Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 16/02/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 HOME vs AWAY CHANCES(%) TIP
PRIMERA DIVISION
00:10 San Martin de Tucuman   Belgrano 22 61 17 X
00:10 Velez Sarsfield   Colon 43 47 15 1X
AUSTRALIAN A-LEAGUE
06:35 Wellington Phoenix   Melbourne Victory 32 27 39 2
08:50 Adelaide United   Western Sydney Wanderers FC 71 32 16 1X
SÜPER LIG
10:30 Akhisar Belediyespor   Ankaragucu 37 20 42 2
AUSTRALIAN A-LEAGUE
11:00 Perth Glory   Brisbane Roar FC 72 22 21 1
LA LIGA
12:00 Celta Vigo   Levante 35 30 34 X2
2. BUNDESLIGA
12:00 FC Heidenheim   Hamburg 40 27 31 12
12:00 St Pauli   Aue 56 27 22 1
12:00 Ingolstadt   Bochum 23 40 37 X2
12:00 Duisburg   Union Berlin 22 40 37 X2
ENGLISH LEAGUE 1
12:30 Southend   Portsmouth 36 22 41 2
SÜPER LIG
13:00 Bursaspor   Rizespor 31 55 17 1X
ENGLISH LEAGUE 2
13:00 Notts County   Mansfield 19 37 43 X2
ENGLISH LEAGUE CHAMPIONSHIP
13:00 Rotherham   Sheffield Weds 29 45 26 X2
SERIE B
14:00 Benevento   Cittadella 46 40 19 1X
14:00 Calcio Padova   Foggia 24 42 34 X2
14:00 Carpi   Perugia 32 30 38 X2
LIGAAT AL
14:00 Hapoel Raanana   Hapoel Tel-Aviv 29 55 17 1X
LIGUE 2
14:00 Sochaux   Lens 25 40 35 X2
EKSTRAKLASA
14:30 Jagiellonia Bialystok   Wisla Plock 49 40 18 1X
BUNDESLIGA
14:30 Schalke 04   Freiburg 51 37 18 1X
14:30 Stuttgart   RasenBallsport Leipzig 28 22 48 2
14:30 Hoffenheim   Hannover 63 37 15 1X
14:30 Wolfsburg   Mainz 49 30 25 1X
FA CUP
15:00 Doncaster   Crystal Palace 61 27 21 1
ADELANTE
15:00 La Coruna   Gimnastic 50 35 15 1X
ENGLISH LEAGUE 2
15:00 Oldham   Crewe 44 25 32 12
15:00 Forest Green Rovers   Yeovil 53 30 17 1X
15:00 Exeter   Bury 30 35 36 X2
15:00 Northampton   Crawley 58 32 19 1X
15:00 Carlisle   Milton Keynes Dons 57 20 27 1
15:00 Newport   Swindon 33 32 34 X2
15:00 Cambridge United   Tranmere 52 27 24 1
15:00 Macclesfield Town   Colchester 42 20 37 2
15:00 Lincoln   Stevenage 49 35 22 1X
15:00 Port Vale   Morecambe 39 45 19 1X
15:00 Grimsby   Cheltenham 58 25 24 1
ENGLISH LEAGUE 1
15:00 Coventry   Walsall 77 25 18 1
15:00 Shrewsbury   Burton 37 35 29 X
15:00 Charlton   Blackpool 55 27 23 1
15:00 Rochdale   Wimbledon 52 22 29 1
15:00 Bradford   Plymouth 38 22 39 2
15:00 Oxford Utd   Peterboro 36 47 18 1X
15:00 Barnsley   Wycombe 53 27 24 1
15:00 Gillingham   Scunthorpe 49 20 32 1
15:00 Fleetwood Town   Luton 25 27 47 2
15:00 Doncaster   Bristol Rovers 53 32 21 1X
SCOTTISH FIRST DIVISION
15:00 Morton   Ayr 29 35 37 X2
15:00 Dunfermline   Inverness C 29 47 23 X
15:00 Alloa   Partick 53 27 24 1
15:00 Ross County   Falkirk 57 35 19 1X
15:00 Queen of South   Dundee United 30 37 31 X2
ENGLISH LEAGUE CHAMPIONSHIP
15:00 Bolton   Norwich 18 30 51 X2
15:00 QPR   Leeds 30 27 42 2
15:00 Preston   Nottingham F. 53 35 20 1X
15:00 Aston Villa   West Brom 31 42 26 X
15:00 Ipswich   Stoke 23 35 42 X2
15:00 Swansea   Brentford 48 25 29 1
15:00 Sheffield United   Reading 62 40 14 1X
SCOTTISH PREMIER LEAGUE
15:00 Hibernian   Hamilton 69 27 18 1
15:00 Aberdeen   St Mirren 75 12 12 1
15:00 Rangers   St Johnstone 57 22 26 1
15:00 Livingston   Dundee FC 52 32 22 1X
SUPERLIGA
15:00 FC Nordsjælland   HOBRO 51 32 22 1X
LA LIGA
15:15 Vallecano   Ath Madrid 26 30 43 X2
PRIMEIRA LIGA
15:30 CD Nacional de Madeira   Feirense 47 37 15 1X
SÜPER LIG
16:00 Fenerbahce   Konyaspor 29 52 19 1X
LIGAAT AL
16:00 FC Ashdod   Bnei Sakhnin 40 35 27 1X
LIGUE 1
16:00 Marseille   Amiens 60 17 27 1
LIGAAT AL
16:15 Bnei Yehuda   Hapoel Haifa 45 37 21 1X
SERIE B
17:00 Ascoli   Salernitana 39 37 24 1X
ADELANTE
17:00 Elche   Extremadura 48 45 16 1X
17:00 Zaragoza   Albacete 24 42 34 X2
EKSTRAKLASA
17:00 Zaglebie Lubin   Arka Gdynia 28 45 28 X2
17:00 Zaglebie Sosnowiec   Arka Gdynia 23 37 39 X2
JUPILER LEAGUE
17:00 Kortrijk   Charleroi 43 30 27 1X
LA LIGA
17:30 Sociedad   Leganes 37 37 25 1X
EREDIVISIE
17:30 AZ Alkmaar   VVV-Venlo 51 27 25 1
BUNDESLIGA
17:30 Hertha   Werder Bremen 37 35 29 X
PRIMEIRA LIGA
18:00 Guimaraes   Portimonense 49 27 26 1
LIGAAT AL
18:30 Maccabi Tel Aviv   Hapoel Kiryat Shmona 46 40 14 1X
EREDIVISIE
18:45 SC Heracles Almelo   Fortuna Sittard 47 20 33 1
18:45 SC Heerenveen   PSV Eindhoven 26 32 41 X2
ADELANTE
19:00 Real Oviedo   Alcorcon 42 27 30 1
LIGUE 1
19:00 Bordeaux   Toulouse 40 45 19 1X
19:00 Nimes   Dijon 68 35 15 1X
19:00 Angers   Nice 31 42 27 X2
19:00 Monaco   Nantes 29 30 41 X2
JUPILER LEAGUE
19:00 Waregem   St.Truiden 31 27 41 2
19:00 KV Oostende   Eupen 38 22 39 2
ADELANTE
19:30 Cadiz   Tenerife 47 42 17 1X
EKSTRAKLASA
19:30 Korona Kielce   Lechia Gdansk 29 40 30 X2
JUPILER LEAGUE
19:30 Waasland-Beveren   Gent 35 32 32 X2
LA LIGA
19:45 Barcelona   Valladolid 65 35 16 1X
EREDIVISIE
19:45 Vitesse   Willem II 51 27 25 1
PRIMERA DIVISION
20:10 San Lorenzo   Newells Old Boys 25 47 26 X2
PRIMEIRA LIGA
20:30 FC Porto   Vitoria Setubal 55 30 15 1X
PRIMERA DIVISION
22:20 Patronato de Parana   Aldosivi 33 37 28 X
22:20 Gimnasia LP   Defensa y Justicia 24 37 38 X2