Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 15/6/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
03:30 

Brazil – Bolivia

  

Home
3 – 0
Over
08:30 

West Adelaide – Blue Eagles

  

D
1 – 1
Under
08:30 

Adelaide Raiders – Campbelltown City

  

Away
2 – 3
Over
08:30 

Croydon Kings – Para

  

Home
2 – 1
Over
08:30 

NE Metrostars – South Adelaide

  

Home
4 – 0
Over
08:30 

Adelaide U21 – Adelaide City

  

A
1 – 2
Over
10:00 

Bentleigh Greens – Melbourne Knights

  

Home
2 – 0
Under
11:00 

Port Melbourne Sharks – Pascoe Vale

  

Home
2 – 1
Over
11:00 

Altona Magic – Dandenong Thunder

  

A
0 – 1
Under
11:00 

Heidelberg Utd – Hume City

  

Home
2 – 0
Under
11:30 

Sutherland Sharks – Blacktown City

  

A
1 – 2
Over
12:00 

Druitt Town Rangers – Rockdale City Suns

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Gold Coast – Brisbane Strikers

  

A
3 – 4
Over
12:00 

Magpies Crusaders – SWQ Thunder

  

A
1 – 2
Over
12:00 

Omiya Ardija – Gifu

  

Home
1 – 0
Under
12:00 

Chiba – Kagoshima Utd

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Yokohama – Tokushima

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Kofu – Verdy

  

Home
3 – 0
Over
12:00 

Kanazawa – Ehime

  

Home
3 – 0
Over
13:00 

Montedio Yamagata – Mito

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Albirex Niigata – Tochigi

  

Home
3 – 0
Over
13:00 

Kyoto – Ryukyu

  

Home
2 – 1
Over
13:00 

Okayama – Renofa Yamaguchi

  

Home
2 – 1
Over
13:00 

Egersunds – Hodd

  

Home
3 – 0
Over
13:30 

Qviding – Halmia

  

Home
6 – 2
Over
14:00 

Newroz – Assyriska IF

  

Home
4 – 0
Over
14:30 

Vinbergs – Eslovs

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Middelfart – Skive

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Jammerbugt – Kolding IF

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Aarhus Fremad – Vanlose

  

Home
3 – 0
Over
15:00 

Hellerup – Brabrand

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Bronshoj – AB Copenhagen

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Ringkobing – B.93

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Dalum IF – Vejgaard

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Skovshoved – Slagelse B&I

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Sydvest – BK Frem

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Kjellerup – Hillerod

  

H
1 – 0
Under
15:00 

Tarup-Paarup – Avarta

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Odder – Marienlyst

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Legionowo – Ostroda

  

Home
4 – 0
Over
15:00 

Rynninge – Nykopings

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Lunds – Lindome

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Vargarda IK – Grebbestads

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Karlbergs – Mora

  

Home
4 – 0
Over
15:00 

Enkopings SK – Hudiksvalls

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Osterlen FF – Asarums

  

D
1 – 1
Under
15:00 

IFK Berga – Raslatts

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

IFK Hassleholm – Bromolla

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Stockholm Internazionale – Enskede

  

Away
1 – 2
Over
15:00 

Onsala – Rosengard

  

Away
1 – 2
Over
15:00 

Kalmar W – Sundsvall W

  

Home
4 – 0
Over
15:30 

Fram – Asane

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Mariehamn – Ilves

  

D
2 – 2
Over
16:00 

Skierniewice – Legia II

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Landskrona – Skovde AIK

  

A
0 – 1
Under
16:00 

Nordvarmland – Savedalens

  

H
3 – 1
Over
16:00 

Rappe GOIF – Husqvarna

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Mallbackens W – Uppsala W

  

A
1 – 2
Over
16:30 

Kongsvinger – Start

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Nardo – Stjordals Blink

  

H
3 – 2
Over
17:00 

Levanger – Fredrikstad

  

Away
0 – 2
Under
17:00 

Sotra – Kjelsas

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Oppsal – Asker

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Ursus Warszawa – T. Mazowiecki

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Karlslunds – Sollentuna

  

A
0 – 1
Under
17:00 

Carlstad – Team TG FF

  

Home
4 – 0
Over
17:00 

Assyriska IK – Kristianstads

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Torns – Ljungskile

  

A
2 – 3
Over
17:00 

Tvaakers – Oskarshamns

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Atvidabergs – Oddevold

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Trollhattan – Eskilsminne

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Vanersborgs IF – Orebro Syr.

  

Away
0 – 3
Over
17:00 

Stenungsunds – Torslanda

  

D
2 – 2
Over
17:00 

Amal – Vanersborgs FK

  

A
0 – 2
Under
17:00 

Uddevalla – Gauthiod

  

Away
1 – 2
Over
17:00 

Kungsangens – Sundbybergs

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Upsala – Lidingo IFK

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Taby – IFK Stocksund

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Prespa Birlik – Ullareds IK

  

D
2 – 2
Over
17:00 

Angelholms – Stafsinge

  

Home
4 – 0
Over
17:00 

Brage – Trelleborgs

  

Home
3 – 0
Over
17:00 

Frej – Dalkurd

  

D
1 – 1
Under
17:30 

Tyreso – Huddinge

  

H
2 – 1
Over
18:00 

W. Mazowieckie – Mazur Elk

  

H
1 – 0
Under
18:00 

Sokol Aleksandrow L. – Sulejowek

 

Home
4 – 0
Over
18:00 

Jarocin – KP Starogard Gdanski

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Mieszko – Kleczew

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Koszalin – KKS Kalisz

  

Away
1 – 3
Over
18:00 

Stezyca – Sroda

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Kotwica Kolobrzeg – Gwardia Koszalin

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Swit Skolwin – Chemik Bydgoszcz

 

Home
2 – 1
Over
18:00 

Gefle – Sandvikens

  

Away
0 – 2
Under
19:00 

Haugesund – Brann

  

A
1 – 2
Over
19:00 

Degerfors – Vasteras SK

  

Home
1 – 0
Under
19:00 

Ukraine U20 – South Korea U20

  

A
1 – 2
Over
21:30 

Trapani – Piacenza

  

H
2 – 1
Over
22:00 

Venezuela – Peru

  

H
3 – 2
Over
22:00 

Malaga – Dep. La Coruna

  

Home
2 – 1
Over

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng- Chỉ 3s Đăng Ký