Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 13/10/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

21:00  League 2 Elgin City vs Cowdenbeath Under 2.5 goals
02:00  2nd Division east FC Dynamo Barnaul vs Zenit Irkutsk Over 2.5 goals
01:00  Copa Argentina Central Cordoba de Santiago vs Gimnasia LP Under 2.5 goals
22:00  Africa Cup of Nations Nigeria vs Libya Under 2.5 goals
01:45  UEFA Nations League Netherlands vs Germany Under 2.5 goals
20:00  UEFA Nations League Slovakia vs Czech Republic Over 2.5 goals
23:00  UEFA Nations League Norway vs Slovenia Under 2.5 goals
23:00  UEFA Nations League Georgia vs Andorra Under 2.5 goals
23:00  UEFA Nations League Latvia vs Kazakhstan Under 2.5 goals
02:00  Qualification Turks and Caicos Islands vs Guyana Btts
02:00  Qualification Suriname vs British Virgin Islands Under 2.5 goals
21:00  League 1 AFC Wimbledon vs Portsmouth Over 2.5 goals
21:00  League 1 Fleetwood Town vs Shrewsbury Town Under 2.5 goals
21:00  League 1 Gillingham vs Southend United Over 2.5 goals
21:00  League 1 Rochdale vs Doncaster Rovers Over 2.5 goals
21:00  League 2 Cambridge United vs Milton Keynes Dons Over 2.5 goals
21:00  League 2 Cheltenham Town vs Yeovil Town Away Win
21:00  League 2 Colchester United vs Crawley Town Home Win
21:00  League 2 Port Vale vs Lincoln City Under 2.5 goals
21:00  National League Boreham Wood vs Maidenhead United Under 2.5 goals
21:00  National League Bromley vs Barrow Under 2.5 goals
21:00  National League Dagenham & Redbridge vs Wrexham Under 2.5 goals
21:00  National League Eastleigh vs Aldershot Town Under 2.5 goals
21:00  National League Harrogate vs Dover Home Win
21:00  National League Havant and Waterlooville vs Gateshead FC Over 2.5 goals
21:00  National League Leyton Orient vs Hartlepool United Over 2.5 goals
21:00  National League Salford City vs Braintree Town Home Win
21:00  National League Solihull Moors vs Ebbsfleet United Over 2.5 goals
23:15  National League FC Halifax Town vs Chesterfield Under 2.5 goals
21:00  National League N. Altrincham vs Alfreton Town Over 2.5 goals
21:00  National League N. Bradford PA vs Kidderminster Harriers Over 2.5 goals and Btts
21:00  National League N. Guiseley vs Brackley Town Over 2.5 goals
21:00  National League N. Southport vs York City Under 2.5 goals
21:00  National League N. Spennymoor Town FC vs Ashton United Over 2.5 goals
21:00  National League S. Billericay vs Gloucester City Home Win
21:00  National League S. Chippenham Town vs Dartford Over 2.5 goals
21:00  National League S. Eastbourne Borough vs Torquay United Over 2.5 goals
21:00  National League S. Hungerford Town vs Dulwich Hamlet Over 2.5 goals
21:00  National League S. Oxford City vs Concord Rangers Over 2.5 goals
21:00  National League S. St.Albans vs Bath City Under 2.5 goals
21:00  National League S. Welling United vs Slough Town Over 2.5 goals
21:00  National League S. Woking vs Chelmsford Over 2.5 goals
02:00  Italy Rimini Calcio vs Teramo Calcio Under 2.5 goals
02:00  Italy US Casertana 1908 vs Catania Calcio Over 2.5 goals
02:00  Italy Rende Calcio 1968 vs Potenza SC Under 2.5 goals
02:00  Italy Ss Matera Calcio Srl vs Virtus Francavilla Under 2.5 goals
02:00  Italy Reggina vs Siracusa Calcio Under 2.5 goals
02:00  Italy Vibonese Calcio vs SS Cavese Under 2.5 goals
21:00  LaLiga Osasuna vs Cordoba Home Win
23:00  LaLiga Sporting Gijon vs Reus Under 2.5 goals
01:30  LaLiga Almeria vs Las Palmas Under 2.5 goals
02:00  Spain Unionistas de Salamanca vs Real Valladolid B Under 2.5 goals
02:00  Spain SD Leioa vs CD Vitoria Under 2.5 goals
02:00  Spain Racing Santander vs UP Langreo Over 2.5 goals
02:00  Regionalliga Bayern 1 FC Nuremberg II vs SV Wacker Burghausen Over 2.5 goals
02:00  Regionalliga Bayern SpVgg Bayreuth vs FC Augsburg II Under 2.5 goals
02:00  Regionalliga Bayern VfB Eichstatt vs SpVgg Greuther Furth II Over 2.5 goals
02:00  Regionalliga Nord SC Weiche Flensburg 08 vs Luneburger SK Hansa Over 2.5 goals
02:00  Regionalliga Nord SSV Jeddeloh vs Hamburger SV II Over 2.5 goals
02:00  Regionalliga Südwest FC-Astoria Walldorf vs 1. FC Saarbrucken Under 2.5 goals
02:00  Regionalliga Südwest Offenbacher FC Kickers 1901 vs TSG Balingen 1848 Over 2.5 goals
02:00  Regionalliga West 1 FC Cologne II vs RW Oberhausen Over 2.5 goals
02:00  Regionalliga West 1. Fc Kaan-Marienborn vs SC Wiedenbruck Under 2.5 goals
02:00  Regionalliga West RW Essen vs FC Viktoria Cologne Over 2.5 goals
02:00  Regionalliga West SV 19 Straelen vs Borussia Monchengladbach II Over 2.5 goals
02:00  Regionalliga West SV Lippstadt 08 vs Borussia Dortmund II Over 2.5 goals
02:00  Regionalliga West TV Herkenrath vs SG Wattenscheid 09 Btts
02:00  First Division B 1st Oud-Heverlee vs Lommel Over 2.5 goals
02:00  First Division B 1st Roeselare vs Westerlo Over 2.5 goals
02:00  Portugal CD das Aves vs Rio Ave FC
21:00  Championship Partick Thistle vs Dundee United Under 2.5 goals
21:00  Challenge Cup Bohemian FC vs Sutton United Over 2.5 goals
21:00  Challenge Cup East Fife vs Queen of South Over 2.5 goals
21:00  Challenge Cup Motherwell U21 vs Sligo Rovers Under 2.5 goals
21:00  Challenge Cup Ross County vs Montrose Home Win
01:30  Challenge Cup Connah’s Quay vs Coleraine Home Win
02:00  Africa Cup of Nations Senegal vs Sudan Under 2.5 goals
00:30  Africa Cup of Nations DR Congo vs Zimbabwe Over 2.5 goals
01:15  Africa Cup of Nations Tunisia vs Niger Under 2.5 goals
20:00  Africa Cup of Nations Uganda vs Lesotho Under 2.5 goals
02:00  Friendlies Uzbekistan vs North Korea Under 2.5 goals
18:30  Friendlies Myanmar vs Bolivia Over 2.5 goals
18:30  Friendlies China vs India Over 2.5 goals
21:00  Club Friendlies DJK Vilzing vs Nuernberg Under 2.5 goals
02:00  Euro U-19 Denmark U19 vs Estonia U19 Over 2.5 goals
02:00  Euro U-19 Italy U19 vs Finland U19 Home Win
02:00  Euro U-19 Austria U19 vs Slovenia U19 Over 2.5 goals
02:00  Euro U-19 Slovakia U19 vs Albania U19 Under 2.5 goals
02:00  Euro U-19 Ukraine U19 vs Norway U19 Btts
02:00  Euro U-19 Ireland U19 vs Faroe Islands U19 Home Win
02:00  Euro U-19 Spain U19 vs Belarus U19 Under 2.5 goals
02:00  Euro U-19 Switzerland U19 vs Andorra U19 Btts
02:00  Euro U-17 Bosnia and Herzegovina U17 vs Iceland U17 Over 2.5 goals
02:00  Euro U-17 Ukraine U17 vs Gibraltar U17 Over 2.5 goals and Btts
02:00  Euro U-17 Wales U17 vs Kazakhstan U17 Under 2.5 goals
02:00  Denmark FC Sydvest 05 vs Kolding IF Over 2.5 goals
02:00  Denmark Middelfart vs BK Marienlyst Over 2.5 goals
21:00  Premiership Crusaders vs Glentoran Btts
21:00  Premiership Institute vs Ballymena United Over 2.5 goals and Btts
21:00  Premiership Linfield vs Newry City AFC Home Win
02:00  Cup Pardubice vs FK Jablonec Away Win
02:00  1st Division FC Ska-Khabarovsk vs FC Rotor Over 2.5 goals
02:00  1st Division FC Tambov vs FC Spartak-2 Moscow Over 2.5 goals
02:00  1st Division FC Tom Tomsk vs PFC Sochi Over 2.5 goals
02:00  1st Division FC Mordovia Saransk vs FC Khimki Over 2.5 goals
02:00  1st Division Torpedo Armavir vs FC Baltika Kaliningrad Over 2.5 goals
02:00  2nd Division west FK Dolgoprudny vs Znamya Truda Over 2.5 goals
02:00  2nd Division center Rotor Volgograd Ii vs FC Salyut Belgorod Under 2.5 goals
02:00  1st Liga Chojnice vs Drutex-Bytovia Over 2.5 goals and Btts
02:00  1st Liga Chrobry Glogow vs FKS Stal Mielec Over 2.5 goals
02:00  2nd Liga Blekitni Stargard S. vs RKS Radomiak 1910 SA Radom Over 2.5 goals
02:00  2nd Liga Elana Torun vs Ruch Chorzow Over 2.5 goals
02:00  2nd Liga Ks Row 1964 Rybnik vs Olimpia Grudziadz Over 2.5 goals
02:00  2nd Liga Pogon Siedlce vs Siarka Tarnobrzeg Over 2.5 goals
02:00  2nd Liga ZKS Stal Stalowa Wola vs Rozwoj Katowice Over 2.5 goals
02:00  2nd Liga Gornik Leczna vs MKS Znicz Pruszkow Over 2.5 goals
02:00  2nd Liga Widzew Lodz vs SKRA Czestochowa Over 2.5 goals
02:00  Primera B Nacional Gimnasia Jujuy vs Instituto AC Cordoba Under 2.5 goals
05:00  Serie A Santos FC vs Corinthians Under 2.5 goals
02:30  Serie B Oeste FC vs Fortaleza Under 2.5 goals
02:30  Serie B Vila Nova vs Boa Esporte Clube Under 2.5 goals
01:00  Cup Palestino vs Universidad de Chile Over 2.5 goals
02:00  Primera A Jaguares d. Cordoba vs Atletico Huila Under 2.5 goals
02:00  Primera A Alianza Petrolera vs Boyaca Chico FC Over 2.5 goals and Btts
02:00  Serie A CSD Macara vs Delfin SC Over 2.5 goals
02:00  Primera División Atenas vs Rampla Juniors Under 2.5 goals
02:00  Primera División Club Atletico Penarol vs Fenix Under 2.5 goals
09:00  Major League Soccer Los Angeles FC vs Houston Dynamo Under 2.5 goals
01:00  Major League Soccer Minnesota United vs Colorado Rapids Over 2.5 goals
03:55  Major League Soccer DC United vs FC Dallas Over 2.5 goals
01:00  United Soccer League Ottawa Fury vs Charleston Battery Under 2.5 goals
06:00  United Soccer League Atlanta United II vs Richmond Kickers Over 2.5 goals and Btts
06:30  United Soccer League Charlotte Independence vs North Carolina FC Over 2.5 goals
06:00  United Soccer League Penn FC vs Toronto FC II Over 2.5 goals
06:30  United Soccer League Louisville City FC vs Indy Eleven Over 2.5 goals
02:00  Primera Division CD FAS vs CD Pasaquina Over 2.5 goals
02:00  Primera Division Jocoro Fc vs Isidro Metapan Over 2.5 goals
02:00  Primera Division Municipal Limeno vs CD Aguila Over 2.5 goals and Btts
02:00  Primera Division Sonsonate FC vs AD Chalatenango Over 2.5 goals
02:00  Liga Nacional CD Petapa vs Siquinala FC Under 2.5 goals
02:00  Liga Nacional Deportivo Iztapa vs Deportivo Malacateco Over 2.5 goals
02:00  Liga Nacional CD Marathon vs Real Espana Over 2.5 goals and Btts
13:00  J. League 2 Ehime FC vs Yokohama FC Under 2.5 goals
13:00  J. League 2 FC Gifu vs Fagiano Okayama FC Under 2.5 goals
13:30  J. League 2 Renofa Yamaguchi vs Avispa Fukuoka Over 2.5 goals
14:00  J. League 2 Omiya Ardija vs Tochigi SC Over 2.5 goals
14:00  J. League 2 Ventforet Kofu vs Albirex Niigata Under 2.5 goals
12:00  K-League 2 Seongnam FC vs Gwangju FC Over 2.5 goals
13:00  K-League 2 Suwon City vs Daejeon Citizen Over 2.5 goals
13:30  GO-JEK Liga 1 Perseru Serui vs Persela Lamongan Over 2.5 goals and Btts
18:30  GO-JEK Liga 1 Persebaya Surabaya vs Pusamania Borneo Over 2.5 goals
02:00  Primera División Santos de Guapiles vs Guadalupe FC Home Win
02:00  Premier League Smouha SC vs Haras El Hodood Under 2.5 goals
02:00  Friendly (Under 20) Sweden U20 vs Denmark U20 Under 2.5 goals
02:00  Friendly (Under 20) Chile U20 vs Brazil U20 Under 2.5 goals