Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 16/08/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

08:15  Primera Division CD FAS vs CD Chalatenango Over 2.5 goals
21:00  Qualification Kairat Almaty vs Sigma Olomouc Home Win
22:30  Qualification AEK Larnaca vs Sturm Graz Over 2.5 goals
23:30  Qualification CS Universitatea Craiova vs RasenBallsport Leipzig Away Win
23:30  Qualification FC Koebenhavn vs PFC CSKA-Sofia Over 2.5 goals
00:00  Qualification APOEL Nicosia vs Hapoel Beer Sheva Over 2.5 goals
00:00  Qualification CFR Cluj vs Alashkert FC Under 2.5 goals
00:00  Qualification FC Midtjylland vs TNS Over 2.5 goals
00:00  Qualification FC Progres Niedercorn vs FC Ufa Away Win
00:00  Qualification Molde vs Hibernian Over 2.5 goals
00:00  Qualification Suduva vs FK Spartaks Over 2.5 goals
00:00  Qualification Zalgiris Vilnius vs Sevilla Away Win
00:00  Qualification Zenit St. Petersburg vs Dinamo Minsk Over 2.5 goals
00:30  Qualification Luzern vs Olympiacos Away Win
00:30  Qualification Maccabi Tel Aviv vs Pyunik Over 2.5 goals
00:45  Qualification Dinamo Brest vs Apollon Limassol Over 2.5 goals
00:45  Qualification LASK vs Besiktas Over 2.5 goals
01:00  Qualification Atalanta vs Hapoel Haifa Home Win
01:00  Qualification Basel vs Vitesse Over 2.5 goals
01:00  Qualification Broendby IF vs FK Spartak Subotica Away Win
01:00  Qualification F91 Dudelange vs Legia Warszawa Away Win
01:00  Qualification Zrinjski Mostar vs Ludogorets Razgrad Under 2.5 goals
01:15  Qualification Lech Poznan vs Genk Over 2.5 goals
01:15  Qualification Maribor vs Rangers Under 2.5 goals
01:30  Qualification FC FCSB vs Hajduk Split Over 2.5 goals
01:30  Qualification Feyenoord vs Trencin Btts
01:30  Qualification Gent vs Jagiellonia Bialystok Home Win
01:30  Qualification Partizan Beograd vs FC Nordsjaelland Under 2.5 goals
01:30  Qualification Rapid Wien vs Slovan Bratislava Home Win
01:45  Qualification Bordeaux vs Mariupol Over 2.5 goals
01:45  Qualification Rijeka vs Sarpsborg 08 Over 2.5 goals
01:45  Qualification Rosenborg vs Cork City Over 2.5 goals
02:00  Qualification Valur vs FC Sheriff Away Win
02:30  Qualification Braga vs Zorya Home Win
01:45  EFL Cup Sunderland vs Sheffield Wednesday Over 2.5 goals
07:00  Friendlies Guatemala vs Cuba Over 2.5 goals
01:00  Cup Breidablik vs Vikingur Olafsvik Away Win
05:30  Copa Sudamericana Botafogo RJ vs Nacional Away Win
07:45  Cup Flamengo vs Gremio Under 2.5 goals
02:00  Copa CD Jaguares vs Atlético Bucaramanga Under 2.5 goals
02:00  Copa America de Cali vs Leones Under 2.5 goals
02:00  Copa Atlético Nacional vs Patriotas Under 2.5 goals
09:00  Mexico Tijuana vs FC Juarez Home Win
07:00  Mexico Celaya vs Santos Under 2.5 goals
07:00  Mexico Cruz Azul vs CA Zacatepec Over 2.5 goals
09:00  Mexico Tigres vs Atletico de San Luis Under 2.5 goals
07:00  Major League Soccer DC United vs Portland Timbers Over 2.5 goals
09:00  Major League Soccer Los Angeles FC vs Real Salt Lake Over 2.5 goals
07:30  United Soccer League Saint Louis FC vs Sacramento Republic FC Under 2.5 goals
09:00  United Soccer League Orange County SC vs Las Vegas Lights FC Over 2.5 goals and Btts
09:30  United Soccer League Portland Timbers II vs San Antonio FC Over 2.5 goals and Btts
06:00  United Soccer League Toronto FC II vs Bethlehem Steel FC Over 2.5 goals
09:00  Liga Nacional Club Xelaju vs Antigua Guatemala Under 2.5 goals
08:00  Liga Nacional CD Olimpia vs Lobos UPNFM Home Win
08:00  Liga Nacional CD Vida vs CD Motagua Under 2.5 goals
08:00  Liga Nacional Real Espana vs Honduras Progreso Under 2.5 goals
23:00  Pro League Pars Jonoubi Jam Bushehr vs Esteghlal Under 2.5 goals
23:00  Pro League Sepidrood Rasht vs Padideh FC Under 2.5 goals
02:00  Premier League Gor Mahia vs Chemelil Sugar Home Win