Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 14/09/2020

game bai doi thuong Macau
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 14/09/2020

GMT+4Home vs AwayLeagueScore PredictionPredictionO/U 2.5 Prediction
00:00 

Celaya – Atlante

  

2 – 0
Home
Under
00:00 

Guairena FC – San Lorenzo

  

1 – 2
A
Over
02:00 

Barcelona SC – U. Catolica

  

1 – 2
A
Over
02:30 

Cerro Porteno – Nacional Asuncion

  

2 – 0
Home
Under
03:00 

Queretaro – Club Leon

  

1 – 2
A
Over
03:30 

Sporting Kansas City – Minnesota United

  

1 – 0
Home
Under
04:30 

Vancouver Whitecaps – Montreal Impact

  

2 – 3
A
Over
05:06 

Club Tijuana – Cruz Azul

  

2 – 1
H
Over
06:00 

Los Angeles FC – Portland Timbers

  

2 – 1
Home
Over
06:00 

San Jose Earthquakes – Los Angeles Galaxy

  

2 – 2
D
Over
13:00 

Henan Jianye – Shenzhen

  

1 – 2
Away
Over
13:30 

Suwon City – Bucheon FC 1995

  

1 – 1
D
Under
15:00 

Dalian Pro – Shanghai Shenhua

  

2 – 1
Home
Over
18:00 

TPS – Mariehamn

  

1 – 1
D
Under
18:00 

ASU Poli Timisoara – F. Constanta

  

1 – 2
A
Over
18:30 

Lahti – KuPS

  

0 – 2
Away
Under
18:30 

HIFK – Inter Turku

  

2 – 1
H
Over
18:30 

Zenit – Arsenal Tula

  

1 – 0
Home
Under
19:00 

Achnas – Ermis

  

2 – 1
Home
Over
19:00 

MS Kafr Qasim – M. Nazareth

  

2 – 1
H
Over
19:00 

U. San Martin – Cusco

  

1 – 2
A
Over
19:00 

Rakow – Zaglebie

  

1 – 1
D
Under
19:30 

Slavia Sofia – Beroe

  

2 – 1
H
Over
19:30 

Wurzburger Kickers – Hannover

  

4 – 3
H
Over
19:30 

SG Dynamo Dresden – Hamburger SV

  

0 – 1
Away
Under
19:30 

RW Essen – Arminia Bielefeld

  

0 – 1
Away
Under
19:45 

Quevilly Rouen – Sete

  

1 – 2
A
Over
19:45 

Jong Ajax – Jong PSV

  

2 – 0
Home
Under
20:00 

Aarhus – Vejle

  

2 – 2
D
Over
20:00 

Sheffield Utd – Wolves

  

1 – 1
D
Under
20:00 

Kalmar – Norrkoping

  

1 – 2
Away
Over
20:00 

Ostersunds – Orebro

  

2 – 1
H
Over
20:00 

Hacken – Sirius

  

2 – 0
Home
Under
20:00 

Hatayspor – Basaksehir

  

0 – 2
Away
Under
20:30 

FK Rostov – Lokomotiv Moscow

  

1 – 2
A
Over
21:00 

Breda – Den Bosch

  

3 – 1
Home
Over
21:00 

Viitorul Constanta – U Craiova

  

2 – 1
H
Over
21:15 

Ayacucho – Dep. Municipal

  

2 – 1
H
Over
21:45 

Beerschot VA – Genk

  

2 – 3
A
Over
21:45 

Toulouse – Sochaux

  

0 – 2
A
Under
21:45 

Duisburg – Dortmund

  

0 – 1
Away
Under
22:00 

Jong Utrecht – Jong AZ

  

2 – 2
D
Over
22:15 

Brighton – Chelsea

  

0 – 2
Away
Under
22:15 

Grotta – Fjolnir

  

1 – 1
D
Under
23:30 

Orense – Macara

  

2 – 1
H
Over
23:30 

Carlos Mannucci – Grau

  

1 – 0
Home
Under
choi game giai tri choi game giai tri