Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 13/04/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
05:00 

Tokyo Verdy 1969 – FC Ryukyu

  

J2 League 
A
1 – 2
O 51%
05:00 

Albirex Niigata – Montedio Yamagata

  

J2 League 
A
1 – 2
O
05:00 

Avispa Fukuoka – Machida Zelvia

  

J2 League 
D
1 – 1
U 62%
05:00 

Jeju United – Jeonbuk Hyundai Motors

  

Korea League 
D
1 – 1
U 48%
06:00 

Cerezo Osaka – Consadole Sapporo

  

J. League 
A
1 – 2
O 53%
07:00 

Seongnam Ilhwa FC – Pohang Steelers

  

Korea League 
D
1 – 1
U 61%
07:00 

Gyeongnam FC – Sangju Sangmu Phoenix

  

Korea League 
D
1 – 1
U 54%
07:00 

SKA-Khabarovsk – Spartak Moskva II

  

1. Division 
Home
2 – 0
U 57%
07:30 

Chongqing Lifan – Hebei China Fortune

  

China Premier League 
D
2 – 2
O 56%
07:35 

Melbourne City – Adelaide United

  

A League 
H
2 – 1
O 53%
08:00 

Pandurii Targu Jiu – FC Academica Clinceni

 

Liga II 
Away
0 – 2
U 48%
08:00 

Aerostar Bacau – Daco Getica

  

Liga II 
H
2 – 1
O 61%
08:15 

Prevysov – FC Pisek

  

3. liga 
Home
2 – 1
Over
08:15 

Banik Sokolov – Trinec

  

Druha Liga 
H
2 – 1
O 53%
08:30 

Kraluv Dvur – Sokol Zapy

  

3. liga 
Away
1 – 2
Over
08:30 

Yenisey Krasnoyarsk – Ufa

  

Premier League 
D
1 – 1
Under
09:00 

Ceske Budejovice U19 – Viktoria Plzen U19

 

1. Liga U19 
H
2 – 1
Over
09:00 

Carl Zeiss Jena U19 – Wolfsburg U19

  

U19 Bundesliga 
Away
0 – 3
O 85%
09:00 

Nurnberg U19 – Freiburg U19

  

U19 Bundesliga 
A
1 – 2
O 69%
09:00 

Borussia Dortmund U19 – Borussia Monchengladbach U19

  

U19 Bundesliga 
Home
2 – 0
U 42%
09:00 

Balotesti CS – CS Sportul Snagov

  

Liga II 
Away
0 – 2
U 41%
09:30 

Byasen – Brattvaag

  

2. Division 
Away
0 – 1
Under
09:50 

Western Sydney Wanderers – Sydney FC

  

A League 
Away
0 – 2
U 41%
10:00 

RB Leipzig U19 – Dynamo Dresden U19

  

U19 Bundesliga 
Home
3 – 0
O 68%
10:00 

Duisburg U19 – Rodinghausen U19

  

U19 Bundesliga 
Home
1 – 0
U
10:00 

Yokohama F.Marinos – Nagoya Grampus Eight

  

J. League 
D
2 – 2
O 66%
10:00 

Sporting Braga U23 – Rio Ave U23

  

Campeonato Nacional U23 
Away
1 – 2
Over
10:00 

Famalicao – Academica Coimbra

  

Segunda Liga 
A
1 – 2
O
10:00 

Tyumen – Avangard Kursk

  

1. Division 
A
1 – 2
O
10:00 

Sibir Novosibirsk – Luch Energiya Vladivostok

  

1. Division 
H
1 – 0
U 74%
10:00 

Chertanovo Moskva – Tomsk

  

1. Division 
H
2 – 1
O
10:00 

Hittarps IK – Assyriska BK

  

Division 2 
Home
3 – 0
Over
10:30 

Stuttgart U19 – Kaiserslautern U19

  

U19 Bundesliga 
Home
2 – 0
U
10:30 

Qviding FIF – Angelholms FF

  

Division 2 
A
1 – 2
O 67%
10:40 

Savedalens IF – Vargarda IK

  

Division 2 
Home
3 – 1
Over
11:00 

Espanyol – Deportivo Alaves

  

Primera Division 
Home
1 – 0
U 60%
11:00 

Pardubice – Zizkov

  

Druha Liga 
Home
3 – 0
O 54%
11:00 

Sandhausen – Dynamo Dresden

  

2.Bundesliga 
D
1 – 1
U 58%
11:00 

Magdeburg – Darmstadt 98

  

2.Bundesliga 
D
1 – 1
U 57%
11:00 

Hannover 96 Am. – VfL Oldenburg 1894

  

Regionalliga 
Home
3 – 0
O 64%
11:00 

Hoffenheim U19 – Eintracht Frankfurt U19

 

U19 Bundesliga 
Home
3 – 1
O 71%
11:00 

Bayer Leverkusen U19 – Paderborn U19

  

U19 Bundesliga 
Home
2 – 0
U
11:00 

Fortuna Dusseldorf U19 – Bochum U19

  

U19 Bundesliga 
H
2 – 1
O 61%
11:00 

Elana Torun – Siarka Tarnobrzeg

  

2. Liga 
Home
3 – 0
O
11:00 

Universitatea Cluj – SSC Farul Constanta

  

Liga II 
Home
2 – 0
U 44%
11:00 

FC Krasnodar II – Fakel

  

1. Division 
D
1 – 1
U 62%
11:00 

Arsenal Tula – Ural

  

Premier League 
H
2 – 0
U 61%
11:00 

CSKA Moscow – Gazovik Orenburg

  

Premier League 
D
1 – 1
Under
11:00 

Lindome GIF – Utsiktens

  

Division 1 
H
3 – 1
O 61%
11:00 

Skiljebo SK – Taby FK

  

Division 2 
H
2 – 1
O 68%
11:00 

Nässjö – Hassleholms IF

  

Division 2 
H
2 – 1
O 65%
11:00 

Illichivets Mariupol – Dynamo Kiev

  

Premier League 
Away
0 – 2
U 50%
11:15 

Heart of Midlothian – Inverness CT

  

FA Cup 
Home
1 – 0
U 51%
11:30 

Falkenbergs FF – Hacken

  

Allsvenskan 
D
1 – 1
U 46%
11:30 

Torpedo Zhodino – Minsk FC

  

Premier 
Home
2 – 0
U 61%
11:30 

Weiche Flensburg – Havelse

  

Regionalliga 
Home
3 – 0
O 57%
11:30 

Lokomotive Leipzig – Budissa Bautzen

  

Regionalliga 
Home
3 – 0
O
11:30 

Bischofswerdaer FV 08 – Babelsberg

  

Regionalliga 
A
1 – 2
O 55%
11:30 

Hertha Berlin Am. – Germania Halberstadt

  

Regionalliga 
Home
2 – 0
U 45%
11:30 

VSG Altglienicke – FSV Union Furstenwalde

 

Regionalliga 
Home
2 – 1
O 59%
11:30 

Mjallby – Vasteras SK

  

Superettan 
A
2 – 3
O 53%
11:35 

Tianjin Teda – Tianjin Quanjian

  

China Premier League 
Home
2 – 1
O 59%
11:35 

Shenzhen FC – Jiangsu Suning FC

  

China Premier League 
H
2 – 1
O 56%
11:35 

Salford City – Maidenhead United

  

National League 
Home
3 – 0
O 53%
12:00 

Kjellerup – Jammerbugt FC

  

2nd Division 
Away
0 – 2
U 48%
12:00 

Kolding IF – Aarhus Fremad

  

2nd Division 
Home
2 – 1
O 55%
12:00 

FC Sydvest – Ringkobing

  

2nd Division 
H
2 – 1
O 56%
12:00 

Skive IK – Brabrand IF

  

2nd Division 
Home
2 – 1
O 57%
12:00 

Odder – Tarup-Paarup

  

2nd Division 
A
1 – 2
O 58%
12:00 

Dalum IF – Vejgaard Boldspilklub

  

2nd Division 
D
1 – 1
U 50%
12:00 

AB – Bronshoj

  

2nd Division 
H
2 – 1
O 51%
12:00 

Frem BK – Skovshoved

  

2nd Division 
Home
2 – 0
U 53%
12:00 

Hillerod Fodbold – Marienlyst

  

2nd Division 
Home
3 – 0
O 65%
12:00 

B 93 – Avarta

  

2nd Division 
Home
2 – 0
U 47%
12:00 

HIK – Middelfart

  

2nd Division 
H
2 – 1
O 55%
12:00 

B 73 Slagelse – Vanlose IF

  

2nd Division 
A
1 – 2
O 55%
12:00 

Inter Turku – SJK Seinajoki

  

Veikkausliiga 
Home
1 – 0
U 58%
12:00 

Munchen 1860 – Preussen Munster

  

3. Liga 
Home
3 – 1
O
12:00 

Wehen – Fortuna Koln

  

3. Liga 
Home
1 – 0
U 48%
12:00 

Eintracht Braunschweig – Sonnenhof Grossaspach

  

3. Liga 
Home
1 – 0
U 56%
12:00 

Energie Cottbus – Kaiserslautern

  

3. Liga 
H
2 – 1
O
12:00 

Hansa Rostock – Carl Zeiss Jena

  

3. Liga 
Home
1 – 0
U 54%
12:00 

Nurnberg Am. – Bayreuth

  

Regionalliga 
D
2 – 2
O 56%
12:00 

Schalding-Heining – Garching

  

Regionalliga 
D
2 – 2
O 56%
12:00 

Greuther Furth Am. – Schweinfurt

  

Regionalliga 
A
1 – 2
O 55%
12:00 

Illertissen – Viktoria Aschaffenburg

  

Regionalliga 
Home
2 – 1
O 64%
12:00 

Eichstatt – Memmingen

  

Regionalliga 
Home
3 – 0
O 64%
12:00 

Burghausen – Heimstetten

  

Regionalliga 
Home
2 – 0
U 44%
12:00 

FC Pipinsried – Augsburg Am.

  

Regionalliga 
D
2 – 2
O 60%
12:00 

Elversberg – Saarbrucken

  

Regionalliga 
A
1 – 2
O 56%
12:00 

Pirmasens – TSG Balingen

  

Regionalliga 
H
2 – 1
O 51%
12:00 

Astoria Walldorf – Freiburg Am.

  

Regionalliga 
A
1 – 2
O 54%
12:00 

Wormatia Worms – Steinbach

  

Regionalliga 
A
1 – 2
O 56%
12:00 

Ulm – Hessen Dreieich

  

Regionalliga 
Home
2 – 0
U
12:00 

Homburg – Eintracht Stadtallendorf

  

Regionalliga 
Home
2 – 0
U 47%
12:00 

Kickers Offenbach – Waldhof Mannheim

  

Regionalliga 
A
1 – 2
O 57%
12:00 

FC Koln Am. – Wattenscheid

  

Regionalliga 
Home
2 – 0
U 47%
12:00 

FC Kaan-Marienborn 07 – Oberhausen

  

Regionalliga 
Away
0 – 2
U 48%
12:00 

Wuppertaler – Wiedenbruck

  

Regionalliga 
D
1 – 1
U 52%
12:00 

TV Herkenrath – Viktoria Koln

  

Regionalliga 
Away
0 – 2
U
12:00 

Bonner SC – SV 1919 Straelen

  

Regionalliga 
Home
2 – 1
O 51%
12:00 

Rodinghausen – Fortuna Dusseldorf II

  

Regionalliga 
D
2 – 2
O 53%
12:00 

FC Heidenheim 1846 U19 – Bayern Munchen U19

  

U19 Bundesliga 
Away
1 – 2
O 69%
12:00 

Oppsal – Floro

  

2. Division 
H
2 – 1
O 70%
12:00 

Verdal – Gjovik-Lyn

  

3. Division 
D
2 – 2
Over
12:00 

Klepp (w) – Roa (w)

  

Toppserien 
Home
2 – 1
Over
12:00 

Lyn Fotball (w) – Kolbotn (w)

  

Toppserien 
H
3 – 2
Over
12:00 

Anzhi Makhachkala – Fakel

  

1. Division 
D
1 – 1
U 62%
12:00 

FC Nizhny Novgorod – Rotor Volgograd

  

1. Division 
Home
2 – 0
U 69%
12:00 

Tvaakers IF – Ljungskile SK

  

Division 1 
D
1 – 1
U 56%
12:00 

Lunds BK – Eskilsminne IF

  

Division 1 
A
1 – 2
O 61%
12:00 

Torslanda IK – IK Gauthiod

  

Division 2 
D
2 – 2
Over
12:00 

Taftea IK – Pitea IF

  

Division 2 
Away
1 – 2
O 82%
12:00 

IFK Umea – Anundsjo IF

  

Division 2 
Home
2 – 0
U
12:00 

Friska Viljor – Skelleftea

  

Division 2 
H
3 – 1
O 68%
12:00 

Lulea IFK – IFK Timra

  

Division 2 
A
2 – 3
O 69%
12:00 

Husqvarna FF – Dalstorps IF

  

Division 2 
A
1 – 2
O 65%
12:00 

Nosaby – Berga IFK

  

Division 2 
D
2 – 2
O 65%
12:00 

IFK Hassleholm – Rappe GOIF

  

Division 2 
A
1 – 2
O 57%
12:00 

IFK Haninge – Varmbols

  

Division 2 
Home
2 – 1
O 78%
12:00 

Huddinge – Motala

  

Division 2 
Away
0 – 3
O 70%
12:00 

Tyresoe – Newroz FC

  

Division 2 
Away
0 – 3
O 70%
12:00 

BK Olympic – Vinbergs IF

  

Division 2 
H
2 – 1
O 69%
12:00 

Ullareds IK – FC Rosengard

  

Division 2 
Away
2 – 3
O 68%
12:15 

Sabah – UiTM

  

Premier League 
Home
2 – 1
O 63%
12:30 

ASD Albissola 2010 – Robur Siena

  

Lega Pro 
Away
0 – 2
U 63%
12:30 

Juventus U23 – Olbia Calcio

  

Lega Pro 
D
1 – 1
U 64%
12:30 

Arzachena – Pisa

  

Lega Pro 
A
0 – 2
U 65%
12:30 

Carrarese – ASDC Gozzano

  

Lega Pro 
Home
2 – 0
U 62%
12:30 

Tambov FK – PFC Sochi

  

1. Division 
Home
2 – 0
U 61%
13:00 

Highlands Park – Maritzburg United

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 67%
13:00 

Black Leopards – Kaizer Chiefs

  

Premier League 
Away
0 – 1
U 63%
13:00 

Real Kings – Jomo Cosmos

  

1st Division 
D
1 – 1
U 67%
13:00 

Ubuntu Cape Town FC – Richards Bay FC

 

1st Division 
D
1 – 1
U 65%
13:00 

Stellenbosch FC – Uthongathi FC

  

1st Division 
Home
1 – 0
U 65%
13:00 

TS Sporting FC – Pretoria University

  

1st Division 
H
1 – 0
U 67%
13:00 

Witbank Spurs – Mbombela United

  

1st Division 
D
1 – 1
U 67%
13:00 

Schwarz-Weiss Rehden – Lubeck

  

Regionalliga 
Away
0 – 2
U 45%
13:00 

RW Essen – Borussia Dortmund Am.

  

Regionalliga 
D
1 – 1
U 58%
13:00 

Lecce – Carpi

  

Serie B 
Home
3 – 0
O 53%
13:00 

Crotone – Cremonese

  

Serie B 
H
2 – 1
O
13:00 

Salernitana – Cittadella

  

Serie B 
D
1 – 1
U 58%
13:00 

UKM FC – Selangor United

  

Premier League 
A
1 – 2
O 53%
13:00 

FELDA United FC – Kuala Lumpur

  

Super League 
D
1 – 1
U 45%
13:00 

PKNP – Melaka United

  

Super League 
D
1 – 1
U 46%
13:00 

MISC-MIFA – Johor Darul Takzim

  

Super League 
Away
0 – 2
U 45%
13:00 

Sola – Kvik Halden

  

2. Division 
H
2 – 1
O 69%
13:00 

Levanger – Moss

  

2. Division 
D
1 – 1
U
13:00 

Lillestrom SK (w) – Arna-Bjornar (w)

  

Toppserien 
Home
3 – 0
Over
13:00 

Sandvikens (w) – Stabaek (w)

  

Toppserien 
Home
2 – 0
Under
13:00 

Rozwoj Katowice – Olimpia Elblag

  

2. Liga 
A
1 – 2
O
13:00 

Dinamo Moskva U21 – Krasnodar U21

  

U21 Premier League 
D
2 – 2
O 73%
13:00 

Sered – DAC Dunajska Streda

  

Super Liga 
H
2 – 1
O 54%
13:00 

Oskarshamns – Kristianstads FF

  

Division 1 
Home
2 – 0
U 40%
13:00 

Vanersborgs FK – Stenungsunds IF

  

Division 2 
Away
1 – 2
Over
13:00 

Hudiksvalls – Gamla Upsala

  

Division 2 
Home
2 – 0
U
13:00 

Råslätts – Osterlen FF

  

Division 2 
Home
2 – 1
O 66%
13:00 

Asarums IF – FK Karlskrona

  

Division 2 
H
2 – 1
O 68%
13:00 

Rizespor – Goztepe

  

Super Lig 
Home
2 – 1
O 54%
13:00 

Konyaspor – Sivasspor

  

Super Lig 
H
2 – 1
O
13:30 

Stuttgart – Bayer Leverkusen

  

Bundesliga 
Away
0 – 2
U
13:30 

Werder Bremen – Freiburg

  

Bundesliga 
Home
3 – 0
O 59%
13:30 

Hannover 96 – Borussia Monchengladbach

 

Bundesliga 
Away
0 – 2
U 40%
13:30 

RB Leipzig – Wolfsburg

  

Bundesliga 
Home
2 – 0
U 44%
13:30 

Opava – Sigma Olomouc

  

Czech Liga 
H
2 – 1
O
13:30 

Sandefjord – Aalesund

  

Adeccoligaen 
A
1 – 2
O
13:30 

Ruzomberok – Zemplin Michalovce

  

Super Liga 
Home
2 – 0
U 53%
13:30 

Carmarthen Town – Llanelli Town

  

Premier League 
Home
3 – 1
O 69%
13:30 

Llandudno – Cardiff MU

  

Premier League 
D
1 – 1
U
13:50 

Al Ittihad Kalba – Al Jazira

  

UAE League Professional 
Away
0 – 3
O 76%
13:55 

Al Ain – Ajman

  

UAE League Professional 
Home
1 – 0
U 40%
14:00 

Southampton – Wolverhampton Wanderers

 

Premier League 
A
1 – 2
Over
14:00 

Brighton and Hove Albion – AFC Bournemouth

  

Premier League 
H
2 – 1
Over
14:00 

Burnley – Cardiff City

  

Premier League 
Home
2 – 0
Under
14:00 

West Bromwich Albion – Preston North End

 

Championship 
D
1 – 1
U 47%
14:00 

Queens Park Rangers – Swansea City

  

Championship 
A
1 – 2
O 54%
14:00 

Derby County – Bolton Wanderers

  

Championship 
Home
2 – 0
U 50%
14:00 

Reading – Brentford

  

Championship 
H
3 – 2
O 58%
14:00 

Stoke City – Rotherham United

  

Championship 
Home
1 – 0
U 59%
14:00 

Nottingham Forest – Blackburn Rovers

  

Championship 
H
2 – 1
O
14:00 

Aston Villa – Bristol City

  

Championship 
D
1 – 1
U 48%
14:00 

Middlesbrough – Hull City

  

Championship 
Home
2 – 0
U 54%
14:00 

Ipswich Town – Birmingham City

  

Championship 
D
1 – 1
U 60%
14:00 

Oxford United – AFC Wimbledon

  

League 1 
H
1 – 0
U 58%
14:00 

Southend United – Wycombe Wanderers

  

League 1 
H
2 – 1
O
14:00 

Barnsley – Fleetwood Town

  

League 1 
Home
2 – 0
U 53%
14:00 

Bristol Rovers – Bradford City

  

League 1 
Home
2 – 0
U 54%
14:00 

Sunderland – Coventry City

  

League 1 
Home
1 – 0
U 55%
14:00 

Accrington Stanley – Walsall

  

League 1 
H
2 – 1
O
14:00 

Blackpool – Peterborough United

  

League 1 
H
3 – 2
Over
14:00 

Gillingham – Shrewsbury Town

  

League 1 
D
1 – 1
U 58%
14:00 

Doncaster Rovers – Plymouth Argyle

  

League 1 
Home
2 – 0
U 51%
14:00 

Portsmouth – Rochdale

  

League 1 
Home
2 – 0
U 47%
14:00 

Scunthorpe United – Burton Albion

  

League 1 
A
1 – 2
O
14:00 

Tranmere Rovers – Milton Keynes Dons

  

League 2 
D
2 – 2
O 52%
14:00 

Bury – Colchester United

  

League 2 
Home
3 – 0
O
14:00 

Lincoln City – Cheltenham Town

  

League 2 
Home
2 – 0
U 53%
14:00 

Stevenage – Carlisle United

  

League 2 
A
1 – 2
O
14:00 

Northampton Town – Mansfield Town

  

League 2 
H
2 – 1
O
14:00 

Yeovil Town – Crawley Town

  

League 2 
H
2 – 1
O
14:00 

Cambridge United – Newport County

  

League 2 
D
1 – 1
U 59%
14:00 

Exeter City – Port Vale

  

League 2 
D
1 – 1
U 64%
14:00 

Oldham Athletic – Swindon Town

  

League 2 
H
2 – 1
O
14:00 

Forest Green Rovers – Macclesfield Town

  

League 2 
Home
2 – 0
U 56%
14:00 

Morecambe – Grimsby Town

  

League 2 
H
2 – 1
O
14:00 

Corinthian-Casuals – Wingate and Finchley

  

Non League Premeir 
D
2 – 2
O 56%
14:00 

Haringey Borough – Kingstonian

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 44%
14:00 

Bognor Regis Town – Harlow Town

  

Non League Premeir 
Home
3 – 1
O 67%
14:00 

Burgess Hill Town – Brightlingsea Regent

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 62%
14:00 

Margate – Potters Bar Town

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 55%
14:00 

Bishops Stortford – Worthing

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 61%
14:00 

Merstham – Folkestone Invicta

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U 47%
14:00 

Hornchurch AFC – Whitehawk

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 57%
14:00 

Leatherhead – Lewes

  

Non League Premeir 
D
2 – 2
O 57%
14:00 

Enfield Town – Carshalton Athletic

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 62%
14:00 

Tonbridge Angels – Dorking Wanderers

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U 49%
14:00 

Mickleover Sports – Lancaster City

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U 56%
14:00 

Warrington Town – Scarborough Athletic

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 47%
14:00 

Marine – Buxton

  

Non League Premeir 
A
0 – 2
U 54%
14:00 

Hednesford Town – Stalybridge Celtic

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 61%
14:00 

Grantham – Farsley Celtic

  

Non League Premeir 
Away
0 – 2
U 42%
14:00 

Matlock Town – Witton Albion

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 56%
14:00 

South Shields – Basford United

  

Non League Premeir 
D
2 – 2
O 70%
14:00 

Hyde United FC – Bamber Bridge

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 61%
14:00 

Whitby Town – Stafford Rangers

  

Non League Premeir 
D
2 – 2
O 61%
14:00 

Workington – Gainsborough Trinity

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 56%
14:00 

Rushall Olympic – St. Neots Town

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U 51%
14:00 

Stratford Town – Royston Town

  

Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 54%
14:00 

Kings Lynn Town – Tamworth

  

Non League Premeir 
Home
1 – 0
U 49%
14:00 

Hitchin Town – Lowestoft Town

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 54%
14:00 

St Ives Town – Redditch United

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 57%
14:00 

Barwell – Needham Market

  

Non League Premeir 
A
2 – 3
O 58%
14:00 

Bedworth United – Biggleswade Town

  

Non League Premeir 
Away
0 – 3
O 66%
14:00 

Halesowen Town – Kettering Town

  

Non League Premeir 
Away
0 – 3
O 69%
14:00 

Rushden and Diamonds – Stourbridge

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 54%
14:00 

Leiston – Banbury United

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 56%
14:00 

Alvechurch – Coalville

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U 44%
14:00 

Farnborough – Hendon

  

Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 68%
14:00 

Chesham Utd. – Staines Town

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U
14:00 

Harrow Borough – Wimborne Town

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U
14:00 

Taunton Town – Kings Langley

  

Non League Premeir 
H
3 – 1
O 67%
14:00 

Gosport Borough – Merthyr Town

  

Non League Premeir 
D
2 – 2
O 65%
14:00 

Walton Casuals – Tiverton

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U
14:00 

Poole Town – Basingstoke Town

  

Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 69%
14:00 

Beaconsfield Town – Weymouth

  

Non League Premeir 
Away
1 – 2
O 69%
14:00 

Frome Town – Hartley Wintney

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U 40%
14:00 

Dorchester Town – Salisbury

  

Non League Premeir 
A
1 – 3
O 69%
14:00 

Swindon Supermarine – Metropolitan Police

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U
14:00 

Kalmar FF – IFK Norrkoping

  

Allsvenskan 
A
1 – 2
O
14:00 

Vendsyssel FF – AaB

  

Superligaen 
A
1 – 2
O 51%
14:00 

Doxa Katokopia – Enosis Neon Paralimni

  

1. Division 
Home
2 – 0
U 54%
14:00 

Halifax Town – Bromley

  

National League 
H
2 – 0
U 59%
14:00 

Barnet – Wrexham

  

National League 
H
2 – 1
O
14:00 

Ebbsfleet United – Dagenham and Redbridge

  

National League 
Home
2 – 0
U 51%
14:00 

Aldershot Town – Hartlepool United

  

National League 
D
1 – 1
U 55%
14:00 

Harrogate Town – Boreham Wood

  

National League 
D
1 – 1
U 54%
14:00 

Braintree Town – Fylde AFC

  

National League 
Away
0 – 2
U 43%
14:00 

Solihull Moors – Havant and Waterlooville

  

National League 
Home
2 – 0
U 42%
14:00 

Barrow AFC – Dover Athletic

  

National League 
A
1 – 2
O
14:00 

Sutton United – Leyton Orient

  

National League 
D
1 – 1
U 57%
14:00 

Eastleigh – Gateshead

  

National League 
H
2 – 0
U 53%
14:00 

Chesterfield – Maidstone United

  

National League 
Home
3 – 0
O
14:00 

Leamington – Alfreton Town

  

National League 
A
1 – 2
O 54%
14:00 

Southport – Hereford FC

  

National League 
H
2 – 1
O 54%
14:00 

Altrincham – Chorley

  

National League 
D
2 – 2
O 61%
14:00 

Telford United – Curzon Ashton

  

National League 
Home
2 – 0
U 44%
14:00 

United of Manchester – Kidderminster Harriers

  

National League 
Away
1 – 2
O 64%
14:00 

Spennymoor Town – Brackley Town

  

National League 
H
3 – 2
O 54%
14:00 

Guiseley AFC – Ashton United FC

  

National League 
A
1 – 2
O 57%
14:00 

Bradford Park Avenue – Nuneaton Town

  

National League 
Home
2 – 0
U 40%
14:00 

Chester FC – York City

  

National League 
H
2 – 1
O 56%
14:00 

Stockport County – Blyth Spartans

  

National League 
Home
2 – 0
U 41%
14:00 

Boston United – Darlington 1883

  

National League 
H
2 – 1
O 61%
14:00 

Hampton and Richmond – Wealdstone

  

National League 
A
1 – 2
O 55%
14:00 

Hemel Hempstead – Truro City

  

National League 
Home
2 – 0
U 40%
14:00 

Slough Town – Welling United

  

National League 
D
1 – 1
U 48%
14:00 

Dartford – Chippenham Town

  

National League 
Home
2 – 0
U 45%
14:00 

Concord Rangers – Oxford City

  

National League 
H
3 – 2
O 61%
14:00 

East Thurrock – Weston Super Mare

  

National League 
H
2 – 1
O 56%
14:00 

Bath City – St. Albans City

  

National League 
Home
2 – 0
U 48%
14:00 

Chelmsford City – Woking

  

National League 
H
2 – 1
O 60%
14:00 

Dulwich Hamlet – Hungerford Town

  

National League 
Home
1 – 0
U 46%
14:00 

Torquay United – Eastbourne Borough

  

National League 
Home
1 – 0
U
14:00 

Gloucester City – Billericay Town

  

National League 
D
1 – 1
U 50%
14:00 

SSV Jeddeloh – Eintracht Norderstedt

  

Regionalliga 
D
1 – 1
U 41%
14:00 

Tarxien Rainbows F.C – Pieta Hotspurs FC

  

Premier League 
Home
3 – 1
O 56%
14:00 

Zeta Golubovci – Rudar Pljevlja

  

Prva Liga 
Home
1 – 0
Under
14:00 

Sutjeska Niksic – FK Lovcen

  

Prva Liga 
Home
2 – 0
Under
14:00 

Grbalj Radanovici – Petrovac

  

Prva Liga 
H
2 – 1
Over
14:00 

Mornar – Buducnost P.

  

Prva Liga 
Away
0 – 2
Under
14:00 

Nardo – Vidar

  

2. Division 
D
2 – 2
O 69%
14:00 

Egersund – Bryne

  

2. Division 
Home
2 – 0
U
14:00 

Sotra – Grorud

  

2. Division 
H
2 – 1
Over
14:00 

Fram Larvik – Elverum

  

2. Division 
H
2 – 1
O 67%
14:00 

Strindheim – Brumunddal

  

3. Division 
A
1 – 3
Over
14:00 

Wigry Suwalki – Bytovia Bytow

  

1. Liga 
H
2 – 1
O
14:00 

Resovia Rzeszow – Radomiak Radom

  

2. Liga 
H
2 – 1
O 54%
14:00 

Stal Stalowa Wola – GKS Belchatow

  

2. Liga 
D
1 – 1
U 61%
14:00 

Energetyk ROW Rybnik – Skra Czestochowa

  

2. Liga 
A
1 – 2
O
14:00 

Porto B – Pacos Ferreira

  

Segunda Liga 
A
0 – 1
U 61%
14:00 

FK Armavir – FK Khimki

  

1. Division 
H
2 – 1
O
14:00 

Dunfermline Athletic – Falkirk

  

Championship 
Home
2 – 0
U 59%
14:00 

Ross County – Partick Thistle

  

Championship 
Home
2 – 0
U 50%
14:00 

Alloa Athletic – Queen of South

  

Championship 
H
2 – 1
O
14:00 

Brechin City – Arbroath

  

League 1 
Away
0 – 2
U 45%
14:00 

East Fife – Montrose

  

League 1 
H
2 – 1
O 51%
14:00 

Raith Rovers – Stranraer

  

League 1 
Home
2 – 0
U 41%
14:00 

Forfar Athletic – Dumbarton

  

League 1 
H
2 – 1
O 61%
14:00 

Annan Athletic – Stirling Albion

  

League 2 
D
2 – 2
O 58%
14:00 

Cowdenbeath – Elgin City

  

League 2 
A
1 – 2
O 56%
14:00 

Edinburgh City – Clyde

  

League 2 
A
1 – 2
O
14:00 

Berwick Rangers – Queens Park

  

League 2 
Away
0 – 2
U 44%
14:00 

Peterhead – Albion Rovers

  

League 2 
Home
2 – 0
U 40%
14:00 

Komarno – Poprad FK

  

2.Division 
H
2 – 1
Over
14:00 

Samorin – Skalica

  

2.Division 
H
2 – 1
Over
14:00 

Inter Bratislava – Tatran Presov

  

2.Division 
Home
2 – 0
Under
14:00 

Liptovsky Mikulas – Petrzalka

  

2.Division 
Home
1 – 0
Under
14:00 

Partizan Bardejov – Odeva Lipany

  

2.Division 
Home
1 – 0
Under
14:00 

Malaga – Extremadura UD

  

Segunda Division 
D
1 – 1
U 57%
14:00 

Las Palmas C – La Cuadra-Union Puerto

  

Tercera Division 
Home
1 – 0
U 56%
14:00 

Jove Espanol San Vicente – La Nucia

  

Tercera Division 
A
1 – 2
O
14:00 

RSD Alcala – CD Mostoles

  

Tercera Division 
D
1 – 1
U 65%
14:00 

IF Sylvia – Karlstad BK

  

Division 1 
A
2 – 3
O 64%
14:00 

Akropolis IF – Carlstad United

  

Division 1 
H
3 – 2
O 69%
14:00 

Sollentuna – Nykopings

  

Division 1 
D
1 – 1
U 47%
14:00 

Trollhattan – Torns IF

  

Division 1 
D
2 – 2
O
14:00 

Uddevalla – Nordvarmland FF

  

Division 2 
D
2 – 2
Over
14:00 

Grebbestads IF – Orebro Syrianska

  

Division 2 
D
2 – 2
Over
14:00 

IFK Lidingo FK – Sundbyberg IK

  

Division 2 
Home
2 – 1
O 63%
14:00 

Halmia – IFK Malmo

  

Division 2 
D
2 – 2
O 64%
14:00 

IK Brage – Halmstad

  

Superettan 
D
1 – 1
U 52%
14:00 

Shakhtar Donetsk – Zorya Luhansk

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 44%
14:15 

Huesca – Barcelona

  

Primera Division 
Away
0 – 2
U 41%
14:30 

Santa Clara – Moreirense

  

Portuguese Liga 
H
2 – 1
O
14:30 

Austria Lustenau – BW Linz

  

Erste Liga 
Home
2 – 1
O 55%
14:30 

Botev Plovdiv – Cherno More Varna

  

A PFG 
H
1 – 0
U 54%
14:30 

Istra 1961 – Dinamo Zagreb

  

1. NHL 
Away
0 – 2
U 49%
14:30 

Sibenik – BSK Bijelo Brdo

  

2. Division 
Home
1 – 0
Under
14:30 

NK Solin – Sesvete

  

2. Division 
Home
1 – 0
Under
14:30 

Osijek B – Kustosija

  

2. Division 
Home
2 – 0
Under
14:30 

Piacenza – Cuneo

  

Lega Pro 
Home
2 – 0
U 64%
14:30 

Pro Patria – Virtus Entella

  

Lega Pro 
D
1 – 1
U 64%
14:30 

Pro Vercelli – Lucchese

  

Lega Pro 
Home
1 – 0
U 67%
14:30 

Union Adarve – Rapido Bouzas

  

Segunda B 
H
2 – 1
O
14:30 

Amorebieta – Izarra

  

Segunda B 
D
1 – 1
U 65%
14:30 

CD Llosetense – CD Santanyi

  

Tercera Division 
D
1 – 1
U 61%
14:30 

CD Acero – Novelda CF

  

Tercera Division 
D
1 – 1
U 65%
15:00 

Marseille – Nimes

  

Ligue 1 
Home
2 – 0
U 43%
15:00 

Rapid Wien – Mattersburg

  

Bundesliga 
D
1 – 1
U 46%
15:00 

Wacker Innsbruck – FC Admira

  

Bundesliga 
H
2 – 1
O
15:00 

Hartberg – Rheindorf Altach

  

Bundesliga 
D
2 – 2
O 56%
15:00 

Alki Oroklini – Pafos FC

  

1. Division 
D
2 – 2
O 52%
15:00 

Paksi SE – Puskas Academy FC

  

NB1 
H
2 – 1
O
15:00 

Mezokovesd-Zsory – Ferencvaros

  

NB1 
Away
0 – 2
U 50%
15:00 

Varda SE – Diosgyor

  

NB1 
H
2 – 1
O
15:00 

Budapest Honved – Debrecen

  

NB1 
H
2 – 1
O
15:00 

Hapoel Haifa – Hapoel Raanana

  

Toto League 
D
1 – 1
U 61%
15:00 

Hapoel Tel Aviv – Hapoel Ironi Kiryat Shmona

  

Toto League 
H
2 – 0
U 57%
15:00 

Chojniczanka Chojnice – Garbarnia Krakow

 

1. Liga 
Home
2 – 0
U 54%
15:00 

Odra Opole – Stomil Olsztyn

  

1. Liga 
H
2 – 0
U 58%
15:00 

Gornik Leczna – Stargard Szczecinski

  

2. Liga 
Home
2 – 0
U 48%
15:00 

Academico Viseu – Vitoria Guimaraes B

  

Segunda Liga 
Home
2 – 0
U 56%
15:00 

Podbrezova – Spartak Trnava

  

Super Liga 
D
1 – 1
U 61%
15:00 

Senica – Nitra

  

Super Liga 
H
2 – 1
O 53%
15:00 

Trencin – Zlate Moravce

  

Super Liga 
Home
2 – 0
U 48%
15:00 

Leioa – Arenas de Getxo

  

Segunda B 
Home
2 – 0
U 65%
15:00 

Conquense UB – Valencia II

  

Segunda B 
H
2 – 1
O
15:00 

Villarreal II – CD Ebro

  

Segunda B 
Home
2 – 0
U 60%
15:00 

San Roque de Lepe – CD Gerena

  

Tercera Division 
A
0 – 1
U 61%
15:00 

UD Las Zocas – Santa Ursula

  

Tercera Division 
D
2 – 2
O
15:00 

UD Santa Marta de Tormes – CF Briviesca Norpetrol

  

Tercera Division 
D
1 – 1
U 67%
15:00 

Lausanne Sport – Wil

  

Super League 
Home
2 – 0
U 51%
15:20 

Al Shahaniya – Al Gharafa

  

Qatar League 
A
1 – 2
O 59%
15:20 

Al-Sadd – Umm Salal

  

Qatar League 
Home
4 – 0
O 85%
15:20 

Al-Arabi SC – Al-Duhail SC

  

Qatar League 
Away
0 – 1
U 44%
15:25 

Al Thaid – Masfut

  

Division 1 
Home
1 – 0
U 50%
15:30 

Botosani – Hermannstadt

  

Liga 1 
H
2 – 0
U 61%
15:30 

FC Schaffhausen – Rapperswil Jona

  

Super League 
D
1 – 1
U 47%
15:45 

Arendal – Stjordals Blink

  

2. Division 
Home
2 – 0
U
15:45 

GKS Tychy 71 – LKS Lodz

  

1. Liga 
H
2 – 1
O
16:00 

Roma – Udinese

  

Serie A 
Home
3 – 0
O 58%
16:00 

Beerschot-Wilrijk – Eupen

  

Pro League 
D
1 – 1
U 47%
16:00 

Zulte-Waregem – Royal Excel Mouscron

  

Pro League 
Home
2 – 0
U
16:00 

APOEL FC – Nea Salamis

  

1. Division 
Home
2 – 0
U 45%
16:00 

Viktoria Plzen – Baník Ostrava

  

Czech Liga 
Home
2 – 0
U 52%
16:00 

Ashdod FC – Bnei Sakhnin

  

Toto League 
D
1 – 1
U 57%
16:00 

Venezia – Foggia

  

Serie B 
H
2 – 1
O
16:00 

Birkirkara FC – Mosta

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 50%
16:00 

Chrobry Glogow – BB Termalica Nieciecza

  

1. Liga 
H
2 – 1
O
16:00 

Zaglebie Lubin – Wisla Krakow

  

Ekstraklasa 
H
3 – 2
O 51%
16:00 

Arka Gdynia – Miedz Legnica

  

Ekstraklasa 
D
1 – 1
U 54%
16:00 

Piast Gliwice – Korona Kielce

  

Ekstraklasa 
H
2 – 0
U 54%
16:00 

Cracovia Krakow – Lechia Gdansk

  

Ekstraklasa 
D
1 – 1
U 59%
16:00 

Lech Poznan – Jagiellonia Bialystok

  

Ekstraklasa 
A
1 – 2
O
16:00 

Slask Wroclaw – Gornik Zabrze

  

Ekstraklasa 
H
2 – 0
U 52%
16:00 

Crvena Zvezda – Radnicki Nis

  

Super Liga 
Home
1 – 0
Under
16:00 

Mladost Lucani – Napredak

  

Super Liga 
Home
2 – 0
Under
16:00 

Radnik Surdulica – Backa Palanka

  

Super Liga 
Home
2 – 0
U 50%
16:00 

Gernika Club – Mirandes

  

Segunda B 
D
1 – 1
U 67%
16:00 

Athletic Bilbao II – Barakaldo

  

Segunda B 
H
1 – 0
U 61%
16:00 

Marbella – Linense

  

Segunda B 
H
1 – 0
U 68%
16:00 

San Fernando – Granada II

  

Segunda B 
Home
2 – 0
Under
16:00 

Almeria – Gimnastic de Tarragona

  

Segunda Division 
Home
2 – 0
U 61%
16:00 

Osasuna – Deportivo La Coruna

  

Segunda Division 
H
2 – 0
U 61%
16:00 

CD Praviano – CD Mosconia

  

Tercera Division 
Home
2 – 1
O
16:00 

CD Cayon – Siete Villas

  

Tercera Division 
D
1 – 1
U 55%
16:00 

SD Balmaseda FC – CD San Ignacio

  

Tercera Division 
A
2 – 3
O
16:00 

Roda CF – Orihuela CF

  

Tercera Division 
Away
0 – 1
U 63%
16:00 

UD Alzira – Torre Levante

  

Tercera Division 
Home
2 – 1
O
16:00 

Ciudad de Torredonjimeno – Martos CD

  

Tercera Division 
Home
2 – 1
O 57%
16:00 

Besiktas – Istanbul Basaksehir

  

Super Lig 
H
2 – 1
O 52%
16:15 

Airdrieonians – Stenhousemuir

  

League 1 
A
1 – 2
O 52%
16:30 

Manchester United – West Ham United

  

Premier League 
Home
3 – 0
O 64%
16:30 

Atletico Madrid – Celta de Vigo

  

Primera Division 
Home
2 – 0
U 51%
16:30 

Borussia Dortmund – Mainz 05

  

Bundesliga 
Home
3 – 0
O 68%
16:30 

Ajax – Excelsior Rotterdam

  

Eredivisie 
Home
3 – 0
O 83%
16:30 

AZ Alkmaar – ADO Den Haag

  

Eredivisie 
Home
3 – 0
O 71%
16:30 

FC Akhmat Grozny – Lokomotiv Moscow

  

Premier League 
D
1 – 1
Under
16:30 

Lorca FC – CF Lorca Deportiva

  

Tercera Division 
Home
3 – 2
O
16:30 

LEntregu Club de Futbol – Club Siero

  

Tercera Division 
A
0 – 1
U 56%
16:30 

Antequera CF – Loja CD

  

Tercera Division 
Home
2 – 0
U 43%
16:30 

FK Lviv – FC Oleksandria

  

Premier League 
A
0 – 1
U 63%
16:45 

Barcelona B – Levante II

  

Segunda B 
Home
2 – 0
U 65%
17:00 

Montreal Impact – Columbus Crew

  

MLS 
H
2 – 0
U 49%
17:00 

Portimonense – FC Porto

  

Portuguese Liga 
Away
0 – 2
U 46%
17:00 

PFC CSKA Sofia – Beroe

  

A PFG 
Home
2 – 0
U 52%
17:00 

Rijeka – Inter Zapresic

  

1. NHL 
Home
3 – 0
O 58%
17:00 

Vojvodina Novi Sad – Proleter

  

Super Liga 
A
0 – 1
U 68%
17:00 

Partizan Beograd – FK Cukaricki

  

Super Liga 
Home
2 – 0
U 56%
17:00 

Vozdovac – FK Zemun

  

Super Liga 
Home
3 – 0
O
17:00 

Macva – Dinamo Vranje

  

Super Liga 
Home
1 – 0
U 67%
17:00 

Real Union – Langreo

  

Segunda B 
A
1 – 2
O
17:00 

Ejea – Hercules

  

Segunda B 
D
1 – 1
U 70%
17:00 

Real Murcia – UCAM Murcia

  

Segunda B 
A
1 – 2
O
17:00 

CD Cieza – Huercal Overa

  

Tercera Division 
A
1 – 2
O
17:00 

Alcobendas Sport – RCD Carabanchel

  

Tercera Division 
Home
2 – 0
U 61%
17:00 

Luzern – Neuchatel Xamax

  

Super League 
D
1 – 1
U
17:00 

Basel – Grasshoppers

  

Super League 
Home
2 – 0
U
17:10 

Sandecja Nowy Sacz – Podbeskidzie

  

1. Liga 
D
1 – 1
U 62%
17:30 

MOL Vidi FC – Ujpest

  

NB1 
Home
2 – 0
U 56%
17:30 

Beitar Jerusalem – Maccabi Petah Tikva

  

Toto League 
Home
1 – 0
U 58%
17:30 

Al-Ahli – Al Khor SC

  

Qatar League 
H
2 – 1
O 59%
17:30 

Al-Sailiya – Al Kharitiyath

  

Qatar League 
Home
2 – 1
O 67%
17:30 

Al Rayyan – Qatar SC

  

Qatar League 
Home
2 – 1
O 63%
18:00 

Caen – Angers

  

Ligue 1 
A
1 – 2
O
18:00 

Monaco – Reims

  

Ligue 1 
Home
1 – 0
U 59%
18:00 

Strasbourg – Guingamp

  

Ligue 1 
H
2 – 0
U 63%
18:00 

Viking – Brann

  

Tippeligaen 
D
2 – 2
O
18:00 

Sint-Truiden – KV Oostende

  

Pro League 
Home
2 – 0
U 40%
18:00 

Kortrijk – St. Gilloise

  

Pro League 
Home
2 – 0
U
18:00 

Ponferradina – Navalcarnero

  

Segunda B 
Home
2 – 0
U 56%
18:15 

Orlando Pirates – Free State Stars

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 61%
18:15 

SuperSport United – Polokwane City

  

Premier League 
D
1 – 1
U 64%
18:15 

Xerez Deportivo FC – Xerez CD

  

Tercera Division 
Home
2 – 0
U 57%
18:30 

AC Milan – Lazio

  

Serie A 
D
2 – 2
O
18:30 

Pontedera – Pistoiese

  

Lega Pro 
D
1 – 1
U 64%
18:30 

Novara – Alessandria

  

Lega Pro 
D
1 – 1
U 65%
18:30 

Longford Town – Bray Wanderers

  

Premier League 
H
3 – 0
O
18:30 

FC Viitorul – CS U Craiova

  

Liga 1 
D
1 – 1
U 54%
18:30 

Rayo Majadahonda – Tenerife

  

Segunda Division 
H
1 – 0
U 57%
18:30 

Barry Town – The New Saints

  

Premier League 
Away
0 – 3
O 67%
18:45 

Sevilla – Real Betis

  

Primera Division 
Home
2 – 0
U 40%
18:45 

Fortuna Sittard – VVV Venlo

  

Eredivisie 
H
2 – 1
O 65%
18:45 

Feyenoord – Heracles Almelo

  

Eredivisie 
Home
3 – 0
O 78%
18:45 

Salamanca – Unionistas de Salamanca

  

Segunda B 
A
1 – 2
O
19:00 

Houston Dynamo – San Jose Earthquakes

  

MLS 
Home
2 – 0
U
19:30 

Desportivo Aves – Sporting CP

  

Portuguese Liga 
Away
0 – 2
U 51%
19:30 

Fortaleza – Tigres FC

  

Primera B 
H
2 – 1
O 56%
20:00 

Seattle Sounders – Toronto FC

  

MLS 
Home
2 – 0
U 44%
21:00 

Minnesota United – New York City FC

  

MLS 
Home
2 – 1
O 61%
22:00 

Colon – Tigre

  

Copa de la Superliga 
D
1 – 1
U 53%
23:00 

Nuevo Chimalhuacán – Atlético Saltillo

  

Liga Premier 
A
1 – 2
O 67%
23:30 

New England Revolution – Atlanta United

  

MLS 
H
2 – 1
O 56%
00:10 

Gimnasia La Plata – Newells Old Boys

  

Copa de la Superliga 
H
2 – 1
O
00:30 

Chicago Fire – Vancouver Whitecaps

  

MLS 
Home
2 – 0
U 40%

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký
Miễn phí soi kèo bóng đá mỗi ngày - Click Xem
Tặng Thưởng 20% Khi Nạp Tiền - Đăng Ký Nhận Ngay