Máy tính chọn kèo Bóng Đá ngon ăn ngày 14/02/2020

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

GMT+6 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:00 

Minas ICESP W – Ferroviaria W

  

Away
0 – 2
Under
00:15 

Novo Hamburgo – Ponte Preta

  

A
0 – 2
Under
01:00 

Santa Cruz – ABC

  

D
2 – 2
Over
01:30 

Afogados da Ingazeira – Acreano

  

Home
2 – 0
Under
02:00 

Wilstermann – Santa Cruz

  

D
2 – 2
Over
02:30 

Sporting Cristal (Per) – Barcelona SC (Ecu)

  

A
1 – 3
Over
02:40 

U. Magdalena – Quindio

  

D
0 – 0
Under
10:00 

R. Volgograd – Kamaz

  

Home
2 – 1
Over
10:30 

Adelaide United – Central Coast Mariners

  

Home
2 – 0
Under
10:30 

South Melbourne – Heidelberg Utd

  

Away
1 – 2
Over
10:45 

Port Melbourne Sharks – Melbourne Knights

  

Home
3 – 1
Over
11:15 

Saif Sporting Club – Rahmatgonj MFS

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Arambagh – Mohammedan

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Hapoel Kafr Kanna – M. Ironi Kiryat

  

A
1 – 2
Over
12:00 

GKS Katowice (Pol) – Puszcza (Pol)

  

A
1 – 2
Over
12:15 

H. Bikat Hayarden – Hapoel Kfar Shalem

  

Away
0 – 1
Under
12:30 

Buca – Manisaspor

  

D
1 – 1
Under
12:30 

Cankaya FK – Aksaray Bld.

  

H
2 – 1
Over
12:45 

Khooshe Talaee – Mes Kerman

  

Home
2 – 1
Over
12:45 

H. Marmorek – Nordia Jerusalem

  

Home
2 – 0
Under
12:45 

Yenisey – Russia U20

  

A
1 – 3
Over
13:00 

Hapoel Herzliya – Shapira

  

D
1 – 1
Under
13:00 

H. Asi Gilboa – Hapoel Iksal Imad

  

Away
0 – 1
Under
13:15 

Maccabi Jaffa – Holon Yermiyahu

  

A
1 – 2
Over
13:20 

MS Tira – H. Migdal HaEmek

  

Home
2 – 0
Under
13:30 

Mohun Bagan – Neroca FC

  

Home
2 – 0
Under
13:30 

Tractor – Saipa

  

Home
3 – 0
Over
13:30 

Ironi Tiberias – Ironi Baka

  

A
1 – 2
Over
13:30 

Hapoel Bnei Arara Ara – Maccabi Tamra

  

D
1 – 1
Under
13:30 

Hak. Ramat Gan – Maccabi Shaarayim FC

  

Home
2 – 0
Under
13:30 

Shimshon Kafr Qasim – M. Herzliya

  

Home
2 – 0
Under
13:30 

Kiryat Gat – Agudat Sport Ashdod

  

Away
0 – 2
Under
13:30 

Maccabi Yavne – Hapoel Azor

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Paykan – Foolad

  

A
2 – 3
Over
14:00 

Nassaji Mazandaran – Pars Janoobi Jam

  

Home
1 – 0
Under
14:00 

Skalica (Svk) – Prostejov (Cze)

  

A
1 – 2
Over
14:30 

Sanat Naft – Gol Gohar

  

Home
2 – 0
Under
14:30 

Al Adalh – Al-Taawon

  

D
1 – 1
Under
14:45 

Shahin Bushehr – Machine Sazi

  

A
1 – 2
Over
15:00 

M. Nazareth – Hapoel Umm al-Fahm

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Ashkelon – Hapoel Katamon

  

Away
0 – 2
Under
15:00 

Ramat Hasharon – Maccabi Petah Tikva

  

Away
1 – 2
Over
15:00 

Hapoel Afula – MS Kafr Qasim

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Hapoel Bnei Lod – H. Akko

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Hapoel Petah Tikva – Nof Hagalil

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Hap. Ramat Gan – Sakhnin

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Merkaz – Palestinian Forces

  

Home
1 – 0
Under
15:00 

Al Quds – Albirah

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Samut Prakan City – Chiangrai Utd

  

Away
1 – 2
Over
15:00 

Norrkoping (Swe) – Breidablik (Ice)

  

Home
2 – 1
Over
15:15 

Muscat – Bahla

  

H
2 – 1
Over
15:20 

Emirates Club – Al Arabi

  

Home
3 – 1
Over
15:20 

Dibba Al Fujairah – Masafi

  

Home
2 – 0
Under
15:20 

Al Urooba – Al Thaid

  

Home
2 – 1
Over
15:40 

Al Nasr – Al Orouba

  

Home
1 – 0
Under
15:45 

Al Naser – Al Shabab

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Ergotelis – Apollon Larissa

  

Home
1 – 0
Under
16:00 

Odisha – North East Utd

  

Home
3 – 0
Over
16:30 

Ittihad Kalba – Al Ain

  

Away
1 – 2
Over
17:00 

Tsarsko Selo – Vitosha Bistritsa

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Eleven Wonders – King Faisal

  

D
1 – 1
Under
17:25 

Al-Shabab – Al-Nassr

  

Away
0 – 2
Under
17:30 

Chindia Targoviste – FC Voluntari

  

D
1 – 1
Under
17:45 

Saham – Mirbat

  

Home
1 – 0
Under
17:45 

Fanja SC – Oman Club

  

D
2 – 2
Over
18:00 

HIFK – Inter Turku

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Altinordu – Osmanlispor

  

Home
1 – 0
Under
18:15 

Al Tadamon – Al Salmiya

  

Away
0 – 2
Under
18:15 

F. Voronezh – Ural

  

Away
0 – 2
Under
18:30 

KuPS – SJK

  

D
1 – 1
Under
18:30 

Wallidan – Brikama U.

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Lok. Zagreb – Istra 1961

  

Home
3 – 0
Over
19:00 

Achnas – Ol. Nicosia

  

D
2 – 2
Over
19:00 

Ceske Budejovice – Mlada Boleslav

  

D
2 – 2
Over
19:00 

MuSa – Gnistan

  

A
0 – 2
Under
19:00 

Villefranche – Red Star

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Garde Nationale – Tevragh-Zeina

  

Away
0 – 2
Under
19:00 

Gornik Z. – Arka Gdynia

  

Home
3 – 0
Over
19:00 

Basaksehir – Besiktas

  

H
2 – 1
Over
19:25 

Al Wehda – Al Ahli SC

  

H
2 – 1
Over
19:30 

SJK Akatemia – KPV Kokkola

  

Away
0 – 2
Under
19:30 

Heidenheim – Nurnberg

  

D
1 – 1
Under
19:30 

St. Pauli – SG Dynamo Dresden

  

Home
2 – 0
Under
19:30 

St. Pauli II – Lubeck

  

Away
1 – 2
Over
20:00 

Esbjerg – FC Copenhagen

  

Away
0 – 1
Under
20:00 

Myran W – TiPS W

  

Away
1 – 2
Over
20:00 

Preussen Munster – Wurzburger Kickers

  

Away
1 – 2
Over
20:00 

Bramfelder SV – Teutonia Ottensen

  

Away
0 – 3
Over
20:00 

Hertha Berlin II – Meuselwitz

  

Home
3 – 0
Over
20:00 

Dusseldorf II – Dortmund II

  

D
2 – 2
Over
20:00 

St. Andrews – Swieqi

  

A
2 – 3
Over
20:00 

CFR Cluj – Viitorul Constanta

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Stellenbosch – Supersport Utd

  

A
0 – 1
Under
20:15 

Al Ahly – El Masry

  

Home
3 – 0
Over
20:15 

Hoffenheim W – Wolfsburg W

  

Away
3 – 4
Over
20:30 

SC Victoria Hamburg – Rugenbergen

  

Home
2 – 0
Under
20:30 

TuS Osdorf – Hamburger SV III

  

H
3 – 2
Over
20:30 

Hamm United – Tornesch

  

Home
3 – 2
Over
20:30 

FC Gutersloh – Paderborn II

  

D
1 – 1
Under
20:30 

B. Monchengladbach II – Bonner

  

Home
2 – 1
Over
20:30 

Fortuna Koln – Lippstadt

  

Home
2 – 1
Over
20:30 

Heerenveen W – PEC Zwolle W

  

Home
2 – 1
Over
20:30 

Ajax W – Den Haag W

  

D
2 – 2
Over
21:00 

Orleans – AC Ajaccio

  

H
2 – 1
Over
21:00 

Paris FC – Le Havre

  

H
2 – 1
Over
21:00 

Valenciennes – Sochaux

  

D
1 – 1
Under
21:00 

Le Mans – Rodez

  

D
1 – 1
Under
21:00 

Grenoble – Niort

  

D
1 – 1
Under
21:00 

Caen – Troyes

  

A
1 – 2
Over
21:00 

Auxerre – Chambly

  

Home
1 – 0
Under
21:00 

Bastia-Borgo – Boulogne

  

A
1 – 2
Over
21:00 

Le Puy – GFC Ajaccio

  

D
1 – 1
Under
21:00 

Pau FC – Toulon

  

Home
3 – 0
Over
21:00 

Laval – Beziers

  

Home
2 – 1
Over
21:00 

Avranches – Cholet

  

H
2 – 1
Over
21:00 

Concarneau – Lyon Duchere

  

A
1 – 2
Over
21:00 

Creteil – Quevilly Rouen

  

D
1 – 1
Under
21:00 

Dunkerque – Bourg en Bresse

  

D
2 – 2
Over
21:00 

Suderelbe – Barmbek-Uhlenhorst

  

Away
2 – 4
Over
21:00 

Legon Cities – Great Olympics

  

D
1 – 1
Under
21:00 

Hafnarfjordur – Throttur

  

Home
3 – 0
Over
21:00 

Fjolnir – Stjarnan

  

D
2 – 2
Over
21:00 

FC Volendam – Telstar

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Eindhoven FC – Jong PSV

  

Home
3 – 2
Over
21:00 

Den Bosch – Jong Utrecht

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Oss – Dordrecht

  

Home
2 – 1
Over
21:00 

Excelsior – Jong AZ

  

Home
2 – 1
Over
21:00 

Graafschap – Roda

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Nijmegen – Helmond

  

Home
1 – 0
Under
21:00 

Almere City – Cambuur

  

H
2 – 1
Over
21:00 

Venlo – Heracles

  

D
2 – 2
Over
21:00 

Grasshoppers – Kriens

  

Home
2 – 1
Over
21:05 

Alloa – Dundee Utd

  

Away
0 – 2
Under
21:15 

Huarte – Beti Kozkor

  

D
1 – 1
Under
21:30 

Eupen – Gent

  

Away
0 – 2
Under
21:30 

Beerschot VA – Leuven

  

D
1 – 1
Under
21:30 

Dortmund – Eintracht Frankfurt

  

Home
3 – 0
Over
21:30 

Lechia Gdansk – Piast Gliwice

  

H
2 – 1
Over
21:30 

Swansea University – Goytre Utd

  

Home
3 – 1
Over
21:30 

Ammanford – Llanelli

  

A
1 – 2
Over
21:45 

Hull – Swansea

  

H
2 – 1
Over
21:45 

Monaco – Montpellier

  

Home
2 – 0
Under
21:45 

Cork City – Shelbourne

  

A
1 – 2
Over
21:45 

St. Patricks – Waterford

  

Home
2 – 0
Under
21:45 

Dundalk – Derry City

  

Home
2 – 0
Under
21:45 

Ballymena – Linfield

  

Away
0 – 2
Under
21:45 

Dungannon – Larne

  

Away
0 – 2
Under
21:45 

Glentoran – Carrick Rangers

  

Home
2 – 0
Under
21:45 

Warrenpoint – Institute

  

A
1 – 2
Over
21:45 

Partick Thistle – Raith

  

Home
2 – 1
Over
21:45 

Connahs Q. – Caernarfon

  

Home
2 – 0
Under
21:45 

Aberystwyth – Airbus

  

A
1 – 2
Over
22:00 

Wolves – Leicester

  

A
1 – 2
Over
22:00 

Finn Harps – Sligo Rovers

  

D
1 – 1
Under
22:00 

Pescara – Cittadella

  

H
2 – 1
Over
22:00 

Cienciano – Llacuabamba

  

Home
4 – 2
Over
22:00 

Valencia – Atl. Madrid

  

D
1 – 1
Under
22:00 

Dep. La Coruna – Girona

  

H
2 – 1
Over
22:00 

Bala – TNS

  

D
2 – 2
Over
22:30 

Setubal – Gil Vicente

  

H
2 – 1
Over
23:45 

Cruz Azul W – Santos Laguna W

  

D
2 – 2
Over