Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 14/02/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

01:00  Regionalliga Nord SSV Jeddeloh vs Hamburger SV II Over 2.5 goals
20:00  Prva Liga FK Sileks vs FK Skopje Under 2.5 goals
20:00  Prva Liga Pobeda vs Pelister Under 2.5 goals
20:00  Prva Liga Rabotnicki vs Renova Over 2.5 goals
22:00  Botola Pro Chabab Atlas Khenifra vs Difaa El Jadida Over 2.5 goals
00:00  Botola Pro FUS Rabat vs Wydad Casablanca Under 2.5 goals
00:00  Botola Pro Ittihad Tanger vs RSB Berkane Under 2.5 goals
22:00  Botola Pro Raja Casablanca vs OCK Khouribga Over 2.5 goals
20:30  Italy Sudtirol vs Pordenone Calcio Under 2.5 goals
18:30  Spain AD Union Adarve vs Valladolid B Under 2.5 goals
00:00  Spain Osasuna B vs Barakaldo Under 2.5 goals
01:00  Spain Ontinyent vs SD Formentera Under 2.5 goals
22:00  Professional Football Enyimba vs Plateau United Under 2.5 goals
02:45  Round of 16 FC Porto vs Liverpool Under 2.5 goals
02:45  Round of 16 Real Madrid vs Paris Saint Germain Over 2.5 goals and Btts
20:00  Club Friendlies Dinamo Moscow vs Zeta Away Win
20:00  Club Friendlies Molde vs Kristiansund BK Over 2.5 goals
20:30  Club Friendlies Ural vs Spartak Moscow II Over 2.5 goals and Btts
22:00  Cup Aris Limassol vs AEK Larnaca Over 2.5 goals
22:00  Cup Omonia Nicosia vs Doxa Katokopia Over 2.5 goals
23:00  Cup Othellos Athienou vs Apollon Limassol Away Win
00:00  Cup Olympiakos Nicosia vs Nea Salamis Over 2.5 goals
20:00  Prva Liga KF Shkendija vs FK Vardar Skopje Over 2.5 goals
20:00  Prva Liga Shkupi vs FC Academy Pandev Over 2.5 goals
07:30  Copa Libertadores Santiago Wanderers vs Santa Fe Under 2.5 goals
05:00  Copa Libertadores Banfield vs Nacional Away Win
07:30  Copa Sudamericana Zamora FC vs Colon Under 2.5 goals
04:00  Federal A : zone A Club Cipolletti vs Deportivo Madryn Under 2.5 goals
04:00  Federal A : zone A Club Rivadavia vs Independiente de Neuquen Over 2.5 goals
04:00  Federal A : zone B Gutierrez SC vs San Lorenzo de Alem Under 2.5 goals
04:00  Federal A : zone B Union Villa Krause vs Union Aconquija Under 2.5 goals
04:00  Federal A : zone C CD Libertad vs Atletico Parana Under 2.5 goals
04:00  Federal A : zone C Defensores de Pronunciamiento vs Sportivo Las Parejas Under 2.5 goals
04:00  Federal A : zone C Douglas Haig vs Gimnasia y Esgrima de Concepcion Over 2.5 goals and Btts
04:00  Federal A : zone D Juventud Antoniana vs Deportivo San Jorge Tucuman Under 2.5 goals
04:30  Paulista A1 Ferroviaria vs Santo Andre Over 2.5 goals
08:00  Primera A Tolima vs Alianza Petrolera Under 2.5 goals
04:00  Primera A Atletico Junior vs Envigado Under 2.5 goals
08:00  Liga MX Atlas vs Necaxa Over 2.5 goals
04:00  Primera División Guadalupe FC vs Municipal Perez Zeledon Under 2.5 goals
04:00  Primera División Limon vs Deportivo Saprissa Under 2.5 goals
04:00  Liga Nacional Antigua Guatemala vs CSD Municipal Over 2.5 goals
04:45  Liga Nacional Guastatoya vs CD Suchitepequez Home Win
16:00  Asia Guangzhou Evergrande vs Buriram United Over 2.5 goals
02:00  Asia Johor Darul Ta’zim FC vs Persija Jakarta Over 2.5 goals and Btts
22:00  Premier League El Zamalek vs Wadi Degla FC Under 2.5 goals
02:00  Cup Richards Bay vs Bloemfontein Young Tigers Under 2.5 goals
02:00  Cup Platinum Stars vs Baroka FC Under 2.5 goals