Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 13/9/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:00 

Pereira – Dep. Pasto

  

A
1 – 2
Over
01:00 

Valour – Forge

  

Away
0 – 2
Under
02:15 

Junior – Dep. Cali

  

A
1 – 2
Over
03:00 

Santos DG – Cartagines

  

D
2 – 2
Over
09:30 

Semen Padang – PSS Sleman

  

H
2 – 1
Over
09:30 

Bhayangkara Utd – Bali United

  

H
1 – 0
Under
09:30 

Madura FC – Mitra Kukar

  

H
2 – 1
Over
09:30 

Martapura – Persis Solo

  

D
1 – 1
Under
11:00 

Braga U23 – Rio Ave U23

  

Away
1 – 2
Over
11:30 

Shimizu – Nagoya

  

D
1 – 1
Under
11:30 

Urawa – C-Osaka

  

H
2 – 1
Over
12:30 

Kalteng Putra – Persebaya

  

D
1 – 1
Under
12:30 

Arema FC – Pusamania Borneo

  

Home
3 – 0
Over
12:35 

Shenzhen – Beijing Guoan

  

Away
0 – 2
Under
12:35 

Jiangsu Suning – Guangzhou Evergrande

  

Away
0 – 2
Under
12:35 

Shandong Luneng – Shanghai SIPG

  

D
1 – 1
Under
13:00 

FC Yerevan – Lori

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Express – Villa

  

H
2 – 1
Over
14:30 

Persiraja Aceh – PSGC Ciamis

  

Home
3 – 0
Over
14:30 

URA SC – Tooro United

  

Home
3 – 0
Over
15:00 

Dragovoljac – Bijelo Brdo

  

A
1 – 2
Over
15:30 

Tsarsko Selo – Lok. Plovdiv

  

Away
1 – 2
Over
15:30 

Sesvete – NK Dinamo Zagreb 2

  

H
2 – 1
Over
15:30 

Academica Clinceni – Astra

  

Away
1 – 2
Over
16:00 

Kleczew – Pogon Szczecin II

  

Home
3 – 2
Over
16:00 

Monterrey W – Veracruz W

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Junkeren – Finnsnes

  

Away
2 – 3
Over
16:15 

Pyunik Yerevan – Alashkert

  

Home
2 – 1
Over
16:30 

HIFK – KPV Kokkola

  

H
2 – 1
Over
16:30 

SJK – VPS

  

D
1 – 1
Under
16:30 

Kajaanin Haka – PK-37

  

H
2 – 1
Over
16:50 

Damac – Al-Ittihad FC

  

Away
0 – 3
Over
17:00 

D. Zagreb – Istra 1961

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Sigma Olomouc – Opava

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Usti nad Labem – Sokolov

  

Home
3 – 1
Over
17:00 

Jihlava – Chrudim

  

Home
3 – 0
Over
17:00 

Laval – Red Star

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Zaglebie – Plock

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Munich 1860 II – Pullach

  

D
2 – 2
Over
17:00 

Rudar – Bravo

  

A
1 – 2
Over
17:05 

Umm-Salal – Al Arabi

  

Away
1 – 2
Over
17:30 

Amstetten – Vorwarts Steyr

  

Home
2 – 1
Over
17:30 

Flora – Tallinna Kalev

  

Home
2 – 0
Under
17:30 

Greuther Furth – Wehen

  

D
2 – 2
Over
17:30 

Karlsruher – Sandhausen

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Arda – Botev Vratsa

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Skive – Fredericia

  

D
3 – 3
Over
18:00 

Hellerup – Slagelse B&I

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Sonderjyske – Horsens

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Lille – Angers

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Magdeburg – Duisburg

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Chojniczanka – GKS Belchatow

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Polonia Warszawa – Grodzisk M.

  

Home
1 – 0
Under
18:00 

Sirius – Falkenbergs

  

H
3 – 2
Over
18:00 

GAIS – Halmstad

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Deutschlandsberger – AC Wolfsberger (Am)

  

Home
3 – 1
Over
18:00 

Kalsdorf – Union Gurten

  

A
2 – 3
Over
18:00 

SC Weiz – Ried (Am)

  

Home
2 – 1
Over
18:00 

Allerheiligen – Sturm Graz (Am)

  

H
2 – 1
Over
18:00 

WSC Wels – Bad Gleichenberg

  

D
2 – 2
Over
18:00 

ATSV Wolfsberger – Vocklamarkt

  

A
2 – 3
Over
18:00 

Bruck Leitha – Admira (Am)

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Johann – SAK 1914

  

Away
1 – 4
Over
18:00 

Bischofshofen – Wals-Grunau

  

Away
0 – 2
Under
18:00 

Bergen Nord – Fana

  

Away
0 – 3
Over
18:00 

Karlskrona – Almeboda/Linneryd

  

D
2 – 2
Over
18:00 

Eslovs – Halmia

  

Away
2 – 3
Over
18:10 

A. Klagenfurt – A. Lustenau

  

A
2 – 4
Over
18:10 

Floridsdorfer AC – Lafnitz

  

D
1 – 1
Under
18:10 

Austria Vienna II – Ried

  

Away
0 – 2
Under
18:10 

Horn – Kapfenberg

  

A
1 – 2
Over
18:15 

Lidingo IFK – Taby

  

Away
0 – 2
Under
18:30 

Galatasaray – Kasimpasa

  

Home
3 – 0
Over
18:30 

Marchfeld – Leobendorf

  

Home
2 – 0
Under
18:30 

Ebreichsdorf – Traiskirchen

  

Home
3 – 1
Over
18:30 

Wiener Sportklub – Stripfing

  

H
2 – 1
Over
18:30 

Drassburg – SK Rapid Vienna (Am)

  

A
1 – 2
Over
18:30 

SV Worgl – Kitzbuhel

  

H
2 – 1
Over
18:30 

TSV 1880 Wasserburg – Pipinsried

  

A
2 – 4
Over
18:30 

Oberneuland – Hastedt

  

Home
2 – 0
Under
18:30 

Hamm United – TuS Osdorf

  

D
1 – 1
Under
18:30 

SC Victoria Hamburg – Barmbek-Uhlenhorst

  

D
3 – 3
Over
18:35 

Al-Nassr – Al-Shabab

  

Home
3 – 0
Over
18:45 

Olsztyn – Stal Mielec

  

Away
0 – 2
Under
18:45 

Odra Opole – Sandecja Nowy S.

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Sochaux – Valenciennes

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Le Havre – Paris FC

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Chambly – Auxerre

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Rodez – Le Mans

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Guingamp – Nancy

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

AC Ajaccio – Orleans

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Troyes – Caen

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Niort – Grenoble

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Bastia-Borgo – Cholet

  

A
1 – 2
Over
19:00 

Le Puy – Boulogne

  

A
1 – 2
Over
19:00 

Pau – Bourg Peronnas

  

Home
3 – 1
Over
19:00 

Avranches – Lyon Duchere

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Concarneau – Quevilly Rouen

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Creteil – Beziers

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Dunkerque – GFC Ajaccio

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Villefranche – Toulon

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Breda – Jong Utrecht

  

Home
3 – 0
Over
19:00 

Jong PSV – Jong AZ

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Den Bosch – Nijmegen

  

A
1 – 3
Over
19:00 

Graafschap – Jong Ajax

  

A
2 – 3
Over
19:00 

Cambuur – Helmond

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

FC Volendam – Dordrecht

  

Home
1 – 0
Under
19:00 

Maastricht – Telstar

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Eindhoven FC – Roda

  

Home
3 – 0
Over
19:00 

Excelsior – Almere City

  

D
1 – 1
Under
19:00 

CFR Cluj – FC Voluntari

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

RSC Anderlecht W – St. Liege W

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Suderelbe – Hamburger SV III

  

Away
1 – 2
Over
19:00 

Valle Egues – Txantrea

  

H
1 – 0
Under
19:05 

Arbroath – Partick Thistle

  

A
1 – 2
Over
19:30 

Charleroi – Genk

  

D
2 – 2
Over
19:30 

Lokeren – Westerlo

  

A
1 – 2
Over
19:30 

Dusseldorf – Wolfsburg

  

A
1 – 3
Over
19:30 

Jagiellonia – Legia

  

H
2 – 1
Over
19:30 

Genk W – Gent W

  

Home
2 – 1
Over
19:45 

Derby – Cardiff

  

D
1 – 1
Under
19:45 

Amiens – Lyon

  

Away
0 – 3
Over
19:45 

Cabinteely – Athlone

  

Home
2 – 0
Under
19:45 

Drogheda – Shelbourne

  

H
2 – 1
Over
19:45 

Galway – Cobh Ramblers

  

H
2 – 1
Over
19:45 

Bohemians – Waterford

  

Home
3 – 0
Over
19:45 

St. Patricks – UC Dublin

  

Home
3 – 0
Over
19:45 

Connahs Q. – Aberystwyth

  

D
1 – 1
Under
20:00 

Sligo Rovers – Finn Harps

  

D
1 – 1
Under
20:00 

Pordenone – Spezia

  

D
1 – 1
Under
20:00 

Mallorca – Ath Bilbao

  

D
1 – 1
Under
20:00 

Rayo Vallecano – Santander

  

Home
2 – 0
Under
20:30 

Setubal – Braga

  

Away
0 – 2
Under
21:00 

Ayacucho – Sport Boys

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Toronto FC II – Orlando City B

  

Home
2 – 0
Under
21:30 

Diaz – Sp. Luqueno

  

D
1 – 1
Under
22:00 

Queretaro W – Club Tijuana W

  

D
1 – 1
Under
23:45 

River Plate – Deportivo Santani

  

Home
2 – 0
Under