Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 15/02/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7Home vs AwayLeaguePredictionScore PredictionO/U 2.5 Prediction
06:35 
Wellington Phoenix – Melbourne Victory
 
A League 
A
1 – 2
O 62%
08:00 
FC Krasnodar II – FK Khimki
  
FNL Cup 
D
1 – 1
U 51%
09:00 
Redlands United – Brisbane Roar FC Youth
  
National Premier League 
Away
1 – 3
O 78%
10:00 
Hapoel Bnei Zalafa – Maccabi Kiryat Ata
  
Liga Alef 
A
0 – 1
U 63%
10:00 
Shimshon Tel Aviv FC – Beitar Ramat Gan
  
Liga Bet 
Home
2 – 0
U
10:30 
ECU Joondalup – Inglewood United
  
Western Australia Night Series 
A
1 – 2
O 70%
10:30 
Perth SC – Stirling Lions
  
Western Australia Night Series 
Home
3 – 0
O 75%
10:30 
Hapoel Asi Gilboa – Hapoel Migdal Haemek
  
Liga Alef 
A
0 – 1
U 61%
10:45 
Tambov FK – Ural
  
FNL Cup 
Home
2 – 1
O 61%
11:00 
Maccabi Shaarayim – Hapoel Bikat Hayarden
  
Liga Alef 
D
1 – 1
U 49%
11:00 
Ironi Tiberias – Sports Club Rubi Shapira
  
Liga Alef 
H
2 – 1
O
11:00 
Ironi Nesher – Hapoel Jerusalem
  
Liga Alef 
Home
2 – 1
O 54%
11:30 
Sepidrood Rasht – Machine Sazi FC
  
Persian Gulf Pro League 
A
1 – 2
Over
11:30 
Hapoel Herzliya – Ironi Baka El Garbiya
 
Liga Alef 
D
1 – 1
U 57%
11:30 
Beitar Kfar Saba Shlomi – Hapoel Mahane Yehuda
  
Liga Alef 
A
0 – 1
U 56%
12:00 
Pegasus FC – Hoi King
  
Premier League 
Home
2 – 0
U
12:00 
Tractor Sazi – Esteghlal Tehran
  
Persian Gulf Pro League 
H
2 – 1
O
12:30 
Bayswater City – Balcatta
  
Western Australia Night Series 
Home
2 – 0
U
12:30 
Paykan FC – Sepahan
  
Persian Gulf Pro League 
Away
0 – 2
U 65%
12:30 
Hapoel Kaukab FC – Hapoel Kfar Kana FC
  
Liga Alef 
A
1 – 2
O 54%
12:30 
Al Sahel – Al Taqdom
  
Division 2 
D
1 – 1
U 57%
13:00 
Cape Umoya United FC – Mbombela United
  
Cup 
D
1 – 1
U 67%
13:00 
Sektzia Nes Tziona – Hapoel Iksal Imad
 
Liga Leumit 
Home
2 – 1
O
13:00 
Hapoel Marmorek – Hapoel Nir Ramat HaSharon
  
Liga Leumit 
H
2 – 1
O
13:00 
Hapoel Bnei Lod – Hapoel Katamon
  
Liga Leumit 
D
1 – 1
U 62%
13:00 
Hapoel Akko – Beitar Tel Aviv
  
Liga Leumit 
A
1 – 2
Over
13:00 
Negeri Sembilan – UiTM
  
Premier League 
Home
2 – 0
U 50%
13:30 
Avangard Kursk – Spartak Moskva II
  
FNL Cup 
D
1 – 1
U 41%
13:30 
Al Wahda – Dibba Al Fujairah
  
UAE League Professional 
Home
1 – 0
U
13:35 
Al-Dhafra – Al Ain
  
UAE League Professional 
Away
0 – 2
U
13:45 
Al Kharitiyath – Al-Ahli
  
Qatar League 
Away
1 – 2
O 75%
13:50 
Kazma SC – Al Fahaheel
  
Premier League 
Home
2 – 1
O 68%
13:50 
Al Tadhamon – Al Qadsia
  
Premier League 
Away
0 – 3
O 65%
14:00 
RC Kouba – JSM Skikda
  
Ligue 2 
H
1 – 0
U 74%
14:00 
ASM Oran – ES Mostaganem
  
Ligue 2 
Home
1 – 0
U 74%
14:00 
Amal Bou Saada – Saida
  
Ligue 2 
Home
3 – 0
O
14:05 
Budaiya – Malkiya
  
Premier League 
A
1 – 2
O 53%
15:00 
Tlemcen – El Eulma
  
Ligue 2 
Home
2 – 0
U 61%
15:30 
Vereya – Ludogorets Razgrad
  
A PFG 
Away
0 – 2
U
15:30 
Al Shabab Riyadh – Al Wahda
  
Saudi Arabia League 
Home
2 – 1
O 51%
16:00 
US Biskra – JSM Bejaia
  
Ligue 2 
Home
2 – 0
U 67%
16:00 
Annaba – El Harrach
  
Ligue 2 
Home
2 – 0
U 72%
16:00 
Shabab Al Ahli Dubai – Ajman
  
UAE League Professional 
Home
1 – 0
U 43%
16:00 
Emirates Club – Al Ittihad Kalba
  
UAE League Professional 
D
2 – 2
O 68%
16:15 
Fakel – Levadia
  
FNL Cup 
Away
0 – 2
U 47%
16:20 
Al Jahra – Al Salmiyah
  
Premier League 
Away
1 – 3
O 76%
16:30 
Al Shabab Manama – Al Najma
  
Premier League 
D
1 – 1
U 66%
17:00 
Lokomotiva Zagreb – Rudes
  
1. NHL 
Home
2 – 0
U
17:00 
Teplice – Mlada Boleslav
  
Czech Liga 
H
3 – 1
O 51%
17:00 
Pogon Szczecin – Gornik Zabrze
  
Ekstraklasa 
Home
2 – 0
U 48%
17:20 
Al Raed – Al Ittihad Jeddah
  
Saudi Arabia League 
H
2 – 1
O 53%
17:30 
Sandhausen – Darmstadt 98
  
2.Bundesliga 
H
2 – 1
O
17:30 
Paderborn – FC Koln
  
2.Bundesliga 
H
3 – 2
O 67%
17:30 
Yeni Malatyaspor – Besiktas
  
Super Lig 
H
2 – 1
O 51%
18:00 
SonderjyskE – AGF
  
Superligaen 
A
1 – 2
O
18:00 
Cape Town City – Highlands Park
  
Cup 
D
1 – 1
U 66%
18:00 
Grazer AK – Austria Wien
  
Cup 
Away
1 – 2
O 65%
18:00 
Unterhaching – Wehen
  
3. Liga 
H
2 – 1
O 54%
18:00 
Tarxien Rainbows F.C – Sliema Wanderers FC
  
Premier League 
Away
0 – 2
U 50%
18:00 
FC Viitorul – Politehnica Iasi
  
Liga 1 
Home
2 – 1
O
19:00 
ADO Den Haag – PEC Zwolle
  
Eredivisie 
D
2 – 2
O 56%
19:00 
Entente Sannois St. Gratien – Bourg-Bresse
  
Championnat National 
H
2 – 1
O
19:00 
Pau FC – Concarneau
  
Championnat National 
Home
1 – 0
U 64%
19:00 
Avranches – Rodez Aveyron
  
Championnat National 
H
2 – 1
O
19:00 
Cholet – Drancy
  
Championnat National 
H
2 – 1
O
19:00 
Dunkerque – Tours
  
Championnat National 
Home
2 – 0
U 66%
19:00 
Lyon Duchere – Laval
  
Championnat National 
H
2 – 0
U 67%
19:00 
Marignane Gignac – Boulogne
  
Championnat National 
D
1 – 1
U 67%
19:00 
Le Mans – Villefranche
  
Championnat National 
Home
2 – 0
U 63%
19:00 
Auxerre – Clermont Foot
  
Ligue 2 
H
2 – 1
O
19:00 
Paris FC – Ajaccio
  
Ligue 2 
H
1 – 0
U 71%
19:00 
Lorient – Red Star
  
Ligue 2 
Home
2 – 0
U 59%
19:00 
Valenciennes – Grenoble Foot 38
  
Ligue 2 
A
1 – 2
O
19:00 
Chateauroux – Orleans
  
Ligue 2 
H
1 – 0
U 64%
19:00 
Gazelec Ajaccio – Brest
  
Ligue 2 
A
1 – 2
O
19:00 
Sochaux – Lens
  
Ligue 2 
D
1 – 1
Under
19:00 
Le Havre – Nancy
  
Ligue 2 
Home
2 – 0
U 62%
19:00 
Niort – Troyes
  
Ligue 2 
A
1 – 2
O
19:00 
FC Volendam – Helmond Sport
  
Eerste Divisie 
Home
2 – 0
U 40%
19:00 
Go Ahead Eagles – NEC Nijmegen
  
Eerste Divisie 
D
2 – 2
O 60%
19:00 
TOP Oss – Telstar
  
Eerste Divisie 
D
1 – 1
U 44%
19:00 
RKC Waalwijk – Almere City
  
Eerste Divisie 
H
2 – 1
O 65%
19:00 
FC Dordrecht – Sparta Rotterdam
  
Eerste Divisie 
D
1 – 1
U 40%
19:00 
Jong AZ Alkmaar – FC Den Bosch
  
Eerste Divisie 
Away
0 – 2
U 41%
19:00 
Roda JC – Cambuur Leeuwarden
  
Eerste Divisie 
A
2 – 3
O 60%
19:00 
FC Eindhoven – Jong Ajax
  
Eerste Divisie 
Away
1 – 2
O 71%
19:00 
MVV Maastricht – Utrecht II
  
Eerste Divisie 
Home
2 – 0
U
19:30 
Juventus – Frosinone
  
Serie A 
Home
2 – 0
U
19:30 
Augsburg – Bayern Munchen
  
Bundesliga 
Away
0 – 3
O 65%
19:30 
Standard Liege – Lokeren
  
Pro League 
Home
2 – 0
U 41%
19:30 
Tubize – KV Mechelen
  
2e Klasse 
Away
0 – 1
U 50%
19:30 
Piast Gliwice – Lech Poznan
  
Ekstraklasa 
D
1 – 1
U 59%
19:45 
Sunderland – Accrington Stanley
  
League 1 
Home
2 – 0
U 51%
19:45 
Lyon – Guingamp
  
Ligue 1 
Home
3 – 1
O 65%
19:45 
Dungannon Swifts – Warrenpoint Town
  
Premier League 
Home
2 – 1
O 69%
19:45 
Ards – Institute FC
  
Premier League 
D
2 – 2
O 65%
19:45 
Crusaders – Coleraine
  
Premier League 
Home
2 – 1
O 71%
19:45 
St. Patricks – Cork City
  
Premier League 
A
1 – 2
O
19:45 
Bohemians Dublin – Finn Harps
  
Premier League 
Home
3 – 0
O
19:45 
Derry City – UC Dublin
  
Premier League 
D
1 – 1
U 52%
19:45 
Ross County – East Fife
  
Challenge Cup 
Home
1 – 0
U 40%
20:00 
Eibar – Getafe
  
Primera Division 
H
2 – 0
Under
20:00 
Palermo – Brescia
  
Serie B 
A
1 – 2
O
20:00 
Cordoba – Granada
  
Segunda Division 
D
1 – 1
U 62%
20:00 
Union Viera – UD Tamaraceite
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 61%
20:00 
CD Buzanada – UD Tenerife Sur Ibarra
  
Tercera Division 
Home
1 – 0
U 50%
20:30 
Rio Ave – Santa Clara
  
Portuguese Liga 
Home
2 – 0
U 56%