Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 12/01/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm

GMT+7Home vs AwayLeagueFREE PredictionScore PredictionO/U 2.5 Prediction
06:35 Wellington Phoenix – Central Coast Mariners  A League 
Home
2 – 0
U 41%
06:45 Newcastle Jets (w) – Perth Glory (w) W League 
Away
1 – 3
O 68%
08:30 Mohun Bagan – NEROCA  I League 
A
1 – 2
O
08:50 Melbourne Victory – Newcastle Jets  A League 
Home
2 – 0
U 44%
09:30 Usti nad Labem – Hradec Kralove  Tipsport Liga 
D
1 – 1
Under
09:30 Nitra – FC Zbrojovka Brno  Tipsport Liga 
A
1 – 2
Over
11:00 Mount Kenya United – Bandari FC  Premier League 
Away
0 – 3
O
12:00 Leganes – Huesca  Primera Division 
Home
1 – 0
U 62%
12:00 Tusker – Mathare United  Premier League 
A
0 – 1
Under
12:00 Graffin Vlasim – Pribram  Tipsport Liga 
D
1 – 1
Under
12:00 Levante (w) – FC Barcelona (w)  Primera Division Femenina 
Away
1 – 2
O 57%
12:30 West Ham United – Arsenal  Premier League 
A
1 – 3
O 63%
12:30 Onisilos Sotira – Anagennisi Derynia  2. Division 
Home
2 – 1
O 62%
12:30 Akritas Chloraka – ASIL  2. Division 
D
2 – 2
O 69%
12:30 Ayia Napa – Aris Limassol  2. Division 
Away
0 – 2
U 48%
12:30 AE Zakakiou – Ethnikos Achnas  2. Division 
Away
0 – 2
U 41%
12:30 PAEEK – Othellos Athienou  2. Division 
Away
1 – 2
O 70%
12:30 MEAP Nisou – Omonia Aradippou  2. Division 
Away
0 – 2
U 43%
13:00 Pieta Hotspurs FC – Hibernians FC  Premier League 
Away
0 – 2
U 49%
13:30 Black Leopards – SuperSport United  Premier League 
H
1 – 0
U 67%
13:30 Laval – Boulogne  Championnat National 
H
2 – 1
O
14:00 Belouizdad – Paradou AC  1. Division 
D
1 – 1
U 71%
14:00 USM Blida – ASM Oran  Ligue 2 
D
1 – 1
U 74%
14:00 El Harrach – ES Mostaganem  Ligue 2 
D
1 – 1
U 74%
14:00 Saida – RC Relizane  Ligue 2 
D
1 – 1
U 75%
14:00 Brest – Troyes  Ligue 2 
Home
2 – 0
U 58%
14:00 Grenoble Foot 38 – Le Havre  Ligue 2 
H
2 – 1
O
14:00 Maccabi Netanya – Ashdod FC  Toto League 
Home
2 – 0
U 58%
14:00 Lazio – Novara  Cup 
Home
2 – 0
U
14:00 Youssoufia Berrechid – Chabab Rif Hoceima  Morocco Super League 
Home
2 – 0
U 62%
15:00 Leicester City – Southampton  Premier League 
D
1 – 1
U 56%
15:00 Burnley – Fulham  Premier League 
H
2 – 1
O
15:00 Cardiff City – Huddersfield Town  Premier League 
H
2 – 1
O
15:00 Crystal Palace – Watford  Premier League 
A
1 – 2
O
15:00 Birmingham City – Middlesbrough  Championship 
H
2 – 1
O
15:00 Bristol City – Bolton Wanderers  Championship 
Home
2 – 0
U 54%
15:00 Brentford – Stoke City  Championship 
H
2 – 1
O
15:00 West Bromwich Albion – Norwich City  Championship 
D
1 – 1
U 43%
15:00 Hull City – Sheffield Wednesday  Championship 
H
2 – 1
O
15:00 Ipswich Town – Rotherham United  Championship 
H
2 – 1
O
15:00 Preston North End – Swansea City  Championship 
D
2 – 2
O 52%
15:00 Reading – Nottingham Forest  Championship 
H
2 – 1
O
15:00 Sheffield United – Queens Park Rangers Championship 
D
1 – 1
U 50%
15:00 Wigan Athletic – Aston Villa  Championship 
D
1 – 1
U 47%
15:00 Wycombe Wanderers – Doncaster Rovers  League 1 
A
1 – 2
O 51%
15:00 Sunderland – Luton Town  League 1 
H
2 – 1
O
15:00 Southend United – Plymouth Argyle  League 1 
H
2 – 0
U 51%
15:00 Burton Albion – Gillingham  League 1 
Home
2 – 0
U 49%
15:00 Portsmouth – Blackpool  League 1 
Home
2 – 0
U 57%
15:00 Walsall – Scunthorpe United  League 1 
A
1 – 2
O
15:00 Coventry City – AFC Wimbledon  League 1 
H
2 – 1
O
15:00 Shrewsbury Town – Charlton Athletic  League 1 
H
2 – 1
O
15:00 Barnsley – Bradford City  League 1 
Home
1 – 0
U 45%
15:00 Fleetwood Town – Oxford United  League 1 
H
2 – 1
O 52%
15:00 Crewe Alexandra – Newport County  League 2 
D
1 – 1
U 55%
15:00 Swindon Town – Lincoln City  League 2 
H
2 – 1
O
15:00 Port Vale – Colchester United  League 2 
D
1 – 1
U 57%
15:00 Bury – Milton Keynes Dons  League 2 
D
1 – 1
U 52%
15:00 Mansfield Town – Yeovil Town  League 2 
Home
2 – 0
U 49%
15:00 Stevenage – Crawley Town  League 2 
H
2 – 1
O
15:00 Northampton Town – Carlisle United  League 2 
H
2 – 1
O
15:00 Oldham Athletic – Forest Green Rovers  League 2 
A
1 – 2
O
15:00 Exeter City – Morecambe  League 2 
Home
2 – 0
U 51%
15:00 Notts County – Cambridge United  League 2 
H
2 – 1
O
15:00 Tiverton – Poole Town  Non League Premeir 
H
2 – 1
O 61%
15:00 Harlow Town – Haringey Borough  Non League Premeir 
Away
0 – 2
U 48%
15:00 Tonbridge Angels – Kingstonian  Non League Premeir 
A
1 – 2
O 57%
15:00 Stourbridge – Banbury United  Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 45%
15:00 Beaconsfield Town – Harrow Borough  Non League Premeir 
H
3 – 2
O 68%
15:00 Redditch United – Bedworth United  Non League Premeir 
Home
3 – 0
O 64%
15:00 Alvechurch – Halesowen Town  Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 47%
15:00 Potters Bar Town – Brightlingsea Regent  Non League Premeir 
H
2 – 1
O 55%
15:00 Royston Town – Kings Lynn Town  Non League Premeir 
A
2 – 3
O 57%
15:00 Coalville – Kettering Town  Non League Premeir 
Away
1 – 2
O 61%
15:00 Buxton – Marine  Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 58%
15:00 Whitehawk – Dorking Wanderers  Non League Premeir 
Away
0 – 1
U 49%
15:00 Merstham – Enfield Town  Non League Premeir 
D
1 – 1
U 45%
15:00 St Ives Town – Hitchin Town  Non League Premeir 
D
2 – 2
O 56%
15:00 Farsley Celtic – Grantham  Non League Premeir 
Home
2 – 0
U
15:00 Gainsborough Trinity – Workington  Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 42%
15:00 Barwell – Rushall Olympic  Non League Premeir 
D
1 – 1
U 49%
15:00 Metropolitan Police – Hendon  Non League Premeir 
Home
2 – 0
U
15:00 Worthing – Lewes  Non League Premeir 
D
2 – 2
O 57%
15:00 Corinthian-Casuals – Leatherhead  Non League Premeir 
H
2 – 1
O 56%
15:00 Rushden and Diamonds – Lowestoft Town  Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 43%
15:00 Witton Albion – Matlock Town  Non League Premeir 
A
2 – 3
O 67%
15:00 Walton Casuals – Hartley Wintney  Non League Premeir 
H
3 – 2
O 69%
15:00 Tamworth – Stratford Town  Non League Premeir 
D
2 – 2
O 54%
15:00 Folkestone Invicta – Hornchurch AFC  Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 47%
15:00 Burgess Hill Town – Bognor Regis Town Non League Premeir 
H
2 – 1
O 61%
15:00 Leiston – St. Neots Town  Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 43%
15:00 Scarborough Athletic – Warrington Town  Non League Premeir 
H
2 – 1
O 63%
15:00 Stalybridge Celtic – Hednesford Town  Non League Premeir 
A
1 – 2
O 63%
15:00 Wimborne Town – Merthyr Town  Non League Premeir 
D
2 – 2
O 63%
15:00 Lancaster City – Mickleover Sports  Non League Premeir 
H
2 – 1
O 58%
15:00 Basingstoke Town – Chesham Utd.  Non League Premeir 
A
1 – 2
O 63%
15:00 Bamber Bridge – Hyde United FC  Non League Premeir 
D
2 – 2
O 64%
15:00 Swindon Supermarine – Staines Town  Non League Premeir 
Home
2 – 0
U
15:00 Basford United – South Shields  Non League Premeir 
D
2 – 2
O 67%
15:00 Barnet – Dorchester Town  FA Trophy 
Home
1 – 0
U
15:00 Salford City – Dagenham and Redbridge FA Trophy 
Home
2 – 0
U 44%
15:00 Hartlepool United – Telford United  FA Trophy 
Home
2 – 0
U 51%
15:00 Fylde AFC – Biggleswade Town  FA Trophy 
Home
2 – 0
U
15:00 Stockport County – Truro City  FA Trophy 
Home
3 – 0
O 64%
15:00 Chesterfield – Bedford Town  FA Trophy 
A
1 – 2
O 69%
15:00 Blyth Spartans – Boreham Wood  FA Trophy 
A
1 – 2
O 51%
15:00 Hemel Hempstead – Wingate and Finchley  FA Trophy 
Home
2 – 0
U 42%
15:00 Halifax Town – Solihull Moors  FA Trophy 
A
0 – 2
U 54%
15:00 Wrexham – Leyton Orient  FA Trophy 
D
1 – 1
U 58%
15:00 Hereford FC – Brackley Town  FA Trophy 
H
2 – 1
O 52%
15:00 Ramsbottom United – Weymouth  FA Trophy 
Away
1 – 3
O 65%
15:00 Spennymoor Town – Sutton United  FA Trophy 
D
2 – 2
O 52%
15:00 Dover Athletic – Harrogate Town  FA Trophy 
A
1 – 2
O 56%
15:00 Carshalton Athletic – Salisbury  FA Trophy 
A
1 – 2
O 57%
15:00 Maidstone United – Oxford City  FA Trophy 
A
1 – 2
O 56%
15:00 Pafos FC – Nea Salamis  1. Division 
H
2 – 1
O
15:00 Bradford Park Avenue – United of Manchester  National League 
Home
2 – 0
U
15:00 Gloucester City – Hungerford Town  National League 
H
2 – 1
O 54%
15:00 Chester FC – Guiseley AFC  National League 
Home
2 – 1
O 55%
15:00 Kidderminster Harriers – Boston United National League 
H
2 – 1
O 58%
15:00 Concord Rangers – Wealdstone  National League 
D
1 – 1
U 47%
15:00 Billericay Town – Chippenham Town  National League 
Home
2 – 0
U 41%
15:00 Bath City – East Thurrock  National League 
Home
2 – 0
U 41%
15:00 Hampton and Richmond – Dulwich Hamlet  National League 
H
2 – 1
O 54%
15:00 Eastbourne Borough – Weston Super Mare  National League 
Home
3 – 0
O 64%
15:00 Alfreton Town – Darlington 1883  National League 
A
1 – 2
O 62%
15:00 Dartford – St. Albans City  National League 
H
2 – 1
O 57%
15:00 Slough Town – Chelmsford City  National League 
H
1 – 0
U 50%
15:00 Nuneaton Town – Curzon Ashton  National League 
H
2 – 0
U 48%
15:00 Chorley – Altrincham  National League 
D
1 – 1
U 42%
15:00 Southport – Leamington  National League 
D
1 – 1
U 47%
15:00 Leixoes – Penafiel  Segunda Liga 
A
1 – 2
O
15:00 Queen of South – Ross County  Championship 
D
1 – 1
U 53%
15:00 Dundee United – Dunfermline Athletic  Championship 
H
2 – 1
O 51%
15:00 Partick Thistle – Falkirk  Championship 
Home
2 – 0
U 55%
15:00 Alloa Athletic – Greenock Morton  Championship 
H
2 – 1
O
15:00 Inverness CT – Ayr United  Championship 
A
1 – 2
O 51%
15:00 Forfar Athletic – Stranraer  League 1 
H
2 – 1
O 59%
15:00 Airdrieonians – Raith Rovers  League 1 
H
2 – 1
O 61%
15:00 Stenhousemuir – Arbroath  League 1 
Away
0 – 2
U 40%
15:00 Brechin City – Dumbarton  League 1 
D
2 – 2
O 56%
15:00 Montrose – East Fife  League 1 
H
2 – 1
O 55%
15:00 Queens Park – Edinburgh City  League 2 
H
2 – 1
O
15:00 Elgin City – Cowdenbeath  League 2 
H
2 – 1
O 58%
15:00 Berwick Rangers – Clyde  League 2 
Away
0 – 2
U 41%
15:00 Albion Rovers – Peterhead  League 2 
Away
0 – 2
U
15:00 Real Sociedad II – Racing Santander  Segunda B 
H
2 – 0
U 65%
15:00 Albacete – Sporting Gijon  Segunda Division 
D
1 – 1
U 63%
15:15 Larissa – Apollon Smirnis  Super League 
Home
2 – 0
U 69%
15:15 Gzira United – Tarxien Rainbows F.C  Premier League 
Home
2 – 0
U 47%
15:30 Amorebieta – CD Calahorra  Segunda B 
H
2 – 1
O
15:30 Deportivo La Coruna B – Internacional De Madrid  Segunda B 
H
2 – 1
O 52%
16:00 JSM Bejaia – Tlemcen  Ligue 2 
H
1 – 0
U 69%
16:00 Enosis Neon Paralimni – Doxa Katokopia  1. Division 
H
2 – 1
O 56%
16:00 Hapoel Raanana – Bnei Yehuda Tel Aviv Toto League 
Away
0 – 1
U 57%
16:00 OCK Olympique de Khouribga – Rapide Oued Zem  Morocco Super League 
H
2 – 1
O
16:00 Leioa – Sporting Gijon B  Segunda B 
Home
2 – 1
O
16:00 Villarreal II – Lleida Esportiu  Segunda B 
D
1 – 1
U 50%
16:15 Hapoel Haifa – Maccabi Petah Tikva  Toto League 
A
1 – 2
O
17:00 APOEL FC – Anorthosis  1. Division 
Home
2 – 0
U 56%
17:00 Atromitos – Panaitolikos  Super League 
Home
2 – 0
U 63%
17:00 Sampdoria – AC Milan  Cup 
D
1 – 1
U 53%
17:00 Reus Deportiu – Numancia  Segunda Division 
A
0 – 1
U 69%
17:00 Las Palmas – Osasuna  Segunda Division 
D
1 – 1
U 59%
17:30 Chelsea – Newcastle United  Premier League 
Home
3 – 0
O 58%
17:30 Millwall – Blackburn Rovers  Championship 
A
1 – 2
O
17:30 OFI Crete – Panionios  Super League 
A
1 – 2
O
17:30 Gernika Club – Langreo  Segunda B 
D
1 – 1
U 63%
18:00 Logrones UD – Durango  Segunda B 
Home
2 – 0
U 61%
18:15 AmaZulu – Highlands Park  Premier League 
H
2 – 1
O
18:15 Cape Town City – Baroka FC  Premier League 
H
2 – 0
U 65%
18:15 Hapoel Eran Hadera – Bnei Sakhnin  Toto League 
H
2 – 1
O
18:30 Hapoel Beer Sheva – Maccabi Haifa  Toto League 
Home
1 – 0
U 56%
19:00 Guingamp – Saint-Etienne  Ligue 1 
A
1 – 2
O
19:00 Nice – Bordeaux  Ligue 1 
H
2 – 1
O
19:00 Nimes – Angers  Ligue 1 
H
2 – 1
O
19:00 Roeselare – Beerschot-Wilrijk  2e Klasse 
D
1 – 1
U 53%
19:30 Real Oviedo – Tenerife  Segunda Division 
H
1 – 0
U 64%
19:30 Mallorca – Deportivo La Coruna  Segunda Division 
D
1 – 1
U 63%
19:45 Bologna – Juventus  Cup 
Away
0 – 2
U 49%
20:30 Boavista – Maritimo  Portuguese Liga 
H
2 – 1
O