 – 1
Over
12:00

TTBD Phu Dong – Fico Tay Ninh

A
1 – 2
Over
12:30

St. Truiden – St. Liege

Away
0 – 3
Over
12:30

Arminia Ludwigshafen – Karbach

Home
2 – 1
Over
12:30

Blue Eagles – Dwangwa United

Home
3 – 0
Over
12:30

Chitipa United – Mzuni

H
2 – 1
Over
12:30

OS TF – Vestfossen

Home
2 – 1
Over
13:00

Viborg – Koge

Home
3 – 0
Over
13:00

Kolding IF – Roskilde

Home
2 – 0
Under
13:00

AB Copenhagen – Thisted FC

D
1 – 1
Under
13:00

Newcastle – Arsenal

Away
0 – 3
Over
13:00

Lille – Nantes

Home
3 – 0
Over
13:00

Sola – Levanger

Away
1 – 2
Over
13:00

Senja – Grorud

H
2 – 1
Over
13:00

Asane – Fram

Home
3 – 1
Over
13:00

Kongsvinger – Raufoss

Home
2 – 0
Under
13:00

Klepp W – Sandviken W

H
2 – 1
Over
13:00

LKS Lodz – Piast Gliwice

H
2 – 1
Over
13:00

Hacken – Malmo FF

H
2 – 1
Over
13:00

AFC Eskilstuna – AIK

D
1 – 1
Under
13:00

Umea FC – Sylvia

Home
2 – 0
Under
13:00

Pitea – Gottne IF

Home
3 – 1
Over
13:00

Hammarby W – Assi W

Home
3 – 1
Over
13:00

Trelleborgs – Brommapojkarna

H
2 – 1
Over
13:00

Brage – Osters

A
1 – 2
Over
13:00

DJK Bamberg – Bayern Hof

Away
1 – 2
Over
13:00

Ostrava – Bohemians 1905

D
1 – 1
Under
13:00

Liverpool U23 – Tottenham U23

H
2 – 1
Over
13:00

Narva – Levadia

Away
0 – 4
Over
13:00

Clermont – Lens

A
1 – 2
Over
13:00

Donaustauf – Kottern-St. Mang

H
2 – 1
Over
13:00

Fulda-Lehnerz – Ginsheim

Home
2 – 1
Over
13:00

Waldgirmes – Kassel

Away
0 – 4
Over
13:00

Spartaks – Valmiera

H
2 – 1
Over
13:00

Brattvag – Hodd

A
1 – 2
Over
13:00

Lorenskog – Krakeroy

Home
2 – 0
Under
13:00

Sunndal – Herd

A
1 – 2
Over
13:00

Gjovik-Lyn – Verdal

Home
2 – 0
Under
13:00

Stabaek W – Avaldsnes W

Away
0 – 3
Over
13:00

Valerenga W – Kolbotn W

Home
2 – 1
Over
13:00

R. Rzeszow – Pruszkow

D
1 – 1
Under
13:00

Pogon Szczecin – Wisla

Home
3 – 0
Over
13:00

Akhmat Grozny U21 – Spartak Moscow U21

A
1 – 2
Over
13:00

St Johnstone – Livingston

D
1 – 1
Under
13:00

Goteborg W – Kungsbacka W

Home
2 – 0
Under
13:00

Rosengard W – Eskilstuna United W

Home
4 – 1
Over
13:00

Gefle – Vasalunds

A
0 – 1
Under
13:00

Carlstad – Nykopings

Home
2 – 0
Under
13:00

Orebro Syr. – Tidaholm IFK

Home
3 – 0
Over
13:00

Hassleholms IF – Raslatts

Home
1 – 0
Under
13:00

Dalstorps – Bromolla

Home
1 – 0
Under
13:00

Rappe GOIF – Nosaby IF

Home
3 – 1
Over
13:00

Asarums – Nassjo

D
1 – 1
Under
13:00

Uppsala W – IF Brommapojkarna W

Home
3 – 0
Over
13:00

Kalmar W – Borgeby W

D
2 – 2
Over
13:00

Bangkok Utd – Chainat

Home
1 – 0
Under
13:00

Preussen Munster (Ger) – Dortmund (Ger)

Away
1 – 3
Over
13:05

Rentistas – Central Esp.

Home
3 – 0
Over
13:30

Halberstadt – Union Berlin

Away
1 – 3
Over
13:30

Rodinghausen – Paderborn

Away
0 – 2
Under
13:30

Mannheim – Eintracht Frankfurt

D
2 – 2
Over
13:30

Oberneuland – Darmstadt

Away
0 – 7
Over
13:30

Saarbrucken – Regensburg

Away
0 – 2
Under
13:30

Lubeck – St. Pauli

H
2 – 1
Over
13:30

Eichstatt – Hertha Berlin

D
2 – 2
Over
13:30

VfL Osnabruck – RB Leipzig

Away
0 – 4
Over
13:30

Lokomotiv Moscow – Ural

Home
2 – 0
Under
13:30

Ertis Pavlodar – Tobol

D
1 – 1
Under
13:30

Alemannia Aachen – Bayer Leverkusen

D
2 – 2
Over
13:30

Dassendorf – SG Dynamo Dresden

Away
0 – 4
Over
13:30

Verl – Augsburg

D
1 – 1
Under
13:30

Viktoria Berlin – Arminia Bielefeld

Away
0 – 2
Under
13:30

Nordhausen – Aue

Away
0 – 3
Over
13:30

Magdeburg – Freiburg

Away
0 – 1
Under
13:30

Turkspor Augsburg – Hankofen-Hailing

D
1 – 1
Under
13:30

Diefflen – Mechtersheim

H
2 – 1
Over
13:30

KFG Gardabaer – Leiknir F.

H
3 – 2
Over
13:30

Rosenborg – Tromso

Home
2 – 0
Under
13:30

KFUM Oslo – Sandnes

H
3 – 2
Over
13:30

FK Anzi Makhackala – Spartak Vladikavkaz

Home
2 – 1
Over
14:00

Horsens – Midtjylland

Away
1 – 2
Over
14:00

Jazz Pori – EPS

Home
2 – 1
Over
14:00

Mariehamn – Ilves

H
2 – 1
Over
14:00

Rovaniemi – VPS

D
1 – 1
Under
14:00

Baerum Sportsklubb – Asker

D
2 – 2
Over
14:00

Finnsnes – Skjetten

Home
3 – 0
Over
14:00

Rangers – Hibernian

Home
2 – 0
Under
14:00

St. Mirren – Aberdeen

Away
0 – 1
Under
14:00

Skovde AIK – Oskarshamns

A
1 – 2
Over
14:00

Landskrona – Ljungskile

A
0 – 3
Over
14:00

Kvarnsvedens – Hudiksvalls

H
2 – 1
Over
14:00

Lugano – Sion

Home
2 – 0
Under
14:00

Luzern – Thun

D
2 – 2
Over
14:00

Zurich – Xamax

Home
1 – 0
Under
14:00

Dnipro-1 – Desna

H
2 – 0
Under
14:00

AB Argir – IF Fuglafjordur

H
1 – 0
Under
14:00

B36 Torshavn – Streymur

Home
2 – 0
Under
14:00

Regensburg II – Kirchanschoring

Home
2 – 1
Over
14:00

Munich 1860 II – Schwabmunchen

A
2 – 3
Over
14:00

FC Gomel – Slutsk

D
1 – 1
Under
14:00

Birmingham – Bristol City

A
1 – 2
Over
14:00

Middlesbrough – Brentford

A
1 – 2
Over
14:00

Lewes – Enfield Town

H
2 – 1
Over
14:00

AFC Fylde – Ebbsfleet

Home
3 – 0
Over
14:00

Barrow – Eastleigh

H
2 – 1
Over
14:00

Boreham Wood – Chesterfield

A
1 – 2
Over
14:00

Bromley – Torquay

H
2 – 1
Over
14:00

FC Halifax – Dag & Red

A
1 – 2
Over
14:00

Maidenhead – Hartlepool

D
1 – 1
Under
14:00

Solihull Moors – Aldershot

Home
3 – 0
Over
14:00

Sutton – Chorley

H
2 – 1
Over
14:00

Woking – Harrogate

D
1 – 1
Under
14:00

Yeovil – Stockport

D
1 – 1
Under
14:00

Dover – Wrexham

D
1 – 1
Under
14:00

AFC Telford – Gateshead

Home
2 – 1
Over
14:00

Bradford PA – Kidderminster

Away
1 – 2
Over
14:00

Chester – Farsley

Home
2 – 1
Over
14:00

Darlington – Kettering

Home
2 – 1
Over
14:00

Gloucester – Altrincham

D
1 – 1
Under
14:00

King’s Lynn – Hereford

A
1 – 2
Over
14:00

Leamington – Curzon Ashton

D
1 – 1
Under
14:00

Southport – Guiseley

H
2 – 1
Over
14:00

York – Brackley Town

H
2 – 1
Over
14:00

Braintree – Wealdstone

H
2 – 1
Over
14:00

Chippenham – Billericay

Away
0 – 2
Under
14:00

Concord – Slough

H
2 – 1
Over
14:00

Dartford – Havant & W

Away
1 – 2
Over
14:00

Dorking – Tonbridge

Home
3 – 0
Over
14:00

Dulwich Hamlet – St. Albans

Home
2 – 0
Under
14:00

Eastbourne Boro – Oxford City

Home
3 – 0
Over
14:00

Hampton & Richmond – Hemel Hempstead

Away
1 – 2
Over
14:00

Hungerford – Maidstone

Away
1 – 2
Over
14:00

Welling – Bath

D
1 – 1
Under
14:00

Weymouth – Chelmsford

A
1 – 2
Over
14:00

Burnley – Southampton

A
1 – 2
Over
14:00

Crystal Palace – Everton

A
1 – 2
Over
14:00

Leiston – Coalville

A
1 – 2
Over
14:00

VJS – NJS

D
1 – 1
Under
14:00

JIPPO – Sudet

Home
2 – 0
Under
14:00

Viikingit – JaPS

A
2 – 3
Over
14:00

Espoo – Tampere Utd

Home
2 – 0
Under
14:00

Gnistan – P-Iirot Rauma

Home
3 – 0
Over
14:00

Ilves 2 – KaaPo

H
4 – 1
Over
14:00

Rovaniemi 2 – Vaajakoski

Home
2 – 0
Under
14:00

VPS 2 – PK-37

Away
0 – 1
Under
14:00

Kajaanin Haka – VIFK

Away
1 – 2
Over
14:00

Honka – SJK

Home
2 – 0
Under
14:00

HJK – Lahti

Home
1 – 0
Under
14:00

KuPS – Inter Turku

D
1 – 1
Under
14:00

AC Kajaani – Jaro

A
1 – 2
Over
14:00

MuSa – TPS

Away
1 – 2
Over
14:00

AC Oulu – Ekenas

Home
1 – 0
Under
14:00

Kahl – Gebenbach

Away
0 – 2
Under
14:00

ATSV – Sand

Home
2 – 1
Over
14:00

Cham – Spvgg Ansbach 09

A
1 – 3
Over
14:00

Throttur Vogar – Vestri

Home
2 – 1
Over
14:00

IR Reykjavik – Volsungur

D
2 – 2
Over
14:00

Fjardabyggd – Kari

D
1 – 1
Under
14:00

Haukar – Magni

Home
2 – 0
Under
14:00

Atyrau – Kaisar Kyzylorda

Home
1 – 0
Under
14:00

Coleraine – Cliftonville

A
1 – 2
Over
14:00

Crusaders – Carrick Rangers

Home
2 – 0
Under
14:00

Stjordals Blink – Nardo

Home
2 – 0
Under
14:00

Alta – Oppsal

Home
3 – 0
Over
14:00

Floro – Kjelsas

H
2 – 1
Over
14:00

Elverum – Sotra

Home
2 – 1
Over
14:00

Drobak-Frogn – Ullern

Away
0 – 2
Under
14:00

Lyn – Ready

Home
3 – 0
Over
14:00

Orn – Follo

Home
1 – 0
Under
14:00

Pors Grenland – Donn

Home
3 – 2
Over
14:00

Fyllingsdalen – Stord

A
2 – 3
Over
14:00

Kolstad – Orkla

Home
2 – 1
Over
14:00

Nybergsund – Tiller

D
2 – 2
Over
14:00

Trondheims-Orn W – Roa W

H
2 – 1
Over
14:00

M. Saransk – Baltika

H
2 – 1
Over
14:00

Nizhny Novgorod – F. Voronezh

Home
1 – 0
Under
14:00

Tekstilshtik – Shinnik Yaroslavl

Away
0 – 2
Under
14:00

Dundee FC – Ayr

A
1 – 3
Over
14:00

Inverness – Arbroath

Home
2 – 0
Under
14:00

Morton – Alloa

H
3 – 1
Over
14:00

Queen of South – Dunfermline

A
1 – 3
Over
14:00

East Fife – Peterhead

D
1 – 1
Under
14:00

Falkirk – Dumbarton

Home
2 – 0
Under
14:00

Forfar Athletic – Stranraer

Home
2 – 0
Under
14:00

Montrose – Airdrieonians

A
1 – 2
Over
14:00

Raith – Clyde

D
1 – 1
Under
14:00

Albion Rovers – Cove Rangers

Away
0 – 2
Under
14:00

Annan – Elgin City

A
1 – 2
Over
14:00

Cowdenbeath – Stirling

H
1 – 0
Under
14:00

Edinburgh City – Brechin

Home
1 – 0
Under
14:00

Queens Park – Stenhousemuir

H
2 – 1
Over
14:00

BSC Glasgow – Dalbeattie Star

Home
2 – 0
Under
14:00

Gala Fairydean – Spartans

Away
1 – 2
Over
14:00

Stirling University – Cumbernauld Colts

Away
1 – 2
Over
14:00

Hamilton – Kilmarnock

D
2 – 2
Over
14:00

Hearts – Ross County

A
1 – 2
Over
14:00

Djurgarden – Sirius

Home
2 – 0
Under
14:00

Akropolis – Karlslunds

Home
3 – 0
Over
14:00

Assyriska IK – Torns

A
1 – 2
Over
14:00

Tvaakers – Lindome

Home
2 – 0
Under
14:00

Lidkopings FK – Uddevalla

D
1 – 1
Under
14:00

Upsala – Skiljebo

Home
2 – 0
Under
14:00

Lidingo IFK – Mora

D
1 – 1
Under
14:00

Ytterhogdals – IFK Umea

Home
3 – 1
Over
14:00

Osterlen FF – IFK Hassleholm

Home
3 – 2
Over
14:00

Kvarnsvedens W – Sundsvall W

Home
3 – 0
Over
14:00

Halmstad – Dalkurd

Home
2 – 1
Over
14:00

Hirnyk-Sport – Obolon Brovar Kyjev

D
1 – 1
Under
14:00

Minaj – Ch. Odessa

Away
0 – 3
Over
14:00

Dyn. Kyiv – Shakhtar Donetsk

H
3 – 2
Over
14:00

Nantwich (Eng) – Leek (Eng)

D
2 – 2
Over
14:15

Vendsyssel – Vejle

A
1 – 3
Over
14:30

Plzen – Slovacko

D
2 – 2
Over
14:30

Jablonec – Opava

Home
2 – 0
Under
14:30

ND Gorica – Koper

Home
2 – 1
Over
14:30

Nafta – Dravograd

Home
4 – 0
Over
14:45

Arda – Lok. Plovdiv

A
1 – 2
Over
15:00

Mattersburg – Austria Vienna

A
2 – 3
Over
15:00

Hartberg – Sturm Graz

H
2 – 1
Over
15:00

Tirol – St. Polten

H
3 – 1
Over
15:00

Vlasim – Lisen

A
1 – 3
Over
15:00

Rosice – Frydek-Mistek

H
3 – 2
Over
15:00

Strasbourg – Metz

D
1 – 1
Under
15:00

Fredrikstad – Byasen

Home
3 – 0
Over
15:00

Sokol Sieniawa – Chelmianka Chelm

Home
3 – 0
Over
15:00

Siarka Tarnobrzeg – Sandomierz

A
1 – 2
Over
15:00

Stal Krasnik – Lublin

Away
0 – 2
Under
15:00

Univ. Craiova – Sepsi

Home
3 – 0
Over
15:00

Slovan Bratislava B – Komarno

D
1 – 1
Under
15:00

Linkoping City – Sandvikens

D
1 – 1
Under
15:00

Oddevold – Atvidabergs

A
1 – 2
Over
15:00

Varnamo – Trollhattan

D
2 – 2
Over
15:00

Vargarda IK – Amal

Home
2 – 1
Over
15:00

Angelholms – Olympic

Home
3 – 2
Over
15:00

Karlburg – Eltersdorf

Away
0 – 3
Over
15:00

Feirense – Vilafranquense

D
1 – 1
Under
15:00

Stadl Paura – ATSV Wolfsberger

Home
2 – 1
Over
15:00

AC Wolfsberger (Am) – Wels

Home
2 – 0
Under
15:00

Salzburg – AC Wolfsberger

D
3 – 3
Over
15:00

Rapid Vienna – Altach

D
3 – 3
Over
15:00

Admira – LASK Linz

Away
1 – 3
Over
15:00

Botev Plovdiv – Tsarsko Selo

Home
1 – 0
Under
15:00

Spartak Pleven – Botev Galabovo

D
1 – 1
Under
15:00

Strumska Slava – Kariana Erden

Home
2 – 1
Over
15:00

Septemvri Sofia – Litex Lovech

A
1 – 2
Over
15:00

Sigma Olomouc – Karvina

Home
1 – 0
Under
15:00

Pribram – Ceske Budejovice

A
1 – 2
Over
15:00

Prostejov – FK Pardubice

D
1 – 1
Under
15:00

Hlucin – Odra Petrkovice

H
2 – 1
Over
15:00

Dolni Benesov – Unicov

A
1 – 2
Over
15:00

Orense – Manta

Home
2 – 1
Over
15:00

Dila Gori – Lokomotiv Tbilisi

D
1 – 1
Under
15:00

Nordlingen – TSV 1880 Wasserburg

Away
2 – 4
Over
15:00

Jelgava – Metta/LU

A
0 – 1
Under
15:00

Jonava – Dziugas Telsiai

A
1 – 2
Over
15:00

Sfintul – Codru Lozova

Home
1 – 0
Under
15:00

Garbarnia – S. Rzeszow

A
1 – 2
Over
15:00

Elana Torun – Elblag

A
1 – 3
Over
15:00

S. Wola – Gryf Wejherowo

Home
2 – 1
Over
15:00

Skierniewice – W. Mazowieckie

Home
2 – 0
Under
15:00

Sokol Aleksandrow L. – Biala Piska

Home
2 – 1
Over
15:00

Bron Radom – Legia II

H
3 – 2
Over
15:00

Mieszko – Pogon Szczecin II

D
2 – 2
Over
15:00

Gornik Konin – Sroda

H
2 – 1
Over
15:00

Foto-Higiena Gac – Zielona Gora

Home
2 – 1
Over
15:00

Sleza Wroclaw – Polonia Bytom

Home
3 – 1
Over
15:00

Piast Zmigrod – Brzeg

D
2 – 2
Over
15:00

Gwarek Tarnowskie Gory – Legnica 2

A
0 – 2
Under
15:00

Hutnik Krakow – Wolka Pelkinska

Home
2 – 0
Under
15:00

Ostrowiec Swietokrzyski – Avia Swidnik

A
1 – 2
Over
15:00

Varzim – Oliveirense

H
2 – 1
Over
15:00

Gaz Metan Medias – Astra

D
1 – 1
Under
15:00

Kursk – Spartak Moscow 2

A
1 – 2
Over
15:00

FK Chimki Moskovska oblast – Krasnodar 2

Home
3 – 0
Over
15:00

Backa Topola – Cukaricki

D
1 – 1
Under
15:00

FC Kosice – Bardejov

Home
2 – 0
Under
15:00

Puchov – Banska Bystrica

A
1 – 3
Over
15:00

Linkopings W – Kristianstads W

D
1 – 1
Under
15:00

Ahrobiznes Volochysk – Balkany

Away
1 – 2
Over
15:00

Cherkashchyna – Kremin

D
1 – 1
Under
15:00

MFC Metalurh – Inhulets

Away
0 – 3
Over
15:00

Fuenlabrada (Esp) – Alcorcon (Esp)

H
2 – 1
Over
15:30

Manchester Utd – Chelsea

A
2 – 3
Over
15:30

Klubi 04 – Mikkelin

D
1 – 1
Under
15:30

GrIFK – KaPa

A
1 – 2
Over
15:30

KuFu-98 – Hercules

Home
2 – 1
Over
15:30

JBK – SJK Akatemia

Away
1 – 3
Over
15:30

OLS Oulu – GBK Kokkola

Away
1 – 2
Over
15:30

Cracovia – Korona Kielce

H
2 – 1
Over
15:30

Norrkoping – Elfsborg

Home
2 – 0
Under
15:30

Hammarby – Helsingborg

Home
3 – 0
Over
15:30

Vasteras SK – Orgryte

H
2 – 1
Over
15:30

GAIS – Mjallby

H
2 – 1
Over
15:30

Radnik Bijeljina – Borac Banja Luka

Home
2 – 0
Under
15:30

Mladost DK – Tuzla City

A
1 – 2
Over
15:30

Marseille – Reims

Home
2 – 0
Under
15:30

Pistoiese – Pontedera

D
1 – 1
Under
15:30

Legionowo – Pogon Siedlce

H
4 – 2
Over
15:30

Zaglebie – Arka Gdynia

Home
3 – 0
Over
15:30

Santa Clara – Famalicao

Home
2 – 0
Under
15:30

Triglav – Mura

D
2 – 2
Over
15:45

Podbeskidzie – Stal Mielec

A
1 – 2
Over
15:45

Dnyapro – Brest

Away
1 – 2
Over
15:45

Legnica – Chrobry Glogow

Home
3 – 0
Over
16:00

Charleroi – Antwerp

D
1 – 1
Under
16:00

Slaven Belupo – Hajduk Split

Away
0 – 3
Over
16:00

Nykobing – Hvidovre

Home
2 – 0
Under
16:00

Hobro – Brondby

Away
1 – 2
Over
16:00

Spezia – Pro Patria

Home
2 – 0
Under
16:00

Arendal – Halden

A
1 – 3
Over
16:00

Haugesund – Ranheim

Home
2 – 0
Under
16:00

Kristiansund – Odd

H
2 – 1
Over
16:00

Bodo/Glimt – Viking

Home
3 – 1
Over
16:00

Tromsdalen – Skeid

A
1 – 2
Over
16:00

Notodden – Sogndal

H
2 – 1
Over
16:00

Aalesund – Strommen

Home
3 – 0
Over
16:00

Ull/Kisa – Nest-Sotra

H
2 – 1
Over
16:00

Jerv – Ham-Kam

D
1 – 1
Under
16:00

Deportivo Coopsol – U. San Martin

H
2 – 1
Over
16:00

CSKA Moscow – Sochi

D
1 – 1
Under
16:00

Pohronie – Trnava

H
2 – 1
Over
16:00

Domzale – Celje

Home
3 – 0
Over
16:00

Akranes – Breidablik

A
1 – 3
Over
16:00

Kopavogur – KR Reykjavik

Away
2 – 3
Over
16:00

KA Akureyri – Stjarnan

Away
1 – 2
Over
16:00

Vikingur Reykjavik – Vestmannaeyjar

D
1 – 1
Under
16:00

Oostende – Club Brugge KV

Away
0 – 3
Over
16:00

Poissy – Vitre

Home
2 – 1
Over
16:00

Colomiers – Andrezieux

A
1 – 2
Over
16:00

Modena – Virtus Verona

A
1 – 2
Over
16:00

Riteriai – Atlantas

Home
2 – 0
Under
16:00

Norild – Halsen

Away
1 – 2
Over
16:00

Leknes – Honefoss

Away
0 – 2
Under
16:00

AD Cantolao – Binacional

H
2 – 1
Over
16:00

Tychy – Odra Opole

H
2 – 1
Over
16:00

Ostroda – T. Mazowiecki

A
1 – 2
Over
16:00

KKS Kalisz – Kotwica Kolobrzeg

D
2 – 2
Over
16:00

Swit Skolwin – Kleczew

D
2 – 2
Over
16:00

Armavir – FK Chayka

H
1 – 0
Under
16:00

Krasnodar – Rubin Kazan

Home
2 – 0
Under
16:00

Dynamo Moscow – Zenit Petersburg

A
0 – 2
Under
16:00

Ruzomberok – Zilina

H
2 – 1
Over
16:00

Sundsvall – Ostersunds

H
1 – 0
Under
16:00

Norrby – Degerfors

A
2 – 3
Over
16:06

Atl. Madrid – Juventus

H
2 – 1
Over
16:20

Notts Co – Barnet

H
2 – 1
Over
16:30

Chemnitzer – Hamburger SV

Away
0 – 2
Under
16:30

Duisburg – Greuther Furth

A
1 – 2
Over
16:30

Wehen – FC Koln

D
1 – 1
Under
16:30

Chievo – Ravenna

Home
2 – 0
Under
16:30

Karpaty – Mariupol

D
1 – 1
Under
16:30

Lok. Gorna – Neftochimic Burgas

Away
0 – 3
Over
16:30

Tottenham – Aston Villa

D
1 – 1
Under
16:30

Wurzburger Kickers – Hoffenheim

Away
0 – 2
Under
16:30

Baunatal – Bochum

Away
0 – 3
Over
16:30

Ulm – Heidenheim

Away
0 – 3
Over
16:30

Ascoli – Pro Vercelli

Home
1 – 0
Under
16:30

Oleksandriya – Olimpik Donetsk

Home
3 – 0
Over
16:30

Vorskla Poltava – Lviv

H
2 – 1
Over
16:30

Brescia (Ita) – Valladolid (Esp)

H
4 – 1
Over
17:00

Mlada Boleslav – Sparta Prague

A
1 – 2
Over
17:00

Aucas – LDU Quito

H
2 – 1
Over
17:00

Venezia – Catania

Home
2 – 1
Over
17:00

Toluca – Club America

D
1 – 1
Under
17:00

Napredak – Partizan

Away
0 – 4
Over
17:00

Penafiel – Academico Viseu

Home
1 – 0
Under
17:00

Benfica B – Estoril

D
1 – 1
Under
17:00

Leobendorf – Bruck Leitha

Home
1 – 0
Under
17:00

Celik Zenica – Zeljeznicar

A
1 – 2
Over
17:00

Pirin Blagoevgrad – Lok. Sofia

Away
0 – 3
Over
17:00

HFX Wanderers – Cavalry

D
1 – 1
Under
17:00

Zapresic – Varazdin

A
1 – 2
Over
17:00

WIT Georgia – Dinamo Batumi

Away
0 – 3
Over
17:00

Milsami – Petrocub

D
1 – 1
Under
17:00

Puszcza – Sandecja Nowy S.

D
1 – 1
Under
17:00

GKS Belchatow – Radomiak Radom

H
2 – 1
Over
17:00

Polkowice – Leczna

D
1 – 1
Under
17:00

GKS Katowice – Bytovia Bytow

Home
2 – 1
Over
17:00

Polonia Warszawa – Ursus Warszawa

Home
3 – 2
Over
17:00

SC Farense – Casa Pia

D
1 – 1
Under
17:00

Poprad – Skalica

H
3 – 2
Over
17:00

Slovan Bratislava – Z. Moravce

Home
3 – 0
Over
17:00

Trencin – Dun. Streda

A
1 – 3
Over
17:00

Michalovce – Senica

A
0 – 2
Under
17:00

Nitra – Sered

D
1 – 1
Under
17:00

Lausanne – Kriens

Home
4 – 0
Over
17:00

Basel – Servette

A
1 – 2
Over
17:00

St. Gallen – Young Boys

Away
0 – 2
Under
17:00

Hartford Athletic – New York Red Bulls 2

Away
1 – 3
Over
17:00

Besiktas (Tur) – Panathinaikos (Gre)

Home
2 – 0
Under
17:00

Amorebieta (Esp) – Leioa (Esp)

A
2 – 3
Over
17:00

UD Logrones (Esp) – Santander (Esp)

D
1 – 1
Under
17:00

Numancia (Esp) – Burgos (Esp)

D
2 – 2
Over
17:15

Ind. del Valle – Mushuc Runa

D
1 – 1
Under
17:30

Ludogorets – CSKA Sofia

Home
3 – 0
Over
17:30

Levski Sofia – Beroe

Home
2 – 0
Under
17:30

Slavia Prague – Liberec

Home
2 – 0
Under
17:30

R. Oviedo (Esp) – Alaves (Esp)

A
0 – 1
Under

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký