Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 16/03/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
01:30 

Avondale Heights U20 – Pascoe Vale U20

  

NPL Youth League 
Away
1 – 2
O 75%
03:00 

Eastern Suburbs – Southern United

  

Premier League 
Home
3 – 1
Over
04:15 

Avondale Heights – Pascoe Vale

  

National Premier League 
Home
2 – 0
U
04:30 

Croydon Kings – Adelaide Olympic

  

National Premier League 
H
3 – 2
O 60%
04:30 

Campbelltown City – South Adelaide Panthers

  

National Premier League 
Home
2 – 0
U
04:30 

Noarlunga United – Playford Patriots

  

State Leagues 
Home
2 – 1
O 71%
05:00 

Heidelberg United U20 – Dandenong Thunder SC U20

  

NPL Youth League 
Away
1 – 2
O 69%
05:00 

Tokyo Verdy 1969 – Tochigi SC

  

J2 League 
H
2 – 0
U 66%
05:00 

Yokohama FC – Albirex Niigata

  

J2 League 
A
1 – 2
O
05:00 

Sangju Sangmu Phoenix – Incheon United

 

Korea League 
D
2 – 2
O
05:00 

Ural U21 – CSKA Moskva U21

  

U21 Premier League 
Away
0 – 2
Under
05:30 

Launceston City – South Hobart

  

National Premier League 
H
3 – 2
O 80%
06:30 

Adamstown Rosebud FC – Weston Workers

  

National Premier League 
D
2 – 2
O 68%
06:30 

Adelaide Comets – Metro Stars

  

National Premier League 
A
1 – 2
O 63%
06:35 

Newcastle Jets – Central Coast Mariners

  

A League 
Home
2 – 0
U
07:00 

Maitland – Valentine Phoenix

  

National Premier League 
Home
3 – 0
O 67%
07:00 

Altona Magic SC – Oakleigh Cannons

  

National Premier League 
D
1 – 1
U 43%
07:00 

Heidelberg United – Dandenong Thunder SC

  

National Premier League 
Home
2 – 0
U
07:00 

Stirling Lions – Armadale

  

National Premier League 
Home
3 – 1
O 75%
07:00 

Balcatta – Rockingham City

  

National Premier League 
A
2 – 3
O 69%
07:00 

Perth SC – ECU Joondalup

  

National Premier League 
D
1 – 1
U
07:00 

Sorrento FC – Cockburn City

  

National Premier League 
H
2 – 1
O 70%
07:00 

Seongnam Ilhwa FC – Suwon Bluewings

  

Korea League 
D
1 – 1
U 59%
07:00 

FC Seoul – Jeju United

  

Korea League 
D
1 – 1
U 60%
07:30 

Sutherland Sharks FC – Hakoah Sydney

  

National Premier League 
H
2 – 1
O 63%
07:30 

Hamilton Olympic – Lambton Jaffas FC

  

National Premier League 
D
2 – 2
O 63%
07:30 

Adelaide United U21 – West Adelaide

  

National Premier League 
Home
2 – 0
U 40%
08:00 

Marconi Stallions FC – Rockdale City Suns

 

National Premier League 
A
1 – 2
O 64%
08:00 

Brisbane Strikers – Queensland Lions

  

National Premier League 
Away
0 – 2
U
08:00 

Brisbane Olympic – Peninsula Power

  

National Premier League 
A
2 – 3
O 77%
08:30 

Lake Macquarie – Broadmeadow Magic

  

National Premier League 
D
1 – 1
U
08:30 

Brisbane City – Eastern Suburbs Brisbane

  

National Premier League 
Home
3 – 1
O 77%
08:30 

Gazovik Orenburg – Dinamo Moscow

  

Premier League 
H
2 – 1
O
08:50 

Melbourne Victory – Brisbane Roar

  

A League 
Home
3 – 1
O 68%
09:00 

Magpies Crusaders – Sunshine Coast FC

 

National Premier League 
Home
2 – 0
U
09:00 

Gold Coast Knights – Gold Coast United FC

  

National Premier League 
Home
4 – 2
O 75%
09:00 

Brisbane Roar FC Youth – Moreton Bay United FC

  

National Premier League 
Away
1 – 2
O 71%
09:00 

Western Pride FC – Redlands United

  

National Premier League 
Home
3 – 1
O 85%
09:00 

FC Ryukyu – Tokushima Vortis

  

J2 League 
H
3 – 0
O
09:00 

Arges FC – ASU Poli Timisoara

  

Liga II 
Home
1 – 0
U 54%
09:00 

Daco Getica – Metaloglobus

  

Liga II 
H
3 – 1
O 55%
09:00 

SSC Farul Constanta – Pandurii Targu Jiu

  

Liga II 
Home
2 – 1
O 55%
09:00 

UTA Arad – Luceafarul Oradea

  

Liga II 
Home
2 – 0
U 47%
09:00 

Dacia Unirea Braila – Balotesti CS

  

Liga II 
D
1 – 1
U 41%
09:00 

ACS Poli Timisoara – FC Academica Clinceni

  

Liga II 
Away
1 – 2
O 55%
09:15 

Chrudim – Pardubice

  

Druha Liga 
H
2 – 1
O 53%
09:15 

Trinec – Znojmo

  

Druha Liga 
Home
2 – 1
O 56%
10:00 

Tyumen – Chertanovo Moskva

  

1. Division 
A
1 – 2
O
10:30 

Elazigspor – Adana Demirspor

  

Lig A 
Away
1 – 2
Over
10:30 

Umraniyespor – Gaziantep BB

  

Lig A 
H
2 – 1
Over
10:30 

Konyaspor – Rizespor

  

Super Lig 
H
2 – 1
O
11:00 

Floreat Athena – Perth Glory U21

  

National Premier League 
Home
2 – 1
O 71%
11:00 

Gomelzheldortrans – Vitebsk

  

Cup 
Away
0 – 3
O 53%
11:00 

Vereya – Levski Sofia

  

A PFG 
Away
0 – 2
U
11:00 

Academica Coimbra – Sporting Braga B

  

Segunda Liga 
Home
2 – 0
U 59%
11:00 

Dunarea Calarasi – Politehnica Iasi

  

Liga 1 
A
1 – 2
O
11:00 

Ural – CSKA Moscow

  

Premier League 
Away
0 – 1
Under
11:00 

CE Felanitx – Club Santa Catalina Atletico

  

Tercera Division 
Home
2 – 0
U 59%
11:00 

Valladolid U19 – Union Adarve U19

  

U19 
Home
3 – 0
O 71%
12:00 

Huesca – Deportivo Alaves

  

Primera Division 
D
1 – 1
U 61%
12:00 

Tarup-Paarup – Kolding IF

  

2nd Division 
Away
0 – 3
O 68%
12:00 

Skovshoved – Middelfart

  

2nd Division 
Away
0 – 2
U 43%
12:00 

Hamburger SV – Darmstadt 98

  

2.Bundesliga 
Home
2 – 0
U 53%
12:00 

Sandhausen – St. Pauli

  

2.Bundesliga 
H
2 – 1
O
12:00 

Dynamo Dresden – Magdeburg

  

2.Bundesliga 
D
1 – 1
U 54%
12:00 

FC Krasnodar II – PFC Sochi

  

1. Division 
A
1 – 2
O
12:00 

Chornomorets Odessa – FC Oleksandria

  

Premier League 
Away
0 – 2
U 59%
12:15 

Watford – Crystal Palace

  

FA Cup 
H
2 – 1
O
12:15 

Vejgaard Boldspilklub – Aarhus Fremad

  

2nd Division 
Away
0 – 1
U 60%
12:30 

Leeds United – Sheffield United

  

Championship 
D
1 – 1
U 54%
12:30 

Haka Valkeakoski – RoPS

  

FA Cup 
D
1 – 1
Under
13:00 

Taguatinga – Paracatu FC

  

Brasiliense 
A
1 – 2
O
13:00 

Baník Ostrava – Mlada Boleslav

  

Czech Liga 
H
1 – 0
U 56%
13:00 

Dalum IF – FC Sydvest

  

2nd Division 
H
2 – 1
O 51%
13:00 

Jammerbugt FC – Odder

  

2nd Division 
Home
2 – 0
U 42%
13:00 

Hillerod Fodbold – HIK

  

2nd Division 
H
2 – 1
O 60%
13:00 

Frem BK – Marienlyst

  

2nd Division 
Home
2 – 0
U 56%
13:00 

KTP – Ilves

  

FA Cup 
Away
1 – 2
Over
13:00 

Hansa Rostock – Hallescher

  

3. Liga 
A
1 – 2
Over
13:00 

Lotte – Kaiserslautern

  

3. Liga 
D
1 – 1
U 62%
13:00 

Unterhaching – Sonnenhof Grossaspach

  

3. Liga 
Home
1 – 0
U 58%
13:00 

Wehen – Preussen Munster

  

3. Liga 
Home
2 – 0
U 52%
13:00 

Osnabruck – Carl Zeiss Jena

  

3. Liga 
Home
2 – 1
O
13:00 

Wurzburger Kickers – Munchen 1860

  

3. Liga 
H
1 – 0
U 57%
13:00 

Aalen – Zwickau

  

3. Liga 
H
3 – 2
O
13:00 

Energetyk ROW Rybnik – Stargard Szczecinski

  

2. Liga 
A
1 – 2
Over
13:00 

Aerostar Bacau – Universitatea Cluj

  

Liga II 
Away
0 – 2
U 50%
13:00 

Real Betis (w) – Albacete (w)

  

Primera Division Femenina 
Home
2 – 0
U
13:00 

Osmanlispor – Hatayspor

  

Lig A 
D
1 – 1
Under
13:00 

Giresunspor – Istanbulspor

  

Lig A 
D
1 – 1
Under
13:00 

BB Erzurum – Trabzonspor

  

Super Lig 
H
2 – 1
O 53%
13:00 

Akhisar Belediyespor – Kasimpasa SK

  

Super Lig 
H
2 – 1
O 60%
13:15 

Ludogorets Razgrad – Septemvri Sofia

  

A PFG 
Home
2 – 0
U 41%
13:30 

Free State Stars – AmaZulu

  

Premier League 
D
1 – 1
U 63%
13:30 

TS Sporting FC – Witbank Spurs

  

1st Division 
A
0 – 1
U 66%
13:30 

Royal Eagles – Mbombela United

  

1st Division 
H
2 – 1
O
13:30 

Tshakhuma Madzivhadila FC – Stellenbosch FC

  

1st Division 
D
1 – 1
U 67%
13:30 

Maccabi – TS Galaxy FC

  

1st Division 
A
1 – 2
O
13:30 

AC Oulu – Honka

  

FA Cup 
Away
0 – 2
Under
13:30 

Trikala – Platanias

  

B Ethniki 
H
2 – 1
Over
13:30 

Pro Vercelli – Arzachena

  

Lega Pro 
Home
1 – 0
U 64%
13:30 

Carrarese – Arezzo

  

Lega Pro 
D
1 – 1
U 60%
13:30 

Olbia Calcio – Pisa

  

Lega Pro 
A
1 – 2
O
13:30 

Alessandria – Virtus Entella

  

Lega Pro 
D
1 – 1
U 65%
13:30 

Novara – Cuneo

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
13:30 

Rubin Kazan – Rostov

  

Premier League 
D
1 – 1
Under
13:30 

Poprad FK – Skalica

  

2.Division 
Home
3 – 1
Over
13:30 

Samorin – Petrzalka

  

2.Division 
H
3 – 0
Over
13:30 

Komarno – Dubnica

  

2.Division 
Home
2 – 1
Over
13:30 

Inter Bratislava – Partizan Bardejov

  

2.Division 
Home
3 – 0
Over
14:00 

Sassuolo – Sampdoria

  

Serie A 
D
2 – 2
O
14:00 

Lokomotiva Zagreb – Slaven Belupo Koprivnica

  

1. NHL 
Home
2 – 0
U 57%
14:00 

Slovan Liberec – FC Fastav Zlin

  

Czech Liga 
Home
2 – 0
U 59%
14:00 

Slovacko – Jablonec

  

Czech Liga 
A
1 – 2
O
14:00 

Vysocina Jihlava – Banik Sokolov

  

Druha Liga 
Home
2 – 0
U 50%
14:00 

Bronshoj – Vanlose IF

  

2nd Division 
A
1 – 2
O 69%
14:00 

B 73 Slagelse – B 93

  

2nd Division 
D
2 – 2
O 53%
14:00 

TPV – Mariehamn

  

FA Cup 
D
2 – 2
Over
14:00 

Lorient – Brest

  

Ligue 2 
D
1 – 1
U 60%
14:00 

Livorno – Salernitana

  

Serie B 
D
1 – 1
U 59%
14:00 

Foggia – Cittadella

  

Serie B 
A
1 – 2
O
14:00 

Benevento – Spezia

  

Serie B 
H
2 – 0
U 58%
14:00 

Calcio Padova – Perugia

  

Serie B 
H
2 – 1
O
14:00 

Resovia Rzeszow – Widzew

  

2. Liga 
H
1 – 0
Under
14:00 

Stal Stalowa Wola – Siarka Tarnobrzeg

  

2. Liga 
Home
3 – 0
Over
14:00 

Rozwoj Katowice – Skra Czestochowa

  

2. Liga 
H
2 – 1
Over
14:30 

Schalke 04 – RB Leipzig

  

Bundesliga 
A
0 – 2
Under
14:30 

Stuttgart – Hoffenheim

  

Bundesliga 
D
1 – 1
U
14:30 

Augsburg – Hannover 96

  

Bundesliga 
Home
2 – 0
U 43%
14:30 

Wolfsburg – Fortuna Dusseldorf

  

Bundesliga 
Home
2 – 1
O 56%
14:30 

Varazdin – Dugopolje NK

  

2. Division 
Home
2 – 0
U 63%
14:30 

Zadar – Sesvete

  

2. Division 
D
1 – 1
Under
14:30 

NK Solin – Hrvatski Dragovoljac

  

2. Division 
H
2 – 1
O
14:30 

Osijek B – BSK Bijelo Brdo

  

2. Division 
Home
1 – 0
U 58%
14:30 

Jagiellonia Bialystok – Korona Kielce

  

Ekstraklasa 
Home
2 – 1
O
14:30 

Sered – Slovan Bratislava

  

Super Liga 
Away
0 – 2
U 47%
15:00 

Burnley – Leicester City

  

Premier League 
D
1 – 1
Under
15:00 

West Ham United – Huddersfield Town

  

Premier League 
Home
2 – 0
Under
15:00 

AFC Bournemouth – Newcastle United

  

Premier League 
H
2 – 1
Over
15:00 

Preston North End – Birmingham City

  

Championship 
H
1 – 0
U 55%
15:00 

Stoke City – Reading

  

Championship 
Home
1 – 0
U 59%
15:00 

Brentford – West Bromwich Albion

  

Championship 
H
2 – 1
O 61%
15:00 

Aston Villa – Middlesbrough

  

Championship 
A
1 – 2
O
15:00 

Rotherham United – Norwich City

  

Championship 
Away
1 – 2
O 56%
15:00 

Ipswich Town – Nottingham Forest

  

Championship 
A
0 – 2
U 58%
15:00 

Sheffield Wednesday – Blackburn Rovers

  

Championship 
H
2 – 0
U 56%
15:00 

Wigan Athletic – Bolton Wanderers

  

Championship 
Home
1 – 0
U 58%
15:00 

Hull City – Queens Park Rangers

  

Championship 
H
2 – 1
O
15:00 

Oxford United – Bradford City

  

League 1 
H
2 – 0
U 56%
15:00 

Burton Albion – Blackpool

  

League 1 
D
1 – 1
U 63%
15:00 

Fleetwood Town – Plymouth Argyle

  

League 1 
D
1 – 1
U 55%
15:00 

Peterborough United – Coventry City

  

League 1 
A
1 – 2
O 52%
15:00 

Portsmouth – Scunthorpe United

  

League 1 
D
1 – 1
U 52%
15:00 

Shrewsbury Town – Wycombe Wanderers

  

League 1 
H
2 – 1
O
15:00 

Accrington Stanley – Rochdale

  

League 1 
H
2 – 1
O 54%
15:00 

Bristol Rovers – Charlton Athletic

  

League 1 
A
1 – 2
O
15:00 

Southend United – AFC Wimbledon

  

League 1 
H
2 – 1
O
15:00 

Forest Green Rovers – Carlisle United

  

League 2 
D
1 – 1
U 51%
15:00 

Crewe Alexandra – Crawley Town

  

League 2 
Home
1 – 0
U 53%
15:00 

Grimsby Town – Northampton Town

  

League 2 
A
1 – 2
O
15:00 

Milton Keynes Dons – Stevenage

  

League 2 
Home
1 – 0
U 48%
15:00 

Yeovil Town – Macclesfield Town

  

League 2 
H
2 – 1
O
15:00 

Bury – Cambridge United

  

League 2 
Home
3 – 0
O 52%
15:00 

Oldham Athletic – Tranmere Rovers

  

League 2 
H
2 – 1
O
15:00 

Swindon Town – Port Vale

  

League 2 
D
1 – 1
U 60%
15:00 

Hamilton Academical – Heart of Midlothian

  

Premier League 
Away
0 – 2
U 56%
15:00 

Aberdeen – Livingston

  

Premier League 
Home
3 – 0
O
15:00 

Hibernian – Motherwell

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 56%
15:00 

Rangers FC – Kilmarnock

  

Premier League 
Home
3 – 0
O 54%
15:00 

St. Johnstone – St. Mirren

  

Premier League 
Home
3 – 0
O
15:00 

Enfield Town – Bognor Regis Town

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 67%
15:00 

Margate – Merstham

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 58%
15:00 

Potters Bar Town – Hornchurch AFC

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 60%
15:00 

Brightlingsea Regent – Lewes

  

Non League Premeir 
H
3 – 2
O 62%
15:00 

Harlow Town – Wingate and Finchley

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 67%
15:00 

Tonbridge Angels – Corinthian-Casuals

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U 42%
15:00 

Leatherhead – Folkestone Invicta

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 64%
15:00 

Worthing – Whitehawk

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 40%
15:00 

Dorking Wanderers – Carshalton Athletic

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 42%
15:00 

Kingstonian – Burgess Hill Town

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 40%
15:00 

Bishops Stortford – Haringey Borough

  

Non League Premeir 
H
3 – 2
O 67%
15:00 

Hednesford Town – Nantwich Town

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U 41%
15:00 

Workington – South Shields

  

Non League Premeir 
Away
0 – 2
U 55%
15:00 

Hyde United FC – Lancaster City

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 57%
15:00 

Marine – Matlock Town

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 60%
15:00 

Warrington Town – Whitby Town

  

Non League Premeir 
Home
3 – 0
O 69%
15:00 

Grantham – Buxton

  

Non League Premeir 
H
3 – 2
O 63%
15:00 

Basford United – Gainsborough Trinity

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 65%
15:00 

Farsley Celtic – Stafford Rangers

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 40%
15:00 

Scarborough Athletic – Stalybridge Celtic

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 42%
15:00 

Mickleover Sports – Witton Albion

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 55%
15:00 

North Ferriby United – Bamber Bridge

  

Non League Premeir 
Away
1 – 2
O 60%
15:00 

Stourbridge – Redditch United

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 43%
15:00 

Leiston – St Ives Town

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 60%
15:00 

Biggleswade Town – Kettering Town

  

Non League Premeir 
Away
1 – 2
O 62%
15:00 

Rushden and Diamonds – Needham Market

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 43%
15:00 

Kings Lynn Town – Hitchin Town

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 43%
15:00 

Bedworth United – Royston Town

  

Non League Premeir 
Away
0 – 2
U 43%
15:00 

St. Neots Town – Lowestoft Town

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 56%
15:00 

Coalville – Stratford Town

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 62%
15:00 

Rushall Olympic – Halesowen Town

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 50%
15:00 

Alvechurch – Barwell

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 44%
15:00 

Tamworth – Banbury United

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 58%
15:00 

Metropolitan Police – Kings Langley

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 68%
15:00 

Wimborne Town – Weymouth

  

Non League Premeir 
Away
1 – 2
O 69%
15:00 

Frome Town – Taunton Town

  

Non League Premeir 
Away
0 – 1
U
15:00 

Tiverton – Salisbury

  

Non League Premeir 
D
2 – 2
O 68%
15:00 

Dorchester Town – Basingstoke Town

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 64%
15:00 

Swindon Supermarine – Beaconsfield Town

  

Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 64%
15:00 

Hartley Wintney – Harrow Borough

  

Non League Premeir 
H
3 – 2
O 69%
15:00 

Staines Town – Hendon

  

Non League Premeir 
Away
1 – 3
O 71%
15:00 

Chesham Utd. – Farnborough

  

Non League Premeir 
A
2 – 3
O 64%
15:00 

Poole Town – Merthyr Town

  

Non League Premeir 
D
2 – 2
O 67%
15:00 

Gosport Borough – Walton Casuals

  

Non League Premeir 
A
2 – 3
O 68%
15:00 

Leyton Orient – Telford United

  

FA Trophy 
Home
2 – 0
U 49%
15:00 

Fylde AFC – Stockport County

  

FA Trophy 
D
1 – 1
U 54%
15:00 

KV Mechelen – Beerschot-Wilrijk

  

2e Klasse 
Home
2 – 0
U 55%
15:00 

Nea Salamis – AEK Larnaca

  

1. Division 
D
1 – 1
U 56%
15:00 

Wrexham – Maidstone United

  

National League 
Home
2 – 0
U 56%
15:00 

Solihull Moors – Braintree Town

  

National League 
Home
1 – 0
U 49%
15:00 

Sutton United – Gateshead

  

National League 
D
1 – 1
U 63%
15:00 

Aldershot Town – Salford City

  

National League 
Away
0 – 1
U 55%
15:00 

Harrogate Town – Maidenhead United

  

National League 
Home
1 – 0
U 47%
15:00 

Ebbsfleet United – Boreham Wood

  

National League 
Home
2 – 0
U 60%
15:00 

Barnet – Hartlepool United

  

National League 
D
1 – 1
U 58%
15:00 

Havant and Waterlooville – Chesterfield

  

National League 
H
2 – 1
O
15:00 

Dover Athletic – Halifax Town

  

National League 
Home
1 – 0
U 61%
15:00 

Eastleigh – Barrow AFC

  

National League 
H
2 – 1
O
15:00 

United of Manchester – York City

  

National League 
H
2 – 1
O 55%
15:00 

Alfreton Town – Hereford FC

  

National League 
H
2 – 1
O 55%
15:00 

Guiseley AFC – Curzon Ashton

  

National League 
H
2 – 1
O
15:00 

Blyth Spartans – Nuneaton Town

  

National League 
Home
3 – 0
O 61%
15:00 

Kidderminster Harriers – Spennymoor Town

  

National League 
A
1 – 2
O 58%
15:00 

Leamington – Southport

  

National League 
D
1 – 1
U 49%
15:00 

Darlington 1883 – Chester FC

  

National League 
H
2 – 1
O 57%
15:00 

Boston United – Chorley

  

National League 
H
3 – 2
O 56%
15:00 

Altrincham – Brackley Town

  

National League 
H
2 – 1
O 57%
15:00 

Bath City – Wealdstone

  

National League 
H
3 – 2
O
15:00 

Dulwich Hamlet – Truro City

  

National League 
A
1 – 2
O 56%
15:00 

Slough Town – Billericay Town

  

National League 
D
1 – 1
U 48%
15:00 

Torquay United – Dartford

  

National League 
D
1 – 1
U 49%
15:00 

Gloucester City – Hemel Hempstead

  

National League 
D
1 – 1
U 53%
15:00 

Hampton and Richmond – Concord Rangers

  

National League 
D
1 – 1
U 51%
15:00 

Chippenham Town – St. Albans City

  

National League 
H
2 – 1
O 57%
15:00 

Welling United – Woking

  

National League 
A
1 – 2
O 53%
15:00 

Hungerford Town – Eastbourne Borough

  

National League 
H
2 – 1
O 56%
15:00 

Chelmsford City – Weston Super Mare

  

National League 
Home
2 – 0
U 45%
15:00 

East Thurrock – Oxford City

  

National League 
H
3 – 2
O 57%
15:00 

Stomil Olsztyn – Wigry Suwalki

  

1. Liga 
H
2 – 1
Over
15:00 

Benfica B – Penafiel

  

Segunda Liga 
H
2 – 0
U 55%
15:00 

Mafra – Academico Viseu

  

Segunda Liga 
D
1 – 1
U 50%
15:00 

Leixoes – Arouca

  

Segunda Liga 
H
2 – 1
O
15:00 

Baltika – Spartak Moskva II

  

1. Division 
D
1 – 1
U 62%
15:00 

Ayr United – Queen of South

  

Championship 
Home
3 – 0
O 52%
15:00 

Falkirk – Partick Thistle

  

Championship 
H
2 – 1
O
15:00 

Dunfermline Athletic – Dundee United

  

Championship 
A
1 – 2
O
15:00 

Greenock Morton – Alloa Athletic

  

Championship 
D
1 – 1
U 56%
15:00 

Brechin City – Montrose

  

League 1 
A
1 – 2
O 51%
15:00 

Stenhousemuir – Stranraer

  

League 1 
D
1 – 1
U 47%
15:00 

Forfar Athletic – Raith Rovers

  

League 1 
H
2 – 1
O 58%
15:00 

Dumbarton – Airdrieonians

  

League 1 
A
1 – 2
O 56%
15:00 

Arbroath – East Fife

  

League 1 
Home
2 – 1
O 56%
15:00 

Berwick Rangers – Peterhead

  

League 2 
Away
0 – 3
O 67%
15:00 

Albion Rovers – Cowdenbeath

  

League 2 
Away
0 – 3
O
15:00 

Queens Park – Elgin City

  

League 2 
A
1 – 2
O 58%
15:00 

Annan Athletic – Edinburgh City

  

League 2 
H
2 – 1
O
15:00 

Albacete – Extremadura UD

  

Segunda Division 
Home
2 – 0
U 61%
15:00 

Rayo Vallecano U19 – Getafe U19

  

U19 
Home
4 – 0
O 63%
15:00 

Zorya Luhansk – Shakhtar Donetsk

  

Premier League 
Away
0 – 2
U 40%
15:15 

Real Madrid – Celta de Vigo

  

Primera Division 
Home
3 – 0
O 72%
15:15 

Asteras Tripolis – Lamia

  

Super League 
Home
1 – 0
U 65%
15:30 

Belenenses – Portimonense

  

Portuguese Liga 
H
3 – 2
O
15:30 

Vitoria Setubal – Sporting Braga

  

Portuguese Liga 
D
1 – 1
U 61%
15:30 

Robur Siena – Lucchese

  

Lega Pro 
Home
2 – 0
U 62%
15:30 

Panaderia Pulido – Santa Ursula

  

Tercera Division 
H
2 – 1
O
15:30 

Reus Deportiu II – FC Santboia

  

Tercera Division 
Home
1 – 0
U 51%
15:45 

PFC CSKA Sofia – Beroe

  

A PFG 
Home
2 – 0
U 51%
16:00 

Omonia Nicosia – AEL Limassol

  

1. Division 
H
2 – 1
O
16:00 

Dinamo Batumi – Dila Gori

  

Georgia Primera Division 
D
1 – 1
Under
16:00 

Ujpest – Varda SE

  

NB1 
Home
2 – 0
U 57%
16:00 

MOL Vidi FC – Mezokovesd-Zsory

  

NB1 
D
1 – 1
U 48%
16:00 

Puskas Academy FC – MTK Budapest

  

NB1 
H
2 – 1
O 52%
16:00 

Ferencvaros – Haladas

  

NB1 
Home
3 – 0
O 73%
16:00 

Budapest Honved – Paksi SE

  

NB1 
Home
2 – 0
U 56%
16:00 

LKS Lodz – Warta Poznan

  

1. Liga 
Home
2 – 0
U 56%
16:00 

Sandecja Nowy Sacz – Garbarnia Krakow

  

1. Liga 
Home
3 – 0
O
16:00 

MKS GKS Jastrzebie – Katowice

  

1. Liga 
D
1 – 1
U 61%
16:00 

Chojniczanka Chojnice – Chrobry Glogow

  

1. Liga 
Home
2 – 0
U 58%
16:00 

Olimpia Elblag – Ruch Chorzow

  

2. Liga 
D
1 – 1
Under
16:00 

Arsenal Tula – Yenisey Krasnoyarsk

  

Premier League 
Home
2 – 0
Under
16:00 

Zilina – Zemplin Michalovce

  

Super Liga 
Home
3 – 0
O 62%
16:00 

Podbrezova – Nitra

  

Super Liga 
D
1 – 1
U 53%
16:00 

Zlate Moravce – Senica

  

Super Liga 
Home
2 – 1
O 59%
16:00 

Trencin – Spartak Trnava

  

Super Liga 
A
1 – 2
O 60%
16:00 

UE Llagostera Costa Brava – UE Figueres

  

Tercera Division 
Home
2 – 0
U 49%
16:00 

UD Santa Marta de Tormes – Gimnastica Segoviana

  

Tercera Division 
Away
0 – 2
U 51%
16:00 

Besiktas – Goztepe

  

Super Lig 
Home
2 – 0
U 40%
16:00 

Barry Town – Bala Town

  

Premier League 
D
1 – 1
U 45%
16:30 

Hajduk Split – Rudes

  

1. NHL 
Home
2 – 0
U
16:30 

Sparta Praha – Sigma Olomouc

  

Czech Liga 
Home
2 – 0
U 51%
17:00 

Spal – Roma

  

Serie A 
Away
0 – 2
U 48%
17:00 

Chicago Fire – Seattle Sounders

  

MLS 
D
2 – 2
O 55%
17:00 

Panaitolikos – PAOK FC

  

Super League 
Away
0 – 2
U 54%
17:00 

Hellas Verona – Ascoli

  

Serie B 
Home
3 – 0
O
17:00 

Podbeskidzie – Bytovia Bytow

  

1. Liga 
H
2 – 0
U 60%
17:00 

Zaglebie Sosnowiec – Lechia Gdansk

  

Ekstraklasa 
D
1 – 1
U 49%
17:00 

Cadiz – Lugo

  

Segunda Division 
Home
1 – 0
U 62%
17:00 

Atletico Union Guimar – Tenerife B

  

Tercera Division 
D
1 – 1
U 61%
17:00 

Santfeliuenc FC – UE Castelldefels

  

Tercera Division 
Home
4 – 0
O 56%
17:00 

Arsenal Kiev – Vorskla Poltava

  

Premier League 
Away
0 – 1
Under
17:15 

Djurgarden – Hacken

  

Cup 
D
1 – 1
U 54%
17:30 

Athletic Bilbao – Atletico Madrid

  

Primera Division 
D
1 – 1
U 68%
17:30 

Hertha Berlin – Borussia Dortmund

  

Bundesliga 
D
1 – 1
U
17:30 

SC Heerenveen – De Graafschap

  

Eredivisie 
Home
2 – 0
U
17:30 

PAS Giannina – Larissa

  

Super League 
Home
2 – 0
U 69%
17:30 

Piacenza – Pistoiese

  

Lega Pro 
Home
2 – 0
U 64%
17:30 

Al Wahda – Al Nassr FC

  

Saudi Arabia League 
Away
0 – 2
U 50%
17:30 

Muleno CF – La Union CF

  

Tercera Division 
Home
2 – 0
U 56%
17:30 

Real Sociedad III – Sestao River

  

Tercera Division 
H
3 – 2
O
17:45 

CE L Hospitalet – FC Vilafranca

  

Tercera Division 
Home
2 – 0
Under
18:00 

Columbus Crew – FC Dallas

  

MLS 
Home
2 – 0
U 52%
18:00 

Vitoria Guimaraes – Boavista

  

Portuguese Liga 
Home
2 – 0
U 63%
18:00 

Sion – Grasshoppers

  

Super League 
Home
2 – 0
U 48%
18:00 

St. Gallen – Lugano

  

Super League 
D
2 – 2
O 57%
18:30 

Debrecen – Diosgyor

  

NB1 
Home
2 – 0
U 50%
18:30 

FC Viitorul – CFR Cluj

  

Liga 1 
H
2 – 1
O
18:45 

NAC Breda – FC Utrecht

  

Eredivisie 
D
2 – 2
O 55%
18:45 

Feyenoord – Willem II

  

Eredivisie 
Home
3 – 0
O 67%
19:00 

Angers – Amiens SC

  

Ligue 1 
H
1 – 0
U 65%
19:00 

Nimes – Strasbourg

  

Ligue 1 
D
1 – 1
U 58%
19:00 

Guingamp – Dijon

  

Ligue 1 
D
1 – 1
U 52%
19:00 

Caen – Saint-Etienne

  

Ligue 1 
A
0 – 1
U 62%
19:00 

Houston Dynamo – Vancouver Whitecaps

  

MLS 
Home
2 – 0
U 43%
19:00 

Botafogo PB – Altos

  

Copa do Nordeste 
Home
3 – 0
O 63%
19:00 

Terrassa Olimpica 2010 – Prat AE

  

Tercera Division 
A
1 – 2
O
19:30 

Torino – Bologna

  

Serie A 
Home
2 – 0
U 61%
19:30 

New York Red Bulls – San Jose Earthquakes

  

MLS 
Home
2 – 0
U
19:30 

Pontedera – Juventus U23

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
19:30 

Renate AC – Albinoleffe

  

Lega Pro 
D
1 – 1
U 71%
19:30 

Legia Warszawa – Slask Wroclaw

  

Ekstraklasa 
Home
3 – 1
O
19:30 

Longford Town – Galway United

  

Premier League 
D
1 – 1
U 51%
19:30 

Alcorcon – Tenerife

  

Segunda Division 
H
1 – 0
U 69%
19:30 

Real Zaragoza – Elche

  

Segunda Division 
H
2 – 0
U 58%
19:45 

Leganes – Girona

  

Primera Division 
H
1 – 0
U 64%
19:55 

Wolverhampton Wanderers – Manchester United

  

FA Cup 
A
1 – 2
O
20:00 

Orlando City SC – Montreal Impact

  

MLS 
A
2 – 3
O 58%
20:30 

FC Porto – Maritimo

  

Portuguese Liga 
Home
2 – 0
U 40%
21:00 

Mixto – Luverdense MT

  

Matogrossense 
Away
0 – 1
U 59%
21:00 

Inter Playa del Carmen – Irapuato FC

  

Liga Premier 
Away
0 – 3
O
21:00 

Cuautla – Ciervos

  

Liga Premier 
Away
1 – 2
O 70%
21:00 

Deportivo Gladiadores – Ocelotes UNACH

  

Liga Premier 
Away
0 – 2
U
22:00 

Loros Universidad – Morelia Premier

  

Liga Premier 
Home
4 – 0
O 79%
23:00 

Bosque Formosa EC – Luziania DF

  

Brasiliense 
Away
0 – 1
U 64%

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký