Máy tính chọn kèo Bóng Đá ngon ăn ngày 15/01/2020

game bai doi thuong Macau
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+6Home vs AwayLeaguePredictionScore PredictionO/U 2.5 Prediction
00:00 

Coritiba U20 – Sao Bento U20

  

Home
2 – 1
Over
00:15 

Cruzeiro U20 – Oeste U20

  

Home
2 – 1
Over
02:30 

Sao Paulo U20 – Santa Cruz U20

  

Home
4 – 0
Over
12:00 

Olsztyn (Pol) – Elblag (Pol)

  

Home
3 – 0
Over
12:00 

Trencin (Svk) – Karvina (Cze)

  

Away
1 – 2
Over
12:15 

Uzbekistan U23 – South Korea U23

  

A
2 – 3
Over
12:15 

China U23 – Iran U23

  

D
1 – 1
Under
13:30 

East Bengal – Gokulam

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Jablonec – Bohemians 1905

  

Home
3 – 1
Over
14:00 

Hradec Kralove – Mlada Boleslav

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Chemelil – Gor Mahia

  

Away
0 – 2
Under
14:00 

Sonderjyske (Den) – Horsens (Den)

  

D
1 – 1
Under
15:00 

PAOK – OFI Crete

  

Home
3 – 0
Over
15:00 

Lamia – AO Trikala

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Grossaspach (Ger) – Saarbrucken (Ger)

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Debrecen (Hun) – Bekescsaba 1912 (Hun)

  

Home
3 – 0
Over
15:15 

Qatar U23 – Japan U23

  

A
1 – 3
Over
15:15 

Saudi Arabia U23 – Syria U23

  

A
1 – 2
Over
15:30 

Ajax Cape Town – TS Sporting

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Fiorentina – Atalanta

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Hyderabad – Odisha

  

Away
0 – 1
Under
16:00 

Khemis Zemamra – Berkane

  

D
1 – 1
Under
17:00 

El Gouna – Zamalek

  

Away
0 – 3
Over
17:00 

Shamal – Al-Kharitiyath

  

D
2 – 2
Over
17:00 

Al Mesaimeer – Al Muaidar

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Al Bidda – Lusail

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Gijon B – Rayo Majadahonda

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Ebro – Olot

  

H
1 – 0
Under
17:15 

Panionios – Panetolikos

  

D
1 – 1
Under
17:15 

Panathinaikos – Giannina

  

Home
1 – 0
Under
19:00 

Achnas – APOEL

  

Away
0 – 2
Under
19:00 

AC Milan – Spal

  

Home
1 – 0
Under
19:00 

Ath Bilbao B – Haro Deportivo

  

Home
2 – 0
Under
19:30 

Al Ahly – Tanta

  

Home
3 – 0
Over
19:30 

Olympiacos Piraeus – Kalamata

  

Home
4 – 0
Over
19:30 

Orlando Pirates – Mamelodi Sundowns

  

H
2 – 1
Over
19:30 

Bidvest Wits – Bloem Celtic

  

H
2 – 1
Over
19:45 

Tamaraceite – Tacoronte

  

Home
3 – 0
Over
20:00 

Nimes – Rennes

  

A
2 – 3
Over
20:00 

Amiens – Reims

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Alcorcon – Numancia

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Huesca – Tenerife

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

IR Tanger – Raja Casablanca

  

A
0 – 2
Under
20:00 

Amorebieta – Leonesa

  

D
1 – 1
Under
20:00 

Barcelona B – Badalona

  

Home
3 – 0
Over
20:30 

Marbella – CF Talavera

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Rayo Vallecano – Lugo

  

Home
1 – 0
Under
21:00 

Sannois – Angers II

  

A
0 – 1
Under
21:00 

Ferrol – San Sebastian Reyes

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

UD Ibiza-Eivissa – Las Palmas B

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

UD Logrones – Alaves B

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Orihuela – Ejea

  

D
2 – 2
Over
21:00 

Llagostera – Gimnastic

  

D
1 – 1
Under
21:00 

Recreativo Huelva – San Fernando

  

D
1 – 1
Under
21:30 

Don Benito – Merida AD

  

D
1 – 1
Under
21:30 

Manchester 62 – Glacis United

  

A
0 – 1
Under
21:30 

Unionistas – Barakaldo

  

A
1 – 2
Over
21:30 

Sanluqueno – UCAM Murcia

  

D
1 – 1
Under
21:30 

Yeclano – Sevilla FC B

  

D
1 – 1
Under
21:45 

Carlisle – Cardiff

  

D
1 – 1
Under
21:45 

Manchester Utd – Wolves

  

Home
2 – 1
Over
21:45 

Cray – Hornchurch

  

A
1 – 2
Over
21:45 

Havant & W – Slough

  

A
1 – 2
Over
21:45 

Juventus – Udinese

  

Home
4 – 0
Over
21:45 

CD Badajoz – Cartagena

  

D
1 – 1
Under
22:00 

Monaco – Paris SG

  

Away
1 – 2
Over
22:00 

Ferreira – Famalicao

  

A
1 – 2
Over
22:00 

Cadiz CF – Mirandes

  

Home
2 – 0
Under
22:00 

Cornella – La Nucia

  

Home
1 – 0
Under
22:00 

Murcia – Cadiz CF B

  

D
1 – 1
Under