Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 12/08/2020

game bai doi thuong Macau
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 12/08/2020

GMT+4Home vs AwayLeagueScore PredictionPredictionO/U 2.5 Prediction
00:00 

Olympique de Safi – Moghreb Tetouan

  

1 – 1
D
Under
00:00 

FUS Rabat – Raja Beni Mellal

  

1 – 1
D
Under
01:00 

Necaxa – Mazatlan FC

  

1 – 0
H
Under
03:00 

Pachuca – Club Leon

  

1 – 1
D
Under
03:30 

Portland Timbers – Orlando City

  

2 – 1
H
Over
05:00 

U.A.N.L.- Tigres – Puebla

  

2 – 0
Home
Under
10:35 

Perth Glory – Western United

  

2 – 1
H
Over
12:30 

Kyoto – Mito

  

1 – 2
A
Over
13:00 

Shanghai SIPG – Wuhan Zall

  

2 – 0
Home
Under
13:00 

Vegalta Sendai – C-Osaka

  

0 – 1
A
Under
13:00 

Nagoya – Kawasaki Frontale

  

1 – 2
Away
Over
13:00 

Shimizu – Kashima

  

1 – 2
Away
Over
13:00 

Sapporo – Yokohama

  

2 – 0
Home
Under
13:00 

Hiroshima – Sagan Tosu

  

1 – 0
Home
Under
13:00 

Kashiwa – Oita

  

3 – 0
Home
Over
13:00 

Shonan – G-Osaka

  

1 – 2
Away
Over
13:00 

Ehime – Montedio Yamagata

  

2 – 3
A
Over
13:00 

Omiya Ardija – Iwata

  

2 – 1
H
Over
13:00 

Chiba – Yamaga

  

2 – 1
H
Over
13:00 

Machida – Tokushima

  

1 – 1
D
Under
13:00 

V-Varen Nagasaki – Kusatsu

  

1 – 1
D
Under
13:00 

Avispa Fukuoka – Verdy

  

2 – 1
H
Over
13:00 

Albirex Niigata – Renofa Yamaguchi

  

2 – 2
D
Over
13:00 

Ryukyu – Kofu

  

1 – 2
A
Over
13:00 

Giravanz Kitakyushu – Kanazawa

  

1 – 2
A
Over
13:10 

WS Wanderers – Melbourne Victory

  

2 – 1
H
Over
13:30 

Tochigi – Okayama

  

2 – 1
H
Over
14:00 

Sorrento – Balcatta

  

2 – 3
A
Over
14:30 

Tomsk – Spartak Moscow 2

  

1 – 2
A
Over
14:30 

Floreat Athena – Perth Glory U21

  

2 – 1
Home
Over
14:30 

Bayswater – ECU Joondalup

  

2 – 2
D
Over
14:30 

Perth SC – Armadale

  

2 – 2
D
Over
14:30 

Cockburn City – Gwelup Croatia SC

  

1 – 2
Away
Over
14:30 

Inglewood Utd – Rockingham City

  

1 – 0
Home
Under
15:00 

Beijing Guoan – Hebei

  

2 – 1
Home
Over
16:30 

Omsk – Chertanovo M.

  

2 – 1
H
Over
16:30 

Ajax Cape Town – Richards Bay

  

1 – 1
D
Under
16:30 

Mbombela – Cape Umoya United

  

1 – 1
D
Under
16:30 

TS Galaxy – Steenberg United

  

2 – 1
H
Over
16:30 

Pretoria U. – Real Kings

  

1 – 1
D
Under
16:30 

TS Sporting – Swallows

  

0 – 2
Away
Under
17:00 

Orenburg – Alania Vladikavkaz

  

1 – 2
A
Over
17:00 

Sandvikens – Team TG FF

  

2 – 0
Home
Under
17:30 

FC Minsk – Slavia Mozyr

  

2 – 1
H
Over
18:00 

Spartaks – Valmiera

  

1 – 1
D
Under
18:00 

Jelgava – RFS

  

0 – 2
Away
Under
18:00 

D. Bryansk – Nizhny Novgorod

  

1 – 2
A
Over
18:00 

Neftekhimik – Yenisey

  

2 – 1
H
Over
18:00 

Tekstilshtik – FK Chayka

  

1 – 1
D
Under
18:00 

FK Krylya Sovetov Samara – SKA Khabarovsk

  

1 – 1
D
Under
18:00 

Volgar-Astrakhan – Veles Moscow

  

2 – 2
D
Over
18:00 

FK Sarajevo – Tuzla City

  

2 – 0
Home
Under
18:00 

Celje – Mura

  

2 – 1
Home
Over
18:30 

Mioveni – Chindia Targoviste

  

0 – 1
A
Under
18:30 

Shinnik Yaroslavl – Krasnodar 2

  

3 – 2
H
Over
18:30 

Krupa – Olimpic Sarajevo

  

0 – 0
D
Under
18:30 

Sloboda – Mladost DK

  

1 – 2
A
Over
18:30 

JBK – GBK Kokkola

  

2 – 1
H
Over
18:30 

Nafta – Krsko

  

2 – 2
D
Over
18:30 

Fuzinar – Brda

  

2 – 0
Home
Under
18:30 

Beltinci – Triglav

  

1 – 2
Away
Over
18:30 

Bilje – Radomlje

  

1 – 2
Away
Over
19:00 

Kaizer Chiefs – Bidvest Wits

  

2 – 1
H
Over
19:00 

F. Voronezh – Baltika

  

0 – 1
A
Under
19:00 

Roa W – Valerenga W

  

1 – 3
Away
Over
19:00 

IFK Berga – Sollentuna

  

0 – 2
Away
Under
19:00 

JS Kairouan – Club Africain

  

1 – 1
D
Under
19:00 

Metlaoui – Chebba

  

1 – 0
H
Under
19:00 

Bizertin – Etoile Sahel

  

2 – 1
H
Over
19:00 

US Tataouine – Stade Tunisien

  

0 – 2
A
Under
19:30 

T. Moscow – Akron Togliatti

  

1 – 1
D
Under
19:30 

Dynamo Brest – Slutsk

  

2 – 0
Home
Under
19:30 

Nykopings – IFK Lulea

  

1 – 2
A
Over
19:45 

Hapoel Haifa – Kiryat Shmona

  

2 – 0
Home
Under
20:00 

Telavi – Dinamo Tbilisi

  

0 – 2
Away
Under
20:00 

St. Mirren – Celtic

  

1 – 2
Away
Over
20:00 

Pohronie – Dun. Streda

  

0 – 1
Away
Under
20:00 

Sered – Senica

  

2 – 1
H
Over
20:00 

Trencin – Z. Moravce

  

2 – 0
Home
Under
20:00 

Malmo FF – Orebro

  

2 – 0
Home
Under
20:00 

Djurgarden – Mjallby

  

2 – 0
Home
Under
20:00 

Brage – Norrby

  

2 – 1
Home
Over
20:00 

Ljungskile – AFC Eskilstuna

  

2 – 1
Home
Over
20:00 

GAIS – Degerfors

  

0 – 2
Away
Under
20:00 

Jonkopings – Dalkurd

  

2 – 0
Home
Under
20:00 

Trelleborgs – Vasteras SK

  

2 – 1
H
Over
20:00 

FK Liepaja – Ventspils

  

2 – 1
H
Over
20:00 

Zrinjski – Radnik Bijeljina

  

2 – 0
Home
Under
20:00 

Sakhnin – Maccabi Haifa

  

2 – 2
D
Over
20:00 

Maribor – Aluminij

  

1 – 1
D
Under
20:00 

Orebro W – Uppsala W

  

3 – 1
Home
Over
20:00 

Pitea W – Djurgarden W

  

2 – 1
Home
Over
20:00 

Umea W – Eskilstuna United W

  

0 – 2
Away
Under
20:00 

Rosengard W – Linkopings W

  

3 – 1
Home
Over
20:00 

Vittsjo W – Goteborg W

  

0 – 2
Away
Under
20:00 

Orebro Syr. – Sylvia

  

0 – 1
Away
Under
20:00 

Brommapojkarna – Karlstad

  

2 – 1
Home
Over
20:00 

Gefle – Taby

  

1 – 1
D
Under
20:00 

Karlskrona – Lunds

  

0 – 2
Away
Under
20:00 

Assyriska IK – Utsiktens

  

1 – 1
D
Under
20:00 

Landskrona – Tvaakers

  

2 – 0
Home
Under
20:00 

Torns – Eskilsminne

  

2 – 0
Home
Under
20:00 

Skovde AIK – Varnamo

  

2 – 2
D
Over
20:00 

Oskarshamns – Motala

  

1 – 2
A
Over
20:30 

Brezice – Dob

  

1 – 2
A
Over
20:30 

Haninge – Frej

  

3 – 2
Home
Over
20:30 

Karlslunds – Vasalunds

  

4 – 3
H
Over
20:30 

Qviding – Trollhattan

  

1 – 1
D
Under
21:00 

Esperance Tunis – Sfaxien

  

1 – 1
D
Under
21:45 

Motherwell – Livingston

  

2 – 1
H
Over
21:45 

Rangers – St Johnstone

  

3 – 0
Home
Over
21:45 

Ross County – Kilmarnock

  

1 – 1
D
Under
22:00 

Atalanta – Paris SG

  

3 – 2
H
Over
22:00 

Pordenone – Frosinone

  

1 – 1
D
Under
choi game giai tri choi game giai tri