Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 13/7/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
01:00 

Cesar Vallejo – Binacional

  

A
1 – 2
Over
01:00 

Houston Dynamo – Los Angeles FC

  

D
2 – 2
Over
03:00 

Los Angeles Galaxy – San Jose Earthquakes

  

Home
2 – 1
Over
09:00 

Yamaga – Iwata

  

D
1 – 1
Under
09:00 

Mito – V-Varen Nagasaki

  

A
1 – 2
Over
09:00 

Tochigi – Renofa Yamaguchi

  

A
1 – 2
Over
09:00 

Kofu – Ehime

  

Home
2 – 0
Under
10:00 

Honka – HIFK

  

Home
1 – 0
Under
10:00 

Vegalta Sendai – Kashima

  

H
2 – 1
Over
10:00 

Yokohama M. – Urawa

  

D
2 – 2
Over
10:00 

G-Osaka – Shimizu

  

H
3 – 2
Over
10:00 

C-Osaka – Nagoya

  

H
2 – 1
Over
10:00 

Oita – Sapporo

  

D
2 – 2
Over
10:00 

Montedio Yamagata – Kyoto

  

D
2 – 2
Over
10:00 

Omiya Ardija – Kagoshima Utd

  

Home
1 – 0
Under
10:00 

Albirex Niigata – Yokohama

  

A
2 – 3
Over
10:00 

Tokushima – Kashiwa

  

A
1 – 2
Over
10:00 

Ryukyu – Okayama

  

H
3 – 2
Over
10:00 

Jeju Utd – Pohang

  

D
2 – 2
Over
10:00 

Incheon – Seoul

  

Away
0 – 2
Under
10:30 

Sagan Tosu – Hiroshima

  

D
1 – 1
Under
11:35 

Beijing Renhe – Wuhan Zall

  

H
2 – 1
Over
11:35 

Tianjin Tianhai – Shenzhen

  

H
1 – 0
Under
11:35 

Jiangsu Suning – Shanghai SIPG

  

D
2 – 2
Over
12:00 

TiPS W – Myran W

  

Home
4 – 0
Over
13:00 

Zhetysu Taldykorgan – Ertis Pavlodar

  

D
0 – 0
Under
13:30 

Rosenborg – Viking

  

Home
2 – 0
Under
13:30 

Ural – Ufa

  

Home
1 – 0
Under
14:00 

SJK – VPS

  

D
1 – 1
Under
14:00 

KTP – AC Kajaani

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Ekenas – TPV

  

A
1 – 2
Over
14:00 

TPS – AC Oulu

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Haka – Jaro

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

MuSa – MyPa

  

Home
1 – 0
Under
14:00 

Nardo – Moss

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Egersunds – Brattvag

  

Home
3 – 0
Over
14:00 

Halden – Hodd

  

A
2 – 3
Over
14:00 

Sola – Fredrikstad

  

Away
1 – 2
Over
14:00 

Cowdenbeath – East Fife

  

Away
1 – 2
Over
14:00 

Ross County – Montrose

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Arbroath – Elgin City

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Peterhead – Cove Rangers

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Queen of South – Motherwell

  

Away
0 – 1
Under
14:00 

Partick Thistle – Airdrieonians

  

Home
3 – 1
Over
14:00 

Falkirk – Livingston

  

Away
0 – 1
Under
14:00 

East Kilbride – Albion Rovers

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Falkenbergs – Goteborg

  

D
1 – 1
Under
14:00 

AIK – Elfsborg

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Orgryte – Osters

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Frej – Mjallby

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Torpedo Minsk – FC Gomel

  

Away
0 – 1
Under
14:00 

Lahden Reipas – VJS

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Sudet – MiPK

  

Away
1 – 2
Over
14:00 

PEPO – Klubi 04

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

JaPS – NJS

  

Home
3 – 0
Over
14:00 

Mikkelin – Viikingit

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

EPS – Gnistan

  

Away
0 – 2
Under
14:00 

Ilves 2 – GrIFK

  

Home
4 – 2
Over
14:00 

Donn – Staal Jorpeland

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Flekkeroy – Pors Grenland

  

Home
3 – 0
Over
14:00 

Vardeneset – Mandalskameratene

  

A
2 – 4
Over
14:00 

Vindbjart – Storm BK

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Aktobe – Shakhtar Karagandy

  

A
0 – 1
Under
15:00 

Pribram – Teplice

  

A
1 – 2
Over
15:30 

KaPa – Espoo

  

Away
0 – 3
Over
15:45 

Neman – Slutsk

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Spartak Moscow – Sochi

  

Home
1 – 0
Under
16:00 

Tabor Sezana – Aluminij

  

H
2 – 1
Over
16:00 

AFC Eskilstuna – Kalmar

  

H
1 – 0
Under
16:00 

Brage – Brommapojkarna

  

H
1 – 0
Under
16:15 

Sporting Cristal – Sport Huancayo

  

Home
2 – 0
Under
17:45 

BATE – Zhodino

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Cobh Ramblers – Athlone

  

Home
1 – 0
Under
18:00 

Remo – Luverdense

  

A
0 – 1
Under
18:00 

EC Sao Jose – Ypiranga FC

  

D
1 – 1
Under
18:15 

Alianza Atl. – Grau

  

D
1 – 1
Under
18:30 

Longford – Drogheda

  

A
1 – 2
Over
18:30 

Piast Gliwice – Lechia Gdansk

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Sligo Rovers – Waterford

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Bodo/Glimt – Ranheim

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Ituano – Itabaiana

  

D
2 – 2
Over
20:00 

Juventude – Paysandu PA

  

Home
1 – 0
Under
20:30 

Cajamarca – U. San Martin

  

Home
2 – 0
Under
21:30 

Everton – OHiggins

  

H
2 – 1
Over
22:00 

Junior – Deportes Tolima

  

H
2 – 0
Under
22:15 

Jaguares de Cordoba – U. Magdalena

  

A
1 – 2
Over
22:45 

AD Cantolao – Alianza Huanuco

  

Home
2 – 0
Under
23:00 

North Carolina Courage W – Seattle Reign W

  

Home
3 – 1
Over
23:30 

Orlando City – Columbus Crew

  

Home
2 – 1
Over
23:30 

Montreal Impact – Toronto FC

  

H
2 – 1
Over