Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 12/04/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
01:00 

Sporting Kansas City – Monterrey

  

CONCACAF . Champions League 
H
2 – 1
O 55%
09:50 

Brisbane Roar – Wellington Phoenix

  

A League 
Away
1 – 2
O 67%
11:35 

Guangzhou RF – Shanghai Shenhua

  

China Premier League 
H
2 – 1
O 68%
14:15 

Slavia Sofia – Dunav 2010 Ruse

  

A PFG 
Home
2 – 0
U 53%
15:00 

Vitkovice – Ceske Budejovice

  

Druha Liga 
A
0 – 1
U 59%
15:00 

Concordia Chiajna – Dunarea Calarasi

  

Liga 1 
D
1 – 1
U 67%
15:30 

Krylya Sovetov – Rubin Kazan

  

Premier League 
D
1 – 1
Under
16:00 

Osijek – Rudes

  

1. NHL 
Home
2 – 0
U 43%
16:00 

Teplice – Bohemians 1905

  

Czech Liga 
H
2 – 1
O
16:00 

Usti nad Labem – Prostejov

  

Druha Liga 
Home
2 – 0
U 50%
16:00 

Hradec Kralove – Vysocina Jihlava

 

Druha Liga 
D
1 – 1
U 58%
16:00 

Znojmo – Graffin Vlasim

  

Druha Liga 
H
2 – 0
U 56%
16:30 

Septemvri Sofia – Lokomotiv Plovdiv

  

A PFG 
D
1 – 1
U 60%
16:30 

Erzgebirge Aue – FC Heidenheim 1846

  

2.Bundesliga 
H
2 – 1
O
16:30 

Union Berlin – Jahn Regensburg

  

2.Bundesliga 
D
2 – 2
O 57%
17:00 

Vejle BK – AC Horsens

  

Superligaen 
H
2 – 1
O
17:00 

Meppen – Hallescher

  

3. Liga 
A
1 – 2
O
17:00 

Znicz Pruszkow – Olimpia Grudziadz

  

2. Liga 
D
1 – 1
U 49%
17:00 

FK Pohronie – Dukla Banska Bystrica

  

2.Division 
Home
2 – 1
Over
17:00 

Jonkopings Sodra – Dalkurd FF

  

Superettan 
Home
2 – 0
U 58%
17:10 

Wiener Neustadt – Wattens

  

Erste Liga 
H
2 – 1
O 51%
17:10 

Amstetten – FC Liefering

  

Erste Liga 
D
2 – 2
O 53%
17:10 

Austria Klagenfurt – Horn

  

Erste Liga 
Home
2 – 0
U 48%
17:10 

Ried – Floridsdorfer AC

  

Erste Liga 
Home
2 – 0
U 45%
17:10 

FC Juniors OÖ – Austria Wien Am.

  

Erste Liga 
A
2 – 3
O 57%
17:10 

Kapfenberg – Lafnitz

  

Erste Liga 
A
1 – 2
O 52%
17:30 

Aspudden-Tellus – Enskede

  

Division 2 
A
1 – 2
Over
17:30 

Bursaspor – Trabzonspor

  

Super Lig 
A
1 – 2
O
18:00 

NAC Breda – FC Emmen

  

Eredivisie 
A
1 – 2
O 60%
18:00 

Chippa United – Bidvest Wits

  

Premier League 
Away
0 – 1
U 64%
18:00 

Villefranche – Drancy

  

Championnat National 
Home
1 – 0
U 67%
18:00 

Pau FC – Laval

  

Championnat National 
H
1 – 0
U 60%
18:00 

Le Mans – Lyon Duchere

  

Championnat National 
D
1 – 1
U 66%
18:00 

Quevilly Rouen – Concarneau

  

Championnat National 
Home
1 – 0
U 65%
18:00 

Tours – Bourg-Bresse

  

Championnat National 
D
1 – 1
U 63%
18:00 

Avranches – Entente Sannois St. Gratien

  

Championnat National 
D
1 – 1
U 62%
18:00 

Dunkerque – Cholet

  

Championnat National 
H
2 – 1
O
18:00 

Chambly – Marignane Gignac

  

Championnat National 
Home
3 – 0
O
18:00 

Ajaccio – Grenoble Foot 38

  

Ligue 2 
A
1 – 2
O
18:00 

Lens – Valenciennes

  

Ligue 2 
Home
1 – 0
U 52%
18:00 

Troyes – Gazelec Ajaccio

  

Ligue 2 
Home
2 – 0
U 62%
18:00 

Metz – Chateauroux

  

Ligue 2 
Home
1 – 0
U 57%
18:00 

Nancy – Brest

  

Ligue 2 
D
1 – 1
U 57%
18:00 

Niort – Auxerre

  

Ligue 2 
A
1 – 2
O
18:00 

Sochaux – Le Havre

  

Ligue 2 
A
1 – 2
O
18:00 

Orleans – Clermont Foot

  

Ligue 2 
D
1 – 1
U 60%
18:00 

Beziers AS – Red Star

  

Ligue 2 
H
2 – 1
O
18:00 

FC Dordrecht – MVV Maastricht

  

Eerste Divisie 
D
2 – 2
O 61%
18:00 

NEC Nijmegen – Helmond Sport

  

Eerste Divisie 
Home
3 – 0
O 69%
18:00 

FC Twente – Telstar

  

Eerste Divisie 
Home
2 – 0
U 40%
18:00 

FC Eindhoven – Roda JC

  

Eerste Divisie 
Home
2 – 1
O 64%
18:00 

FC Volendam – Jong PSV

  

Eerste Divisie 
H
2 – 1
O 67%
18:00 

Jong AZ Alkmaar – RKC Waalwijk

  

Eerste Divisie 
A
1 – 2
O 65%
18:00 

Cambuur Leeuwarden – Utrecht II

  

Eerste Divisie 
Home
3 – 0
O 73%
18:00 

Almere City – FC Den Bosch

  

Eerste Divisie 
A
1 – 2
O 61%
18:00 

Politehnica Iasi – Dinamo Bucuresti

  

Liga 1 
A
1 – 2
O
18:05 

Dundee United – Ayr United

  

Championship 
H
2 – 1
O
18:30 

Nurnberg – Schalke 04

  

Bundesliga 
A
1 – 2
Over
18:30 

Standard Liege – Anderlecht

  

Pro League 
H
2 – 1
O 56%
18:30 

MKS GKS Jastrzebie – Stal Mielec

  

1. Liga 
A
0 – 2
U 59%
18:45 

Sligo Rovers – Dundalk

  

Premier League 
Away
0 – 3
Over
18:45 

UC Dublin – Derry City

  

Premier League 
A
2 – 3
O
18:45 

Cork City – St. Patricks

  

Premier League 
H
2 – 1
O
19:00 

Leicester City – Newcastle United

  

Premier League 
Home
1 – 0
U 52%
19:00 

Pescara – Perugia

  

Serie B 
H
2 – 1
O
19:00 

Finn Harps – Bohemians Dublin

  

Premier League 
Away
0 – 2
U 59%
19:00 

Shamrock Rovers – Waterford FC

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 54%
19:00 

Sporting Gijon – Granada

  

Segunda Division 
D
1 – 1
U 67%
19:30 

Chaves – Belenenses

  

Portuguese Liga 
A
1 – 2
O