Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 12/09/2020

game bai doi thuong Macau
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 12/09/2020

GMT+4Home vs AwayLeagueScore PredictionPredictionO/U 2.5 Prediction
00:00 

Cruz Azul W – U.A.N.L.- Tigres W

  

0 – 2
Away
Under
01:30 

Alebrijes Oaxaca – Tlaxcala

  

0 – 1
A
Under
02:00 

North Carolina Courage W – Houston Dash W

  

3 – 0
Home
Over
03:00 

America De Cali – Junior

  

2 – 1
H
Over
03:30 

Necaxa – Guadalajara Chivas

  

1 – 2
A
Over
05:30 

Juarez – Puebla

  

2 – 1
H
Over
06:30 

Belconnen United – Tigers FC

  

2 – 3
A
Over
07:00 

South Hobart – Devonport

  

3 – 1
H
Over
07:15 

Riverside Olympic – Olympia Warriors

  

1 – 3
Away
Over
07:30 

Edgeworth E. – Valentine

  

2 – 0
Home
Under
07:30 

Lambton J. – Charlestown Azzurri

  

3 – 2
Home
Over
07:30 

Broadmeadow – Weston Workers

  

2 – 1
Home
Over
08:30 

Para – Blue Eagles

  

0 – 2
Away
Under
08:30 

Adelaide City – Adelaide Raiders

  

2 – 1
H
Over
08:30 

Adelaide Comets – Adelaide U21

  

2 – 0
Home
Under
08:45 

Canberra FC – Gungahlin

  

3 – 4
A
Over
09:00 

Marconi Stallions – Druitt Town Rangers

  

1 – 1
D
Under
09:30 

Gold Coast – Olympic FC

  

0 – 2
Away
Under
09:30 

Launceston – Kingborough Lions

  

0 – 2
Away
Under
09:30 

Clarence Zebras – Glenorchy Knights

  

0 – 2
Away
Under
10:00 

Gwangju FC – Jeonbuk

  

0 – 2
Away
Under
10:00 

Seoul E. – Asan

  

1 – 0
Home
Under
10:30 

Brisbane City – Redlands

  

2 – 1
Home
Over
10:30 

Cumberland Utd. – Croydon Kings

  

2 – 1
H
Over
11:00 

Comuna Recea – Viitorul Tg. Jiu

  

2 – 1
H
Over
11:00 

Aerostar – CSM Resita

  

1 – 1
D
Under
11:00 

Unirea Slobozia – Mioveni

  

2 – 1
H
Over
11:00 

Pandurii – Turnu Magurele

  

0 – 3
Away
Over
11:15 

Jablonec B – Liberec B

  

3 – 1
Home
Over
11:15 

Zbuzany – Bohemians 1905 B

  

3 – 2
Home
Over
11:30 

Gold Coast Knights – Brisbane Strikers

  

3 – 0
Home
Over
11:30 

Adelaide Olympic – Modbury Jets

  

2 – 2
D
Over
11:30 

Prepere – Chlumec nad Cidlinou

  

2 – 1
H
Over
12:00 

Shimizu – Kashima

  

2 – 3
Away
Over
12:00 

Ordabasy – FC Astana

  

2 – 1
H
Over
12:00 

Eastern Suburbs – Capalaba FC

  

2 – 1
H
Over
12:30 

Jeonnam – Gyeongnam

  

2 – 1
H
Over
13:00 

Tallinna Kalev – Flora

  

0 – 3
Away
Over
13:00 

Kobe – FC Tokyo

  

2 – 1
H
Over
13:00 

Tokushima – Kanazawa

  

1 – 1
D
Under
13:00 

Ehime – Chiba

  

0 – 1
A
Under
13:00 

CSM Slatina – FC Rapid Bucuresti

  

0 – 2
Away
Under
13:00 

Ulsan Hyundai – Daegu

  

1 – 1
D
Under
13:00 

Sangju Sangmu – Seongnam

  

1 – 2
A
Over
13:40 

LKS Lodz – Stomil Olsztyn

  

1 – 0
Home
Under
13:45 

Tambov – Ufa

  

1 – 1
D
Under
14:00 

Rukh Brest – Neman

  

1 – 1
D
Under
14:00 

Sydvest – VSK Aarhus

  

0 – 2
A
Under
14:00 

SfB-Oure – Thisted FC

  

2 – 1
H
Over
14:00 

Vanlose – Roskilde KFUMs

  

1 – 3
A
Over
14:00 

Tobol – Kyzylzhar

  

1 – 1
D
Under
14:00 

Dnipro-1 – Olimpik Donetsk

  

2 – 1
Home
Over
14:30 

Birmingham – Brentford

  

0 – 2
Away
Under
14:30 

Wycombe – Rotherham

  

1 – 2
A
Over
14:30 

Fulham – Arsenal

  

1 – 1
D
Under
14:45 

FA 2000 – Tarnby

  

3 – 0
Home
Over
15:00 

Skive – Esbjerg

  

1 – 1
D
Under
15:00 

Dalum IF – Holbaek

  

1 – 2
A
Over
15:00 

Naesby – Aarhus Fremad

  

0 – 3
Away
Over
15:00 

BK Frem – Middelfart

  

1 – 3
Away
Over
15:00 

Hillerod – Avarta

  

2 – 0
Home
Under
15:00 

Honka W – TPS W

  

1 – 0
Home
Under
15:00 

Gnistan – AC Kajaani

  

2 – 2
D
Over
15:00 

SJK Akatemia – AC Oulu

  

0 – 2
Away
Under
15:00 

Arna-Bjornar W – Kolbotn W

  

1 – 1
D
Under
15:30 

FC Juniors – Austria Vienna II

  

2 – 2
D
Over
15:30 

HJK W – Aland Utd W

  

1 – 2
A
Over
15:30 

Academica Clinceni – Chindia Targoviste

  

1 – 2
A
Over
15:45 

Mezokovesd-Zsory – Budafoki

  

2 – 0
Home
Under
16:00 

BATE – Smolevichi

  

2 – 0
Home
Under
16:00 

Nykobing – Slagelse

  

1 – 0
Home
Under
16:00 

Tulevik – Paide

  

0 – 2
Away
Under
16:00 

Ekenas – KPV Kokkola

  

2 – 1
H
Over
16:00 

Guingamp – Le Havre

  

1 – 1
D
Under
16:00 

Cork City – Shamrock Rovers

  

0 – 2
Away
Under
16:00 

Spartaks – BFC Daugavpils

  

2 – 0
Home
Under
16:00 

Ventspils – Riga FC

  

0 – 1
Away
Under
16:00 

Rosenborg W – Roa W

  

1 – 0
Home
Under
16:00 

Avaldsnes W – Valerenga W

  

2 – 1
H
Over
16:00 

S. Rzeszow – Ol. Grudziadz

  

1 – 1
D
Under
16:00 

Cracovia – Stal Mielec

  

2 – 2
D
Over
16:00 

Djurgarden – Elfsborg

  

2 – 1
H
Over
16:00 

GAIS – Sundsvall

  

0 – 1
Away
Under
16:00 

Felda Utd. – Kedah

  

2 – 2
D
Over
16:00 

Pahang – PDRM FA

  

3 – 1
Home
Over
16:00 

Petaling Jaya CFC – Sabah

  

1 – 1
D
Under
16:30 

Nurnberg – RB Leipzig

  

0 – 2
Away
Under
16:30 

Engers – Bochum

  

1 – 1
D
Under
16:30 

Eintracht Celle – Augsburg

  

1 – 1
D
Under
16:30 

Furstenwalde – Wolfsburg

  

2 – 2
D
Over
16:30 

Todesfelde – VfL Osnabruck

  

2 – 2
D
Over
16:30 

Altglienicke – FC Koln

  

1 – 1
D
Under
16:30 

Oberneuland – B. Monchengladbach

  

3 – 2
H
Over
16:30 

RSV Meinerzhagen – Greuther Furth

  

2 – 2
D
Over
16:30 

Munich 1860 – Eintracht Frankfurt

  

1 – 1
D
Under
16:30 

Ural – Khimki

  

1 – 2
A
Over
17:00 

F. Amager – Vendsyssel

  

2 – 1
H
Over
17:00 

Barnsley – Luton

  

1 – 2
A
Over
17:00 

Bournemouth – Blackburn

  

1 – 2
A
Over
17:00 

Bristol City – Coventry

  

1 – 2
A
Over
17:00 

Derby – Reading

  

2 – 1
H
Over
17:00 

Huddersfield – Norwich

  

1 – 0
H
Under
17:00 

Millwall – Stoke

  

2 – 1
H
Over
17:00 

QPR – Nottingham

  

2 – 1
H
Over
17:00 

Cardiff – Sheffield Wed

  

2 – 1
H
Over
17:00 

Preston – Swansea

  

2 – 1
H
Over
17:00 

Accrington – Peterborough

  

2 – 2
D
Over
17:00 

Crewe – Charlton

  

2 – 1
H
Over
17:00 

Doncaster – MK Dons

  

2 – 1
H
Over
17:00 

Fleetwood – Burton

  

2 – 1
H
Over
17:00 

Gillingham – Hull

  

2 – 1
H
Over
17:00 

Lincoln – Oxford Utd

  

2 – 2
D
Over
17:00 

Northampton – AFC Wimbledon

  

2 – 1
H
Over
17:00 

Plymouth – Blackpool

  

2 – 1
H
Over
17:00 

Portsmouth – Shrewsbury

  

1 – 0
Home
Under
17:00 

Sunderland – Bristol Rovers

  

2 – 0
Home
Under
17:00 

Swindon – Rochdale

  

2 – 1
Home
Over
17:00 

Barrow – Stevenage

  

1 – 1
D
Under
17:00 

Bolton – Forest Green

  

1 – 1
D
Under
17:00 

Bradford City – Colchester

  

2 – 1
H
Over
17:00 

Cambridge Utd – Carlisle

  

2 – 2
D
Over
17:00 

Cheltenham – Morecambe

  

2 – 0
Home
Under
17:00 

Mansfield – Tranmere

  

1 – 1
D
Under
17:00 

Oldham – Leyton Orient

  

2 – 1
H
Over
17:00 

Port Vale – Crawley

  

1 – 2
A
Over
17:00 

Salford – Exeter

  

1 – 1
D
Under
17:00 

Southend – Harrogate

  

1 – 2
A
Over
17:00 

Walsall – Grimsby

  

1 – 2
A
Over
17:00 

Scunthorpe – Newport

  

3 – 2
H
Over
17:00 

Crystal Palace – Southampton

  

1 – 2
A
Over
17:00 

Haka – SJK

  

2 – 1
H
Over
17:00 

Rovaniemi – Honka

  

1 – 1
D
Under
17:00 

MuSa – KTP

  

1 – 2
A
Over
17:00 

MyPa – VPS

  

0 – 2
Away
Under
17:00 

K. Almaty – Kaisar Kyzylorda

  

3 – 0
Home
Over
17:00 

Aberdeen – Kilmarnock

  

1 – 0
Home
Under
17:00 

Livingston – Hamilton

  

1 – 0
Home
Under
17:00 

Motherwell – St Johnstone

  

1 – 2
A
Over
17:00 

Rangers – Dundee Utd

  

2 – 0
Home
Under
17:00 

Ross County – Celtic

  

0 – 3
Away
Over
17:00 

St. Mirren – Hibernian

  

1 – 2
Away
Over
17:00 

L. Mikulas – Dubnica

  

2 – 2
D
Over
17:00 

Puchov – Slovan Bratislava B

  

4 – 0
Home
Over
17:00 

FC Kosice – Komarno

  

1 – 1
D
Under
17:00 

Bardejov – Samorin

  

1 – 1
D
Under
17:00 

Eibar – Celta Vigo

  

2 – 1
H
Over
17:00 

Ponferradina – Castellon

  

1 – 1
D
Under
17:00 

Sivasspor – Alanyaspor

  

2 – 1
H
Over
17:00 

Karagumruk – Yeni Malatyaspor

  

2 – 1
H
Over
17:00 

Kolos Kovalivka – Lviv

  

1 – 0
Home
Under
17:15 

KV Mechelen – Oostende

  

2 – 0
Home
Under
17:30 

Graafschap – Roda

  

2 – 0
Home
Under
17:30 

Lyn W – Sandviken W

  

1 – 2
Away
Over
17:30 

Solin – NK Dinamo Zagreb 2

  

2 – 0
H
Under
17:30 

Rudes – Opatija

  

1 – 2
A
Over
17:30 

Orijent – Medjimurje Cakovec

  

1 – 2
A
Over
17:30 

Dragovoljac – Dugopolje

  

1 – 1
D
Under
17:30 

Zivanice – Brozany

  

2 – 1
Home
Over
18:00 

Altach – Hartberg

  

2 – 2
D
Over
18:00 

Shakhtyor Soligorsk – Vitebsk

  

2 – 0
Home
Under
18:00 

Osijek – Rijeka

  

2 – 1
H
Over
18:00 

Ceske Budejovice – Liberec

  

2 – 1
H
Over
18:00 

Jablonec – Ostrava

  

2 – 1
Home
Over
18:00 

Pribram – Opava

  

2 – 3
A
Over
18:00 

Teplice – Slovacko

  

1 – 1
D
Under
18:00 

Prostejov – Zizkov

  

1 – 1
D
Under
18:00 

Trinec – Vlasim

  

1 – 2
A
Over
18:00 

Lisen – Varnsdorf

  

3 – 2
Home
Over
18:00 

Vysehrad – Mas Taborsko

  

1 – 2
A
Over
18:00 

Montpellier – Nice

  

2 – 1
H
Over
18:00 

OFI Crete – Panetolikos

  

2 – 0
Home
Under
18:00 

DVTK – Honved

  

2 – 1
H
Over
18:00 

FK Liepaja – Jelgava

  

1 – 0
Home
Under
18:00 

Klepp W – LSK Kvinner W

  

0 – 2
Away
Under
18:00 

Chojniczanka – Pruszkow

  

2 – 1
Home
Over
18:00 

Poli Iasi – Gaz Metan Medias

  

2 – 1
H
Over
18:00 

FC U Craiova – Calarasi

  

1 – 1
D
Under
18:30 

APOEL – AEL Limassol

  

2 – 0
Home
Under
18:30 

Warta Poznan – Piast Gliwice

  

0 – 1
Away
Under
18:30 

AFC Eskilstuna – Halmstad

  

0 – 1
Away
Under
18:30 

Degerfors – Jonkopings

  

1 – 0
Home
Under
18:45 

Cherno More – CSKA Sofia

  

2 – 1
H
Over
19:00 

St. Patricks – Sligo Rovers

  

1 – 1
D
Under
19:00 

Kristiansund – Viking

  

2 – 1
H
Over
19:00 

KKS Kalisz – Garbarnia

  

2 – 2
D
Over
19:00 

Lublin – Blekitni Stargard

  

3 – 2
Home
Over
19:00 

Bytovia Bytow – Elblag

  

2 – 1
Home
Over
19:00 

Ostroda – Pogon Siedlce

  

2 – 2
D
Over
19:00 

Akhmat Grozny – Sochi

  

1 – 1
D
Under
19:00 

Podbrezova – Trebisov

  

2 – 0
Home
Under
19:00 

Poprad – Banska Bystrica

  

1 – 2
Away
Over
19:00 

Maribor – Bravo

  

1 – 0
Home
Under
19:00 

Cibalia – Kustosija

  

1 – 2
A
Over
19:00 

Washington Spirit W – Chicago W

  

2 – 1
H
Over
19:15 

Gijon – UD Logrones

  

0 – 1
A
Under
19:15 

Leganes – Las Palmas

  

2 – 0
Home
Under
19:30 

Leuven – St. Liege

  

0 – 2
Away
Under
19:30 

Apollon – Paphos

  

2 – 0
Home
Under
19:30 

Liverpool – Leeds

  

2 – 2
D
Over
19:30 

Karlsruher – Union Berlin

  

2 – 1
H
Over
19:30 

Ingolstadt – Dusseldorf

  

2 – 1
H
Over
19:30 

Ulm – Aue

  

1 – 1
D
Under
19:30 

Slovan Bratislava – Trnava

  

2 – 0
Home
Under
19:45 

Heerenveen – Willem II

  

1 – 2
A
Over
20:00 

Din. Minsk – Dynamo Brest

  

2 – 1
H
Over
20:00 

AC Ajaccio – Dunkerque

  

2 – 1
H
Over
20:00 

Amiens – Paris FC

  

1 – 2
A
Over
20:00 

Auxerre – Clermont

  

1 – 1
D
Under
20:00 

Chambly – Grenoble

  

1 – 1
D
Under
20:00 

Niort – Nancy

  

1 – 1
D
Under
20:00 

Rodez – Caen

  

2 – 1
H
Over
20:00 

Troyes – Pau FC

  

2 – 0
Home
Under
20:00 

Valenciennes – Chateauroux

  

1 – 2
A
Over
20:00 

Dinamo Batumi – Dinamo Tbilisi

  

1 – 2
A
Over
20:00 

Tychy – Sandecja Nowy S.

  

2 – 2
D
Over
20:00 

Nitra – Pohronie

  

2 – 1
H
Over
20:00 

Michalovce – Trencin

  

2 – 1
H
Over
20:00 

Dun. Streda – Ruzomberok

  

1 – 0
Home
Under
20:00 

Sered – Zilina

  

2 – 2
D
Over
20:00 

Goztepe – Denizlispor

  

1 – 1
D
Under
20:00 

Galatasaray – Gaziantep

  

2 – 0
Home
Under
20:05 

Hajduk Split – D. Zagreb

  

1 – 1
D
Under
20:30 

Anorthosis – Omonia

  

2 – 1
H
Over
20:30 

FK Pardubice – Slavia Prague

  

0 – 2
Away
Under
20:30 

MOL Fehervar – Puskas Academy

  

1 – 0
Home
Under
21:00 

Grazer – Dornbirn

  

2 – 1
Home
Over
21:00 

Ludogorets – Lok. Plovdiv

  

2 – 0
Home
Under
21:00 

AEK Athens FC – Olympiacos Piraeus

  

1 – 2
A
Over
21:00 

Cobh Ramblers – UC Dublin

  

1 – 1
D
Under
21:00 

Zwolle – Feyenoord

  

1 – 2
Away
Over
21:00 

Termalica B-B. – GKS Belchatow

  

2 – 0
Home
Under
21:00 

Slask Wroclaw – Lech Poznan

  

1 – 1
D
Under
21:00 

FC Voluntari – FCSB

  

0 – 1
Away
Under
21:00 

Bloem Celtic – Mamelodi Sundowns

  

1 – 1
D
Under
21:00 

Real Monarchs – New Mexico

  

0 – 2
Away
Under
21:15 

Celje – Domzale

  

2 – 1
Home
Over
21:30 

Stabaek – Haugesund

  

1 – 1
D
Under
21:30 

Longford – Drogheda

  

2 – 1
H
Over
21:45 

Club Brugge KV – Waasland-Beveren

  

2 – 0
Home
Under
21:45 

Deinze – RWDM

  

2 – 3
A
Over
21:45 

Jena – Werder Bremen

  

1 – 1
D
Under
22:00 

West Ham – Newcastle

  

2 – 1
H
Over
22:00 

St Etienne – Strasbourg

  

1 – 1
D
Under
22:00 

Twente – Sittard

  

2 – 0
Home
Under
22:00 

Cadiz CF – Osasuna

  

1 – 2
A
Over
22:00 

Espanyol – Albacete

  

1 – 1
D
Under
22:30 

Chicago Fire – Columbus Crew

  

2 – 1
H
Over
22:30 

Portland Thorns W – Reign W

  

0 – 0
D
Under
choi game giai tri choi game giai tri