Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 13/01/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7Home vs AwayLeagueFREE PredictionScore PredictionO/U 2.5 Prediction
05:00 Canberra (w) – Adelaide United (w)  W League 
Away
2 – 3
O 68%
06:30 Wofoo Tai Po – Hoi King  Premier League 
Home
3 – 1
O 85%
08:30 Shillong Lajong – Indian Arrows FC  I League 
D
1 – 1
U 60%
09:30 Pardubice – Varnsdorf  Tipsport Liga 
A
1 – 2
Over
10:30 Cadiz B – Puente Genil  Tercera Division 
Home
3 – 0
O 53%
11:00 Kariobangi Sharks – Western Stima  Premier League 
D
1 – 1
U 70%
11:00 El Ejido – UD Melilla  Segunda B 
D
1 – 1
U 68%
11:00 UD Ibiza – Sevilla B  Segunda B 
Home
1 – 0
U 60%
11:00 Linense – UCAM Murcia  Segunda B 
A
0 – 1
U 64%
11:00 Real Oviedo B – Barakaldo  Segunda B 
A
1 – 2
O
11:00 Atletico Baleares – Castellon  Segunda B 
Home
2 – 0
U 52%
11:00 Espanyol II – Badalona  Segunda B 
D
1 – 1
U 61%
11:00 CD Ebro – Valencia II  Segunda B 
D
1 – 1
U 55%
11:00 Tudelano – Athletic Bilbao II  Segunda B 
D
1 – 1
U 58%
11:00 Burgos CF – Ponferradina  Segunda B 
D
1 – 1
U 65%
11:00 Marbella – Almeria B  Segunda B 
H
2 – 0
U 64%
11:00 Conquense UB – Ejea  Segunda B 
H
1 – 0
U 55%
11:00 SS Reyes – Real Valladolid II  Segunda B 
Home
2 – 1
O
11:00 Granada II – FC Cartagena  Segunda B 
A
1 – 2
O
11:00 Cordoba – Rayo Majadahonda  Segunda Division 
H
2 – 0
U 57%
11:00 Sevilla C – Algeciras CF  Tercera Division 
Away
1 – 2
O
11:15 Cova da Piedade – Pacos Ferreira  Segunda Liga 
Away
0 – 2
U 63%
11:15 Benfica B – Sporting Braga B  Segunda Liga 
Home
1 – 0
U 53%
12:00 SoNy Sugar – Ulinzi Stars  Premier League 
Home
2 – 0
U 65%
12:00 Chrudim – Jablonec  Tipsport Liga 
D
1 – 1
Under
12:00 Fortuna Dusseldorf – Bayern Munchen  Telekom Cup 
Away
0 – 2
U 80%
12:00 Las Palmas B – Real Madrid II  Segunda B 
D
1 – 1
U 59%
13:00 Vihiga United FC – Sofapaka  Premier League 
A
1 – 2
O
13:00 Iraklis – Ergotelis  B Ethniki 
A
1 – 2
O
13:00 Balzan FC – Birkirkara FC  Premier League 
D
1 – 1
U 54%
13:00 St. Andrews FC – Mosta  Premier League 
A
0 – 1
U 53%
13:15 Posta Rangers – Chemelil Sugar  Premier League 
Home
1 – 0
U 66%
13:30 Bloemfontein Celtic – Golden Arrows  Premier League 
H
2 – 0
U 66%
13:30 TOP Oss – RKC Waalwijk  Eerste Divisie 
D
1 – 1
U 45%
13:30 Cambuur Leeuwarden – Sparta Rotterdam  Eerste Divisie 
H
2 – 1
O 56%
13:30 Roda JC – Go Ahead Eagles  Eerste Divisie 
D
1 – 1
U 47%
13:30 FC Eindhoven – NEC Nijmegen  Eerste Divisie 
D
2 – 2
O 64%
13:30 Telstar – Helmond Sport  Eerste Divisie 
Home
2 – 0
U 43%
13:30 Jong Ajax – Jong PSV  Eerste Divisie 
Home
2 – 0
U
13:30 MVV Maastricht – FC Twente  Eerste Divisie 
H
3 – 2
O 58%
13:30 FC Dordrecht – FC Den Bosch  Eerste Divisie 
D
2 – 2
O 58%
13:30 Almere City – FC Volendam  Eerste Divisie 
H
2 – 1
O 65%
13:30 Utrecht II – Jong AZ Alkmaar  Eerste Divisie 
D
2 – 2
O 66%
14:00 Apollon Limassol – Omonia Nicosia  1. Division 
Home
2 – 0
U 48%
14:00 Torino – Fiorentina  Cup 
H
2 – 1
O
14:15 Everton – AFC Bournemouth  Premier League 
D
1 – 1
U 43%
15:00 Nacional CD – Belenenses  Portuguese Liga 
H
2 – 1
O
15:00 St. Gilloise – KV Mechelen  2e Klasse 
H
3 – 1
O
15:00 Senglea Athletic – Qormi F.C  Premier League 
D
2 – 2
Over
15:00 Valletta FC – Sliema Wanderers FC  Premier League 
Home
1 – 0
U 51%
15:00 Academico Viseu – SC Farense  Segunda Liga 
A
1 – 2
O
15:00 Mafra – Sporting Covilha  Segunda Liga 
Home
3 – 0
O
15:00 Porto B – Vitoria Guimaraes B  Segunda Liga 
Home
2 – 0
U 53%
15:00 Peralada – Sabadell  Segunda B 
D
1 – 1
U 56%
15:00 Alcorcon – Almeria  Segunda Division 
H
2 – 0
U 67%
15:15 Levadiakos – Olympiakos Piraeus  Super League 
Away
0 – 2
U 60%
15:15 Ecija Balompie – Ciudad de Lucena  Tercera Division 
A
1 – 2
O
15:30 Barcelona B – Alcoyano  Segunda B 
Home
2 – 0
U 57%
15:30 Real Murcia – Atletico Sanluqueno  Segunda B 
D
1 – 1
U 64%
15:30 Coruxo FC – Navalcarnero  Segunda B 
Home
1 – 0
U 57%
15:30 Rapido Bouzas – Cultural Leonesa  Segunda B 
Away
0 – 1
U 57%
15:30 Teruel – Levante II  Segunda B 
D
1 – 1
U 50%
16:00 Dijon – Montpellier  Ligue 1 
D
1 – 1
U 58%
16:00 Toulouse – Strasbourg  Ligue 1 
H
2 – 1
O
16:00 AEK Larnaca – Ermis Aradippou  1. Division 
Home
2 – 0
U 55%
16:00 Guijuelo – Celta de Vigo II  Segunda B 
H
1 – 0
U 65%
16:00 Don Benito – Recreativo Huelva  Segunda B 
D
1 – 1
U 64%
16:00 CD Badajoz – Villanovense  Segunda B 
D
1 – 1
U 62%
16:00 Pontevedra – Unionistas de Salamanca  Segunda B 
Home
3 – 0
O
16:00 Salamanca – Fuenlabrada  Segunda B 
D
1 – 1
U 63%
16:00 Ontinyent – Hercules  Segunda B 
H
2 – 1
O
16:00 Gimnastica Torrelavega – Real Union  Segunda B 
D
1 – 1
U 67%
16:00 San Fernando – Malaga II  Segunda B 
Home
3 – 0
O
16:00 Talavera CF – FC Jumilla  Segunda B 
A
1 – 2
O
16:30 Tottenham – Manchester United  Premier League 
H
2 – 1
O 61%
16:30 Mirandes – Izarra  Segunda B 
Home
2 – 0
U 56%
17:00 Panathinaikos – Xanthi  Super League 
Home
2 – 0
U 65%
17:00 Inter Milan – Benevento  Cup 
Home
2 – 0
U
17:00 Arouca – UD Oliveirense  Segunda Liga 
Home
1 – 0
U 60%
17:00 Academica Coimbra – Varzim  Segunda Liga 
Home
2 – 0
U 62%
17:00 Cornella – Olot  Segunda B 
Home
1 – 0
U 56%
17:00 Arenas de Getxo – CD Vitoria  Segunda B 
D
0 – 0
U 65%
17:00 Atletico Madrid B – Union Adarve  Segunda B 
Home
2 – 0
U 55%
17:00 Real Zaragoza – Malaga  Segunda Division 
H
2 – 1
O
17:00 Lugo – Extremadura UD  Segunda Division 
H
2 – 0
U 58%
17:30 Chaves – Tondela  Portuguese Liga 
A
1 – 2
O
17:30 Asteras Tripolis – PAOK FC  Super League 
A
0 – 2
U 65%
18:30 Beitar Jerusalem – Hapoel Ironi Kiryat Shmona  Toto League 
D
1 – 1
U 59%
19:00 OH Leuven – Tubize  2e Klasse 
Home
2 – 0
U 49%
19:00 Elche – Gimnastic de Tarragona  Segunda Division 
D
2 – 2
O
19:45 Napoli – Sassuolo  Cup 
Home
3 – 0
O 62%
20:00 Marseille – Monaco  Ligue 1 
Home
2 – 0
U 43%
20:00 Rio Ave – Vitoria Setubal  Portuguese Liga 
D
1 – 1
U 55%
23:01 UD Santa Marta de Tormes – CD La Granja  Tercera Division 
Home
3 – 0
O 61%