Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 14/10/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

08:00  Primera División Universitario de Deportes vs Union Comercio Over 2.5 goals
02:00  1st Division FC Tyumen vs FC Fakel Voronezh Over 2.5 goals
02:00  Division Profesional General Diaz vs Nacional Asuncion Over 2.5 goals
02:00  Primera División Danubio vs Club Atletico Torque Under 2.5 goals
01:45  UEFA Nations League Poland vs Italy Away Win
23:00  UEFA Nations League Russia vs Turkey Over 2.5 goals
01:45  UEFA Nations League Israel vs Albania Under 2.5 goals
20:00  UEFA Nations League Romania vs Serbia Under 2.5 goals
01:45  UEFA Nations League Lithuania vs Montenegro Under 2.5 goals
02:00  Qualification Saint Martin vs St. Kitts and Nevis Under 2.5 goals
02:00  Qualification Bonaire vs Jamaica Away Win
02:00  Qualification Montserrat vs Belize Over 2.5 goals
02:00  Italy Arzachena vs Juventus U23 Btts
02:00  Italy Cuneo vs Olbia Under 2.5 goals
02:00  Italy Alessandria vs Robur Siena Over 2.5 goals
02:00  Italy Carrarese vs Novara Over 2.5 goals
02:00  Italy Alma Juventus Fano vs Giana Erminio Under 2.5 goals
02:00  Italy Imolese Calcio vs Gubbio Under 2.5 goals
02:00  Italy AlbinoLeffe vs FeralpiSalo Under 2.5 goals
02:00  Italy Viterbese vs Monopoli Under 2.5 goals
21:00  LaLiga Rayo Majadahonda vs Real Oviedo Under 2.5 goals
23:00  LaLiga Gimnastic vs Alcorcon Under 2.5 goals
01:45  LaLiga Granada vs Mallorca Home Win
02:00  Regionalliga Nord FC Germania Egestorf-Langreder vs VfL Oldenburg Under 2.5 goals
02:00  Regionalliga Nord U.s.i. Lupo-Martini vs Eintracht Norderstedt Over 2.5 goals
02:00  Regionalliga Südwest VfB Stuttgart II vs FK 03 Pirmasens Under 2.5 goals
02:00  Eerste Divisie Sparta Rotterdam vs Cambuur Over 2.5 goals
02:00  Eerste Divisie FC Twente vs MVV Maastricht Home Win
02:00  Segunda Liga Estoril vs Varzim Home Win
02:00  Friendlies Thailand vs Trinidad and Tobago Over 2.5 goals
23:00  Friendlies Scotland vs Portugal Over 2.5 goals and Btts
02:00  1st Division Fredericia vs Viborg FF Over 2.5 goals and Btts
02:00  Denmark BK Avarta vs Slagelse BI Under 2.5 goals
06:00  Federal A zone 1 CA Alvarado vs Sansinena BB Over 2.5 goals
04:00  Federal A zone 1 Club Cipolletti vs Independiente de Neuquen Under 2.5 goals
02:00  Federal A zone 2 CASD Camioneros vs Atletico Parana Under 2.5 goals
05:30  Federal A zone 2 Defensores de Belgrano de Villa Ramallo vs Juventud Unida Gualeguaychu Under 2.5 goals
02:00  Federal A zone 2 Defensores de Pronunciamiento vs Union de Sunchales Under 2.5 goals
02:30  Federal A zone 3 Estudiantes de Rio Cuarto vs Racing de Cordoba Under 2.5 goals
03:00  Federal A zone 3 San Lorenzo de Alem vs Juventud Unida Universitario Under 2.5 goals
06:15  Federal A zone 3 Sportivo Belgrano vs Huracan Las Heras Under 2.5 goals
04:00  Federal A zone 3 Sportivo Estudiantes vs Desamparados Under 2.5 goals
07:00  Serie A Bahia vs Parana Clube Under 2.5 goals
02:00  Serie A Palmeiras vs Gremio Under 2.5 goals
05:00  Serie A Atletico PR vs Sport Recife Over 2.5 goals
07:00  Serie B Londrina EC vs Sao Bento Over 2.5 goals
02:00  Primera A Santa Fe vs Atletico Junior Under 2.5 goals
02:00  Primera A Leones FC vs La Equidad Under 2.5 goals
02:00  Primera A Atlético Bucaramanga vs Envigado Over 2.5 goals
02:00  Serie A Deportivo Cuenca vs CD Tecnico Universitario Under 2.5 goals
01:00  Primera División Liverpool FC vs Defensor Sporting Over 2.5 goals
02:00  Primera División Cerro vs River Plate Over 2.5 goals
02:00  Primera División Montevideo Wanderers vs Racing Over 2.5 goals
04:00  Primera División Boston River vs Nacional Under 2.5 goals
07:00  United Soccer League Tulsa Roughnecks FC vs Seattle Sounders FC II Over 2.5 goals
07:30  United Soccer League San Antonio FC vs Rio Grande Valley FC Over 2.5 goals
08:00  United Soccer League Reno 1868 FC vs Orange County SC Over 2.5 goals
09:30  United Soccer League Sacramento Republic FC vs Las Vegas Lights FC Over 2.5 goals
02:00  United Soccer League Bethlehem Steel FC vs Tampa Bay Rowdies Over 2.5 goals
02:00  United Soccer League Swope Park Rangers vs LA Galaxy II Over 2.5 goals
04:00  United Soccer League New York Red Bulls II vs Pittsburgh Riverhounds Over 2.5 goals
02:00  Primera División Deportiva San Carlos vs C.S. Cartagines Over 2.5 goals
02:00  Primera División Liga Deportiva Alajuelense vs Limon Over 2.5 goals
02:00  Primera División Universidad de Costa Rica vs Deportiva Carmelita Under 2.5 goals
02:00  Primera División Grecia vs Club Sport Herediano Under 2.5 goals
02:00  Primera División Deportivo Saprissa vs Municipal Perez Zeledon Over 2.5 goals
02:00  Liga Nacional CSD Comunicaciones vs Sanarate Under 2.5 goals
02:00  Liga Nacional Antigua Guatemala vs Coban Imperial Over 2.5 goals
12:00  J. League 2 Kamatamare Sanuki vs Roasso Kumamoto Over 2.5 goals
15:00  K-League 2 Asan Mugunghwa vs Ansan Greeners Over 2.5 goals
15:30  GO-JEK Liga 1 PSM Makassar vs Arema Under 2.5 goals
18:30  GO-JEK Liga 1 Madura United vs Persija Jakarta Over 2.5 goals
02:00  Friendly (Under 19) Romania U19 vs Sweden U19 Over 2.5 goals