Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 13/03/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

01:30  Regionalliga Bayern Greuther Fuerth II vs SpVgg Bayreuth Over 2.5 goals
00:30  Regionalliga Bayern SV Seligenporten vs TSV Buchbach Over 2.5 goals
01:30  Regionalliga West RW Essen vs KFC Uerdingen Under 2.5 goals
02:45  Championship Livingston vs Greenock Morton Over 2.5 goals
02:45  National League S. Havant and Waterlooville vs Wealdstone Btts
02:45  League 1 Rochdale vs Southend United Under 2.5 goals
02:45  National League FC Halifax Town vs Dagenham & Redbridge Over 2.5 goals
02:45  Championship Dumbarton vs Brechin City Under 2.5 goals
02:45  National League N. Southport vs Telford Over 2.5 goals
02:45  Championship Aston Villa vs Queens Park Rangers Over 2.5 goals
02:45  Championship Barnsley vs Norwich City Over 2.5 goals
02:45  Championship Ipswich Town vs Hull City Under 2.5 goals
02:45  Championship Sheffield United vs Burton Albion Over 2.5 goals
02:45  Championship Wolverhampton Wanderers vs Reading Over 2.5 goals
03:00  League 2 Barnet vs Port Vale Over 2.5 goals
01:00  Regionalliga Bayern Ingolstadt II vs 1860 Rosenheim Over 2.5 goals
02:45  League 1 Alloa Athletic vs East Fife Under 2.5 goals
02:45  League 1 Forfar Athletic vs Raith Rovers Over 2.5 goals
02:45  League 2 Berwick Rangers vs Stirling Albion Over 2.5 goals
02:45  League 2 Clyde vs Elgin City Home Win
02:45  League 2 Edinburgh City vs Cowdenbeath Under 2.5 goals
02:45  League 2 Montrose vs Annan Athletic Over 2.5 goals
02:45  League 2 Peterhead vs Stenhousemuir Under 2.5 goals
00:00  Serie B Bari vs Spezia Under 2.5 goals
00:00  Serie B Pescara vs Carpi Home Win
02:45  National League N. Kidderminster Harriers vs York City Over 2.5 goals
02:45  National League N. Tamworth vs Darlington Over 2.5 goals
00:45  Ligue 2 Sochaux vs Auxerre Over 2.5 goals
03:00  League Cup Wexford FC vs Cobh Ramblers Under 2.5 goals
07:05  Primera B Nacional Boca Unidos vs Aldosivi Over 2.5 goals
02:45  Championship Dunfermline Athletic vs Inverness CT Over 2.5 goals
20:00  Football League Kissamikos FC vs Panachaiki Over 2.5 goals
07:30  Federal A : zone A Gimnasia Mendoza vs Villa Mitre Under 2.5 goals
02:45  Round of 16 Manchester United vs Sevilla Home win 
02:45  Round of 16 Roma vs Shakhtar Donetsk Over 2.5 goals
02:45  League 2 Exeter City vs Yeovil Town Under 2.5 goals
02:45  National League Leyton Orient vs Torquay United Under 2.5 goals
02:45  National League N. Gainsborough vs Brackley Town Under 2.5 goals
02:45  National League N. Stockport vs Boston United Under 2.5 goals
02:45  Scottish Cup Kilmarnock vs Aberdeen Home Win
02:00  Euro U-17 Turkey U17 vs Netherlands U17 Over 2.5 goals
00:30  Cup AIK vs Oerebro Over 2.5 goals
02:00  Irish Cup Ballymena United vs Larne Home Win
22:00  Cup FK Poprad vs Ruzomberok Home Win
23:00  Cup Spartak Trnava vs DAC 1904 Dunajska Streda Under 2.5 goals
23:30  Cup NK Lokomotiva vs Hajduk Split Away Win
23:00  Cup Puskas FC Academy vs Diosgyori VTK Away Win
00:00  Cup Ujpest vs MTK Budapest Under 2.5 goals
22:30  First Professional Lea Dunav Ruse vs Slavia Sofia Away Win
23:00  A Lyga FK Palanga vs Trakai FK Over 2.5 goals
23:30  Premium liiga Paide Linnameeskond vs Parnu JK Vaprus Over 2.5 goals
01:30  Premium liiga Talinna Kalev vs Trans Narva Away Win
00:30  Leumit League Beitar Tel Aviv Ramla vs Hapoel Bnei Lod Under 2.5 goals
00:30  Leumit League Hapoel Afula vs Hapoel Petah Tikva Over 2.5 goals
00:30  Leumit League Hapoel Kfar Saba vs Hapoel Hadera Eran Away Win
00:30  Leumit League Hapoel Tel Aviv vs Hapoel Nir Ramat HaSharon Home Win
00:30  Leumit League Ironi Nesher vs Hapoel Nazareth Illit Under 2.5 goals
00:30  Leumit League Maccabi Ahi Nazareth vs Hapoel Ramat Gan Under 2.5 goals
00:30  Leumit League Maccabi Herzliya vs Hapoel Rishon LeZion Under 2.5 goals
03:00  Primera B Colegiales vs CA Defensores de Belgrano Under 2.5 goals
07:00  Primera Division Royal Pari vs Blooming Over 2.5 goals
06:00  Primera A Chico FC vs Leones Over 2.5 goals
02:00  Copa Orsomarso vs Universitario Popayan Under 2.5 goals
05:00  Division Profesional Sol de America vs Deportivo Capiata Over 2.5 goals and Btts
01:15  Peru Comerciantes Unidos vs Alianza Lima Over 2.5 goals
00:15  Asia Al Ahli vs Al-Garrafa Over 2.5 goals
15:30  Asia Melbourne Victory vs Kawasaki Frontale Over 2.5 goals
02:00  Asia Dhofar vs Al-Faisaly Under 2.5 goals
02:00  Asia Ahal vs FC Alay Osh Btts
02:00  Asia Global FC vs Yangon United Over 2.5 goals