Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 17/02/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
06:00 
Sydney FC – Central Coast Mariners
  
A League 
Home
4 – 0
O 65%
06:00 
Gold Coast Knights – SWQ Thunder FC
  
National Premier League 
Home
3 – 0
O 77%
06:00 
Sunshine Coast FC – Brisbane Strikers
  
National Premier League 
Away
0 – 3
O 92%
08:00 
Brisbane Olympic – Western Pride FC
  
National Premier League 
Home
2 – 1
O 79%
09:00 
Cockburn City – Perth Glory U21
  
Western Australia Night Series 
D
2 – 2
O 75%
10:00 
Kaiserslautern U19 – Bayern Munchen U19
  
U19 Bundesliga 
Away
0 – 2
U
10:00 
Borussia Monchengladbach U19 – Oberhausen U19
  
U19 Bundesliga 
Home
2 – 1
O 65%
10:00 
Rodinghausen U19 – Bochum U19
  
U19 Bundesliga 
Away
0 – 3
O 75%
10:00 
RW Essen U19 – Fortuna Dusseldorf U19
  
U19 Bundesliga 
Away
1 – 2
O 67%
10:00 
River Melilla – Velez CF
  
Tercera Division 
Away
0 – 2
U 43%
10:00 
UD Montijo – Moralo CP
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 49%
10:15 
CD Santurtzi – Deportivo Alaves B
  
Tercera Division 
A
0 – 2
U 61%
10:30 
Etar – Dunav 2010 Ruse
  
A PFG 
Home
2 – 1
O
10:30 
Almeria B – FC Cartagena
  
Segunda B 
Away
0 – 2
U 63%
10:30 
Sevilla B – Linense
  
Segunda B 
H
1 – 0
U 68%
10:30 
Club Deportivo Vicalvaro – Las Rozas CF
  
Tercera Division 
Away
0 – 3
O
10:30 
Cordoba II – CD Cabecense
  
Tercera Division 
Home
3 – 0
O 51%
10:30 
SFC Minerva – La Union CF
  
Tercera Division 
Home
2 – 1
O 51%
10:30 
Villaverde Boetticher – Leganes B
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 61%
10:30 
BB Erzurum – Sivasspor
  
Super Lig 
D
1 – 1
U 54%
11:00 
Real Madrid – Girona
  
Primera Division 
Home
3 – 0
O 69%
11:00 
AC Horsens – Vendsyssel FF
  
Superligaen 
H
2 – 1
O
11:00 
Kenya Commercial Bank SC – SoNy Sugar
  
Premier League 
D
1 – 1
U 67%
11:00 
Armadale – Floreat Athena
  
Western Australia Night Series 
Away
1 – 2
O 82%
11:00 
FC Jumilla – UCAM Murcia
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 67%
11:00 
CD Badajoz – San Fernando
  
Segunda B 
H
2 – 0
U 65%
11:00 
Union Adarve – Guijuelo
  
Segunda B 
H
2 – 1
O
11:00 
UD Melilla – Granada II
  
Segunda B 
Home
1 – 0
U 61%
11:00 
Sporting Gijon B – Mirandes
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 63%
11:00 
Recreativo Huelva – UD Ibiza
  
Segunda B 
Home
3 – 0
O
11:00 
Fuenlabrada – Rapido Bouzas
  
Segunda B 
Home
2 – 0
U 53%
11:00 
Internacional De Madrid – Las Palmas B
 
Segunda B 
Home
2 – 0
U 63%
11:00 
Burgos CF – SS Reyes
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 68%
11:00 
Malaga II – Don Benito
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 69%
11:00 
Peralada – Ontinyent
  
Segunda B 
Home
2 – 0
U 63%
11:00 
Celta de Vigo II – Pontevedra
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 69%
11:00 
Ejea – Espanyol II
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 63%
11:00 
UD San Pedro – Ciudad de Torredonjimeno
  
Tercera Division 
H
2 – 1
O
11:00 
Paterna CF (Valencia) – UD Alzira
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 65%
11:00 
CD Canillas – RCD Carabanchel
  
Tercera Division 
Home
2 – 1
O
11:00 
FC Santboia – UE Figueres
  
Tercera Division 
Away
0 – 2
U 63%
11:00 
Pobla Mafumet – CE L Hospitalet
  
Tercera Division 
D
2 – 2
O 51%
11:00 
CP San Cristobal – Prat AE
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 61%
11:00 
EC Granollers – Cerdanyola del Valles
 
Tercera Division 
D
1 – 1
U 63%
11:00 
CD San Ignacio – Pasaia KE
  
Tercera Division 
Home
2 – 0
U 63%
11:00 
Coria CF – San Roque de Lepe
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 59%
11:00 
Real Betis B – Sevilla C
  
Tercera Division 
Home
3 – 0
O 61%
11:00 
CP Cacereno – CP Valdivia
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 43%
11:15 
Ajax – NAC Breda
  
Eredivisie 
Home
3 – 0
O 85%
11:15 
Sporting Covilha – Pacos Ferreira
  
Segunda Liga 
Away
0 – 3
O
11:15 
UE Sants – UE Castelldefels
  
Tercera Division 
Home
2 – 1
O
11:30 
Spal – Fiorentina
  
Serie A 
A
1 – 2
Over
12:00 
Zoo Kericho – Mathare United
  
Premier League 
A
1 – 2
O
12:00 
Sofapaka – Gor Mahia
  
Premier League 
A
1 – 2
O
12:00 
Vihiga United FC – Posta Rangers
  
Premier League 
H
2 – 1
O
12:00 
Western Stima – Mount Kenya United
 
Premier League 
Home
2 – 0
U 54%
12:00 
Wurzburger Kickers – Hansa Rostock
  
3. Liga 
A
1 – 2
O
12:00 
Stuttgarter Kickers U19 – FC Heidenheim 1846 U19
  
U19 Bundesliga 
Away
1 – 2
O 65%
12:00 
Nurnberg U19 – Eintracht Frankfurt U19
  
U19 Bundesliga 
A
1 – 2
O 65%
12:15 
Motherwell – Heart of Midlothian
  
Premier League 
H
2 – 1
O
12:30 
Arminia Bielefeld – Magdeburg
  
2.Bundesliga 
A
1 – 2
O
12:30 
Dynamo Dresden – Jahn Regensburg
  
2.Bundesliga 
A
1 – 2
O 57%
12:30 
Holstein Kiel – Greuther Furth
  
2.Bundesliga 
Home
2 – 0
U 44%
13:00 
Blackburn Rovers – Middlesbrough
  
Championship 
A
1 – 2
O
13:00 
OB – Vejle BK
  
Superligaen 
Home
3 – 0
O
13:00 
Jomo Cosmos – TS Galaxy FC
  
Cup 
D
1 – 1
U 68%
13:00 
Septemvri Sofia – Beroe
  
A PFG 
Away
1 – 2
O
13:00 
Digenis Voroklinis – Anagennisi Derynia
  
2. Division 
Away
0 – 2
U 50%
13:00 
Zwickau – Carl Zeiss Jena
  
3. Liga 
H
2 – 1
O
13:00 
Alemannia Aachen U19 – Preussen Munster U19
  
U19 Bundesliga 
A
1 – 2
O 67%
13:00 
Iraklis – Kerkyra
  
B Ethniki 
H
2 – 0
Under
13:00 
Trikala – Apollon Pontou
  
B Ethniki 
Home
2 – 0
Under
13:00 
Larissa – Xanthi
  
Super League 
H
2 – 0
U 71%
13:00 
Pieta Hotspurs FC – Balzan FC
  
Premier League 
Away
0 – 3
O 58%
13:00 
Voluntari – Dunarea Calarasi
  
Liga 1 
H
2 – 1
O
13:00 
Rad Beograd – FK Zemun
  
Super Liga 
D
1 – 1
U 59%
13:00 
Dinamo Vranje – Spartak Subotica
  
Super Liga 
D
1 – 1
U 61%
13:00 
Altinordu – Gaziantep BB
  
Lig A 
H
2 – 1
Over
13:00 
Kayserispor – Goztepe
  
Super Lig 
H
3 – 2
O
13:00 
Trabzonspor – Alanyaspor
  
Super Lig 
Home
3 – 2
O 61%
13:15 
Leopards – Ulinzi Stars
  
Premier League 
A
1 – 2
O
13:30 
Excelsior Rotterdam – FC Emmen
  
Eredivisie 
A
1 – 2
O 60%
13:30 
FC Groningen – Feyenoord
  
Eredivisie 
Away
0 – 2
U 40%
13:30 
Club Brugge – Genk
  
Pro League 
D
2 – 2
O 56%
13:30 
Benevento U19 – Pescara U19
  
Campionato Nazionale Primavera 
A
1 – 2
O 65%
13:30 
Robur Siena – Juventus U23
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 60%
13:30 
Novara – Pistoiese
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 60%
13:30 
ASD Albissola 2010 – Arezzo
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 59%
13:30 
Pisa – ASDC Gozzano
  
Lega Pro 
Home
1 – 0
U 61%
13:30 
Cavese – Viterbese Castrense
  
Lega Pro 
H
1 – 0
U 61%
13:30 
Pontedera – Pro Vercelli
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 63%
13:30 
Alessandria – Arzachena
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 63%
13:30 
Sicula Leonzio – Vibonese Calcio
  
Lega Pro 
A
1 – 2
O
13:30 
Catania – Paganese
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 52%
13:30 
Olbia Calcio – Carrarese
  
Lega Pro 
Away
1 – 2
O
13:30 
Scandicci – Prato
  
Serie D 
H
2 – 1
O 64%
13:30 
Flaminia Civ. – Sff Atletico
  
Serie D 
H
2 – 1
O 59%
13:30 
Seravezza – Tuttocuoio
  
Serie D 
Home
2 – 1
O 60%
13:30 
Aprilia – SSD Albalonga
  
Serie D 
Home
2 – 1
O 59%
14:00 
Udinese – Chievo Verona
  
Serie A 
Home
2 – 1
O
14:00 
Empoli – Sassuolo
  
Serie A 
A
2 – 3
O 54%
14:00 
Genoa – Lazio
  
Serie A 
A
1 – 2
O 52%
14:00 
Caen – Strasbourg
  
Ligue 1 
A
1 – 2
O
14:00 
Lille – Montpellier
  
Ligue 1 
Home
2 – 0
Under
14:00 
Bordeaux – Toulouse
  
Ligue 1 
Home
2 – 0
Under
14:00 
Wiener Neustadt – RB Salzburg
  
Cup 
Away
0 – 2
U
14:00 
Osijek – Istra 1961
  
1. NHL 
Home
2 – 0
U 51%
14:00 
Anorthosis – Omonia Nicosia
  
1. Division 
H
2 – 1
O
14:00 
Jablonec – Opava
  
Czech Liga 
Home
1 – 0
U 47%
14:00 
Lecce – Livorno
  
Serie B 
Home
1 – 0
U 58%
14:00 
Cosenza Calcio – Cremonese
  
Serie B 
H
1 – 0
U 67%
14:00 
Hassleholms IF – IF Elfsborg
  
Cup 
D
1 – 1
U
14:00 
Malmo FF – Degerfors IF
  
Cup 
Home
3 – 0
O 74%
14:00 
Falkenbergs FF – Osters IF
  
Cup 
D
1 – 1
U 45%
14:00 
Djurgarden – Frej
  
Cup 
Home
2 – 0
U
14:00 
Assyriska – AFC Eskilstuna
  
Cup 
Away
0 – 1
U 43%
14:00 
Nykopings – IFK Goteborg
  
Cup 
D
1 – 1
U
14:00 
Aarau – Chiasso
  
Super League 
Home
3 – 1
O 65%
14:30 
Eintracht Frankfurt – Borussia Monchengladbach
  
Bundesliga 
D
1 – 1
U
14:30 
Zaglebie Lubin – Miedz Legnica
  
Ekstraklasa 
Home
1 – 0
U 52%
15:00 
Moreirense – Tondela
  
Portuguese Liga 
Home
2 – 0
U 56%
15:00 
Belenenses – Maritimo
  
Portuguese Liga 
D
1 – 1
U 65%
15:00 
Randers FC – FC Copenhagen
  
Superligaen 
Away
0 – 2
U 52%
15:00 
Lommel – Beerschot-Wilrijk
  
2e Klasse 
D
2 – 2
O 54%
15:00 
AEL Limassol – Nea Salamis
  
1. Division 
Home
2 – 0
U 51%
15:00 
Gzira United – Birkirkara FC
  
Premier League 
H
2 – 1
O 55%
15:00 
Sporting Braga B – Arouca
  
Segunda Liga 
A
1 – 2
O
15:00 
Mafra – Estoril
  
Segunda Liga 
D
2 – 2
O
15:00 
Academica Coimbra – SC Farense
  
Segunda Liga 
Home
1 – 0
U 62%
15:00 
Porto B – UD Oliveirense
  
Segunda Liga 
Home
1 – 0
U 58%
15:00 
Numancia – Osasuna
  
Segunda Division 
H
1 – 0
U 63%
15:00 
Grasshoppers – Neuchatel Xamax
  
Super League 
A
1 – 2
O 58%
15:00 
Young Boys – Zurich
  
Super League 
Home
2 – 0
U
15:00 
Basel – Sion
  
Super League 
Home
2 – 0
U
15:15 
Valencia – Espanyol
  
Primera Division 
Home
3 – 0
O
15:15 
Levadiakos – Panaitolikos
  
Super League 
D
1 – 1
U 69%
15:15 
Tudelano – Gernika Club
  
Segunda B 
H
2 – 1
O
15:30 
Levski Sofia – Lokomotiv Plovdiv
  
A PFG 
Home
2 – 0
U 57%
15:30 
Mali U20 – Senegal U20
  
CAF . African Cup of Nations U20 
H
1 – 0
U 65%
15:30 
Bisceglie – SS Rende
  
Lega Pro 
A
1 – 2
O
15:30 
FCD Rossoblu Potenza – Siracusa
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 59%
15:30 
Virtus Francavilla – Reggina
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 61%
15:30 
SS Monopoli – Juve Stabia
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 62%
15:30 
Gaz Metan Medias – Sepsi
  
Liga 1 
A
1 – 2
O
15:30 
Navalcarnero – Real Madrid II
  
Segunda B 
A
1 – 2
O
15:45 
De Graafschap – FC Utrecht
  
Eredivisie 
Away
1 – 3
O 62%
16:00 
Swansea City – Brentford
  
FA Cup 
H
2 – 1
O 52%
16:00 
Kilmarnock – Celtic
  
Premier League 
D
2 – 2
O 54%
16:00 
Reims – Rennes
  
Ligue 1 
H
2 – 1
O
16:00 
Doxa Katokopia – Ermis Aradippou
  
1. Division 
Home
2 – 0
U 47%
16:00 
Viktoria Plzen – Slavia Praha
  
Czech Liga 
H
2 – 1
O
16:00 
Aris Thessaloniki – Panionios
  
Super League 
Home
2 – 0
U 67%
16:00 
Sabadell – Villarreal II
  
Segunda B 
A
0 – 1
U 68%
16:00 
Real Murcia – El Ejido
  
Segunda B 
Home
2 – 0
U 63%
16:00 
Ponferradina – Coruxo FC
  
Segunda B 
Home
2 – 0
U 61%
16:00 
Alcoyano – CD Ebro
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 69%
16:00 
CD Calahorra – Real Sociedad II
  
Segunda B 
H
2 – 1
O
16:00 
Barakaldo – Izarra
  
Segunda B 
Home
2 – 0
U 65%
16:00 
Real Union – Logrones UD
  
Segunda B 
A
1 – 2
O
16:00 
Cultural Leonesa – Unionistas de Salamanca
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 61%
16:00 
Badalona – Valencia II
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 65%
16:00 
Salamanca – Deportivo La Coruna B
  
Segunda B 
Home
1 – 0
U 57%
16:00 
Langreo – Arenas de Getxo
  
Segunda B 
Home
1 – 0
U 65%
16:00 
Olot – Barcelona B
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 68%
16:00 
Lleida Esportiu – Levante II
  
Segunda B 
Home
1 – 0
U 61%
16:00 
Gimnastica Torrelavega – Leioa
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 59%
16:00 
Villanovense – Marbella
  
Segunda B 
H
1 – 0
U 68%
16:00 
Aceuchal CF – Jerez CF
  
Tercera Division 
A
1 – 2
O
16:00 
Gijon Industrial – Caudal Deportivo de Mieres
  
Tercera Division 
D
2 – 2
O 57%
16:00 
Terrassa Olimpica 2010 – UA Horta
  
Tercera Division 
Home
2 – 1
O
16:00 
Algeciras CF – UB Lebrijana
  
Tercera Division 
Home
2 – 0
U 61%
16:00 
Xerez CD – Los Barrios
  
Tercera Division 
A
1 – 2
O
16:00 
CD Guadalajara – Mora CF
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 63%
16:00 
IFK Norrkoping – IFK Varnamo
  
Cup 
Home
2 – 0
U
16:00 
Adanaspor – Istanbulspor
  
Lig A 
A
1 – 2
Over
16:00 
Afjet Afyonspor – Giresunspor
  
Lig A 
A
1 – 2
Over
16:00 
Kasimpasa SK – Galatasaray
  
Super Lig 
Away
0 – 2
U
16:15 
Rapid Wien – Hartberg
  
Cup 
Home
2 – 0
U 41%
16:15 
Castellon – Teruel
  
Segunda B 
Home
1 – 0
U 65%
16:30 
Dinamo Zagreb – Slaven Belupo Koprivnica
  
1. NHL 
Home
2 – 0
U 52%
16:30 
Atletico Sanluqueno – Talavera CF
  
Segunda B 
D
1 – 1
U 69%
17:00 
Inter Milan – Sampdoria
  
Serie A 
Home
2 – 0
U
17:00 
Bayer Leverkusen – Fortuna Dusseldorf
  
Bundesliga 
Home
2 – 1
O 69%
17:00 
Esbjerg fB – Brondby IF
  
Superligaen 
D
1 – 1
U 43%
17:00 
Royal Antwerp – Anderlecht
  
Pro League 
H
2 – 1
O
17:00 
Legia Warszawa – Cracovia Krakow
  
Ekstraklasa 
Home
2 – 1
O
17:00 
Leixoes – Vitoria Guimaraes B
  
Segunda Liga 
Home
2 – 0
U 59%
17:00 
Rayo Majadahonda – Malaga
  
Segunda Division 
H
2 – 1
O
17:00 
Loja CD – Huetor Tajar
  
Tercera Division 
A
1 – 2
O 56%
17:30 
Villarreal – Sevilla
  
Primera Division 
A
1 – 2
O 53%
17:30 
Chaves – Boavista
  
Portuguese Liga 
H
2 – 0
U 64%
17:30 
Olympiakos Piraeus – AEK Athens
  
Super League 
Home
1 – 0
U 65%
17:30 
Lucchese – Virtus Entella
  
Lega Pro 
H
2 – 1
O
17:30 
Piacenza – Pro Patria
  
Lega Pro 
H
2 – 1
O
18:00 
Puebla (w) – Tijuana (w)
  
Liga MX Femenil 
Home
4 – 0
O 63%
18:00 
Dinamo Bucuresti – Botosani
  
Liga 1 
H
2 – 1
O
19:00 
Royal Excel Mouscron – Cercle Brugge
  
Pro League 
Home
2 – 0
U 49%
19:00 
Goianesia GO – Atletico GO
  
Goiano 
H
2 – 1
O
19:00 
Itumbiara EC – Ipora EC
  
Goiano 
A
0 – 1
U 65%
19:00 
Anapolina GO – Gremio Esportivo Anapolis
  
Goiano 
H
1 – 0
U 69%
19:00 
CRAC GO – Novo Horizonte FC
  
Goiano 
Home
3 – 0
Over
19:30 
Napoli – Torino
  
Serie A 
Home
2 – 0
U
19:30 
Las Palmas – Sporting Gijon
  
Segunda Division 
H
1 – 0
U 63%
19:45 
Real Betis – Deportivo Alaves
  
Primera Division 
Home
2 – 0
U 60%
20:00 
Saint-Etienne – Paris SG
  
Ligue 1 
Away
0 – 2
U
20:00 
Sporting CP – Sporting Braga
  
Portuguese Liga 
H
3 – 2
O
20:00 
Joinville SC – Criciuma SC
  
Catarinense 
A
1 – 2
O
20:00 
Metropolitano – CA Tubarao
  
Catarinense 
A
0 – 1
U 55%
20:00 
Hercilio Luz – Marcilio Dias SC
  
Catarinense 
H
2 – 1
O
20:00 
Avai SC – Brusque FC
  
Catarinense 
Home
1 – 0
U 56%
20:00 
Goias GO – Goiania EC
  
Goiano 
D
1 – 1
U 56%
20:00 
Spezia – Hellas Verona
  
Serie B 
Home
2 – 0
U 58%
23:01 
La Baneza – CF Briviesca Norpetrol
  
Tercera Division 
Home
2 – 0
U 56%