Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 16/10/2020

game bai doi thuong FCB8
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 16/10/2020

GMT+4Home vs AwayLeagueO/U 2.5 PredictionFootball PredictionProbability
03:00 

Correcaminos – Alebrijes Oaxaca

  

Under
1 – 0
Home
05:00 

Atl. San Luis – Queretaro

  

Over
1 – 2
A
10:30 

Tianjin Teda – Shenzhen

  

Under
1 – 1
D
13:00 

Gangwon – Incheon

  

Over
1 – 2
A
14:35 

Hebei – Guangzhou Evergrande

  

Over
1 – 3
Away
18:00 

U. Cluj – Concordia

  

Over
1 – 2
A
18:30 

Haka – TPS

  

Over
1 – 2
A
18:30 

Mikkelin – MyPa

  

Under
2 – 0
Home
19:00 

Admira – Kapfenberg

  

Under
1 – 0
Home
19:00 

Slaven Belupo – Istra 1961

  

Under
2 – 0
Home
19:00 

Viborg – F. Amager

  

Over
2 – 1
Home
19:00 

Parnu JK Vaprus – Vandra Vaprus

  

Over
3 – 0
Home
19:00 

Legnica – Puszcza

  

Under
1 – 1
D
19:00 

Termalica B-B. – GKS Jastrzebie

  

Under
2 – 0
Home
19:30 

Tirol – Floridsdorfer AC

  

Under
1 – 1
D
19:30 

Hvidovre IF – Silkeborg

  

Under
0 – 2
Away
19:30 

Pirmasens – Steinbach Haiger

  

Under
1 – 1
D
19:45 

Dundalk – Bohemians

  

Over
2 – 1
Home
19:45 

Helmond – Graafschap

  

Under
0 – 2
Away
19:45 

Jong Ajax – Jong AZ

  

Over
3 – 1
Home
19:45 

Jong Utrecht – Nijmegen

  

Over
3 – 2
H
20:00 

Lafnitz – A. Klagenfurt

  

Under
1 – 1
D
20:00 

Allerheiligen – Amstetten

  

Over
1 – 2
Away
20:00 

Dijon – Rennes

  

Under
0 – 1
Away
20:00 

Magdeburg – Turkgucu Munchen

  

Over
1 – 2
A
20:00 

Buchbach – Furth II

  

Over
2 – 1
H
20:00 

Augsburg II – Aubstadt

  

Over
2 – 1
Home
20:00 

Lokomotive Leipzig – TB Berlin

  

Under
2 – 0
Home
20:00 

Babelsberg – Meuselwitz

  

Over
2 – 1
H
20:00 

TSV Havelse – Hannover II

  

Over
2 – 1
Home
20:00 

Ulm – Offenbach

  

Over
1 – 2
A
20:00 

Akropolis – AFC Eskilstuna

  

Under
2 – 0
Home
20:00 

Umea FC – Trelleborgs

  

Over
1 – 2
A
20:00 

GAIS – Norrby

  

Under
1 – 1
D
20:30 

Horn – ASK Elektra

  

Over
4 – 0
Home
20:30 

Chojniczanka – KKS Kalisz

  

Under
1 – 1
D
20:45 

Odra Opole – Radomiak Radom

  

Under
1 – 1
D
21:00 

Kisvarda – Ferencvaros

  

Under
0 – 2
Away
21:00 

FC Arges – Astra

  

Over
1 – 2
A
21:30 

Tychy – Chrobry Glogow

  

Over
1 – 2
A
21:45 

Derby – Watford

  

Under
1 – 1
D
21:45 

Drogheda – Wexford

  

Under
2 – 0
Home
21:45 

UC Dublin – Cabinteely

  

Over
2 – 2
D
21:45 

Shamrock Rovers – Derry City

  

Under
2 – 0
Home
21:45 

Coleraine – Ballymena

  

Under
2 – 0
Home
21:45 

Hearts – Dundee FC

  

Under
2 – 0
Home
22:00 

Nimes – Paris SG

  

Over
1 – 2
Away
22:00 

Brescia – Lecce

  

Over
2 – 3
A
22:00 

Excelsior – Maastricht

  

Over
3 – 1
Home
22:00 

FC Volendam – Jong PSV

  

Over
3 – 1
Home
22:00 

Breda – Cambuur

  

Over
2 – 2
D
00:00 

Queretaro W – Toluca W

  

Over
2 – 1
Home
01:00 

Tecos FC – Atl. San Luis 2

  

Over
2 – 1
H
choi game giai tri choi game giai tri