Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 13/09/2020

game bai doi thuong Macau
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 13/09/2020

GMT+4Home vs AwayLeagueScore PredictionPredictionO/U 2.5 Prediction
01:00 

Atlas – Mazatlan FC

  

1 – 2
A
Over
02:00 

DC United – New York Red Bulls

  

3 – 2
H
Over
02:00 

New York City – FC Cincinnati

  

2 – 0
Home
Under
02:30 

Orlando City – Inter Miami

  

2 – 0
Home
Under
02:30 

Philadelphia Union – New England Revolution

  

2 – 2
D
Over
03:00 

U.A.N.L.- Tigres – Santos Laguna

  

2 – 1
Home
Over
03:30 

FC Dallas – Houston Dynamo

  

2 – 1
H
Over
03:30 

Nashville SC – Atlanta Utd

  

0 – 1
A
Under
04:30 

Real Salt Lake – Colorado Rapids

  

2 – 1
Home
Over
05:00 

Club America – Toluca

  

2 – 0
Home
Under
07:00 

Brisbane U21 – Sunshine Coast Wanderers

  

2 – 0
Home
Under
07:05 

Sapporo – Urawa

  

1 – 1
D
Under
08:00 

Sydney Olympic – APIA Tigers

  

1 – 1
D
Under
08:00 

Sydney Utd – WS Wanderers U21

  

2 – 0
Home
Under
08:30 

Moreton Bay Utd – Queensland Lions

  

0 – 2
Away
Under
08:45 

Tuggeranong Utd – Canberra Olympic

  

1 – 2
Away
Over
09:00 

Rockdale City Suns – Wollongong Wolves

  

3 – 2
H
Over
10:00 

Jeju Utd – Daejeon

  

1 – 2
A
Over
11:15 

Mlada Boleslav B – Velvary

  

2 – 2
D
Over
11:30 

Amstetten – Vorwarts Steyr

  

1 – 1
D
Under
11:30 

Zilina B – Skalica

  

3 – 1
H
Over
11:30 

Seoul – Suwon Bluewings

  

1 – 1
D
Under
12:00 

Yokohama – Nagoya

  

2 – 1
H
Over
12:00 

Vegalta Sendai – Oita

  

1 – 2
A
Over
12:00 

Avispa Fukuoka – Machida

  

1 – 1
D
Under
12:00 

V-Varen Nagasaki – Iwata

  

2 – 1
H
Over
12:00 

Verdy – Kusatsu

  

1 – 1
D
Under
12:00 

Tochigi – Yamaga

  

1 – 0
H
Under
12:00 

Okayama – Kofu

  

1 – 1
D
Under
12:30 

Kawasaki Frontale – Hiroshima

  

2 – 0
Home
Under
12:30 

Kyoto – Ryukyu

  

2 – 0
Home
Under
12:30 

Ansan Greeners – Anyang

  

1 – 2
A
Over
12:45 

Sagan Tosu – Kashiwa

  

1 – 2
A
Over
13:00 

Legion – Narva

  

1 – 1
D
Under
13:00 

Yokohama M. – C-Osaka

  

2 – 3
A
Over
13:00 

G-Osaka – Shonan

  

2 – 0
Home
Under
13:00 

Giravanz Kitakyushu – Albirex Niigata

  

0 – 1
A
Under
13:00 

Mito – Renofa Yamaguchi

  

2 – 1
Home
Over
13:00 

Omiya Ardija – Montedio Yamagata

  

1 – 2
A
Over
13:00 

Gangwon – Pohang

  

3 – 2
H
Over
13:00 

Busan – Incheon

  

2 – 1
H
Over
13:00 

R. Oviedo – Cartagena

  

1 – 0
H
Under
13:15 

FC Emmen – Venlo

  

3 – 0
Home
Over
13:30 

Liefering – SK Rapid Vienna (Am)

  

3 – 0
Home
Over
13:40 

Leczna – Arka Gdynia

  

2 – 3
A
Over
14:00 

Energetik-BGU – Slutsk

  

3 – 0
Home
Over
14:00 

Holstebro – Brabrand

  

2 – 2
D
Over
14:00 

AB Copenhagen – Naestved

  

2 – 1
H
Over
14:00 

Ipswich – Wigan

  

1 – 1
D
Under
14:00 

Lille – Metz

  

2 – 0
Home
Under
14:00 

Polkowice – Hutnik Krakow

  

1 – 2
A
Over
14:00 

Minaj – Oleksandriya

  

0 – 2
Away
Under
14:30 

Anderlecht – Cercle Brugge KSV

  

2 – 0
Home
Under
14:30 

Gloria Buzau – U. Cluj

  

2 – 1
H
Over
15:00 

Fredericia – Kolding IF

  

2 – 1
Home
Over
15:00 

Horsens – Randers FC

  

2 – 2
D
Over
15:00 

Lyngby – Aalborg

  

2 – 1
H
Over
15:00 

Everton W – Tottenham W

  

3 – 2
H
Over
15:00 

Kuressaare – Levadia

  

1 – 2
Away
Over
15:30 

St. Polten – Sturm Graz

  

1 – 1
D
Under
15:30 

Ried – Tirol

  

3 – 1
H
Over
15:30 

Sparta Rotterdam – Ajax

  

0 – 2
Away
Under
15:30 

Heracles – Den Haag

  

3 – 0
Home
Over
15:30 

Hammarby – Helsingborg

  

2 – 0
Home
Under
15:30 

Falkenbergs – Goteborg

  

1 – 2
A
Over
15:30 

Norrby – Vasteras SK

  

2 – 1
H
Over
16:00 

Belshina – Isloch

  

1 – 2
Away
Over
16:00 

B.93 – Jammerbugt

  

3 – 2
H
Over
16:00 

West Brom – Leicester

  

1 – 2
Away
Over
16:00 

Angers – Reims

  

1 – 1
D
Under
16:00 

Dijon – Brest

  

2 – 1
H
Over
16:00 

Lorient – Lens

  

2 – 1
H
Over
16:00 

Nimes – Rennes

  

1 – 1
D
Under
16:00 

Ujpest – Kisvarda

  

2 – 0
Home
Under
16:00 

Valmiera – Metta/LU

  

2 – 0
Home
Under
16:00 

Pogon Szczecin – Wisla

  

2 – 1
H
Over
16:30 

Steinbach Haiger – Sandhausen

  

1 – 1
D
Under
16:30 

Norderstedt – Bayer Leverkusen

  

0 – 2
Away
Under
16:30 

Chemnitzer – Hoffenheim

  

1 – 1
D
Under
16:30 

Elversberg – St. Pauli

  

0 – 1
Away
Under
16:30 

Rielasingen-Arlen – Holstein Kiel

  

1 – 1
D
Under
16:30 

Hansa Rostock – Stuttgart

  

1 – 1
D
Under
16:30 

Kaiserslautern – Regensburg

  

1 – 1
D
Under
16:30 

Wiedenbruck – Paderborn

  

1 – 0
H
Under
16:30 

Schweinfurt – Schalke

  

1 – 1
D
Under
16:30 

Dynamo Moscow – Rubin Kazan

  

2 – 1
H
Over
17:00 

St. Truiden – Antwerp

  

0 – 1
Away
Under
17:00 

Club Brugge KV U23 – St. Gilloise

  

0 – 3
Away
Over
17:00 

Brondby – Nordsjaelland

  

2 – 2
D
Over
17:00 

KR Reykjavik – Stjarnan

  

2 – 1
Home
Over
17:00 

Tabor Sezana – Aluminij

  

2 – 1
H
Over
17:00 

Valladolid – Real Sociedad

  

2 – 1
H
Over
17:00 

Mallorca – Rayo Vallecano

  

2 – 1
H
Over
17:00 

Kayserispor – Kasimpasa

  

2 – 1
H
Over
17:00 

Ankaragucu – Erzurum BB

  

1 – 1
D
Under
17:00 

FK Zorya Luhansk – Mariupol

  

2 – 0
Home
Under
17:30 

Croatia Zmijavci – Hajduk Split 2

  

1 – 1
D
Under
17:30 

Karvina – Sparta Prague

  

0 – 1
Away
Under
17:30 

Zlin – Brno

  

1 – 3
A
Over
17:45 

Waalwijk – Vitesse

  

0 – 2
Away
Under
17:45 

Groningen – PSV

  

1 – 1
D
Under
18:00 

Wolfsberger AC – Salzburg

  

0 – 3
Away
Over
18:00 

Zhodino – Slavia Mozyr

  

2 – 0
Home
Under
18:00 

Istra 1961 – Varazdin

  

2 – 1
H
Over
18:00 

Monaco – Nantes

  

1 – 0
Home
Under
18:00 

RFS – Tukums 2000

  

3 – 0
Home
Over
18:15 

Debrecen – Ajka

  

3 – 1
Home
Over
18:30 

Nea Salamis – Paralimni

  

2 – 0
Home
Under
18:30 

Tottenham – Everton

  

2 – 0
Home
Under
18:30 

Ilves – HJK

  

0 – 2
Away
Under
18:30 

Atromitos – Volos

  

2 – 0
Home
Under
18:30 

MTK Budapest – Zalaegerszegi

  

1 – 1
D
Under
18:30 

Gornik Z. – Lechia Gdansk

  

2 – 2
D
Over
18:30 

Malmo FF – AIK

  

2 – 0
Home
Under
18:30 

Mjallby – Varbergs

  

2 – 1
H
Over
18:45 

CSKA 1948 Sofia – Montana

  

2 – 0
Home
Under
19:00 

Odense – FC Copenhagen

  

2 – 1
H
Over
19:00 

KA Akureyri – Fylkir

  

2 – 1
H
Over
19:00 

Finn Harps – Derry City

  

0 – 2
Away
Under
19:00 

Mjondalen – Sandefjord

  

3 – 2
H
Over
19:00 

Aalesund – Sarpsborg 08

  

2 – 1
H
Over
19:00 

Stromsgodset – Rosenborg

  

2 – 2
D
Over
19:00 

Bodo/Glimt – Odd

  

2 – 0
Home
Under
19:00 

Astra – Sepsi Sf. Gheorghe

  

3 – 2
H
Over
19:00 

CSKA Moscow – Spartak Moscow

  

2 – 1
H
Over
19:00 

R. Volgograd – Krasnodar

  

0 – 1
Away
Under
19:00 

ND Gorica – Koper

  

2 – 3
A
Over
19:15 

Waregem – Charleroi

  

1 – 1
D
Under
19:15 

Fuenlabrada – Lugo

  

1 – 1
D
Under
19:30 

Karmiotissa – AEK Larnaca

  

0 – 3
Away
Over
19:30 

Magdeburg – Darmstadt

  

1 – 2
A
Over
19:30 

Wehen – Heidenheim

  

2 – 1
H
Over
19:30 

Mannheim – Freiburg

  

0 – 2
Away
Under
19:30 

Hafnarfjordur – Breidablik

  

2 – 1
H
Over
19:30 

Villarreal – Huesca

  

1 – 1
D
Under
19:30 

Vorskla Poltava – Inhulets

  

1 – 1
D
Under
20:00 

Plzen – Mlada Boleslav

  

2 – 0
Home
Under
20:00 

U.N.A.M.- Pumas – Atl. San Luis

  

2 – 1
Home
Over
20:00 

GKS Katowice – Lech Poznan 2

  

2 – 1
Home
Over
20:00 

Trabzonspor – Besiktas

  

2 – 1
H
Over
20:00 

Antalyaspor – Genclerbirligi

  

1 – 2
A
Over
20:05 

Lok. Zagreb – Gorica

  

1 – 1
D
Under
20:30 

Ol. Nicosia – Doxa

  

1 – 2
A
Over
20:30 

Asteras Tripolis – Panathinaikos

  

2 – 1
H
Over
21:00 

Seraing – Westerlo

  

2 – 1
H
Over
21:00 

Levski Sofia – Etar

  

2 – 0
Home
Under
21:00 

Telstar – Maastricht

  

2 – 0
Home
Under
21:15 

O. Ljubljana – Mura

  

1 – 2
A
Over
21:30 

Valerenga – Brann

  

1 – 2
A
Over
21:30 

CFR Cluj – FC Hermannstadt

  

2 – 0
Home
Under
21:45 

Kortrijk – Mouscron

  

1 – 1
D
Under
22:00 

Paris SG – Marseille

  

3 – 0
Home
Over
22:00 

Valencia – Levante

  

2 – 1
H
Over
22:00 

Tenerife – Malaga

  

1 – 0
Home
Under
22:15 

Kopavogur – Akranes

  

2 – 2
D
Over
23:00 

Valur – Vikingur Reykjavik

  

2 – 1
Home
Over
choi game giai tri choi game giai tri