Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 12/03/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
07:30 
Shandong Luneng – Kashima Antlers
  
AFC . Champions League 
H
2 – 1
O
10:00 
Sanfrecce Hiroshima – Melbourne Victory
  
AFC . Champions League 
D
2 – 2
O 51%
10:30 
Daegu FC – Guangzhou Evergrande FC
  
AFC . Champions League 
A
2 – 3
O 53%
12:00 
Pakhtakor – Al Ahli Jeddah
  
AFC . Champions League 
Home
2 – 1
O
12:45 
Johor Darul Takzim – Gyeongnam FC
  
AFC . Champions League 
D
1 – 1
U 50%
15:30 
Esteghlal Tehran – Al Ain
  
AFC . Champions League 
H
3 – 2
O
15:45 
Al Hilal Riyadh – Al-Duhail SC
  
AFC . Champions League 
H
3 – 2
O 55%
15:45 
Al-Sadd – Persepolis FC
  
AFC . Champions League 
D
1 – 1
U 50%
16:00 
Zilina – Skalica
  
Cup 
Home
2 – 0
U 45%
17:00 
Debrecen – Mezokovesd-Zsory
  
Cup 
D
1 – 1
Under
17:00 
Odra Opole – Jagiellonia Bialystok
  
Cup 
D
1 – 1
U 50%
17:30 
Maritzburg United – Mamelodi Sundowns
  
Premier League 
Away
0 – 2
U 64%
18:00 
Dijon – Paris SG
  
Ligue 1 
Away
0 – 2
U
18:00 
Preussen Munster – Hansa Rostock
  
3. Liga 
D
1 – 1
U 58%
18:00 
Fortuna Koln – Osnabruck
  
3. Liga 
D
1 – 1
U 56%
18:00 
Munchen 1860 – Unterhaching
  
3. Liga 
H
2 – 1
O 51%
18:00 
Zwickau – Uerdingen
  
3. Liga 
H
2 – 1
O
18:00 
Meppen – Wurzburger Kickers
  
3. Liga 
H
2 – 1
O
18:00 
Senica – Nitra
  
Cup 
D
1 – 1
U 62%
19:45 
Blackburn Rovers – Wigan Athletic
  
Championship 
H
2 – 1
O
19:45 
Bristol City – Ipswich Town
  
Championship 
Home
1 – 0
U 56%
19:45 
Sheffield United – Brentford
  
Championship 
H
2 – 0
U 45%
19:45 
AFC Wimbledon – Peterborough United
  
League 1 
H
2 – 1
O
19:45 
Coventry City – Fleetwood Town
  
League 1 
D
1 – 1
U 60%
19:45 
Barnsley – Sunderland
  
League 1 
H
2 – 0
U 53%
19:45 
Scunthorpe United – Southend United
  
League 1 
D
1 – 1
U 51%
19:45 
Wycombe Wanderers – Accrington Stanley
 
League 1 
H
2 – 1
O
19:45 
Bradford City – Luton Town
  
League 1 
D
1 – 1
U 49%
19:45 
Blackpool – Doncaster Rovers
  
League 1 
D
1 – 1
U 56%
19:45 
Gillingham – Bristol Rovers
  
League 1 
H
2 – 1
O
19:45 
Rochdale – Oxford United
  
League 1 
A
1 – 2
Over
19:45 
Plymouth Argyle – Shrewsbury Town
  
League 1 
H
2 – 1
O
19:45 
Charlton Athletic – Burton Albion
  
League 1 
H
1 – 0
U 56%
19:45 
Colchester United – Forest Green Rovers
  
League 2 
H
2 – 1
O
19:45 
Macclesfield Town – Exeter City
  
League 2 
A
1 – 2
O
19:45 
Port Vale – Yeovil Town
  
League 2 
H
2 – 0
U 60%
19:45 
Northampton Town – Newport County
  
League 2 
H
2 – 1
Over
19:45 
Lincoln City – Oldham Athletic
  
League 2 
Home
2 – 1
Over
19:45 
Crawley Town – Mansfield Town
  
League 2 
A
1 – 2
O
19:45 
Morecambe – Milton Keynes Dons
  
League 2 
Away
0 – 2
U 49%
19:45 
Stevenage – Swindon Town
  
League 2 
D
1 – 1
U 56%
19:45 
Tranmere Rovers – Grimsby Town
  
League 2 
Home
2 – 0
U 54%
19:45 
South Shields – Marine
  
Non League Premeir 
Home
3 – 0
O 65%
19:45 
Coalville – Royston Town
  
Non League Premeir 
D
1 – 1
U 45%
19:45 
Weymouth – Metropolitan Police
  
Non League Premeir 
H
2 – 1
O 69%
19:45 
Frome Town – Beaconsfield Town
  
Non League Premeir 
A
1 – 2
O 65%
19:45 
Merthyr Town – Dorchester Town
  
Non League Premeir 
A
1 – 2
O 65%
19:45 
Kings Langley – Hartley Wintney
  
Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 63%
19:45 
Salisbury – Farnborough
  
Non League Premeir 
A
2 – 3
O 71%
19:45 
Ebbsfleet United – Maidenhead United
  
National League 
Home
1 – 0
U 55%
19:45 
Solihull Moors – Gateshead
  
National League 
D
1 – 1
U 55%
19:45 
Fylde AFC – Hartlepool United
  
National League 
D
1 – 1
U 49%
19:45 
Aldershot Town – Leyton Orient
  
National League 
Away
0 – 1
U 55%
19:45 
Barnet – Halifax Town
  
National League 
H
2 – 1
O
19:45 
Dover Athletic – Boreham Wood
  
National League 
D
2 – 2
O
19:45 
Sutton United – Braintree Town
  
National League 
Home
2 – 0
U 55%
19:45 
Havant and Waterlooville – Dagenham and Redbridge
  
National League 
A
1 – 2
O
19:45 
Bromley – Chesterfield
  
National League 
A
1 – 2
O
19:45 
Eastleigh – Maidstone United
  
National League 
Home
2 – 0
U 52%
19:45 
Wrexham – Barrow AFC
  
National League 
Home
3 – 0
O
19:45 
Spennymoor Town – Bradford Park Avenue
  
National League 
H
2 – 1
O 52%
19:45 
Hereford FC – Brackley Town
  
National League 
H
2 – 1
O 60%
19:45 
St. Albans City – Weston Super Mare
  
National League 
H
2 – 1
O 57%
19:45 
Bath City – Hampton and Richmond
  
National League 
Home
2 – 0
U 47%
19:45 
Oxford City – Woking
  
National League 
H
2 – 1
O 56%
19:45 
Ross County – Falkirk
  
Championship 
Home
2 – 0
U 48%
19:45 
Heart of Midlothian – Partick Thistle
  
FA Cup 
Home
2 – 0
U 51%
19:45 
Rangers FC – Aberdeen
  
FA Cup 
Home
2 – 0
U 50%
19:45 
East Fife – Stenhousemuir
  
League 1 
D
2 – 2
O 58%
19:45 
Stranraer – Brechin City
  
League 1 
Home
3 – 1
O 59%
20:00 
Manchester City – Schalke 04
  
UEFA . Champions League 
Home
2 – 0
U
20:00 
Juventus – Atletico Madrid
  
UEFA . Champions League 
Home
2 – 0
U 51%
20:00 
Bolton Wanderers – Sheffield Wednesday
  
Championship 
A
0 – 1
U 62%
20:00 
Reading – Leeds United
  
Championship 
D
1 – 1
U 49%