Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 14/11/2020

game bai doi thuong FCB8
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 14/11/2020

GMT+5 Home vs Away League O/U 2.5 Prediction Football Prediction TIPS
00:00 

Rosario Central – Banfield

  

Under
1 – 0
H
01:00 

Queretaro W – Puebla W

  

Under
1 – 1
D
01:00 

Chile – Peru

  

Over
3 – 1
Home
02:30 

Brazil – Venezuela

  

Under
2 – 0
Home
03:00 

Canterbury – Waitakere United

  

Over
1 – 2
A
03:00 

Wellington Phoenix Res 2 – Team Wellington

  

Under
0 – 2
Away
06:00 

Imabari – YSCC

  

Over
3 – 0
Home
06:00 

Blaublitz – Gifu

  

Under
2 – 0
Home
06:00 

Gainare Tottori – Grulla Morioka

  

Under
2 – 0
Home
07:00 

Hiroshima – Yokohama

  

Under
2 – 0
Home
07:00 

Sapporo – Sagan Tosu

  

Over
2 – 1
Home
07:00 

Shimizu – C-Osaka

  

Over
1 – 2
A
07:00 

Kumamoto – Fujieda MYFC

  

Over
2 – 1
Home
07:00 

Toyama – Fukushima Utd

  

Under
1 – 1
D
08:00 

G-Osaka – Vegalta Sendai

  

Over
3 – 0
Home
08:00 

Kashiwa – Oita

  

Over
3 – 1
Home
09:00 

Yokohama M. – Urawa

  

Over
2 – 1
Home
10:00 

Kashima – Kawasaki Frontale

  

Over
1 – 2
A
11:00 

Ripensia Timisoara – Mioveni

  

Over
1 – 2
A
11:00 

Viitorul Tg. Jiu – Pandurii

  

Under
2 – 0
Home
11:00 

CSM Slatina – Metaloglobus Bucharest

  

Over
2 – 1
H
11:00 

Comuna Recea – Unirea Slobozia

  

Over
2 – 2
D
12:00 

Energetik – Nebitci

  

Over
2 – 1
H
13:00 

Legion – Levadia

  

Over
0 – 3
Away
13:30 

GKS Jastrzebie – LKS Lodz

  

Under
1 – 1
D
13:30 

Puszcza – Odra Opole

  

Under
1 – 1
D
13:30 

Swit Skolwin – Cracovia

  

Under
0 – 1
Away
13:40 

Widzew Lodz – R. Rzeszow

  

Over
3 – 0
Home
14:00 

Sydvest – Middelfart

  

Under
1 – 1
D
14:00 

Vanlose – Hellerup

  

Under
1 – 1
D
14:00 

Le Havre W – Bordeaux W

  

Over
2 – 2
D
14:00 

Radomiak Radom – Zaglebie Sosnowiec

  

Under
1 – 0
Home
14:00 

S. Rzeszow – Bytovia Bytow

  

Over
2 – 1
H
14:00 

GKS Katowice – KKS Kalisz

  

Under
2 – 0
Home
14:00 

Lech Poznan 2 – Slask Wroclaw 2

  

Over
3 – 2
H
14:00 

Pogon Siedlce – Skra

  

Over
2 – 1
H
14:30 

Roskilde KFUMs – Avarta

  

Over
2 – 1
H
14:30 

CSM Resita – U. Cluj

  

Over
1 – 2
A
14:45 

FA 2000 – Naestved

  

Under
1 – 1
D
15:00 

Chrudim – Vysehrad

  

Over
2 – 2
D
15:00 

Aarhus Fremad – Dalum IF

  

Under
2 – 0
Home
15:00 

Naesby – VSK Aarhus

  

Over
1 – 2
A
15:00 

BK Frem – Holbaek

  

Under
2 – 0
Home
15:00 

Skovshoved – Hillerod

  

Over
1 – 2
A
15:00 

Tarnby – AB Copenhagen

  

Over
0 – 4
Away
15:00 

Kaiserslautern – Magdeburg

  

Over
2 – 1
Home
15:00 

Uerdingen – Unterhaching

  

Under
1 – 1
D
15:00 

Hallescher – Hansa Rostock

  

Over
2 – 1
H
15:00 

Turkgucu Munchen – Duisburg

  

Under
2 – 0
Home
15:00 

Mannheim – Ingolstadt

  

Over
1 – 2
A
15:00 

Wehen – Zwickau

  

Over
2 – 2
D
15:00 

Fuenlabrada – Espanyol

  

Under
0 – 0
D
15:30 

Dijon W – Montpellier W

  

Under
0 – 2
Away
15:30 

Guingamp W – Paris FC W

  

Over
2 – 1
H
16:00 

B.93 – SfB-Oure

  

Under
2 – 0
Home
16:00 

Nykobing – Roskilde

  

Under
2 – 0
Home
16:00 

Bronshoj – Slagelse

  

Over
2 – 1
Home
16:00 

Malta – Andorra

  

Under
1 – 0
Home
16:00 

San Marino – Gibraltar

  

Under
0 – 2
Away
16:00 

TPS – KTP

  

Over
3 – 1
Home
16:00 

Entella – Venezia

  

Under
1 – 1
D
16:30 

Treaty Utd W – Dublin Waves W

  

Over
2 – 1
H
16:30 

Bala – Penybont

  

Under
2 – 0
Home
16:30 

Druids – Haverfordwest

  

Under
1 – 1
D
16:30 

Newtown – Flint

  

Under
2 – 0
Home
17:00 

Slovacko – Pribram

  

Under
2 – 0
Home
17:00 

AFC Wimbledon – Wigan

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Bristol Rovers – Fleetwood

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Crewe – Peterborough

  

Over
3 – 2
H
17:00 

Hull – Burton

  

Under
2 – 0
Home
17:00 

Northampton – Accrington

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Oxford Utd – Doncaster

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Shrewsbury – Swindon

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Sunderland – MK Dons

  

Under
2 – 0
Home
17:00 

Bradford City – Exeter

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Cambridge Utd – Barrow

  

Over
2 – 2
D
17:00 

Carlisle – Cheltenham

  

Over
1 – 2
A
17:00 

Colchester – Leyton Orient

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Forest Green – Mansfield

  

Under
2 – 0
Home
17:00 

Harrogate – Crawley

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Morecambe – Stevenage

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Oldham – Scunthorpe

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Port Vale – Tranmere

  

Under
2 – 0
H
17:00 

Walsall – Southend

  

Under
2 – 0
Home
17:00 

Grimsby – Newport

  

Over
1 – 2
Away
17:00 

Altrincham – Aldershot

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Barnet – Bromley

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Chesterfield – Maidenhead

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Dag & Red – Stockport

  

Under
0 – 2
Away
17:00 

Solihull Moors – FC Halifax

  

Over
3 – 0
Home
17:00 

Sutton – King’s Lynn

  

Under
2 – 0
Home
17:00 

Torquay – Boreham Wood

  

Over
1 – 2
A
17:00 

Wealdstone – Dover

  

Over
2 – 2
D
17:00 

Woking – Yeovil

  

Under
1 – 1
D
17:00 

AFC Fylde – Boston Utd

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Alfreton – Farsley

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Blyth – Hereford

  

Over
1 – 2
A
17:00 

Chorley – Leamington

  

Over
1 – 2
A
17:00 

Darlington – AFC Telford

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Gateshead – Brackley Town

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Gloucester – Bradford PA

  

Over
2 – 1
Home
17:00 

Kettering – Curzon Ashton

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Kidderminster – York

  

Over
1 – 2
Away
17:00 

Southport – Spennymoor

  

Over
1 – 2
A
17:00 

Billericay – Slough

  

Over
3 – 2
H
17:00 

Chelmsford – Hampton & Richmond

  

Over
1 – 2
A
17:00 

Chippenham – Ebbsfleet

  

Over
2 – 2
D
17:00 

Concord – Bath

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Dorking – Tonbridge

  

Under
2 – 0
Home
17:00 

Eastbourne Boro – Braintree

  

Over
3 – 0
Home
17:00 

Havant & W – Oxford City

  

Over
2 – 1
Home
17:00 

Hemel Hempstead – Welling

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Hungerford – Dulwich Hamlet

  

Over
1 – 2
A
17:00 

Maidstone – Dartford

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Polkowice – Garbarnia

  

Under
2 – 0
Home
17:15 

Almeria – Mirandes

  

Under
2 – 0
Home
17:30 

Dordrecht – Graafschap

  

Under
0 – 2
Away
18:00 

Benin – Lesotho

  

Under
1 – 0
Home
18:00 

Annecy – Bastia-Borgo

  

Over
2 – 1
H
18:00 

Bourg en Bresse – Creteil

  

Over
1 – 2
A
18:00 

AD Cantolao – Cienciano

  

Under
1 – 1
D
18:30 

Saudi Arabia – Jamaica

  

Under
1 – 1
D
19:00 

Latvia – Faroe Islands

  

Over
1 – 2
A
19:00 

Azerbaijan – Montenegro

  

Over
1 – 2
A
19:00 

Cyprus – Luxembourg

  

Over
1 – 2
A
19:00 

Korona Kielce – Sandecja Nowy S.

  

Under
2 – 0
Home
19:00 

Ol. Grudziadz – Blekitni Stargard

  

Under
0 – 2
A
19:15 

TNS – Barry

  

Under
2 – 0
Home
19:20 

Eastleigh – Hartlepool

  

Over
2 – 2
D
19:20 

Weymouth – Wrexham

  

Over
2 – 1
H
19:30 

Girona – Mallorca

  

Under
2 – 0
H
19:30 

Lugo – Albacete

  

Under
1 – 1
D
19:45 

Breda – Telstar

  

Under
2 – 0
Home
20:00 

Galway WFC W – Wexford Youths Football Club W

  

Over
1 – 3
Away
20:00 

Peamount W – Cork City W

  

Over
2 – 1
Home
20:15 

U. de Deportes – U. San Martin

  

Over
3 – 0
Home
21:00 

D.R. Congo – Angola

  

Over
2 – 1
Home
21:00 

Egypt – Togo

  

Under
2 – 0
Home
21:00 

Din. Bucuresti – Astra

  

Under
1 – 0
Home
21:45 

Portugal – France

  

Over
2 – 1
H
21:45 

Sweden – Croatia

  

Under
1 – 1
D
21:45 

Switzerland – Spain

  

Under
0 – 2
Away
21:45 

Germany – Ukraine

  

Under
2 – 0
Home
21:45 

Livorno – Carrarese

  

Under
1 – 1
D
21:45 

Sambenedettese – Vis Pesaro

  

Over
2 – 1
Home
21:45 

Avellino – Monopoli

  

Under
0 – 0
D
22:00 

Roda – Maastricht

  

Over
3 – 0
Home
22:00 

Mexico – South Korea

  

Over
3 – 1
H
22:30 

Dep. Municipal – Ayacucho

  

Over
2 – 1
H
choi game giai tri choi game giai tri