Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 17/10/2020

game bai doi thuong FCB8
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 17/10/2020

GMT+4Home vs AwayLeagueO/U 2.5 PredictionScore PredictionTIPS
07:00 

Tokushima – Kofu

  

Under
2 – 0
Home
07:00 

Verdy – Tochigi

  

Over
2 – 1
H
08:00 

Chiba – Machida

  

Over
1 – 2
A
08:00 

Giravanz Kitakyushu – V-Varen Nagasaki

  

Over
2 – 1
H
11:30 

Ryukyu – Yamaga

  

Over
1 – 2
A
12:30 

Rizespor – Ankaragucu

  

Over
2 – 1
Home
13:30 

Everton – Liverpool

  

Under
1 – 1
D
14:00 

Bayern II – Kaiserslautern

  

Under
1 – 1
D
14:00 

Ingolstadt – Verl

  

Over
1 – 2
A
14:00 

Hansa Rostock – Munich 1860

  

Under
1 – 1
D
14:00 

Lubeck – SG Dynamo Dresden

  

Over
2 – 1
H
14:00 

Wehen – Mannheim

  

Over
1 – 2
A
14:00 

Zwickau – Uerdingen

  

Over
1 – 2
A
14:00 

Cosenza – Cittadella

  

Over
2 – 1
H
14:00 

Cremonese – Venezia

  

Under
1 – 1
D
14:00 

Frosinone – Ascoli

  

Under
1 – 0
Home
14:00 

Monza – L.R. Vicenza

  

Under
2 – 0
Home
14:00 

Pordenone – Spal

  

Over
2 – 1
H
14:00 

Reggiana – Chievo

  

Under
1 – 0
H
14:00 

Salernitana – Pisa

  

Under
1 – 1
D
14:00 

Entella – Reggina

  

Over
1 – 2
A
15:00 

Valenciennes – Sochaux

  

Over
2 – 1
H
15:00 

Napoli – Atalanta

  

Over
2 – 2
D
15:00 

Cracovia – Piast Gliwice

  

Under
1 – 1
D
15:00 

Falkenbergs – Orebro

  

Over
2 – 2
D
15:00 

Osters – Degerfors

  

Under
0 – 1
Away
15:00 

Halmstad – Brage

  

Under
2 – 0
Home
15:00 

Kayserispor – Sivasspor

  

Over
1 – 2
Away
15:00 

Konyaspor – Yeni Malatyaspor

  

Under
1 – 1
D
15:30 

Hoffenheim – Dortmund

  

Over
1 – 2
Away
15:30 

Freiburg – Werder Bremen

  

Over
1 – 2
A
15:30 

Hertha Berlin – Stuttgart

  

Over
3 – 2
H
15:30 

Mainz – Bayer Leverkusen

  

Under
0 – 2
Away
15:30 

Augsburg – RB Leipzig

  

Under
0 – 2
Away
16:00 

Barnsley – Bristol City

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Birmingham – Sheffield Wed

  

Over
1 – 2
A
16:00 

Blackburn – Nottingham

  

Over
2 – 1
Home
16:00 

Bournemouth – QPR

  

Over
2 – 1
Home
16:00 

Brentford – Coventry

  

Under
1 – 0
Home
16:00 

Luton – Stoke

  

Over
2 – 1
H
16:00 

Middlesbrough – Reading

  

Over
2 – 1
H
16:00 

Rotherham – Norwich

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Wycombe – Millwall

  

Under
0 – 2
Away
16:00 

Swansea – Huddersfield

  

Under
2 – 0
Home
16:00 

Altrincham – Bromley

  

Over
2 – 1
H
16:00 

Barnet – Hartlepool

  

Over
3 – 1
H
16:00 

Dag & Red – Yeovil

  

Over
1 – 2
A
16:00 

Eastleigh – Aldershot

  

Over
2 – 1
H
16:00 

Notts Co – Maidenhead

  

Under
2 – 0
Home
16:00 

Solihull Moors – Boreham Wood

  

Over
2 – 1
H
16:00 

Torquay – Dover

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Woking – FC Halifax

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Wealdstone – Wrexham

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Chelsea – Southampton

  

Under
2 – 0
Home
16:00 

Pescara – Empoli

  

Over
2 – 1
H
16:30 

G.A. Eagles – Eindhoven FC

  

Over
3 – 1
Home
17:00 

Reims – Lorient

  

Over
1 – 2
A
17:30 

Gornik Z. – Rakow

  

Over
2 – 1
H
17:30 

Ljungskile – Vasteras SK

  

Over
2 – 1
H
17:30 

Sundsvall – Jonkopings

  

Over
2 – 2
D
17:30 

Orgryte – Dalkurd

  

Over
2 – 1
H
18:00 

Inter – AC Milan

  

Over
2 – 1
H
18:00 

Sampdoria – Lazio

  

Over
1 – 2
A
18:00 

Trabzonspor – Basaksehir

  

Over
2 – 1
H
18:20 

Chesterfield – Stockport

  

Over
1 – 2
A
18:30 

Manchester City – Arsenal

  

Under
2 – 0
Home
18:30 

Arminia Bielefeld – Bayern Munich

  

Under
1 – 1
D
18:45 

Heracles – Waalwijk

  

Under
2 – 0
Home
19:00 

AC Ajaccio – Toulouse

  

Under
1 – 1
D
19:00 

Amiens – Grenoble

  

Under
0 – 1
A
19:00 

Le Havre – Chateauroux

  

Under
1 – 0
Home
19:00 

Nancy – Dunkerque

  

Under
1 – 1
D
19:00 

Niort – Caen

  

Under
1 – 1
D
19:00 

Paris FC – Pau FC

  

Under
2 – 0
Home
19:00 

Rodez – Troyes

  

Under
1 – 1
D
20:00 

AZ Alkmaar – Venlo

  

Under
2 – 0
Home
20:00 

Jagiellonia – Lech Poznan

  

Under
1 – 1
D
20:30 

B. Monchengladbach – Wolfsburg

  

Under
2 – 0
Home
20:45 

Crotone – Juventus

  

Under
1 – 1
D
21:00 

Newcastle – Manchester Utd

  

Under
0 – 2
Away
21:00 

Marseille – Bordeaux

  

Under
1 – 1
D
21:00 

Willem II – Twente

  

Over
2 – 1
Home
21:30 

Chicago Fire – Sporting Kansas City

  

Over
2 – 1
H
choi game giai tri choi game giai tri