Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 17/03/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:00 

DC United – Real Salt Lake

  

MLS 
Home
2 – 0
U 45%
01:00 

Wellington Phoenix Reserves – Hawkes Bay United

  

Premier League 
A
2 – 3
Over
01:00 

Hamilton Wanderers – Team Wellington

  

Premier League 
Away
2 – 3
Over
01:00 

Tasman United – Canterbury United

  

Premier League 
D
3 – 3
Over
02:30 

Los Angeles Galaxy – Minnesota United

  

MLS 
H
2 – 1
O 61%
03:15 

Hobart Zebras – Olympia FC Warriors

  

National Premier League 
Home
2 – 1
O 77%
03:35 

Auckland City – Waitakere United

  

Premier League 
Home
2 – 0
Under
04:00 

Blacktown City – Sydney United

  

National Premier League 
H
2 – 1
O 55%
04:00 

Sagan Tosu – Jubilo Iwata

  

J. League 
H
1 – 0
U 61%
04:30 

Manly United – Sydney FC U21

  

National Premier League 
Home
2 – 1
O 63%
04:30 

FC Tokyo – Nagoya Grampus Eight

  

J. League 
A
1 – 2
O 54%
05:00 

Vissel Kobe – Shimizu S-Pulse

  

J. League 
Home
2 – 0
U 49%
05:00 

Consadole Sapporo – Kashima Antlers

  

J. League 
D
1 – 1
U 50%
05:00 

Kyoto Sanga FC – Kashiwa Reysol

  

J2 League 
D
1 – 1
U 60%
05:00 

Mito Hollyhock – JEF United Chiba

  

J2 League 
H
2 – 1
O
05:00 

FC Gifu – Kagoshima United

  

J2 League 
A
1 – 2
O
05:00 

Fagiano Okayama – Avispa Fukuoka

  

J2 League 
D
1 – 1
U 67%
05:00 

Montedio Yamagata – Omiya Ardija

  

J2 League 
A
1 – 2
O
05:00 

Zweigen Kanazawa – Machida Zelvia

  

J2 League 
A
1 – 2
O
05:00 

Ventforet Kofu – V-Varen Nagasaki

  

J2 League 
H
2 – 1
O
05:00 

Daegu FC – Ulsan Hyundai Horang-i

  

Korea League 
H
2 – 1
O
05:00 

Jeonbuk Hyundai Motors – Gangwon FC

  

Korea League 
Home
2 – 0
U 44%
05:00 

SKA-Khabarovsk – Tomsk

  

1. Division 
D
1 – 1
U 71%
06:00 

Wellington Phoenix – Western Sydney Wanderers

  

A League 
H
3 – 2
O 67%
06:00 

Cerezo Osaka – Urawa Red Diamonds

  

J. League 
D
2 – 2
O
06:00 

Kawasaki Frontale – Gamba Osaka

  

J. League 
Home
2 – 0
U 44%
06:00 

Sanfrecce Hiroshima – Matsumoto Yamaga

  

J. League 
D
1 – 1
U 60%
06:30 

APIA Leichhardt Tigers – Wollongong Wolves

  

National Premier League 
Home
3 – 0
O 70%
06:30 

Hoi King – Eastern SC

  

Premier League 
Away
0 – 2
U 42%
07:00 

Oita Trinita – Yokohama F.Marinos

  

J. League 
H
2 – 1
O 57%
07:00 

Ehime FC – Renofa Yamaguchi

  

J2 League 
D
2 – 2
O
07:00 

Pohang Steelers – Gyeongnam FC

  

Korea League 
A
1 – 2
O
08:00 

Sydney FC – Melbourne City

  

A League 
Home
2 – 0
U 55%
08:00 

Shonan Bellmare – Vegalta Sendai

  

J. League 
A
1 – 2
O
09:00 

Ripensia Timisoara – CS Sportul Snagov

  

Liga II 
D
1 – 1
U 51%
09:00 

Sibir Novosibirsk – Tambov FK

  

1. Division 
Away
0 – 1
U 63%
09:15 

Zizkov – Usti nad Labem

  

Druha Liga 
H
2 – 1
O 54%
09:30 

AS Ain Mlila U21 – Bordj Bou Arreridj U21

  

U21 League 
Away
1 – 2
O 58%
09:30 

Wattens – Floridsdorfer AC

  

Erste Liga 
Home
3 – 0
O 56%
09:30 

Yuen Long – Lee Man Warriors FC

  

Premier League 
Home
2 – 1
O 61%
09:30 

Zilina B – Dukla Banska Bystrica

  

2.Division 
Home
2 – 0
U 43%
10:00 

USM Bel Abbes U21 – NA Hussein Dey U21

  

U21 League 
H
3 – 2
O 61%
10:00 

Olympique Medea U21 – JS Kabylie U21

  

U21 League 
A
1 – 2
O 61%
10:00 

Banants – Ararat Yerevan

  

Armenia Premier League 
Home
2 – 0
U 51%
10:00 

Alashkert FC – FC Ararat Armenia

  

Armenia Premier League 
D
1 – 1
U 60%
10:00 

Rotor Volgograd – FK Khimki

  

1. Division 
H
1 – 0
U 68%
10:00 

Malaga (w) – Levante (w)

  

Primera Division Femenina 
Away
0 – 2
U 47%
10:00 

Espanyol (w) – Sevilla (w)

  

Primera Division Femenina 
A
1 – 2
O
10:15 

CD Santurtzi – Lagun Onak

  

Tercera Division 
D
1 – 1
U 65%
10:30 

Vitosha Bistritsa – Lokomotiv Plovdiv

  

A PFG 
A
1 – 2
O
10:30 

Athletic Bilbao II – Arenas de Getxo

  

Segunda B 
Home
2 – 0
U 60%
10:30 

Sevilla B – UCAM Murcia

  

Segunda B 
D
1 – 1
U 65%
10:30 

Cordoba II – Agrupacion Deportiva Ceuta

  

Tercera Division 
Home
2 – 1
O 52%
10:30 

Algar – Deportiva Minera

  

Tercera Division 
A
0 – 1
U 65%
10:30 

Club Deportivo Vicalvaro – CD Mostoles

  

Tercera Division 
Away
0 – 2
U 63%
10:30 

Alcorcon II – RCD Carabanchel

  

Tercera Division 
Home
1 – 0
U 67%
10:30 

Villaverde Boetticher – Atletico de Pinto

  

Tercera Division 
D
0 – 0
U 63%
10:30 

Parla AD – Trival Valderas

  

Tercera Division 
Away
0 – 1
U 65%
10:30 

RSD Alcala – Las Rozas CF

  

Tercera Division 
Away
0 – 3
O
10:30 

Altay Izmir – Karabukspor

  

Lig A 
Home
3 – 0
Over
10:30 

Afjet Afyonspor – Denizlispor

  

Lig A 
A
1 – 2
O
10:45 

Siete Villas – Atletico Albericia

  

Tercera Division 
H
2 – 1
O
11:00 

Eibar – Real Valladolid

  

Primera Division 
Home
2 – 0
Under
11:00 

Paide Linnameeskond – Flora Tallinn

  

Meistriliiga 
Away
1 – 3
O 67%
11:00 

Nairobi City Stars – Shabana FC

  

Super League 
D
1 – 1
U 63%
11:00 

FC Nizhny Novgorod – Shinnik Yaroslavl

  

1. Division 
H
2 – 0
U 71%
11:00 

Ufa – FC Akhmat Grozny

  

Premier League 
D
1 – 1
Under
11:00 

Logrono (w) – Madrid (w)

  

Primera Division Femenina 
Home
2 – 1
O 57%
11:00 

Valencia (w) – Sporting de Huelva (w)

 

Primera Division Femenina 
Home
2 – 0
U 47%
11:00 

Real Sociedad (w) – Rayo Vallecano (w)

  

Primera Division Femenina 
Home
2 – 0
U 47%
11:00 

Union Adarve – SS Reyes

  

Segunda B 
A
0 – 1
U 68%
11:00 

Fuenlabrada – Real Madrid II

  

Segunda B 
Home
2 – 0
U 63%
11:00 

Burgos CF – Las Palmas B

  

Segunda B 
H
1 – 0
U 69%
11:00 

Internacional De Madrid – Cultural Leonesa

  

Segunda B 
A
1 – 2
O
11:00 

Atletico Baleares – Villarreal II

  

Segunda B 
D
1 – 1
U 67%
11:00 

Conquense UB – CD Ebro

  

Segunda B 
A
0 – 1
U 70%
11:00 

UD Melilla – FC Jumilla

  

Segunda B 
Home
2 – 0
U 61%
11:00 

UD Ibiza – Talavera CF

  

Segunda B 
Home
1 – 0
U 67%
11:00 

Real Oviedo – Gimnastic de Tarragona

  

Segunda Division 
Home
3 – 0
O
11:00 

CD Gerena – Ecija Balompie

  

Tercera Division 
D
0 – 0
U 63%
11:00 

CD Guadalcacín – Coria CF

  

Tercera Division 
Away
0 – 1
U 59%
11:00 

Mallorca II – Platges de Calvia

  

Tercera Division 
Home
2 – 1
O
11:00 

Extremadura UD B – Jerez CF

  

Tercera Division 
D
2 – 2
O 51%
11:00 

FC Asco – UA Horta

  

Tercera Division 
Away
0 – 2
U 59%
11:00 

Jove Espanol San Vicente – Elche B

  

Tercera Division 
Home
1 – 0
U 63%
11:00 

Alcobendas Sport – San Fernando de Henares

  

Tercera Division 
A
1 – 2
Over
11:00 

Santa Ana – Leganes B

  

Tercera Division 
D
1 – 1
U 67%
11:00 

San Agustín de Guadalix – Getafe B

  

Tercera Division 
Away
0 – 3
O
11:00 

Alhaurin de la Torre CF – Antequera CF

 

Tercera Division 
Away
1 – 2
O 54%
11:00 

Port Authority FC – PTT Rayong FC

  

Thailand Premier League 
Home
3 – 1
O 61%
11:15 

VVV Venlo – PSV Eindhoven

  

Eredivisie 
Away
0 – 3
O 67%
11:15 

Pacos Ferreira – Estoril

  

Segunda Liga 
Home
2 – 0
U 63%
11:15 

UE Sants – Cerdanyola del Valles

  

Tercera Division 
H
2 – 1
O
11:30 

Genoa – Juventus

  

Serie A 
Away
0 – 2
Under
11:30 

UB Lebrijana – Real Betis B

  

Tercera Division 
Away
1 – 2
O 53%
12:00 

Kakamega Homeboyz – Mathare United

  

Premier League 
D
1 – 1
U 67%
12:00 

Energie Cottbus – Karlsruher

  

3. Liga 
A
0 – 1
U 56%
12:00 

Migori Youth – Kibera Black Stars

  

Super League 
A
0 – 2
U 61%
12:00 

St. Joseph FC – Eldoret Youth FC

  

Super League 
A
0 – 1
U 67%
12:00 

Kisumu All Stars – Nairobi Stima FC

  

Super League 
A
2 – 3
O
12:00 

Gryf Wejherowo – Pogon Siedlce

  

2. Liga 
H
2 – 1
Over
12:00 

Granadilla Tenerife (w) – Athletic Bilbao (w)

  

Primera Division Femenina 
A
1 – 2
O 51%
12:00 

Atletico Madrid (w) – FC Barcelona (w)

  

Primera Division Femenina 
D
2 – 2
O 57%
12:00 

UD Las Zocas – La Cuadra-Union Puerto

  

Tercera Division 
A
1 – 2
O
12:00 

Espanyol U19 – Manacor U19

  

U19 
Home
4 – 0
O 73%
12:00 

Bangkok United FC – Buriram United FC

  

Thailand Premier League 
H
3 – 2
O
12:05 

Znicz Pruszkow – Radomiak Radom

  

2. Liga 
H
2 – 1
Over
12:30 

Dundee FC – Celtic

  

Premier League 
Away
0 – 4
O 64%
12:30 

Bayer Leverkusen – Werder Bremen

  

Bundesliga 
Home
2 – 0
U
12:30 

Duisburg – FC Koln

  

2.Bundesliga 
Away
1 – 2
O 58%
12:30 

Arminia Bielefeld – Bochum

  

2.Bundesliga 
D
2 – 2
O 52%
12:30 

Paderborn – Ingolstadt

  

2.Bundesliga 
Home
2 – 0
U 47%
12:30 

Meuselwitz – Bischofswerdaer FV 08

  

Regionalliga 
D
1 – 1
U 48%
12:30 

Wacker Nordhausen – Berliner FC Dynamo

  

Regionalliga 
Home
2 – 0
U 52%
12:30 

Hertha Berlin Am. – Babelsberg

  

Regionalliga 
H
3 – 2
O 53%
12:30 

FC Oberlausitz – FSV Union Furstenwalde

  

Regionalliga 
H
2 – 1
O 57%
12:30 

Budissa Bautzen – Germania Halberstadt

 

Regionalliga 
D
1 – 1
U 55%
12:30 

Berliner AK 07 – Chemnitzer

  

Regionalliga 
D
2 – 2
O 55%
12:30 

Lokomotive Leipzig – Auerbach

  

Regionalliga 
Home
2 – 0
U 52%
12:30 

Club Atletico Tacoronte – UD Tamaraceite

  

Tercera Division 
Away
0 – 1
U 63%
12:45 

Hvidovre IF – FC Roskilde

  

1. Division 
H
2 – 1
O 57%
12:45 

Fremad Amager – Viborg FF

  

1. Division 
D
1 – 1
U 53%
12:45 

Thisted FC – Naestved

  

1. Division 
A
1 – 2
O
12:45 

Nykobing FC – Lyngby BK

  

1. Division 
H
2 – 1
O 51%
12:45 

Helsingor FC – HB Koge

  

1. Division 
D
1 – 1
U 56%
12:45 

Silkeborg IF – FC Fredericia

  

1. Division 
A
2 – 3
O 58%
13:00 

Dunav 2010 Ruse – Cherno More Varna

  

A PFG 
H
2 – 1
O 57%
13:00 

Ringkobing – Brabrand IF

  

2nd Division 
A
1 – 2
O 51%
13:00 

JS Hercules – Inter Turku

  

FA Cup 
Away
1 – 2
O 77%
13:00 

Eintracht Braunschweig – Meppen

  

3. Liga 
H
2 – 1
O
13:00 

Hansa LSK – Eintracht Norderstedt

  

Regionalliga 
H
2 – 1
O 61%
13:00 

Havelse – Hamburger SV Am.

  

Regionalliga 
D
1 – 1
U 51%
13:00 

St. Pauli Am. – Germania Egestorf

  

Regionalliga 
A
1 – 2
O
13:00 

Lupo-Martini Wolfsburg – Schwarz-Weiss Rehden

  

Regionalliga 
H
2 – 1
O
13:00 

Kickers Offenbach – Freiburg Am.

  

Regionalliga 
Home
1 – 0
U 48%
13:00 

Stuttgart Am. – Mainz 05 Am.

  

Regionalliga 
A
1 – 2
O 56%
13:00 

OFI Crete – Levadiakos

  

Super League 
Home
2 – 0
U 69%
13:00 

Zenit St. Petersburg II – Fakel

  

1. Division 
H
2 – 1
O
13:00 

Boluspor – Balikesirspor

  

Lig A 
H
2 – 1
O
13:00 

Adanaspor – Genclerbirligi

  

Lig A 
D
2 – 2
O
13:00 

Kayserispor – Istanbul Basaksehir

  

Super Lig 
Away
0 – 2
U 58%
13:30 

Lyon – Montpellier

  

Ligue 1 
Home
2 – 0
U 42%
13:30 

FC Groningen – ADO Den Haag

  

Eredivisie 
Home
2 – 0
U 45%
13:30 

AZ Alkmaar – Ajax

  

Eredivisie 
Away
1 – 2
O 75%
13:30 

Chippa United – Highlands Park

  

Premier League 
H
2 – 1
O
13:30 

Ubuntu Cape Town FC – Pretoria University

  

1st Division 
H
2 – 1
O
13:30 

Jomo Cosmos – Uthongathi FC

  

1st Division 
D
1 – 1
U 68%
13:30 

Cape Umoya United FC – Real Kings

  

1st Division 
A
1 – 2
O
13:30 

ES Setif U21 – MC Oran U21

  

U21 League 
Home
2 – 0
U
13:30 

Vis Pesaro – Sudtirol

  

Lega Pro 
A
1 – 2
O
13:30 

Bisceglie – Siracusa

  

Lega Pro 
D
1 – 1
U 67%
13:30 

Cavese – Paganese

  

Lega Pro 
Home
2 – 0
U 60%
13:30 

Casertana – Viterbese Castrense

  

Lega Pro 
A
1 – 2
O
13:30 

Sicula Leonzio – SS Monopoli

  

Lega Pro 
A
1 – 2
O
13:30 

FC Rieti – Catanzaro

  

Lega Pro 
Away
0 – 1
U 61%
13:30 

Catania – Juve Stabia

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
13:30 

Virtus Francavilla – Trapani

  

Lega Pro 
D
1 – 1
U 62%
13:30 

Como – Seregno Calcio

  

Serie D 
Home
3 – 0
O 59%
13:30 

Prato – Seravezza

  

Serie D 
A
1 – 2
O 56%
13:30 

Flaminia Civ. – Latte Dolce Sassari

  

Serie D 
A
1 – 2
O 58%
13:30 

Avellino – Aprilia

  

Serie D 
D
1 – 1
U 53%
13:30 

Cittanovese – Locri

  

Serie D 
Home
3 – 0
O 59%
13:30 

Lokomotiv Moscow – FC Krasnodar

  

Premier League 
H
3 – 2
O
13:30 

Slavoj Trebisov – Odeva Lipany

  

2.Division 
Home
2 – 0
U 53%
14:00 

Millwall – Brighton and Hove Albion

  

FA Cup 
H
2 – 1
O
14:00 

Empoli – Frosinone

  

Serie A 
Home
2 – 0
U 52%
14:00 

Atalanta – Chievo Verona

  

Serie A 
Home
2 – 0
U 40%
14:00 

Lazio – Parma

  

Serie A 
Home
2 – 0
U
14:00 

Reims – Nantes

  

Ligue 1 
H
3 – 0
O
14:00 

AS Ain Mlila – Bordj Bou Arreridj

  

1. Division 
D
1 – 1
U 72%
14:00 

Olympique Medea – JS Kabylie

  

1. Division 
A
1 – 2
O
14:00 

Lendorf – WSC Hertha Wels

  

Regionalliga 
Away
0 – 3
O 77%
14:00 

Siroki Brijeg – FK Tuzla City

  

Premijer Liga 
Home
2 – 1
O
14:00 

Zrinjski – GOSK Gabela

  

Premijer Liga 
Home
2 – 0
U 43%
14:00 

FK Sarajevo – Krupa na Vrbasu

  

Premijer Liga 
Home
2 – 0
U 44%
14:00 

Caldense MG – Tupynambas FC

  

Mineiro 
A
0 – 1
Under
14:00 

Gorica HNK – Dinamo Zagreb

  

1. NHL 
Away
1 – 2
O
14:00 

Pafos FC – Anorthosis

  

1. Division 
A
1 – 2
O
14:00 

Bohemians 1905 – Opava

  

Czech Liga 
Home
2 – 0
U 60%
14:00 

Varnsdorf – Vitkovice

  

Druha Liga 
Home
2 – 0
U 57%
14:00 

Graffin Vlasim – FC MAS Taborsko

  

Druha Liga 
A
1 – 2
O
14:00 

Hradec Kralove – Prostejov

  

Druha Liga 
Home
2 – 0
U 43%
14:00 

AB – Avarta

  

2nd Division 
Home
2 – 0
U 58%
14:00 

VfB Oldenburg 1897 – VfL Oldenburg 1894

  

Regionalliga 
Home
2 – 0
U 51%
14:00 

Atromitos – AEK Athens

  

Super League 
D
1 – 1
U 69%
14:00 

Bengaluru – FC Goa

  

Super League 
H
2 – 1
O 58%
14:00 

Palermo – Carpi

  

Serie B 
Home
2 – 0
U 50%
14:00 

Venezia – Cremonese

  

Serie B 
D
1 – 1
U 64%
14:00 

Taranto – Team Altamura

  

Serie D 
Home
3 – 0
O 56%
14:00 

C.Gragnano – Nola

  

Serie D 
H
2 – 1
O 51%
14:00 

Sutjeska Niksic – Zeta Golubovci

  

Prva Liga 
D
1 – 1
U 63%
14:00 

Grbalj Radanovici – Buducnost P.

  

Prva Liga 
H
1 – 0
U 67%
14:00 

Petrovac – Rudar Pljevlja

  

Prva Liga 
A
1 – 2
O
14:00 

FK Lovcen – Iskra Danilovgrad

  

Prva Liga 
A
1 – 2
O
14:00 

Mornar – Mladost Podgorica

  

Prva Liga 
A
1 – 2
O
14:00 

Gornik Leczna – Elana Torun

  

2. Liga 
A
1 – 2
Over
14:00 

FK Armavir – Avangard Kursk

  

1. Division 
A
1 – 2
O
14:00 

Mordovia Saransk – Luch Energiya Vladivostok

  

1. Division 
H
2 – 0
U 75%
14:00 

DAC Dunajska Streda – Ruzomberok

  

Super Liga 
Home
2 – 0
U 45%
14:00 

Aravaca CF U19 – Inter Amistad U19

  

U19 
D
1 – 1
U 49%
14:15 

Fulham – Liverpool

  

Premier League 
Away
0 – 2
U
14:30 

Eintracht Frankfurt – Nurnberg

  

Bundesliga 
Home
2 – 1
O 61%
14:30 

Dinamo Zagreb B – Lucko

  

2. Division 
Home
2 – 0
Under
14:30 

Hajduk Split B – Kustosija

  

2. Division 
Home
1 – 0
Under
14:30 

Piast Gliwice – Miedz Legnica

  

Ekstraklasa 
Home
1 – 0
U 56%
14:30 

Zaglebie Lubin – Arka Gdynia

  

Ekstraklasa 
A
1 – 2
O 52%
15:00 

Nacional CD – Rio Ave

  

Portuguese Liga 
D
1 – 1
U 49%
15:00 

Desportivo Aves – Chaves

  

Portuguese Liga 
H
2 – 1
O
15:00 

ES Setif – MC Oran

  

1. Division 
Home
1 – 0
U 67%
15:00 

ES Mostaganem – Annaba

  

Ligue 2 
Home
2 – 0
U 71%
15:00 

FC Admira II – Neusiedl

  

Regionalliga 
H
3 – 2
O 67%
15:00 

Mouloudia Oujda – Rapide Oued Zem

  

Morocco Super League 
D
1 – 1
U 67%
15:00 

Rosenborg – Molde

  

Super Cup 
H
2 – 1
O 54%
15:00 

Varzim – UD Oliveirense

  

Segunda Liga 
D
1 – 1
U 63%
15:00 

Cova da Piedade – Porto B

  

Segunda Liga 
A
1 – 2
O
15:00 

Sporting Covilha – Famalicao

  

Segunda Liga 
A
1 – 2
O
15:00 

Celta de Vigo II – Unionistas de Salamanca

  

Segunda B 
D
1 – 1
U 65%
15:00 

Peralada – Teruel

  

Segunda B 
D
1 – 1
U 63%
15:00 

Cordoba – Sporting Gijon

  

Segunda Division 
H
2 – 1
O
15:00 

Atletico Madrid U19 – Real Madrid U19

 

U19 
D
3 – 3
O 63%
15:00 

Zurich – Neuchatel Xamax

  

Super League 
Home
1 – 0
U 41%
15:00 

Basel – Young Boys

  

Super League 
A
2 – 3
O 63%
15:00 

Thun – Luzern

  

Super League 
H
2 – 1
O 62%
15:00 

Desna – FK Lviv

  

Premier League 
H
2 – 1
O
15:00 

Karpaty Lviv – Illichivets Mariupol

  

Premier League 
A
1 – 2
O
15:15 

Espanyol – Sevilla

  

Primera Division 
H
3 – 2
O 55%
15:30 

Slavia Sofia – Etar

  

A PFG 
H
2 – 1
O
15:30 

Teramo – Virtus Verona

  

Lega Pro 
Home
1 – 0
U 64%
15:30 

Feralpisalo – Sambenedettese

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
15:30 

Ternana – Imolese Calcio

  

Lega Pro 
D
1 – 1
U 63%
15:30 

LR Vicenza Virtus – Triestina

  

Lega Pro 
A
1 – 2
O
15:30 

Rimini – Ravenna

  

Lega Pro 
D
1 – 1
U 63%
15:30 

GIANA Erminio – Gubbio

  

Lega Pro 
A
1 – 2
O
15:30 

Gaz Metan Medias – Dinamo Bucuresti

  

Liga 1 
D
1 – 1
U 65%
15:30 

Olot – Ontinyent

  

Segunda B 
Home
2 – 0
U 61%
15:45 

Excelsior Rotterdam – PEC Zwolle

  

Eredivisie 
A
1 – 2
O 58%
16:00 

Bordeaux – Rennes

  

Ligue 1 
H
2 – 1
O
16:00 

FC Copenhagen – Hobro IK

  

Superligaen 
Home
2 – 0
U
16:00 

OB – Randers FC

  

Superligaen 
H
2 – 1
O
16:00 

FC Midtjylland – SonderjyskE

  

Superligaen 
Home
2 – 1
O 66%
16:00 

AaB – AGF

  

Superligaen 
Home
2 – 0
U 43%
16:00 

Vendsyssel FF – FC Nordsjaelland

  

Superligaen 
Away
0 – 2
U 44%
16:00 

Esbjerg fB – Vejle BK

  

Superligaen 
H
2 – 0
U 54%
16:00 

AC Horsens – Brondby IF

  

Superligaen 
Away
1 – 2
O 56%
16:00 

Wolfsberger AC – FC Admira

  

Bundesliga 
Home
1 – 0
U 51%
16:00 

St. Polten – Mattersburg

  

Bundesliga 
H
2 – 1
O 51%
16:00 

Rapid Wien – Hartberg

  

Bundesliga 
Home
2 – 1
O 71%
16:00 

Rheindorf Altach – LASK Linz

  

Bundesliga 
Away
0 – 2
U 53%
16:00 

Sturm Graz – Austria Wien

  

Bundesliga 
Home
1 – 0
U 53%
16:00 

Wacker Innsbruck – RB Salzburg

  

Bundesliga 
D
1 – 1
U 42%
16:00 

Apollon Limassol – APOEL FC

  

1. Division 
H
2 – 1
O 58%
16:00 

Alki Oroklini – Doxa Katokopia

  

1. Division 
H
2 – 1
O
16:00 

Ceske Budejovice – FC Zbrojovka Brno

  

Druha Liga 
H
2 – 1
O
16:00 

Al Ittihad Al Iskandary – Haras El-Hedoud

  

Egypt Premier League 
D
1 – 1
U 64%
16:00 

Puszcza Niepolomice – Odra Opole

  

1. Liga 
H
2 – 1
O
16:00 

Spartak Moscow – Zenit St. Petersburg

  

Premier League 
H
2 – 1
Over
16:00 

Aluminij – Rudar Velenje

  

1. SNL 
Home
2 – 1
Over
16:00 

Guijuelo – Rapido Bouzas

  

Segunda B 
Home
1 – 0
U 63%
16:00 

Salamanca – Pontevedra

  

Segunda B 
A
1 – 2
O
16:00 

Deportivo La Coruna B – Coruxo FC

  

Segunda B 
Away
0 – 1
U 65%
16:00 

Real Union – Izarra

  

Segunda B 
Home
2 – 0
U 65%
16:00 

CD Calahorra – Racing Santander

  

Segunda B 
D
1 – 1
U 63%
16:00 

Tudelano – Mirandes

  

Segunda B 
H
2 – 1
O
16:00 

Langreo – Barakaldo

  

Segunda B 
H
2 – 1
O
16:00 

Gimnastica Torrelavega – Real Sociedad II

  

Segunda B 
Away
0 – 1
U 65%
16:00 

Alcoyano – Valencia II

  

Segunda B 
Home
2 – 1
O
16:00 

Sabadell – Cornella

  

Segunda B 
A
1 – 2
O
16:00 

Real Murcia – Linense

  

Segunda B 
H
1 – 0
U 68%
16:00 

El Ejido – Marbella

  

Segunda B 
D
1 – 1
U 67%
16:00 

Recreativo Huelva – San Fernando

  

Segunda B 
D
1 – 1
U 63%
16:00 

CD Badajoz – Granada II

  

Segunda B 
D
1 – 1
U 63%
16:00 

Villanovense – Don Benito

  

Segunda B 
A
0 – 1
U 69%
16:00 

Algeciras CF – Ciudad de Lucena

  

Tercera Division 
Home
2 – 0
U 59%
16:00 

CD Madridejos – Yugo UD Socuellamos

 

Tercera Division 
Away
1 – 3
O 51%
16:00 

La Roda – CD Tarancon

  

Tercera Division 
Home
1 – 0
U 51%
16:00 

Amurrio Club de futbol – CD Basconia

  

Tercera Division 
Away
0 – 3
O 51%
16:00 

SD Balmaseda FC – Club Portugalete

  

Tercera Division 
Away
0 – 1
U 63%
16:00 

CE Europa U19 – Gimnastic de Tarragona U19

  

U19 
Home
2 – 1
O 59%
16:00 

Bursaspor – Galatasaray

  

Super Lig 
A
1 – 2
O
16:15 

Castellon – Badalona

  

Segunda B 
A
1 – 2
O
16:30 

Everton – Chelsea

  

Premier League 
Away
0 – 2
Under
16:30 

Rijeka – Osijek

  

1. NHL 
H
2 – 1
O
16:30 

Pribram – Slavia Praha

  

Czech Liga 
Away
0 – 3
O 65%
16:30 

Malaga II – Almeria B

  

Segunda B 
H
2 – 1
Over
16:30 

Xerez Deportivo FC – Puente Genil

  

Tercera Division 
Home
2 – 0
U 56%
16:30 

La Nucia – Orihuela CF

  

Tercera Division 
D
2 – 2
O
16:30 

Novelda CF – Silla CF

  

Tercera Division 
D
1 – 1
U 61%
17:00 

Napoli – Udinese

  

Serie A 
Home
2 – 0
U
17:00 

Bayern Munchen – Mainz 05

  

Bundesliga 
Home
3 – 0
O 64%
17:00 

Club Brugge – Royal Excel Mouscron

  

Pro League 
Home
2 – 0
U
17:00 

KV Oostende – Anderlecht

  

Pro League 
Away
0 – 1
U 45%
17:00 

Sporting Charleroi – Eupen

  

Pro League 
Home
2 – 0
U 49%
17:00 

Sint-Truiden – Gent

  

Pro League 
H
2 – 1
O 68%
17:00 

Standard Liege – RS Waasland-Beveren

  

Pro League 
Home
3 – 0
O 65%
17:00 

Kortrijk – Royal Antwerp

  

Pro League 
H
2 – 1
O
17:00 

Zulte-Waregem – Genk

  

Pro League 
Away
1 – 2
O 67%
17:00 

Lokeren – Cercle Brugge

  

Pro League 
D
1 – 1
U 49%
17:00 

Zeljeznicar – Zvijezda Gradacac

  

Premijer Liga 
Home
1 – 0
U 43%
17:00 

Panathinaikos – Olympiakos Piraeus

  

Super League 
Away
0 – 2
U 63%
17:00 

Hapoel Ironi Kiryat Shmona – Maccabi Petah Tikva

  

Toto League 
D
1 – 1
U 60%
17:00 

Rakow Czestochowa – BB Termalica Nieciecza

  

1. Liga 
Home
1 – 0
U 56%
17:00 

Olimpia Grudziadz – GKS Belchatow

  

2. Liga 
H
2 – 1
Over
17:00 

Wisla Krakow – Cracovia Krakow

  

Ekstraklasa 
H
2 – 1
O
17:00 

Vitoria Guimaraes B – SC Farense

  

Segunda Liga 
A
1 – 2
O
17:00 

Mladost Lucani – Vozdovac

  

Super Liga 
Home
2 – 0
U 57%
17:00 

Almeria – Granada

  

Segunda Division 
H
2 – 1
O
17:00 

Osasuna – Rayo Majadahonda

  

Segunda Division 
Home
1 – 0
U 57%
17:15 

AIK – AFC Eskilstuna

  

Cup 
Home
1 – 0
U 56%
17:30 

Villarreal – Rayo Vallecano

  

Primera Division 
Home
2 – 0
U 46%
17:30 

Valencia – Getafe

  

Primera Division 
H
2 – 0
U 63%
17:30 

Moreirense – Benfica

  

Portuguese Liga 
Away
0 – 2
U 50%
17:30 

Panionios – Xanthi

  

Super League 
Home
1 – 0
U 70%
17:30 

Vibonese Calcio – SS Rende

  

Lega Pro 
H
2 – 0
U 63%
17:30 

Olimpic Donetsk – Dynamo Kiev

  

Premier League 
Away
0 – 2
U 42%
18:00 

Puebla (w) – America (w)

  

Liga MX Femenil 
D
1 – 1
U 56%
18:00 

Morelia (w) – Necaxa (w)

  

Liga MX Femenil 
Home
2 – 0
U 45%
18:00 

OCK Olympique de Khouribga – Youssoufia Berrechid

  

Morocco Super League 
H
2 – 1
O
18:00 

Vojvodina Novi Sad – FK Cukaricki

  

Super Liga 
D
1 – 1
U 62%
18:15 

Maccabi Netanya – Hapoel Beer Sheva

  

Toto League 
A
1 – 2
O
18:30 

Ipora EC – CRAC GO

  

Goiano 
H
2 – 1
O
18:30 

Astra Giurgiu – Steaua Bucuresti

  

Liga 1 
A
1 – 2
O
19:00 

New York City FC – Los Angeles FC

  

MLS 
A
1 – 3
O 60%
19:00 

CA Tubarao – Criciuma SC

  

Catarinense 
H
2 – 1
O
19:00 

Atletico GO – Goias GO

  

Goiano 
D
1 – 1
U 60%
19:00 

Vitoria das Tabocas – Afogados da Ingazeira

  

Pernambucano 
A
1 – 2
O
19:00 

Nautico PE – Santa Cruz FC

  

Pernambucano 
Home
2 – 1
O 58%
19:00 

Central SC – Sport Recife PE

  

Pernambucano 
H
2 – 1
O
19:00 

Salgueiros AC – Petrolina SFC

  

Pernambucano 
Home
2 – 0
Under
19:00 

Bogota CD – Cortulua

  

Primera B 
A
1 – 2
O 56%
19:00 

Hapoel Haifa – Beitar Jerusalem

  

Toto League 
A
1 – 2
O
19:00 

ND Gorica – NK Domzale

  

1. SNL 
Away
0 – 2
Under
19:00 

Las Palmas – Mallorca

  

Segunda Division 
Home
2 – 0
U 61%
19:30 

AC Milan – Inter Milan

  

Serie A 
H
2 – 1
Over
19:45 

Real Betis – Barcelona

  

Primera Division 
Away
0 – 3
O 69%
20:00 

Paris SG – Marseille

  

Ligue 1 
Home
3 – 0
O 71%
20:00 

Tondela – Feirense

  

Portuguese Liga 
Home
2 – 1
O
20:00 

Llaneros – Real Cartagena

  

Primera B 
H
2 – 1
O 58%
20:00 

Crotone – Lecce

  

Serie B 
H
2 – 1
O
21:00 

FC Cincinnati – Portland Timbers

  

MLS 
A
1 – 2
O 58%
21:00 

Chapecoense SC – Joinville SC

  

Catarinense 
Home
2 – 0
U 54%
23:00 

Atlanta United – Philadelphia Union

  

MLS 
Home
2 – 0
U 44%
23:00 

Bosque Formosa EC – Luziania DF

  

Brasiliense 
D
1 – 1
U 61%
23:00 

Boyaca Chico FC – Leones FC

  

Primera B 
H
2 – 1
O
23:30 

Toronto FC – New England Revolution

  

MLS 
Home
2 – 0
U 42%

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng