Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 12/9/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:00 

Deportes Tolima – Atl. Nacional

  

H
2 – 1
Over
00:00 

New York City – Toronto FC

  

D
2 – 2
Over
00:00 

Orlando Pride W – Chicago W

  

D
1 – 1
Under
00:00 

Indy Eleven – Ottawa Fury

  

Home
2 – 0
Under
01:00 

Swope Park – Charleston

  

Away
1 – 2
Over
01:15 

Ind. del Valle – Macara

  

H
3 – 2
Over
01:30 

Athletico-PR – Internacional

  

A
1 – 2
Over
01:30 

Houston Dynamo – Minnesota United

  

H
2 – 1
Over
01:30 

Austin Bold – Sacramento Republic

  

A
1 – 2
Over
02:00 

Edmonton – Cavalry

  

D
1 – 1
Under
02:00 

Colorado Rapids – Los Angeles Galaxy

  

H
3 – 2
Over
02:15 

Ind. Medellin – Once Caldas

  

D
1 – 1
Under
02:30 

Real Salt Lake – San Jose Earthquakes

  

H
2 – 1
Over
03:00 

Pacific FC – York 9

  

Home
2 – 1
Over
03:30 

Portland Thorns W – North Carolina Courage W

  

H
3 – 2
Over
03:30 

Las Vegas Lights – Phoenix Rising

  

Away
0 – 3
Over
09:30 

Persibat Batang – Perserang Serang

  

H
2 – 1
Over
09:30 

PSPS Riau – Cilegon United

  

H
2 – 1
Over
09:30 

Persita – Sriwijaya

  

Home
2 – 0
Under
09:30 

Blitar United – BaBel United

  

A
1 – 2
Over
09:30 

PSMS Medan – PSCS Cilacap

  

Home
2 – 1
Over
10:00 

East Bengal – Kalighat

  

Home
2 – 0
Under
10:00 

Mohun Bagan – Aryan

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Bel Abbes U21 – Hussein Dey U21

  

Away
1 – 2
Over
16:00 

Constantine U21 – Bordj Bou Arreridj U21

  

Home
2 – 1
Over
16:30 

Mikkelin – PEPO

  

Home
1 – 0
Under
17:00 

Znojmo – Frydek-Mistek

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Parnu JK Vaprus – Levadia U21

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

H. Ironi Rishon – H. Akko

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Beitar Tel Aviv – Hapoel Katamon

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Hapoel Afula – Ramat Hasharon

  

A
1 – 2
Over
17:45 

Bel Abbes – Hussein Dey

  

Home
3 – 0
Over
17:45 

Constantine – Bordj Bou Arreridj

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

ES Setif – Magra

  

Home
3 – 0
Over
19:10 

Domzale – Mura

  

A
1 – 2
Over
19:30 

Lions Gibraltar – Lynx

  

Away
0 – 1
Under