Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 13/03/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
02:00 

Santos Laguna – New York Red Bulls

  

CONCACAF . Champions League 
D
1 – 1
U 51%
04:00 

Tigres UANL – Houston Dynamo

  

CONCACAF . Champions League 
Home
2 – 0
U 47%
08:00 

Song Lam Nghe An U19 – Phu Yen Tuy Hoa U19

  

U19 Championship 
D
1 – 1
U
09:00 

Hindustan FC – Goa II

  

I.League 2nd Division 
Away
0 – 5
O 82%
10:00 

Kawasaki Frontale – Sydney FC

  

AFC . Champions League 
Home
2 – 0
U 44%
10:00 

Ulsan Hyundai Horang-i – Shanghai SIPG

  

AFC . Champions League 
D
1 – 1
U 51%
10:00 

Consadole Sapporo – V-Varen Nagasaki

  

League Cup 
Home
2 – 0
U 56%
10:00 

Shonan Bellmare – Yokohama F.Marinos

 

League Cup 
D
1 – 1
U 43%
10:00 

Vegalta Sendai – FC Tokyo

  

League Cup 
H
2 – 1
O
10:00 

Kashiwa Reysol – Sagan Tosu

  

League Cup 
H
2 – 1
O
10:00 

Nagoya Grampus Eight – Oita Trinita

  

League Cup 
D
2 – 2
O 52%
10:00 

Vissel Kobe – Cerezo Osaka

  

League Cup 
D
1 – 1
U 52%
10:00 

Shimizu S-Pulse – Jubilo Iwata

  

League Cup 
H
2 – 1
O
10:00 

Gamba Osaka – Matsumoto Yamaga

  

League Cup 
A
1 – 2
O 54%
10:30 

Kitchee Reserves – Hoi King Reserves

 

Reserve League 
H
3 – 1
O 69%
11:00 

Zaqatala – Shuvalan FK

  

1. Division 
A
1 – 2
O 54%
11:00 

Sabah FK II – Turan Tovuz

  

1. Division 
Home
1 – 0
U 40%
11:00 

FK MOIK Baku – Shabail II

  

1. Division 
Home
2 – 0
U
11:00 

Buriram United FC – Jeonbuk Hyundai Motors

  

AFC . Champions League 
Away
0 – 1
U 45%
11:00 

Mes Shahr-e Babak – Besat Kermanshah

  

2nd Division 
Home
2 – 1
O
11:00 

Administration Police FC – Kisumu All Stars

  

Super League 
D
2 – 2
O
11:15 

Niroye Zamini – Shahrdari Bandar Abbas

  

2nd Division 
Home
3 – 0
O
11:15 

Naft Gachsaran – Arman Gohar

  

2nd Division 
D
1 – 1
U 63%
11:30 

Persepolis Ganaveh – PAS Hamedan

  

2nd Division 
A
0 – 1
U 69%
12:00 

Beijing Guoan – Urawa Red Diamonds

  

AFC . Champions League 
D
1 – 1
U 51%
12:00 

Thika United – Coast Stima

  

Super League 
A
1 – 2
O
12:00 

Fortune Sacco – Kenya Police FC

  

Super League 
A
1 – 2
O
12:00 

Migori Youth – Ushuru

  

Super League 
Away
0 – 2
U 56%
12:00 

Kibera Black Stars – Kangemi Allstars

 

Super League 
Home
2 – 0
U 51%
12:00 

Green Commandos – Modern Coast Rangers FC

  

Super League 
A
0 – 2
U 63%
12:00 

Shabana FC – St. Joseph FC

  

Super League 
D
1 – 1
U 61%
12:00 

Nairobi Stima FC – Bidco United

  

Super League 
Home
2 – 0
U 61%
12:00 

Eldoret Youth FC – FC Talanta

  

Super League 
A
0 – 1
U 65%
12:30 

Pegasus Reserves – Southern District FC Reserves

  

Reserve League 
H
3 – 2
O 70%
12:30 

Warriors FC Reserves – Dreams Reserves

  

Reserve League 
Away
0 – 2
U
12:55 

Abha – Al Mojzel

  

Division 1 
Home
1 – 0
U 65%
13:10 

Al Kawkab – Al Jabalain

  

Division 1 
A
0 – 1
U 65%
13:15 

Wazito FC – Nairobi City Stars

  

Super League 
Home
2 – 0
U 53%
13:30 

Esperance Sportive de Tunis – CS Sfaxien

  

Tunisia Division 1 
Home
1 – 0
U 70%
13:30 

Monastir – Etoile du Sahel

  

Tunisia Division 1 
A
1 – 2
O
13:50 

Mrbat – Mjees

  

Professional League 
Home
1 – 0
U 61%
14:00 

NC Magra – JSM Bejaia

  

Ligue 2 
Home
1 – 0
U 67%
14:00 

Al-Baqaa – Sama Al Sarhan

  

Cup 
D
1 – 1
U 63%
14:00 

Zeta Golubovci – Grbalj Radanovici

  

Prva Liga 
Home
2 – 0
U 69%
14:00 

Buducnost P. – Petrovac

  

Prva Liga 
Home
2 – 0
U 63%
14:00 

Rudar Pljevlja – FK Lovcen

  

Prva Liga 
H
2 – 0
Under
14:00 

Mladost Podgorica – Sutjeska Niksic

  

Prva Liga 
A
0 – 1
U 65%
14:00 

Iskra Danilovgrad – Mornar

  

Prva Liga 
Home
2 – 0
U 69%
14:00 

Kosice – Spartak Trnava

  

Cup 
D
1 – 1
U 51%
14:30 

Napredak – Partizan Beograd

  

Cup 
Away
0 – 1
U 59%
15:30 

Al Khaleej FC – Al Najoom

  

Division 1 
Home
1 – 0
U 69%
16:00 

Zemplin Michalovce – Poprad FK

  

Cup 
Home
2 – 0
U 45%
17:00 

Kolding IF – FC Midtjylland

  

Cup 
D
2 – 2
O 74%
17:00 

Rakow Czestochowa – Legia Warszawa

  

Cup 
D
1 – 1
U 51%
17:00 

Athletic Bilbao (w) – Logrono (w)

  

Primera Division Femenina 
Home
3 – 0
O 69%
17:00 

Sevilla (w) – Malaga (w)

  

Primera Division Femenina 
Home
1 – 0
U 53%
17:30 

Ajax – PEC Zwolle

  

Eredivisie 
Home
4 – 0
O 88%
17:30 

Baroka FC – Golden Arrows

  

Premier League 
D
1 – 1
U 67%
18:00 

Hallescher – Energie Cottbus

  

3. Liga 
Home
1 – 0
U 54%
18:00 

Sonnenhof Grossaspach – Wehen

  

3. Liga 
D
2 – 2
O
18:00 

Karlsruher – Aalen

  

3. Liga 
Home
2 – 0
U 49%
18:00 

Carl Zeiss Jena – Lotte

  

3. Liga 
A
1 – 2
O
19:30 

Rayo Vallecano (w) – Atletico Madrid (w)

  

Primera Division Femenina 
Away
1 – 2
O 76%
19:45 

Norwich City – Hull City

  

Championship 
Home
2 – 0
U 43%
19:45 

Derby County – Stoke City

  

Championship 
A
1 – 2
O
19:45 

Birmingham City – Millwall

  

Championship 
D
1 – 1
U 60%
19:45 

Nottingham Forest – Aston Villa

  

Championship 
A
1 – 2
O 51%
19:45 

Queens Park Rangers – Rotherham United

  

Championship 
D
1 – 1
U 53%
19:45 

Middlesbrough – Preston North End

  

Championship 
A
0 – 1
U 63%
20:00 

Bayern Munchen – Liverpool

  

UEFA . Champions League 
A
1 – 2
O 55%
20:00 

Barcelona – Lyon

  

UEFA . Champions League 
Home
2 – 0
U
20:00 

Madrid (w) – Espanyol (w)

  

Primera Division Femenina 
H
2 – 1
O