Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 14/9/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
01:00 

Puebla – Atl. San Luis

  

A
1 – 2
Over
01:30 

Bucaramanga – Aguilas

  

A
0 – 1
Under
02:00 

Dep. Cuenca – Olmedo

  

Home
1 – 0
Under
03:00 

Veracruz – Cruz Azul

  

D
1 – 1
Under
03:06 

Club Tijuana – U.A.N.L.- Tigres

  

D
1 – 1
Under
06:00 

Sapporo – Vegalta Sendai

  

Home
2 – 0
Under
08:00 

Luch – Nizhny Novgorod

  

H
2 – 1
Over
09:00 

CSM Resita – Turnu Magurele

  

Away
0 – 2
Under
09:00 

SCM Buzau – Daco-Getica Bucuresti

  

Home
2 – 0
Under
09:00 

Metaloglobus – Pandurii

  

Home
3 – 0
Over
09:00 

Viitorul Tg. Jiu – Concordia

  

D
1 – 1
Under
09:00 

Gyeongnam – Ulsan Hyundai

  

Away
1 – 3
Over
09:15 

FK Pardubice – Dukla Prague

  

A
1 – 3
Over
09:15 

Vysehrad – Trinec

  

H
2 – 1
Over
09:30 

Calarasi – U. Cluj

  

H
1 – 0
Under
10:00 

Oita – Shonan

  

A
1 – 2
Over
10:00 

Chiba – Mito

  

D
2 – 2
Over
10:00 

Kofu – Kashiwa

  

A
1 – 3
Over
10:00 

Kanazawa – Ryukyu

  

Home
2 – 0
Under
11:00 

Levadia – Tulevik

  

Home
3 – 0
Over
11:00 

Kuressaare – Paide

  

Away
0 – 2
Under
11:00 

Kashima – FC Tokyo

  

H
2 – 1
Over
11:00 

Kawasaki Frontale – Iwata

  

Home
1 – 0
Under
11:00 

Yokohama M. – Hiroshima

  

H
2 – 1
Over
11:00 

G-Osaka – Sagan Tosu

  

Home
2 – 0
Under
11:00 

Kobe – Yamaga

  

Home
2 – 0
Under
11:00 

Tochigi – Avispa Fukuoka

  

D
1 – 1
Under
11:00 

Albirex Niigata – Verdy

  

D
1 – 1
Under
11:00 

Kyoto – Machida

  

Home
2 – 0
Under
11:00 

Okayama – Gifu

  

Home
2 – 0
Under
11:00 

Renofa Yamaguchi – Ehime

  

A
1 – 2
Over
11:00 

Tokushima – V-Varen Nagasaki

  

Home
2 – 1
Over
11:00 

Jutrzenka Giebultow – Stal Krasnik

  

Away
0 – 1
Under
11:00 

Yenisey – Baltika

  

A
0 – 2
Under
11:00 

Jeonbuk – Sangju Sangmu

  

Home
2 – 0
Under
11:00 

Daegu – Pohang

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Brno – Lisen

  

D
2 – 2
Over
12:00 

Vanlose – Avarta

  

D
2 – 2
Over
12:00 

Heidenheim – Holstein Kiel

  

D
2 – 2
Over
12:00 

Regensburg – Stuttgart

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Hannover – Arminia Bielefeld

  

A
1 – 2
Over
12:00 

Zaglebie 2 – Sleza Wroclaw

  

H
3 – 2
Over
12:00 

Politehnica Timisoara – F. Constanta

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Tomsk – Spartak Moscow 2

  

A
1 – 2
Over
12:00 

Hamilton – Celtic

  

Away
0 – 3
Over
12:00 

Real Madrid – Levante

  

Home
1 – 0
Under
12:30 

VSK Aarhus – Naesby

  

Home
2 – 1
Over
12:30 

Fulham – West Brom

  

H
2 – 1
Over
12:30 

Liverpool – Newcastle

  

Home
3 – 0
Over
12:30 

Orebro – Sundsvall

  

Home
2 – 1
Over
12:30 

Savedalens – Vanersborgs FK

  

H
3 – 2
Over
12:30 

Orgryte – Trelleborgs

  

Home
2 – 0
Under
12:35 

Guangzhou R&F – Tianjin Tianhai

  

D
2 – 2
Over
12:35 

Henan Jianye – Hebei

  

H
2 – 1
Over
12:45 

FA 2000 – Hillerod

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Brabrand – AB Copenhagen

  

A
2 – 3
Over
13:00 

Aarhus Fremad – Middelfart

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Dalum IF – Ringkobing

  

Home
2 – 1
Over
13:00 

VIFK – GBK Kokkola

  

A
2 – 3
Over
13:00 

Jaro – Haka

  

D
2 – 2
Over
13:00 

MyPa – MuSa

  

A
2 – 3
Over
13:00 

AC Kajaani – KTP

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Ekenas – TPV

  

Home
2 – 1
Over
13:00 

AC Oulu – TPS

  

Away
0 – 3
Over
13:00 

Zwickau – Uerdingen

  

Home
2 – 1
Over
13:00 

Preussen Munster – Viktoria Koln

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Grossaspach – Bayern II

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Munich 1860 – Jena

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Meppen – Kaiserslautern

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Mannheim – Wurzburger Kickers

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Skierniewice – Pelikan

  

A
2 – 3
Over
13:00 

Pohronie – Nitra

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Rynninge – Sandvikens

  

Away
3 – 4
Over
13:00 

Eskilsminne – Assyriska IK

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Lunds – Kristianstads

  

Home
1 – 0
Under
13:00 

Skovde AIK – Lindome

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Gauthiod – Vargarda IK

  

Home
3 – 0
Over
13:00 

Vanersborgs IF – Uddevalla

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Tidaholm IFK – Amal

  

A
1 – 2
Over
13:30 

Wacker Innsbruck – Grazer

  

H
2 – 1
Over
13:45 

Clermont – Lorient

  

D
2 – 2
Over
14:00 

B.93 – Skovshoved

  

Home
3 – 2
Over
14:00 

Bronshoj – Helsingor

  

Away
0 – 3
Over
14:00 

Kalju – Narva

  

Home
3 – 0
Over
14:00 

Fiorentina – Juventus

  

Away
0 – 1
Under
14:00 

Ascoli – Livorno

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Cittadella – Trapani

  

Home
1 – 0
Under
14:00 

Perugia – Juve Stabia

  

Home
1 – 0
Under
14:00 

Entella – Frosinone

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Institute – Larne

  

Away
0 – 3
Over
14:00 

Elana Torun – Lech Poznan 2

  

D
1 – 1
Under
14:00 

S. Rzeszow – S. Wola

  

Home
3 – 0
Over
14:00 

Rakow – Arka Gdynia

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Tekstilshtik – SKA Khabarovsk

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Neftekhimik – Shinnik Yaroslavl

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Free State Stars – TS Sporting

  

Home
3 – 0
Over
14:00 

Swallows – Royal Eagles

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Cape Umoya United – Pretoria U.

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Golden Arrows – Amazulu

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Orlando Pirates – Chippa Utd.

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Utsiktens – Trollhattan

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Orebro Syr. – Stenungsunds

  

Home
3 – 2
Over
14:00 

Torslanda – Nordvarmland

  

Away
1 – 2
Over
14:30 

Mainz – Hertha Berlin

  

A
1 – 2
Over
14:30 

Augsburg – Eintracht Frankfurt

  

H
2 – 1
Over
14:30 

FC Koln – B. Monchengladbach

  

H
2 – 1
Over
14:30 

Union Berlin – Werder Bremen

  

H
2 – 1
Over
14:30 

Dortmund – Bayer Leverkusen

  

Home
2 – 1
Over
14:30 

Kongsvinger – Aalesund

  

H
2 – 1
Over
14:30 

Spartak Moscow – Ural

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Dornbirn – Liefering

  

H
3 – 2
Over
15:00 

Uhersky Brod – Odra Petrkovice

  

A
1 – 3
Over
15:00 

Vyskov – Kromeriz

  

A
2 – 3
Over
15:00 

Vrchovina – Rosice

  

Home
3 – 1
Over
15:00 

F. Amager – Viborg

  

Away
0 – 3
Over
15:00 

Blackburn – Millwall

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Charlton – Birmingham

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Hull – Wigan

  

H
1 – 0
Under
15:00 

Middlesbrough – Reading

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Preston – Brentford

  

H
2 – 1
Over
15:00 

QPR – Luton

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Stoke – Bristol City

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Swansea – Nottingham

  

Home
3 – 1
Over
15:00 

Brightlingsea – Horsham FC

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Carshalton – Hornchurch

  

A
2 – 3
Over
15:00 

Cheshunt – Margate

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Cray – Haringey

  

A
1 – 2
Over
15:00 

East Thurrock – Bognor Regis

  

A
2 – 3
Over
15:00 

Enfield Town – Corinthian-Casuals

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Folkestone – Bishops Stortford

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Kingstonian – Bowers & Pitsea

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Lewes – Potters Bar

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Wingate & Finchley – Merstham

  

A
0 – 1
Under
15:00 

Worthing – Leatherhead

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Accrington – Sunderland

  

D
2 – 2
Over
15:00 

AFC Wimbledon – Shrewsbury

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Blackpool – MK Dons

  

A
2 – 3
Over
15:00 

Burton – Coventry

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Gillingham – Wycombe

  

H
3 – 2
Over
15:00 

Ipswich – Doncaster

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Lincoln – Bristol Rovers

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Oxford Utd – Tranmere

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Peterborough – Rochdale

  

Home
3 – 1
Over
15:00 

Rotherham – Bolton

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Southend – Fleetwood

  

Away
0 – 2
Under
15:00 

Crawley – Mansfield

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Crewe – Cambridge Utd

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Exeter – Leyton Orient

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Forest Green – Colchester

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Oldham – Grimsby

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Port Vale – Plymouth

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Salford – Cheltenham

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Scunthorpe – Morecambe

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Stevenage – Carlisle

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Swindon – Macclesfield

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Walsall – Bradford City

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Northampton – Newport Co

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Barnet – Maidenhead

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Barrow – Solihull Moors

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Chesterfield – Torquay

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Dag & Red – Hartlepool

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Dover – Chorley

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Eastleigh – Bromley

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Harrogate – Boreham Wood

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Notts Co – FC Halifax

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Stockport – Aldershot

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Woking – Ebbsfleet

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Yeovil – AFC Fylde

  

H
2 – 1
Over
15:00 

AFC Telford – Chester

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Bradford PA – Spennymoor

  

Away
0 – 1
Under
15:00 

Curzon Ashton – Brackley Town

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Darlington – York

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Gateshead – Boston Utd

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Guiseley – Hereford

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Kettering – Alfreton

  

A
2 – 3
Over
15:00 

Kidderminster – Altrincham

  

A
1 – 2
Over
15:00 

King’s Lynn – Gloucester

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Leamington – Farsley

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Southport – Blyth

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Bath – Eastbourne Boro

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Chelmsford – Chippenham

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Concord – Dartford

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Dorking – Maidstone

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Dulwich Hamlet – Hungerford

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Havant & W – Braintree

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Oxford City – Billericay

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Slough – Hampton & Richmond

  

D
1 – 1
Under
15:00 

St. Albans – Weymouth

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Tonbridge – Hemel Hempstead

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Welling – Wealdstone

  

Away
1 – 2
Over
15:00 

Bamber Bridge – Basford

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Lancaster – Grantham

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Matlock – South Shields

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Mickleover – Ashton Utd

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Morpeth – Buxton

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Nantwich – Scarborough

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Radcliffe – Warrington

  

A
0 – 2
Under
15:00 

Stafford – FC United

  

A
0 – 2
Under
15:00 

Stalybridge – Atherton

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Whitby – Hyde

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Witton – Gainsborough

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Brighton – Burnley

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Manchester Utd – Leicester

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Sheffield Utd – Southampton

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Tottenham – Crystal Palace

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Wolves – Chelsea

  

A
1 – 2
Over
15:00 

AFC Rushden & Diamonds – Royston

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Alvechurch – Peterborough Sports

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Banbury – Hitchin

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Biggleswade Town – Nuneaton

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Coalville – Stratford

  

H
3 – 2
Over
15:00 

Kings Langley – Hednesford

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Lowestoft – Bromsgrove

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Needham Market – Barwell

  

H
3 – 1
Over
15:00 

Rushall – St. Ives

  

Home
4 – 0
Over
15:00 

Stourbridge – Leiston

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Tamworth – Redditch

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Beaconsfield Town – Wimborne

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Blackfield – Farnborough

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Hartley Wintney – Tiverton

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Hayes & Yeading – Yate Town

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Hendon – Dorchester

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Poole – Harrow

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Salisbury – Met. Police

  

Home
3 – 1
Over
15:00 

Taunton – Swindon S

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Truro – Gosport

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Walton Casuals – Weston-super-Mare

  

Away
0 – 2
Under
15:00 

Merthyr T – Chesham

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Lahti – Rovaniemi

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Ballymena – Coleraine

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Crusaders – Glenavon

  

Home
3 – 0
Over
15:00 

Dungannon – Cliftonville

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Linfield – Glentoran

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Warrenpoint – Carrick Rangers

  

A
0 – 2
Under
15:00 

Nardo – Byasen

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Kjelsas – Asker

  

Home
3 – 1
Over
15:00 

Floro – Baerum Sportsklubb

  

H
3 – 2
Over
15:00 

Oppsal – Grorud

  

Away
0 – 3
Over
15:00 

Radomiak Radom – Zaglebie Sosnowiec

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

R. Rzeszow – Skra

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Radomsko – W. Mazowieckie

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Biala Piska – Bron Radom

  

H
3 – 2
Over
15:00 

Ursus Warszawa – Zambrow

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Legia II – Wasilkow

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Huragan Morag – T. Mazowiecki

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Unia Janikowo – Grom Nowy Staw

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Chemik Police – Nielba Wagrowiec

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Ruch Zdzieszowice – Slask Wroclaw 2

  

Away
1 – 2
Over
15:00 

Polonia Bytom – Legnica 2

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Zielona Gora – Gwarek Tarnowskie Gory

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Starowice Dolne – Gornik Z. 2

  

Away
0 – 2
Under
15:00 

Pniowek – Kluczbork

  

A
0 – 2
Under
15:00 

Chelmianka Chelm – Podhale Nowy Targ

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Wisla Pulawy – Ostrowiec Swietokrzyski

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Siarka Tarnobrzeg – Wisloka Debica

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Kursk – M. Saransk

  

D
1 – 1
Under
15:00 

R. Volgograd – F. Voronezh

  

Home
1 – 0
Under
15:00 

Ayr – Dundee Utd

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Dundee FC – Alloa

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Dunfermline – Inverness

  

H
3 – 2
Over
15:00 

Queen of South – Morton

  

A
1 – 3
Over
15:00 

Clyde – Stranraer

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Dumbarton – Airdrieonians

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Falkirk – Forfar Athletic

  

Home
1 – 0
Under
15:00 

Montrose – East Fife

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Raith – Peterhead

  

Home
3 – 0
Over
15:00 

Brechin – Cove Rangers

  

Away
0 – 3
Over
15:00 

Edinburgh City – Annan

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Queens Park – Albion Rovers

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Stenhousemuir – Cowdenbeath

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Stirling – Elgin City

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Aberdeen – St Johnstone

  

Home
1 – 0
Under
15:00 

Hearts – Motherwell

  

A
2 – 3
Over
15:00 

Kilmarnock – Hibernian

  

H
1 – 0
Under
15:00 

Rangers – Livingston

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Ross County – St. Mirren

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Komarno – FC Kosice

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Banska Bystrica – L. Mikulas

  

Home
3 – 1
Over
15:00 

Dubnica – Skalica

  

H
3 – 1
Over
15:00 

Bardejov – Slovan Bratislava B

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Leganes – Villarreal

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Mirandes – Malaga

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Numancia – Huesca

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Ostersunds – Kalmar

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Karlslunds – Vasalunds

  

A
2 – 3
Over
15:00 

Sollentuna – Carlstad

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Atvidabergs – Torns

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Grebbestads – Lidkopings FK

  

Home
3 – 0
Over
15:00 

Osters – Jonkopings

  

A
0 – 2
Under
15:00 

Basaksehir – Sivasspor

  

D
1 – 1
Under
15:30 

Botev Plovdiv – CSKA Sofia

  

D
1 – 1
Under
15:30 

Zapresic – Slaven Belupo

  

A
1 – 2
Over
15:30 

Cibalia – Dugopolje

  

H
2 – 1
Over
15:30 

Orijent – Sibenik

  

A
1 – 2
Over
15:30 

Solin – Medjimurje Cakovec

  

Home
2 – 1
Over
15:30 

Liberec – Teplice

  

Home
2 – 0
Under
15:30 

Mlada Boleslav – Pribram

  

Home
3 – 0
Over
15:30 

Concordia Elblag – Swit

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Salzburg – Hartberg

  

Home
2 – 1
Over
16:00 

Sturm Graz – LASK Linz

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Mattersburg – Tirol

  

Home
2 – 1
Over
16:00 

St. Gilloise – Leuven

  

D
2 – 2
Over
16:00 

Prostejov – Varnsdorf

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Puskas Academy – Kaposvar

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

DVTK – Zalaegerszegi

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Honved – MOL Fehervar

  

A
2 – 3
Over
16:00 

Kisvarda – Mezokovesd-Zsory

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Ujpest – Debrecen

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Maccabi Haifa – Shmona

  

Home
1 – 0
Under
16:00 

Mieszko – Starogard Gdanski

  

Home
2 – 1
Over
16:00 

FK Chimki Moskovska oblast – FK Chayka

  

Home
2 – 1
Over
16:00 

T. Moscow – Krasnodar 2

  

Home
3 – 0
Over
16:00 

Podbrezova – Trebisov

  

D
2 – 2
Over
16:30 

Paris SG – Strasbourg

  

Home
4 – 0
Over
16:30 

Lechia Gdansk – Lech Poznan

  

D
1 – 1
Under
16:30 

Ruch Chorzow – Piast Zmigrod

  

A
1 – 2
Over
16:30 

Famalicao – Ferreira

  

H
1 – 0
Under
16:30 

Chindia Targoviste – Sepsi Sf. Gheorghe

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Oostende – St. Liege

  

Away
1 – 2
Over
17:00 

Atromitos – PAOK

  

Away
0 – 3
Over
17:00 

Hapoel Tel Aviv – Nes Tziona

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Hapoel Hadera – H. Raanana

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Napoli – Sampdoria

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Venezia – Chievo

  

H
2 – 0
Under
17:00 

Rosenborg – Lillestrom

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Molinos El Pirata – Alianza Huanuco

  

A
0 – 1
Under
17:00 

Puszcza – Podbeskidzie

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Tychy – Suwalki

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Bytovia Bytow – Blekitni Stargard

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

GKS Katowice – Legionowo

  

Home
1 – 0
Under
17:00 

Ostroda – Sokol Aleksandrow L.

  

Home
3 – 2
Over
17:00 

Sochi – Lokomotiv Moscow

  

Away
0 – 1
Under
17:00 

Kaizer Chiefs – Polokwane

  

A
1 – 2
Over
17:15 

Arsenal Sarandi – Union de Santa Fe

  

H
1 – 0
Under
17:15 

OFI Crete – Panetolikos

  

Home
2 – 0
Under
17:20 

Wrexham – Sutton

  

D
1 – 1
Under
17:30 

Norwich – Manchester City

  

Away
0 – 3
Over
17:30 

RB Leipzig – Bayern Munich

  

Away
2 – 3
Over
17:30 

AZ Alkmaar – Sparta Rotterdam

  

Home
2 – 0
Under
17:30 

Ajax – Heerenveen

  

Home
4 – 0
Over
17:30 

Real Sociedad – Atl. Madrid

  

A
1 – 2
Over
17:30 

Las Palmas – Almeria

  

D
1 – 1
Under
17:30 

New York City – San Jose Earthquakes

  

Home
3 – 1
Over
18:00 

Ludogorets – Etar

  

Home
2 – 1
Over
18:00 

Gorica – Lok. Zagreb

  

D
2 – 2
Over
18:00 

Slavia Prague – Slovacko

  

Home
3 – 0
Over
18:00 

Termalica B-B. – Warta Poznan

  

Home
1 – 0
Under
18:00 

GKS Jastrzebie – Chrobry Glogow

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Polkowice – Pogon Siedlce

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Michalovce – Trencin

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Senica – Dun. Streda

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Z. Moravce – Zilina

  

Away
2 – 3
Over
18:00 

Ruzomberok – Sered

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Gaziantep – Besiktas

  

Away
0 – 2
Under
18:00 

Antalyaspor – Kayserispor

  

D
1 – 1
Under
18:10 

Widzew Lodz – Garbarnia

  

Home
1 – 0
Under
18:30 

Oudenaarde – KRC Harelbeke

  

H
2 – 1
Over
18:30 

Westhoek – Ronse

  

Away
0 – 3
Over
18:30 

Paks – Ferencvaros

  

D
1 – 1
Under
18:30 

Hapoel Kfar Saba – Maccabi Tel Aviv

  

Away
0 – 2
Under
18:45 

Oss – G.A. Eagles

  

A
1 – 2
Over
18:45 

Venlo – Groningen

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Seraing – Boom

  

Home
4 – 0
Over
19:00 

Patro Eisden – Heist

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Lierse K. – Vise

  

Home
3 – 0
Over
19:00 

OC Charleroi – Dessel

  

D
1 – 1
Under
19:00 

RWDM 47 – Deinze

  

A
1 – 2
Over
19:00 

La Louviere – Tubize

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Eupen – Waregem

  

A
0 – 1
Under
19:00 

St. Truiden – Waasland-Beveren

  

Home
1 – 0
Under
19:00 

Onhaye – Waremme

  

Home
2 – 1
Over
19:00 

Sint Niklaas – KRC Gent

  

Away
0 – 2
Under
19:00 

Hasselt – K. Berchem Sport

  

Home
3 – 0
Over
19:00 

Mushuc Runa – Fuerza A.

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Dijon – Nimes

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Montpellier – Nice

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Brest – Rennes

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Bordeaux – Metz

  

Home
1 – 0
Under
19:00 

Korona Kielce – Wisla

  

A
1 – 2
Over
19:00 

Benfica – Gil Vicente

  

Home
3 – 0
Over
19:00 

Din. Bucuresti – FC Botosani

  

A
1 – 2
Over
19:15 

U. San Martin – FBC Melgar

  

A
1 – 2
Over
19:15 

Maribor – Aluminij

  

D
1 – 1
Under
19:15 

Supersport Utd – Cape Town City

  

A
1 – 2
Over
19:30 

Central Cordoba – Defensa y Justicia

  

D
1 – 1
Under
19:30 

Godoy Cruz – Argentinos Jrs

  

H
1 – 0
Under
19:30 

Cercle Brugge KSV – Club Brugge KV

  

Away
0 – 2
Under
19:30 

Beerschot VA – Lommel SK

  

Home
2 – 0
Under
19:30 

Olympiacos Piraeus – Volos NFC

  

Home
4 – 0
Over
19:30 

Longford – Bray

  

Home
2 – 1
Over
19:30 

Cadiz CF – Girona

  

H
2 – 1
Over
19:30 

Ponferradina – Alcorcon

  

H
2 – 1
Over
19:45 

Inter – Udinese

  

Home
3 – 0
Over
19:45 

Monza – Pro Vercelli

  

Home
2 – 0
Under
19:45 

Gubbio – Fano

  

Home
1 – 0
Under
19:45 

Casertana – Rieti

  

Home
1 – 0
Under
19:45 

PSV – Vitesse

  

Home
2 – 1
Over
19:45 

Utrecht – FC Emmen

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

The Strongest – Real Potosi

  

Home
3 – 0
Over
20:00 

Derry City – Dundalk

  

D
1 – 1
Under
20:00 

Barcelona – Valencia

  

Home
3 – 1
Over
20:30 

Chicago Fire – FC Dallas

  

Home
2 – 0
Under
21:15 

U. Magdalena – Deportes Tolima

  

A
0 – 2
Under
21:15 

Delfin – Barcelona SC

  

A
1 – 2
Over
21:30 

Cajamarca – Alianza Lima

  

A
1 – 2
Over
21:30 

Deportivo Coopsol – Grau

  

H
2 – 1
Over
21:30 

Guimaraes – Aves

  

D
1 – 1
Under
21:45 

Colon Santa FE – San Lorenzo

  

A
1 – 2
Over
22:15 

Aurora – Always Ready

  

A
1 – 2
Over
23:00 

Once Caldas – Santa Fe

  

D
1 – 1
Under
23:00 

Monterrey – Necaxa

  

Home
3 – 0
Over
23:30 

La Equidad – Patriotas

  

H
2 – 1
Over
23:30 

Aucas – America de Quito

  

Home
2 – 0
Under
23:45 

AD Cantolao – Cesar Vallejo

  

H
2 – 1
Over