Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 14/8/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:00 

Queretaro – Club Tijuana

  

A
1 – 2
Over
00:30 

Leones – Quindio

  

H
2 – 1
Over
00:30 

Ind. del Valle (Ecu) – Independiente (Arg)

  

D
1 – 1
Under
02:00 

Cimarrones de Sonora – Monarcas

  

D
1 – 1
Under
02:00 

Atlante – Juarez

  

D
1 – 1
Under
02:00 

Pachuca – Zacatepec

  

Home
3 – 0
Over
06:30 

Persipura Jayapura – Kalteng Putra

  

Home
1 – 0
Under
08:00 

Ceres – Stallion

  

Home
3 – 1
Over
08:00 

Kaya – Green Archers

  

Home
4 – 2
Over
08:00 

Mendiola FC 1991 – Philippine Air Force

  

Home
2 – 0
Under
08:30 

PSM Makassar – Barito Putera

  

Home
3 – 0
Over
08:30 

Sriwijaya – BaBel United

  

Home
1 – 0
Under
08:30 

Persita – Blitar United

  

Home
2 – 0
Under
08:30 

Perserang Serang – Cilegon United

  

Home
1 – 0
Under
08:30 

PSGC Ciamis – PSCS Cilacap

  

D
1 – 1
Under
08:30 

Persibat Batang – PSPS Riau

  

D
0 – 0
Under
09:00 

SKA Khabarovsk – M. Saransk

  

D
1 – 1
Under
09:00 

Luch – FK Chayka

  

H
2 – 1
Over
10:00 

Kawasaki Frontale – Okayama

  

Home
2 – 0
Under
10:00 

Shimizu – Avispa Fukuoka

  

Home
1 – 0
Under
10:00 

Honda FC – Tokushima

  

Away
0 – 2
Under
10:00 

Urawa – Mito

  

Home
2 – 1
Over
10:00 

Yokohama M. – Yokohama

  

D
1 – 1
Under
10:00 

Hiroshima – Kanazawa

  

Home
2 – 0
Under
10:00 

C-Osaka – Renofa Yamaguchi

  

D
1 – 1
Under
10:00 

Kobe – Omiya Ardija

  

H
2 – 1
Over
10:00 

Kashima – Tochigi

  

Home
2 – 0
Under
10:00 

Sagan Tosu – Kashiwa

  

Away
0 – 2
Under
10:00 

FC Tokyo – Kofu

  

A
1 – 2
Over
11:30 

Persib Bandung – Pusamania Borneo

  

Home
2 – 1
Over
11:35 

Beijing Renhe – Hebei

  

D
1 – 1
Under
11:35 

Shenzhen – Guangzhou R&F

  

A
1 – 3
Over
11:35 

Shanghai SIPG – Tianjin Teda

  

Home
2 – 0
Under
11:45 

Home Utd – Balestier Khalsa

  

D
2 – 2
Over
11:45 

Geylang – Tampines

  

Away
1 – 2
Over
12:00 

Tomsk – FK Chimki Moskovska oblast

  

A
1 – 3
Over
13:00 

Ngezi Platinum FC – Triangle

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Platinum – Harare City

  

Home
2 – 0
Under
13:30 

Persiraja Aceh – PSMS Medan

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Ursus Warszawa – Skierniewice

  

D
2 – 2
Over
14:30 

Spartak Moscow 2 – Tekstilshtik

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Neftekhimik – R. Volgograd

  

Away
1 – 2
Over
15:00 

Novy Jicin – Frydek-Mistek

  

Away
1 – 2
Over
15:00 

Kromeriz – Vitkovice

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Strani – Prostejov

  

H
1 – 0
Under
15:00 

Lanzhot – Znojmo

  

Away
0 – 3
Over
15:00 

Valasske Mezirici – Slavicin

  

A
0 – 2
Under
15:00 

Rosice – Velke Mezirici

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Rymarov – Unicov

  

Away
2 – 3
Over
15:00 

HFK Olomouc – Brno

  

Away
0 – 2
Under
15:00 

Zdirec n. D. – Stara Rise

  

Away
0 – 3
Over
15:00 

Hostoun – Karlovy Vary

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Kolin – Usti nad Orlici

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Letohrad – Hradec Kralove

  

Away
0 – 4
Over
15:00 

Zbuzany – Domazlice

  

Away
0 – 3
Over
15:00 

Wasilkow – Ostroda

  

Away
0 – 3
Over
15:00 

Zambrow – Concordia Elblag

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Biala Piska – Swit

  

A
2 – 3
Over
15:00 

W. Mazowieckie – Sokol Aleksandrow L.

  

A
1 – 3
Over
15:00 

Sroda – Koszalin

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Belenenses U23 – Feirense U23

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Zvolen – Sered

  

Away
0 – 4
Over
15:30 

Shinnik Yaroslavl – Yenisey

  

Home
2 – 0
Under
15:30 

Slany – Vysehrad

  

Away
0 – 4
Over
15:30 

Titograd – Rudar

  

Home
3 – 0
Over
15:30 

Sutjeska – Iskra

  

Home
3 – 0
Over
16:00 

Saburtalo Tbilisi (Geo) – Ararat-Armenia (Arm)

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Atromitos (Gre) – Legia (Pol)

  

D
2 – 2
Over
16:00 

Guimaraes (Por) – Ventspils (Lat)

  

Home
3 – 1
Over
16:00 

F. Voronezh – Armavir

  

A
0 – 1
Under
16:00 

Chertanovo M. – Krasnodar 2

  

D
0 – 0
Under
16:00 

Huragan Morag – Bron Radom

  

D
2 – 2
Over
16:00 

T. Mazowiecki – Radomsko

  

H
2 – 1
Over
16:30 

Fortuna Hjorring W – Thisted FC W

  

Home
8 – 0
Over
16:30 

Odense Q W – Brondby W

  

Away
0 – 7
Over
16:30 

BSF W – Farum BK W

  

Away
0 – 4
Over
16:30 

VSK Aarhus W – KoldingQ W

  

H
2 – 1
Over
16:30 

T. Moscow – Kursk

  

Home
2 – 0
Under
16:30 

Vejle – Fredericia

  

Home
3 – 2
Over
17:00 

Staal Jorpeland – Vardeneset

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Stabaek – Valerenga

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Kristiansund – Bodo/Glimt

  

A
2 – 3
Over
17:00 

Viking – Sarpsborg 08

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Baltika – Nizhny Novgorod

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Mechtersheim – Rochling

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Pitea W – Vittsjo W

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Kungsbacka W – Linkopings W

  

Away
0 – 2
Under
17:00 

Kristianstads W – Vaxjo DFF W

  

Home
3 – 1
Over
17:00 

Orebro W – Goteborg W

  

Away
1 – 2
Over
17:00 

Rosengard W – Bunkeflo W

  

Home
4 – 0
Over
17:00 

Eskilstuna United W – Djurgarden W

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Zurich – St. Gallen

  

H
2 – 1
Over
17:30 

Polokwane – Bidvest Wits

  

D
1 – 1
Under
17:30 

FC Monheim – Kleve

  

Home
2 – 1
Over
17:30 

Germania Ratingen – Hilden

  

D
1 – 1
Under
17:30 

Pfeddersheim – Hertha Wiesbach

  

Home
2 – 0
Under
17:30 

TuS Koblenz – Gonsenheim

  

Home
4 – 0
Over
18:00 

Hafnarfjordur – KR Reykjavik

  

H
3 – 2
Over
18:45 

Havant & W – Dorking

  

A
2 – 3
Over
19:00 

Liverpool – Chelsea

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Dep. Pasto – La Equidad

  

Home
1 – 0
Under
20:30 

Real San Andres – Dep. Cali

  

Away
0 – 1
Under
20:30 

Orsomarso – Deportes Tolima

  

Away
0 – 2
Under
21:00 

Pereira – Aguilas

  

D
1 – 1
Under
23:00 

America De Cali – Once Caldas

  

H
2 – 1
Over
23:30 

Orlando City – Sporting Kansas City

  

D
2 – 2
Over