Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 16/5/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:00 

Boyaca Chico FC – Deportivo Pereira

  

A
1 – 2
O
00:00 

North Carolina – Richmond Kickers

  

Home
2 – 0
U 42%
01:00 

Toronto FC – DC United

  

Home
2 – 1
O 64%
01:30 

Houston Dynamo – Portland Timbers

  

Home
2 – 0
U
03:00 

Vancouver Whitecaps – Atlanta United

  

A
1 – 2
O 55%
03:30 

Seattle Sounders – Orlando City SC

 

Home
2 – 0
U 44%
13:00 

Pyunik FC II – FC Banants III

  

D
2 – 2
O 67%
14:00 

Abahani Chittagong – Rahmatgonj MFS

  

H
2 – 1
O
16:00 

Vidar – Arendal

  

H
2 – 1
O 71%
16:00 

FC Academica Clinceni – Universitatea Cluj

  

A
2 – 3
O 51%
16:30 

VPS Vaasa – Mariehamn

  

D
1 – 1
U 67%
16:30 

KPV – Ilves

  

Away
0 – 1
U 65%
16:30 

Haka Valkeakoski – MuSa

  

Home
3 – 1
O 58%
16:30 

Netherlands U17 – Spain U17

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Kristiansund – Molde

  

A
1 – 2
O 55%
17:00 

Odds BK – Ranheim

  

Home
2 – 0
U 47%
17:00 

Rosenborg – Haugesund

  

Home
2 – 0
U 57%
17:00 

Mjondalen – Lillestrom

  

H
3 – 2
O
17:00 

Brann – Sarpsborg 08

  

Home
3 – 0
O
17:00 

Viking – Stabaek

  

Home
2 – 0
U 50%
17:00 

Tromso – Bodo Glimt

  

H
2 – 1
O 55%
17:00 

Fredrikstad – Stjordals Blink

  

Home
2 – 0
U
17:00 

Floro – Elverum

  

A
1 – 2
O 64%
17:00 

Raufoss – Sandnes Ulf

  

H
2 – 1
O 58%
17:00 

KFUM – Strommen

  

D
2 – 2
O 51%
17:00 

Sandefjord – Skeid

  

D
1 – 1
U 45%
17:00 

Aalesund – Tromsdalen

  

Home
2 – 0
U
17:00 

Ull Kisa – Notodden

  

Home
1 – 0
U 42%
17:00 

Nest-Sotra – Sogndal

  

D
1 – 1
U 50%
17:30 

Hodd – Brattvaag

  

Home
2 – 1
Over
18:00 

Orebro – IFK Norrkoping

  

A
1 – 2
O 56%
18:00 

Odsherred – Ishoj IF

  

H
3 – 2
O 81%
18:00 

Moss – Kvik Halden

  

H
3 – 1
O 68%
18:00 

Ripensia Timisoara – Petrolul 52

  

Away
1 – 2
O 57%
18:00 

Jonkopings Sodra – Osters IF

  

H
2 – 1
O
18:00 

Degerfors IF – Norrby IF

  

D
1 – 1
U 50%
18:30 

Belenenses – Nacional CD

  

Home
2 – 0
U 45%
19:00 

France U17 – Italy U17

  

D
2 – 2
Over
19:00 

Wil – FC Vaduz

  

H
2 – 1
O 51%
19:00 

Servette – Rapperswil Jona

  

Home
2 – 0
U
19:00 

Young Boys – Grasshoppers

  

Home
2 – 0
U
19:00 

Al Ittihad Kalba – Dibba Al Fujairah

  

Home
2 – 0
U
19:00 

Al Fujairah – Al Nasr

  

D
2 – 2
O 71%
19:00 

Ajman – Emirates Club

  

H
2 – 1
O 70%
19:30 

Anderlecht – Genk

  

A
1 – 2
O 60%
19:30 

Standard Liege – Club Brugge

  

H
2 – 1
O 61%
19:30 

Royal Antwerp – Gent

  

D
1 – 1
U 50%
19:45 

Portsmouth – Sunderland

  

H
2 – 1
O
20:15 

Grindavik – KR Reykjavik

  

D
1 – 1
U 47%
20:15 

Fylkir Reykjavik – Valur Reykjavik

  

Away
1 – 2
O 62%
20:15 

Fram Reykjavik – Haukar Hafnafjördur

  

Home
2 – 1
Over
20:30 

Al Qadisiya – Al Hazm

  

H
2 – 1
Over
20:30 

Al Nassr FC – Al Batin

  

Home
3 – 0
Over
20:30 

Al Feiha – Al Wahda

  

A
1 – 2
Over
20:30 

Al Taawon – Al Faisaly

  

Home
2 – 0
U 45%
20:30 

Al Fateh – Al Raed

  

H
2 – 1
Over
20:30 

Ohod – Al Ittihad Jeddah

  

Away
0 – 2
Under
21:00 

Al Faisaly SC – Aqaba

  

Home
2 – 0
Under
21:15 

Real Cartagena – Barranquilla

  

D
1 – 1
U 58%
22:30 

JS Kabylie – USM Alger

  

Home
2 – 0
U 66%
22:30 

MC Oran – Constantine

  

Home
1 – 0
Under
22:30 

MC Alger – MO Bejaia

  

Home
2 – 0
U 56%
22:30 

Belouizdad – JS Saoura

  

Home
2 – 0
U 63%
22:30 

Paradou AC – USM Bel Abbes

  

Home
2 – 0
U 54%