Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 12/09/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

21:30  Erovnuli Liga FC Rustavi vs Torpedo Kutaisi Over 2.5 goals
03:00  Copa del Rey Alcorcon vs Extremadura Under 2.5 goals
03:00  Copa del Rey Osasuna vs Reus Under 2.5 goals
03:30  Copa del Rey Leonesa vs Fuenlabrada Under 2.5 goals
03:00  Copa del Rey Lleida Esportiu vs Compostela Over 2.5 goals
02:30  Copa del Rey Ontinyent vs Real Jaen Under 2.5 goals
04:00  Copa del Rey Real Zaragoza vs Deportivo La Coruna Over 2.5 goals
03:30  Copa del Rey Sant Andreu vs SD Gernika Under 2.5 goals
03:00  Copa del Rey UCAM Murcia vs Racing Santander Under 2.5 goals
03:45  Copa del Rey Villanovense vs Badalona Under 2.5 goals
05:00  Copa del Rey Tenerife vs Cadiz Under 2.5 goals
02:00  Regionalliga Nord St.Pauli II vs SSV Jeddeloh Over 2.5 goals
01:00  Regionalliga N. ZFC Meuselwitz vs FC Viktoria 1889 Berlin Over 2.5 goals
01:30  Regionalliga N. FSV Optik Rathenow vs BFC Dynamo Under 2.5 goals
01:30  Regionalliga N. VSG Altglienicke vs Chemnitzer FC Over 2.5 goals and Btts
02:00  Regionalliga N. FSV Wacker 90 Nordhausen vs SV Babelsberg Under 2.5 goals
09:00  Friendlies Colombia vs Argentina Over 2.5 goals
09:05  Friendlies El Salvador vs Brazil Over 2.5 goals
09:30  Friendlies USA vs Mexico Over 2.5 goals
00:15  DBU Pokalen Tarup-Paarup vs Thisted Over 2.5 goals
02:00  DBU Pokalen Viborg vs Fredericia Over 2.5 goals
02:00  Superettan GAIS vs IFK Vaernamo Over 2.5 goals
22:30  Cup ASK Bravo vs Maribor Under 2.5 goals
22:30  Cup NS Mura vs Rudar Velenje
02:00  Cup Koper vs Nk Nafta Lendava
02:30  Cup NK Livar Iv Gorica vs Domzale Under 2.5 goals
04:00  Leumit League Hapoel Afula FC vs Maccabi Achi Nazareth FC Under 2.5 goals
04:00  Leumit League Hapoel Ashkelon vs Beitar Tel Aviv Ramla FC Under 2.5 goals
04:00  Leumit League Hapoel Bnei Lod Rakevet FC vs Hapoel Kfar Saba FC Under 2.5 goals
04:00  Leumit League Hapoel Iksal FC vs Hapoel Nazareth Illit FC Under 2.5 goals
04:00  Leumit League Hapoel Katamon Jerusalem FC vs Hapoel Petah Tikva FC Under 2.5 goals
04:00  Leumit League Hapoel Marmorek FC vs Sektzia Nes Tziona FC Under 2.5 goals
04:00  Leumit League Hapoel Nir Ramat Hasharon FC vs Hapoel Rishon Lezion FC Under 2.5 goals
04:00  Leumit League Hapoel Ramat Gan Givatayim FC vs Hapoel Ironi Akko Under 2.5 goals
03:15  Primera División Universidad San Martin vs Academia Cantolao Over 2.5 goals
07:45  Primera División Sport Rosario vs Deportivo Municipal Over 2.5 goals
08:30  Major League Soccer DC United vs Minnesota United Under 2.5 goals
07:30  United Soccer League Penn FC vs Indy Eleven
06:00  Primera División Club Sport Herediano vs Deportiva San Carlos Home Win
06:00  Primera División Deportivo Saprissa vs Grecia Over 2.5 goals
06:05  Primera División Guadalupe FC vs Limon Over 2.5 goals
06:00  Primera División Santos de Guapiles vs C.S. Cartagines Under 2.5 goals
04:00  Liga Nacional Real De Minas vs CD Motagua Under 2.5 goals
19:45  Premier League Chainat FC vs Bangkok Glass Over 2.5 goals
19:45  Premier League Chiangrai United vs Port FC Over 2.5 goals
20:00  Premier League Prachuap FC vs Chonburi Over 2.5 goals
21:00  Premier League Buriram United vs Sukhothai FC Over 2.5 goals
22:00  Premier League Air Force Central FC vs Suphanburi FC Over 2.5 goals
22:00  Premier League Bangkok United vs Ubon UMT FC Over 2.5 goals
20:30  GO-JEK Liga 1 Bhayangkara FC vs Perseru Serui Over 2.5 goals
20:30  GO-JEK Liga 1 Pusamania Borneo vs Persija Jakarta Over 2.5 goals
22:30  Premier League El Hodood vs Al-Ittihad Al-Sakandary Over 2.5 goals
01:00  Premier League Al Mokawloon Al Arab vs Smouha SC Over 2.5 goals
04:00  FA Cup Cray Valley Paper Mills vs Merstham Under 2.5 goals
04:00  FA Cup Hadley vs Leverstock Green Over 2.5 goals and Btts
04:00  FA Cup Parkgate FC vs Leek Town Over 2.5 goals
04:00  Cup Batman Belediyespor vs Yuksekova Belediyespor Under 2.5 goals
20:30  Cup Belediye Vanspor vs Sarikamis Genclerbirligi Spor Under 2.5 goals
20:30  Cup Diyarbakirspor AS vs Elazig Belediyespor Under 2.5 goals
20:30  Cup Hekimoglu Trabzon vs Yomraspor Under 2.5 goals
04:00  Cup Mardin Buyuksehir Belediyespor vs Sarikamis Genclerbirligi Spor Under 2.5 goals
20:30  Cup Siirt IL Ozel Idaresi Spor vs Cizrespor Under 2.5 goals
21:00  Cup Altindag Belediye Spor vs Kutahyaspor Under 2.5 goals
21:00  Cup Erbaaspor vs Fatsa Belediyespor Under 2.5 goals
21:00  Cup Karadeniz Eregli Belediye Sk vs Gebzespor Under 2.5 goals
21:00  Cup Kemerspor 2003 vs Muglaspor Under 2.5 goals
21:00  Cup Kilis Bld Spor vs Osmaniyespor Under 2.5 goals
21:00  Cup Kirsehir Belediye Spor vs Nevsehir Belediye Spor Under 2.5 goals
21:00  Cup Serik Belediyespor vs Kale Belediyespor Under 2.5 goals
21:30  Cup Bergama vs Bucaspor Under 2.5 goals
21:30  Cup Buyuk. Tepecikspor vs Gaziosmanpasa Under 2.5 goals
21:30  Cup Esenler Erokspor vs Ergene Velimese Spor Under 2.5 goals
21:30  Cup Halide Edip Adivarspor vs Cengelkoy Futbol Yatirimlari As Under 2.5 goals
21:30  Cup Korfez Spor Kulubu vs Duzcespor Under 2.5 goals
21:30  Cup Maltepespor vs Sultanbeyli Belediyespor Under 2.5 goals
21:30  Cup Sile Yildizspor vs Karacabey Belediye Spor A.S. Under 2.5 goals
01:00  Cup Kocaelispor vs Golcukspor Under 2.5 goals
04:00  Cup Liptovska Stiavnica vs Trencin Away Win