Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 15/9/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:00 

Atlanta United – Columbus Crew

  

Home
2 – 0
Under
00:00 

North Carolina Courage W – Orlando Pride W

  

Home
3 – 1
Over
00:30 

Sport Boys – Wilstermann

  

A
2 – 3
Over
00:30 

Orlando City – New England Revolution

  

H
2 – 1
Over
00:30 

Philadelphia Union – Los Angeles FC

  

H
3 – 2
Over
00:30 

Montreal Impact – FC Cincinnati

  

Home
2 – 0
Under
00:30 

Washington Spirit W – Seattle Reign W

  

D
1 – 1
Under
01:00 

Club Leon – Juarez

  

Home
1 – 0
Under
01:00 

Guadalajara Chivas – Atlas

  

Home
3 – 1
Over
01:45 

Atl. Nacional – Cucuta

  

D
1 – 1
Under
02:00 

U. de Deportes – Binacional

  

Home
1 – 0
Under
03:00 

Vancouver Whitecaps – Houston Dynamo

  

H
2 – 1
Over
03:06 

Club America – U.N.A.M.- Pumas

  

Home
1 – 0
Under
09:00 

Thisted FC – Vejgaard

  

Home
3 – 1
Over
09:00 

Gangwon – Jeju Utd

  

Home
2 – 1
Over
09:00 

Seoul – Incheon

  

Home
1 – 0
Under
09:15 

Zizkov – Hradec Kralove

  

A
1 – 2
Over
09:15 

Unicov – Hlucin

  

Home
2 – 0
Under
09:15 

Slovacko B – Otrokovice

  

Home
1 – 0
Under
09:15 

Ostrava B – Velke Mezirici

  

Home
3 – 1
Over
09:15 

Blansko – Sigma Olomouc B

  

A
2 – 3
Over
09:30 

FC Juniors – BW Linz

  

D
2 – 2
Over
09:30 

Zlin B – Dolni Benesov

  

Home
3 – 0
Over
09:30 

UTA Arad – Mioveni

  

Home
3 – 2
Over
09:30 

Petrzalka – Poprad

  

D
2 – 2
Over
09:30 

Zilina B – Puchov

  

Home
3 – 1
Over
09:30 

Samorin – Ruzomberok B

  

A
1 – 2
Over
10:00 

Yokohama – Omiya Ardija

  

H
2 – 1
Over
10:30 

Shanghai Shenhua – Tianjin Teda

  

Home
1 – 0
Under
11:00 

Aarhus – Aalborg

  

A
1 – 3
Over
11:00 

Kagoshima Utd – Montedio Yamagata

  

D
1 – 1
Under
11:00 

Seongnam – Suwon Bluewings

  

H
2 – 1
Over
11:00 

Eibar – Espanyol

  

Home
1 – 0
Under
11:00 

Albacete – Tenerife

  

H
1 – 0
Under
11:00 

Villarreal C – Jove

  

Home
1 – 0
Under
11:00 

Paterna – Elche CF Ilicitano B

  

D
1 – 1
Under
11:15 

Zwolle – Waalwijk

  

Home
1 – 0
Under
11:15 

Academica – Nacional

  

D
1 – 1
Under
11:30 

Genoa – Atalanta

  

A
1 – 2
Over
11:45 

Legnica – Ol. Grudziadz

  

Home
2 – 1
Over
12:00 

Holbaek – BK Frem

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Huddersfield – Sheffield Wed

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Ingolstadt – Hallescher

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Mjolner – Alta

  

H
3 – 2
Over
12:00 

Lyn – Norild

  

Home
4 – 1
Over
12:00 

Korona Kielce 2 – Hutnik Krakow

  

H
3 – 2
Over
12:00 

Orenburg – Rubin Kazan

  

H
1 – 0
Under
12:00 

Vittsjo W – Orebro W

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Pitea W – Vaxjo DFF W

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Umea FC – Karlstad

  

A
1 – 2
Over
12:00 

Sundsvall W – Borgeby W

  

Away
0 – 1
Under
12:00 

Moron W – Kvarnsvedens W

  

A
2 – 3
Over
12:05 

Pruszkow – Leczna

  

H
3 – 2
Over
12:30 

Barnsley – Leeds

  

Away
0 – 2
Under
12:30 

Darmstadt – Nurnberg

  

A
1 – 2
Over
12:30 

Bochum – SG Dynamo Dresden

  

D
2 – 2
Over
12:30 

Aue – VfL Osnabruck

  

A
1 – 2
Over
12:35 

Wuhan Zall – Dalian Yifang F.C.

  

D
2 – 2
Over
12:45 

Roskilde – Nykobing

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Koge – Naestved

  

Home
3 – 0
Over
13:00 

Sydvest – Jammerbugt

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Esbjerg – Randers FC

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Lyngby – Midtjylland

  

Away
0 – 1
Under
13:00 

Maardu – Tammeka

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Braunschweig – Hansa Rostock

  

Home
2 – 1
Over
13:00 

Koszalin – Jarocin

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Alaves – Sevilla

  

Away
0 – 2
Under
13:00 

Timra – Pitea

  

A
2 – 3
Over
13:30 

Rapid Vienna – Admira

  

Home
2 – 1
Over
13:30 

Altach – St. Polten

  

Home
2 – 0
Under
13:30 

Anderlecht – Antwerp

  

A
1 – 2
Over
13:30 

Feyenoord – Den Haag

  

Home
2 – 1
Over
13:30 

Heracles – Willem II

  

A
0 – 1
Under
13:30 

FC Arges – FC Rapid Bucuresti

  

A
1 – 2
Over
14:00 

RFC Liege – Dender

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Stockay-Warfusee – Entente Durbuy

  

Away
1 – 2
Over
14:00 

Hamoir – Namur

  

Home
4 – 0
Over
14:00 

Tilleur – Verlaine

  

Home
4 – 0
Over
14:00 

Solieres Sport – Francs Borains

  

Away
0 – 3
Over
14:00 

Givry – Meux

  

Away
0 – 3
Over
14:00 

Rebecquoise – Couvin-Mariembourg

  

Home
3 – 0
Over
14:00 

Hamme – Petegem

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Merelbeke – Gullegem

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Zwevezele – Knokke

  

Away
0 – 4
Over
14:00 

Cappellen – Aalst

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Duffel – ASV Geel

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Tienen – Vosselaar

  

Home
3 – 0
Over
14:00 

Bocholter – Diegem

  

Home
4 – 0
Over
14:00 

Wijgmaal – Spouwen-Mopertingen

  

Away
0 – 3
Over
14:00 

Karvina – Bohemians 1905

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Zlin – Sparta Prague

  

Away
1 – 2
Over
14:00 

Vejle – Hvidovre

  

Home
3 – 1
Over
14:00 

Bournemouth – Everton

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Nantes – Reims

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Brescia – Bologna

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Parma – Cagliari

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Spal – Lazio

  

Away
0 – 1
Under
14:00 

Cosenza – Pescara

  

A
0 – 1
Under
14:00 

Crotone – Empoli

  

H
2 – 1
Over
14:00 

AlbinoLeffe – Pianese

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Carrarese – Pistoiese

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Lecco – Siena

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Olbia – Alessandria

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Pontedera – Novara

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Imolese – Modena

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Piacenza – Fermana

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Sambenedettese – ArzignanoChiampo

  

Home
1 – 0
Under
14:00 

Sudtirol – Reggio Audace

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Catania – Viterbese

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Paganese – Virtus Francavilla

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Teramo – Cavese

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Ternana – Monopoli

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Halden – Sola

  

Home
3 – 0
Over
14:00 

Egersunds – Levanger

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Brattvag – Stjordals Blink

  

Away
1 – 2
Over
14:00 

Hodd – Bryne

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Strommen – Start

  

D
2 – 2
Over
14:00 

KFUM Oslo – Skeid

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Jerv – Raufoss

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Nest-Sotra – Tromsdalen

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Pogon Szczecin – LKS Lodz

  

Home
1 – 0
Under
14:00 

Stezyca – Sroda

  

Home
3 – 1
Over
14:00 

Jomo Cosmos – Real Kings

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Ajax Cape Town – Tshakhuma

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Bloem Celtic – Stellenbosch

  

H
1 – 0
Under
14:00 

Black Leopards – Baroka

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Hammarby – Goteborg

  

Home
3 – 1
Over
14:00 

Hacken – AIK

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Goteborg W – Rosengard W

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Djurgarden W – Bunkeflo W

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Gefle – Nykopings

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Forward – Bodens

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Sylvia – Team TG FF

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Akropolis – Linkoping City

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Brage – Dalkurd

  

Home
3 – 1
Over
14:30 

Hoffenheim – Freiburg

  

Home
2 – 0
Under
14:30 

Gjellerasen – Skjervoy

  

D
2 – 2
Over
14:30 

Tambov – CSKA Moscow

  

Away
0 – 2
Under
14:30 

Asarum W – Hammarby W

  

Away
0 – 2
Under
15:00 

Gimnasia L.P. – Racing Club

  

D
1 – 1
Under
15:00 

KSV Roeselare – Virton

  

Away
0 – 3
Over
15:00 

Londerzeel – Hades

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Hobro – FC Copenhagen

  

Away
0 – 2
Under
15:00 

Inter Turku – Mariehamn

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Sotra – Fram

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Melbo – Honefoss

  

D
2 – 2
Over
15:00 

B. Gdynia – Gwardia Koszalin

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Swit Skolwin – Kotwica Kolobrzeg

  

A
1 – 3
Over
15:00 

Bielsko-Biala – Foto-Higiena Gac

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Wolka Pelkinska – Avia Swidnik

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Sandomierz – Lublin

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Sokol Sieniawa – Hetman Zamosc

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Celta Vigo – Granada CF

  

D
1 – 1
Under
15:00 

R. Oviedo – Elche

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Ljungskile – Tvaakers

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Landskrona – Oddevold

  

Home
3 – 0
Over
15:00 

Ankaragucu – Yeni Malatyaspor

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Rizespor – Goztepe

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Dyn. Kyiv – Desna

  

Home
2 – 0
Under
15:15 

O. Ljubljana – Celje

  

D
2 – 2
Over
15:30 

Pepingen – Hoogstraten

  

D
1 – 1
Under
15:30 

Osijek – Varazdin

  

Home
2 – 0
Under
15:30 

Rudes – Croatia Zmijavci

  

D
1 – 1
Under
15:30 

Elverum – Senja

  

Home
2 – 0
Under
15:30 

Armavir – Chertanovo M.

  

A
1 – 2
Over
15:30 

Umea W – Assi W

  

Home
2 – 1
Over
15:45 

Dunav Ruse – Slavia Sofia

  

H
2 – 1
Over
15:45 

Sittard – Twente

  

A
1 – 2
Over
16:00 

AC Wolfsberger – Austria Vienna

  

Home
4 – 1
Over
16:00 

AEK Larnaca – Omonia

  

Home
2 – 1
Over
16:00 

Ostrava – Ceske Budejovice

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Vlasim – Vitkovice

  

D
1 – 1
Under
16:00 

St Etienne – Toulouse

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Moss – Vidar

  

Home
3 – 2
Over
16:00 

Gryf Wejherowo – Elblag

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Gornik Konin – KKS Kalisz

  

Away
0 – 2
Under
16:00 

Covilha – Leixoes

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Santa Clara – Moreirense

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Rio Ave – Tondela

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Maritimo – Belenenses

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Poli Iasi – FC Hermannstadt

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Oskarshamns – Varnamo

  

A
1 – 2
Over
16:30 

Watford – Arsenal

  

D
1 – 1
Under
16:30 

KuPS – HJK

  

H
2 – 1
Over
16:30 

Ilves – Honka

  

D
1 – 1
Under
16:30 

Gozzano – Giana Erminio

  

A
0 – 1
Under
16:30 

Juventus U23 – Pro Patria

  

Home
1 – 0
Under
16:30 

Pergolettese – Arezzo

  

A
0 – 1
Under
16:30 

Renate – Como

  

H
2 – 1
Over
16:30 

Cesena – Triestina

  

H
2 – 1
Over
16:30 

FeralpiSalo – Virtus Verona

  

Home
2 – 0
Under
16:30 

L.R. Vicenza – Rimini

  

Home
2 – 0
Under
16:30 

Padova – Carpi

  

Home
3 – 2
Over
16:30 

Ravenna – Vis Pesaro

  

H
2 – 1
Over
16:30 

Bisceglie – Potenza

  

D
1 – 1
Under
16:30 

Catanzaro – Sicula Leonzio

  

Home
1 – 0
Under
16:30 

Picerno – Avellino

  

H
2 – 1
Over
16:30 

Vibonese – Rende

  

Home
1 – 0
Under
16:30 

Gornik Z. – Slask Wroclaw

  

A
1 – 2
Over
16:30 

Malmo FF – Norrkoping

  

D
1 – 1
Under
16:30 

Norrby – Varbergs

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Gent – KV Mechelen

  

D
2 – 2
Over
17:00 

Paralimni – Anorthosis

  

Away
0 – 3
Over
17:00 

Vendsyssel – Kolding IF

  

D
2 – 2
Over
17:00 

Brondby – Nordsjaelland

  

A
2 – 3
Over
17:00 

Paderborn – Schalke

  

D
2 – 2
Over
17:00 

Xanthi FC – Asteras Tripolis

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Bnei Yehuda – Netanya

  

H
2 – 1
Over
17:00 

AS Roma – Sassuolo

  

Home
3 – 0
Over
17:00 

Arendal – Fredrikstad

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Molde – Tromso

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Haugesund – Mjondalen

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Bodo/Glimt – Stabaek

  

Home
3 – 0
Over
17:00 

Stromsgodset – Ranheim

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Viking – Odd

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Sogndal – Sandefjord

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Sandnes – Notodden

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Ham-Kam – Ull/Kisa

  

H
3 – 2
Over
17:00 

Krasnodar – FK Krylya Sovetov Samara

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Slovan Bratislava – Trnava

  

Home
3 – 1
Over
17:00 

Zaragoza – Extremadura UD

  

Home
2 – 0
Under
17:15 

Banfield – Talleres Cordoba

  

D
1 – 1
Under
17:15 

AEK Athens FC – Lamia

  

Home
4 – 0
Over
17:15 

Panionios – AEL Larissa

  

D
1 – 1
Under
17:30 

Valladolid – Osasuna

  

D
1 – 1
Under
17:30 

Kolos Kovalivka – Lviv

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Rijeka – Hajduk Split

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Toluca – Monarcas

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Portimonense – FC Porto

  

Away
0 – 2
Under
18:00 

Backa Topola – Macva

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Mladost – Sp. Subotica

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Denizlispor – Konyaspor

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Trabzonspor – Genclerbirligi

  

Home
2 – 1
Over
18:15 

Levski Sofia – Cherno More

  

Home
2 – 0
Under
18:15 

Ashdod – H. Beer Sheva

  

D
2 – 2
Over
18:15 

Penafiel – Mafra

  

Home
1 – 0
Under
18:15 

Casa Pia – Oliveirense

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Kristiansund – Brann

  

D
2 – 2
Over
19:00 

Alianza Atl. – Huaral

  

D
1 – 1
Under
19:00 

U Craiova – FCSB

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Lugo – Fuenlabrada

  

A
1 – 2
Over
19:30 

Rosario Central – Newells Old Boys

  

D
1 – 1
Under
19:30 

Mouscron – Kortrijk

  

A
1 – 3
Over
19:30 

Aris – Panathinaikos

  

Home
3 – 0
Over
19:30 

Carlos Mannucci – Union Comercio

  

A
1 – 2
Over
19:45 

Verona – AC Milan

  

D
1 – 1
Under
20:00 

San Jose – Destroyers

  

Home
4 – 0
Over
20:00 

Nacional Potosi – Bolivar

  

A
1 – 2
Over
20:00 

Tigres – Quindio

  

A
0 – 2
Under
20:00 

Guayaquil City – U. Catolica

  

Away
1 – 2
Over
20:00 

Monaco – Marseille

  

A
1 – 2
Over
20:00 

Pisa – Cremonese

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Boavista – Sporting

  

Away
0 – 2
Under
20:00 

Betis – Getafe

  

H
1 – 0
Under
20:00 

Gijon – Dep. La Coruna

  

A
1 – 2
Over
20:30 

Portland Timbers – DC United

  

Home
3 – 0
Over
21:00 

Nacional Asuncion – Dep. Capiata

  

Home
2 – 1
Over
21:30 

Jaguares de Cordoba – America De Cali

  

D
1 – 1
Under
21:30 

Real San Andres – Llaneros

  

A
0 – 1
Under
21:30 

Boca Juniors – Chico

  

D
1 – 1
Under
21:30 

Comerciantes Unidos – Cienciano

  

A
1 – 2
Over
21:30 

Santa Rosa – Sport Loreto

  

D
1 – 1
Under
21:45 

Independiente – Lanus

  

Home
2 – 0
Under
22:00 

Dep. Municipal – Sporting Cristal

  

Away
1 – 2
Over
22:00 

Toronto FC – Colorado Rapids

  

Home
2 – 0
Under
22:00 

Sky Blue W – Chicago W

  

A
0 – 1
Under
22:15 

Guabira – Blooming

  

A
0 – 1
Under
22:15 

Emelec – LDU Quito

  

H
2 – 1
Over
22:30 

Minnesota United – Real Salt Lake

  

Home
2 – 1
Over
23:00 

Millonarios – Dep. Pasto

  

Home
2 – 0
Under
23:00 

Seattle Sounders – New York Red Bulls

  

Home
2 – 1
Over
23:30 

Olimpia Asuncion – San Lorenzo

  

Home
2 – 0
Under
23:45 

Envigado – Ind. Medellin

  

A
1 – 2
Over