Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 13/01/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League FREE Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
05:00  Canberra (w) – Adelaide United (w)   W League 
Away
2 – 3
O 68%
06:30  Wofoo Tai Po – Hoi King   Premier League 
Home
3 – 1
O 85%
08:30  Shillong Lajong – Indian Arrows FC   I League 
D
1 – 1
U 60%
09:30  Pardubice – Varnsdorf   Tipsport Liga 
A
1 – 2
Over
10:30  Cadiz B – Puente Genil   Tercera Division 
Home
3 – 0
O 53%
11:00  Kariobangi Sharks – Western Stima   Premier League 
D
1 – 1
U 70%
11:00  El Ejido – UD Melilla   Segunda B 
D
1 – 1
U 68%
11:00  UD Ibiza – Sevilla B   Segunda B 
Home
1 – 0
U 60%
11:00  Linense – UCAM Murcia   Segunda B 
A
0 – 1
U 64%
11:00  Real Oviedo B – Barakaldo   Segunda B 
A
1 – 2
O
11:00  Atletico Baleares – Castellon   Segunda B 
Home
2 – 0
U 52%
11:00  Espanyol II – Badalona   Segunda B 
D
1 – 1
U 61%
11:00  CD Ebro – Valencia II   Segunda B 
D
1 – 1
U 55%
11:00  Tudelano – Athletic Bilbao II   Segunda B 
D
1 – 1
U 58%
11:00  Burgos CF – Ponferradina   Segunda B 
D
1 – 1
U 65%
11:00  Marbella – Almeria B   Segunda B 
H
2 – 0
U 64%
11:00  Conquense UB – Ejea   Segunda B 
H
1 – 0
U 55%
11:00  SS Reyes – Real Valladolid II   Segunda B 
Home
2 – 1
O
11:00  Granada II – FC Cartagena   Segunda B 
A
1 – 2
O
11:00  Cordoba – Rayo Majadahonda   Segunda Division 
H
2 – 0
U 57%
11:00  Sevilla C – Algeciras CF   Tercera Division 
Away
1 – 2
O
11:15  Cova da Piedade – Pacos Ferreira   Segunda Liga 
Away
0 – 2
U 63%
11:15  Benfica B – Sporting Braga B   Segunda Liga 
Home
1 – 0
U 53%
12:00  SoNy Sugar – Ulinzi Stars   Premier League 
Home
2 – 0
U 65%
12:00  Chrudim – Jablonec   Tipsport Liga 
D
1 – 1
Under
12:00  Fortuna Dusseldorf – Bayern Munchen   Telekom Cup 
Away
0 – 2
U 80%
12:00  Las Palmas B – Real Madrid II   Segunda B 
D
1 – 1
U 59%
13:00  Vihiga United FC – Sofapaka   Premier League 
A
1 – 2
O
13:00  Iraklis – Ergotelis   B Ethniki 
A
1 – 2
O
13:00  Balzan FC – Birkirkara FC   Premier League 
D
1 – 1
U 54%
13:00  St. Andrews FC – Mosta   Premier League 
A
0 – 1
U 53%
13:15  Posta Rangers – Chemelil Sugar   Premier League 
Home
1 – 0
U 66%
13:30  Bloemfontein Celtic – Golden Arrows   Premier League 
H
2 – 0
U 66%
13:30  TOP Oss – RKC Waalwijk   Eerste Divisie 
D
1 – 1
U 45%
13:30  Cambuur Leeuwarden – Sparta Rotterdam   Eerste Divisie 
H
2 – 1
O 56%
13:30  Roda JC – Go Ahead Eagles   Eerste Divisie 
D
1 – 1
U 47%
13:30  FC Eindhoven – NEC Nijmegen   Eerste Divisie 
D
2 – 2
O 64%
13:30  Telstar – Helmond Sport   Eerste Divisie 
Home
2 – 0
U 43%
13:30  Jong Ajax – Jong PSV   Eerste Divisie 
Home
2 – 0
U
13:30  MVV Maastricht – FC Twente   Eerste Divisie 
H
3 – 2
O 58%
13:30  FC Dordrecht – FC Den Bosch   Eerste Divisie 
D
2 – 2
O 58%
13:30  Almere City – FC Volendam   Eerste Divisie 
H
2 – 1
O 65%
13:30  Utrecht II – Jong AZ Alkmaar   Eerste Divisie 
D
2 – 2
O 66%
14:00  Apollon Limassol – Omonia Nicosia   1. Division 
Home
2 – 0
U 48%
14:00  Torino – Fiorentina   Cup 
H
2 – 1
O
14:15  Everton – AFC Bournemouth   Premier League 
D
1 – 1
U 43%
15:00  Nacional CD – Belenenses   Portuguese Liga 
H
2 – 1
O
15:00  St. Gilloise – KV Mechelen   2e Klasse 
H
3 – 1
O
15:00  Senglea Athletic – Qormi F.C   Premier League 
D
2 – 2
Over
15:00  Valletta FC – Sliema Wanderers FC   Premier League 
Home
1 – 0
U 51%
15:00  Academico Viseu – SC Farense   Segunda Liga 
A
1 – 2
O
15:00  Mafra – Sporting Covilha   Segunda Liga 
Home
3 – 0
O
15:00  Porto B – Vitoria Guimaraes B   Segunda Liga 
Home
2 – 0
U 53%
15:00  Peralada – Sabadell   Segunda B 
D
1 – 1
U 56%
15:00  Alcorcon – Almeria   Segunda Division 
H
2 – 0
U 67%
15:15  Levadiakos – Olympiakos Piraeus   Super League 
Away
0 – 2
U 60%
15:15  Ecija Balompie – Ciudad de Lucena   Tercera Division 
A
1 – 2
O
15:30  Barcelona B – Alcoyano   Segunda B 
Home
2 – 0
U 57%
15:30  Real Murcia – Atletico Sanluqueno   Segunda B 
D
1 – 1
U 64%
15:30  Coruxo FC – Navalcarnero   Segunda B 
Home
1 – 0
U 57%
15:30  Rapido Bouzas – Cultural Leonesa   Segunda B 
Away
0 – 1
U 57%
15:30  Teruel – Levante II   Segunda B 
D
1 – 1
U 50%
16:00  Dijon – Montpellier   Ligue 1 
D
1 – 1
U 58%
16:00  Toulouse – Strasbourg   Ligue 1 
H
2 – 1
O
16:00  AEK Larnaca – Ermis Aradippou   1. Division 
Home
2 – 0
U 55%
16:00  Guijuelo – Celta de Vigo II   Segunda B 
H
1 – 0
U 65%
16:00  Don Benito – Recreativo Huelva   Segunda B 
D
1 – 1
U 64%
16:00  CD Badajoz – Villanovense   Segunda B 
D
1 – 1
U 62%
16:00  Pontevedra – Unionistas de Salamanca   Segunda B 
Home
3 – 0
O
16:00  Salamanca – Fuenlabrada   Segunda B 
D
1 – 1
U 63%
16:00  Ontinyent – Hercules   Segunda B 
H
2 – 1
O
16:00  Gimnastica Torrelavega – Real Union   Segunda B 
D
1 – 1
U 67%
16:00  San Fernando – Malaga II   Segunda B 
Home
3 – 0
O
16:00  Talavera CF – FC Jumilla   Segunda B 
A
1 – 2
O
16:30  Tottenham – Manchester United   Premier League 
H
2 – 1
O 61%
16:30  Mirandes – Izarra   Segunda B 
Home
2 – 0
U 56%
17:00  Panathinaikos – Xanthi   Super League 
Home
2 – 0
U 65%
17:00  Inter Milan – Benevento   Cup 
Home
2 – 0
U
17:00  Arouca – UD Oliveirense   Segunda Liga 
Home
1 – 0
U 60%
17:00  Academica Coimbra – Varzim   Segunda Liga 
Home
2 – 0
U 62%
17:00  Cornella – Olot   Segunda B 
Home
1 – 0
U 56%
17:00  Arenas de Getxo – CD Vitoria   Segunda B 
D
0 – 0
U 65%
17:00  Atletico Madrid B – Union Adarve   Segunda B 
Home
2 – 0
U 55%
17:00  Real Zaragoza – Malaga   Segunda Division 
H
2 – 1
O
17:00  Lugo – Extremadura UD   Segunda Division 
H
2 – 0
U 58%
17:30  Chaves – Tondela   Portuguese Liga 
A
1 – 2
O
17:30  Asteras Tripolis – PAOK FC   Super League 
A
0 – 2
U 65%
18:30  Beitar Jerusalem – Hapoel Ironi Kiryat Shmona   Toto League 
D
1 – 1
U 59%
19:00  OH Leuven – Tubize   2e Klasse 
Home
2 – 0
U 49%
19:00  Elche – Gimnastic de Tarragona   Segunda Division 
D
2 – 2
O
19:45  Napoli – Sassuolo   Cup 
Home
3 – 0
O 62%
20:00  Marseille – Monaco   Ligue 1 
Home
2 – 0
U 43%
20:00  Rio Ave – Vitoria Setubal   Portuguese Liga 
D
1 – 1
U 55%
23:01  UD Santa Marta de Tormes – CD La Granja   Tercera Division 
Home
3 – 0
O 61%