Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 13/02/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
09:00 
Sheikh Russel – Abahani Chittagong
  
Bangladesh Premier League 
H
2 – 1
O
10:00 
Belouizdad U21 – JS Kabylie U21
  
U21 League 
A
1 – 2
O
10:00 
AS Ain Mlila U21 – USM Alger U21
  
U21 League 
Away
1 – 2
O 51%
10:00 
Mohammedan Dhaka – Saif
  
Bangladesh Premier League 
Away
0 – 1
U 57%
10:30 
Aluminium Arak – Oxin Alborz
  
Azadegan League 
Home
2 – 1
O
10:30 
Navad Urmia – Mes Kerman
  
Azadegan League 
H
2 – 1
O
11:00 
Karun Arvand Khorramshahr – Baderan
  
Azadegan League 
A
1 – 2
O
11:00 
Shahin Bushehr – Shahrdari Mahshahr
  
Azadegan League 
Home
1 – 0
U 61%
11:00 
Sevilla (w) – Valencia (w)
  
Primera Division Femenina 
D
1 – 1
U 45%
13:00 
ES Setif U21 – Olympique Medea U21
  
U21 League 
Home
3 – 0
O 70%
13:00 
Asante Kotoko – ZESCO United
  
CAF Confederation Cup 
Home
1 – 0
U 67%
13:00 
Al Taee – Al Jeel
  
Division 1 
A
1 – 2
O
13:05 
Dhamk – Al Orubah
  
Division 1 
D
1 – 1
U 59%
13:10 
Al Ansar – Al Adalh
  
Division 1 
H
2 – 1
O
13:30 
ASDC Gozzano – Pontedera
  
Lega Pro 
H
2 – 1
O
13:30 
Vibonese Calcio – FC Rieti
  
Lega Pro 
Home
3 – 0
O
13:30 
Viterbese Castrense – Virtus Francavilla
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 61%
13:30 
Cuneo – Robur Siena
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 60%
13:30 
Carrarese – Piacenza
  
Lega Pro 
H
2 – 1
O 51%
14:00 
Belouizdad – JS Kabylie
  
1. Division 
H
2 – 1
O
14:00 
AS Ain Mlila – USM Alger
  
1. Division 
H
1 – 0
U 72%
15:00 
Katsina United FC – MFM FC
  
NPFL 
Home
1 – 0
U 70%
15:00 
Remo Stars FC – Kwara United
  
NPFL 
Home
2 – 0
U 72%
15:00 
Heartland FC – Gombe United
  
NPFL 
Home
2 – 0
U 70%
15:00 
Abia Warriors – Akwa United
  
NPFL 
D
0 – 0
U 72%
15:15 
Hajer – Al Washm
  
Division 1 
Home
2 – 0
U 67%
15:15 
Malaga (w) – Logrono (w)
  
Primera Division Femenina 
D
1 – 1
U 54%
16:00 
ES Setif – Olympique Medea
  
1. Division 
A
1 – 2
O
17:00 
Alessandria – Olbia Calcio
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 60%
17:30 
Black Leopards – Bidvest Wits
  
Cup 
H
2 – 1
O
17:30 
Arzachena – Lucchese
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 57%
17:30 
Arezzo – Juventus U23
  
Lega Pro 
Home
1 – 0
U 60%
17:30 
Virtus Entella – Pro Vercelli
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 61%
17:30 
Pro Patria – Novara
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 60%
17:30 
Pistoiese – ASD Albissola 2010
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 60%
17:30 
Levante (w) – Real Sociedad (w)
  
Primera Division Femenina 
D
1 – 1
U 43%
18:00 
Niger Tornadoes FC – Enyimba International FC
  
NPFL 
Home
2 – 0
U 71%
18:00 
Ifeanyi Uba – El Kanemi Warriors
  
NPFL 
Home
1 – 0
U 74%
18:00 
Go Round FC – Nasarawa United FC
  
NPFL 
A
0 – 1
U 70%
18:30 
Real Union – Mirandes
  
Copa Federacion 
A
1 – 2
O
18:30 
Yugo UD Socuellamos – Agrupacion Deportiva Ceuta
  
Copa Federacion 
Home
3 – 0
O
18:30 
Granadilla Tenerife (w) – Espanyol (w)
 
Primera Division Femenina 
Home
1 – 0
U 47%
19:00 
RSB Berkane – Hassania Agadir
  
CAF Confederation Cup 
H
1 – 0
U 70%
19:00 
CS Sfaxien – Enugu Rangers
  
CAF Confederation Cup 
Home
1 – 0
U 57%
19:00 
Zamalek – NA Hussein Dey
  
CAF Confederation Cup 
Home
2 – 0
U 59%
19:00 
Albacete (w) – Rayo Vallecano (w)
  
Primera Division Femenina 
H
2 – 1
O 53%
19:15 
Cornella – Pontevedra
  
Copa Federacion 
A
1 – 2
O
19:30 
Paganese – SS Monopoli
  
Lega Pro 
Away
0 – 2
U 58%
19:30 
Trapani – Catania
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 61%
19:30 
Juve Stabia – Catanzaro
  
Lega Pro 
Home
2 – 1
O
19:30 
Sicula Leonzio – Bisceglie
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 65%
19:45 
Sheffield United – Middlesbrough
  
Championship 
H
2 – 0
U 61%
19:45 
Preston North End – Norwich City
  
Championship 
D
1 – 1
U 49%
19:45 
Leeds United – Swansea City
  
Championship 
D
1 – 1
U 46%
19:45 
Brentford – Aston Villa
  
Championship 
H
2 – 1
O 60%
19:45 
Wigan Athletic – Stoke City
  
Championship 
H
2 – 1
O
19:45 
Ipswich Town – Derby County
  
Championship 
Away
0 – 2
U 55%
20:00 
Reading – Blackburn Rovers
  
Championship 
A
1 – 2
O