Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 17/11/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

00:00  Cup BATE Borisov vs FK Gorodeya Over 2.5 goals
02:45  UEFA Nations League Italy vs Portugal Home Win
00:00  UEFA Nations League Turkey vs Sweden Home Win
02:45  UEFA Nations League Albania vs Scotland Away Win
21:00  UEFA Nations League Serbia vs Montenegro Home Win
02:45  UEFA Nations League Romania vs Lithuania Under 2.5 goals
00:00  UEFA Nations League Azerbaijan vs Faroe Islands Under 2.5 goals
00:00  UEFA Nations League Malta vs Kosovo Under 2.5 goals
09:00  Qualification Belize vs Puerto Rico Under 2.5 goals
03:30  Qualification Cuba vs Dominican Republic Over 2.5 goals and Btts
19:00  League 1 Fleetwood Town vs Walsall Home Win
22:00  League 1 Accrington Stanley vs Barnsley Over 2.5 goals
22:00  League 1 Bristol Rovers vs Scunthorpe United Home Win
22:00  League 1 Burton Albion vs Coventry City Over 2.5 goals and Btts
22:00  League 1 Doncaster Rovers vs AFC Wimbledon Under 2.5 goals
22:00  League 1 Luton Town vs Plymouth Argyle Over 2.5 goals
22:00  League 1 Oxford United vs Gillingham Over 2.5 goals
22:00  League 1 Peterborough United vs Bradford City Home Win
22:00  League 1 Shrewsbury Town vs Rochdale Over 2.5 goals
22:00  League 1 Southend United vs Blackpool Over 2.5 goals
22:00  League 1 Sunderland vs Wycombe Wanderers Over 2.5 goals
22:00  League 2 Mansfield Town vs Port Vale Under 2.5 goals
22:00  League 2 Milton Keynes Dons vs Macclesfield Town Home Win
22:00  League 2 Yeovil Town vs Lincoln City Under 2.5 goals
19:30  National League Braintree Town vs Solihull Moors Over 2.5 goals
22:00  National League Boreham Wood vs Ebbsfleet United Over 2.5 goals
22:00  National League Chesterfield vs Havant and Waterlooville Under 2.5 goals
22:00  National League Maidenhead United vs Harrogate Under 2.5 goals
22:00  National League Maidstone vs Wrexham Under 2.5 goals
22:00  National League Salford City vs Aldershot Town Over 2.5 goals
22:00  National League N. Alfreton Town vs Nuneaton Borough FC Home Win
22:00  National League N. Altrincham vs York City Over 2.5 goals
22:00  National League N. Blyth Spartans vs Curzon Under 2.5 goals
22:00  National League N. Bradford PA vs Ashton United Over 2.5 goals and Btts
22:00  National League N. FC United of Manchester vs Telford Btts
22:00  National League N. Guiseley vs Spennymoor Town FC Over 2.5 goals
22:00  National League N. Leamington vs Chester FC Over 2.5 goals
22:00  National League N. Stockport County vs Brackley Town Over 2.5 goals
22:00  National League S. Dulwich Hamlet vs Oxford City Over 2.5 goals
22:00  National League S. Gloucester City vs St.Albans Over 2.5 goals
22:00  National League S. Hampton & Richmond vs Dartford Over 2.5 goals and Btts
22:00  National League S. Slough Town vs Woking Over 2.5 goals
22:00  National League S. Welling United vs Weston Super Mare Over 2.5 goals
20:30  Italy Monopoli vs Sicula Leonzio Under 2.5 goals
20:30  Italy US Siracusa vs Bisceglie Under 2.5 goals
22:30  Italy Catanzaro vs Rieti Under 2.5 goals
00:30  Italy Juve Stabia vs Catania Over 2.5 goals
02:30  Italy Paganese vs Cavese Under 2.5 goals
02:30  Italy Potenza vs Matera Under 2.5 goals
22:00  LaLiga Malaga vs Gimnastic Under 2.5 goals
00:00  LaLiga Osasuna vs Tenerife Over 2.5 goals
02:30  LaLiga Real Zaragoza vs Mallorca Under 2.5 goals
02:45  LaLiga Real Oviedo vs Sporting Gijon Away Win
23:00  Spain SD Leioa vs CD Mirandes Btts
00:30  Spain SD Gernika Club vs Real Sociedad B Over 2.5 goals
23:00  Spain Barcelona B vs UD Cornella Under 2.5 goals
20:00  Regionalliga Bayern Augsburg II vs TSV 1860 Rosenheim Under 2.5 goals
20:00  Regionalliga Bayern SV Schalding-Heining vs Greuther Fuerth II Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga Bayern SV Viktoria Aschaffenburg vs FC Memmingen Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga Bayern TSV Buchbach vs Nuernberg II Under 2.5 goals
20:00  Regionalliga Bayern VfR Garching vs SV Heimstetten Under 2.5 goals
19:00  Regionalliga Nord Hannover 96 II vs FC Hansa Lueneburg Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga Nord Holstein Kiel II vs Luebeck Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga Nord SV Werder Bremen II vs Eintracht Norderstedt Over 2.5 goals and Btts
22:00  Regionalliga Nord SSV Jeddeloh vs Oldenburg Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga West FC Koeln II vs 1. Fc Kaan-Marienborn Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga West SV 19 Straelen vs Oberhausen Under 2.5 goals
20:00  Regionalliga West SV Lippstadt 08 vs Fortuna Düsseldorf II Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga West TV Herkenrath vs Wuppertal Btts
20:00  Cup Laval Bourny vs CMS Oissel Under 2.5 goals
20:30  Cup FC Bastia-Borgo vs Sedan Under 2.5 goals
21:00  Cup Avize Grauves vs Schiltigheim Under 2.5 goals
21:00  Cup FCSR Haguenau vs Sochaux Away Win
21:30  Cup Limoges vs Villefranche Beaujolais Over 2.5 goals and Btts
22:00  Cup AS ET Matoury vs Concarneau Under 2.5 goals
22:00  Cup AS Magenta vs Bobigny Over 2.5 goals
23:00  Cup CS De Volvic vs Le Puy Over 2.5 goals
23:00  Cup Crest Aouste vs Montelimar Under 2.5 goals
00:00  Cup AFC Compiegne vs Troyes Over 2.5 goals
00:00  Cup AG Caen vs Orleans Under 2.5 goals
00:00  Cup Andrezieux vs Louhans Cuiseaux Over 2.5 goals and Btts
00:00  Cup Annecy FC vs Nancy Over 2.5 goals
00:00  Cup Chataigneraie vs Tours Under 2.5 goals
00:00  Cup Le Poire Sur Vie vs Cholet Over 2.5 goals
00:00  Cup Montceau vs Lyon la Duchere Under 2.5 goals
00:30  Cup Gamaches AS vs Le Havre Under 2.5 goals
00:30  Cup Vendee Fontenay Foot vs Chateauroux Under 2.5 goals
01:00  Cup Angouleme vs Auxerre Away Win
01:00  Cup Beaune vs Grenoble Over 2.5 goals
01:00  Cup Canet Roussillon vs AS Beziers Under 2.5 goals
01:00  Cup Garde Saint-Ivy Pontivy vs Plouvorn Under 2.5 goals
01:00  Cup Marcquois vs Boulogne Over 2.5 goals
01:00  Cup Montlucon vs Viry Chatillon Under 2.5 goals
01:00  Cup Nogent vs Lens Under 2.5 goals
01:00  Cup Olympique Ales vs AC Ajaccio Under 2.5 goals
02:00  Cup Redon Atl vs Brest Under 2.5 goals
02:00  Cup SC Bastia vs Le Mans Home Win
00:30  Eerste Divisie Jong PSV vs Jong AZ Over 2.5 goals
01:45  Eerste Divisie FC Dordrecht vs FC Eindhoven Over 2.5 goals
02:45  Eerste Divisie Cambuur vs FC Volendam Over 2.5 goals
02:30  First Division B KV Mechelen vs Lommel Home Win
22:00  Championship Ayr United vs Greenock Morton Over 2.5 goals
22:00  Championship Falkirk vs Partick Thistle Under 2.5 goals
22:00  Championship Queen of South vs Inverness CT Away Win
22:00  League 1 Forfar Athletic vs Dumbarton Over 2.5 goals
22:00  League 1 Montrose vs Stranraer Over 2.5 goals
22:00  League 1 Stenhousemuir vs Raith Rovers Over 2.5 goals
22:00  League 2 Annan Athletic vs Stirling Albion Home Win
22:00  League 2 Elgin City vs Clyde Under 2.5 goals
22:00  Africa Cup of Nations Equatorial Guinea vs Senegal Away Win
19:00  Africa Cup of Nations Comoros vs Malawi Under 2.5 goals
22:00  Africa Cup of Nations Gabon vs Mali Under 2.5 goals
23:30  Africa Cup of Nations Gambia vs Benin Under 2.5 goals
19:30  Africa Cup of Nations Seychelles vs Libya Under 2.5 goals
20:00  Africa Cup of Nations South Africa vs Nigeria Over 2.5 goals
21:00  Africa Cup of Nations Namibia vs Guinea-Bissau Home Win
20:00  Africa Cup of Nations Uganda vs Cape Verde Under 2.5 goals
07:00  Friendlies Argentina vs Mexico Home Win
07:15  Friendlies Chile vs Costa Rica Over 2.5 goals
09:00  Friendlies Honduras vs Panama Home Win
15:50  Friendlies Australia vs South Korea Home Win
22:00  Friendlies Jordan vs India Home Win
18:35  Friendly (Under 21) China U21 vs Iceland U21 Away Win
17:00  Euro U-19 Israel U19 vs Liechtenstein U19 Over 2.5 goals
20:00  Euro U-19 Croatia U19 vs Luxembourg U19 Over 2.5 goals
21:00  Euro U-19 Scotland U19 vs San Marino U19 Home Win
22:00  Euro U-19 Sweden U19 vs Wales U19 Over 2.5 goals and Btts
16:00  Euro U-19 England U19 vs Iceland U19 Over 2.5 goals
20:15  Euro U-19 Belgium U19 vs Malta U19 Home Win
02:00  Euro U-19 Serbia U19 vs N.Ireland U19 Under 2.5 goals
20:00  Football League Apollon Pontou vs Platanias Under 2.5 goals
00:15  Premier League Caernarfon Town FC vs Cardiff Met University Over 2.5 goals
20:00  Premiership Institute vs Linfield Over 2.5 goals
22:00  Premiership Crusaders vs Glenavon Over 2.5 goals
22:00  Premiership Newry City AFC vs Ards Under 2.5 goals
22:00  Premiership Warrenpoint Town vs Dungannon Swifts Under 2.5 goals
18:45  1st Liga RKS Garbarnia Krakow vs KS Warta Poznan Under 2.5 goals
22:00  1st Liga Chojnice vs Wigry Suwalki Over 2.5 goals
22:00  1st Liga Chrobry Glogow vs GKS Tychy 71 Under 2.5 goals
22:00  1st Liga OKS Stomil Olsztyn vs Bytovia Bytow Under 2.5 goals
23:00  1st Liga GKS Jastrzebie Zdroj vs KS Rakow Czestochowa Under 2.5 goals
19:00  2nd Liga Elana Torun vs MKS Znicz Pruszkow Over 2.5 goals
19:00  2nd Liga RKS Radomiak 1910 SA Radom vs Ruch Chorzow Over 2.5 goals and Btts
19:00  2nd Liga Resovia Rzeszow vs ZKS Stal Stalowa Wola Under 2.5 goals
19:00  2nd Liga Siarka Tarnobrzeg vs GKS Belchatow Under 2.5 goals
23:00  2nd Liga Pogon Siedlce vs Olimpia Grudziadz Over 2.5 goals and Btts
01:10  2nd Liga Widzew Lodz vs Rozwoj Katowice Under 2.5 goals
03:10  Primera Division Boca Juniors vs Patronato de Parana Over 2.5 goals
23:00  Primera B Flandria vs Club Atletico Fenix Under 2.5 goals
23:00  Primera B Cd Uai Urquiza vs CA All Boys Over 2.5 goals
23:00  Primera B Club Atletico Atlanta vs Justo Jose de Urquiza Under 2.5 goals
23:00  Primera B Tristan Suarez vs CA Colegiales Over 2.5 goals
04:00  Serie A Vitoria vs Atletico PR Under 2.5 goals
06:00  Serie A Atletico MG vs Bahia Over 2.5 goals
02:00  Serie B Brasil de Pelotas vs Guarani Under 2.5 goals
01:00  Primera Division CD FAS vs Cd Audaz Under 2.5 goals
01:00  Primera Division Municipal Limeno vs Jocoro Fc Over 2.5 goals
01:00  Primera Division Santa Tecla FC vs L.A. Firpo Under 2.5 goals
09:00  Liga Nacional CD Petapa vs CSD Comunicaciones Under 2.5 goals
02:00  Liga Nacional Deportivo Iztapa vs Club Xelaju Under 2.5 goals
18:30  Asia Thailand vs Indonesia Under 2.5 goals
12:00  J. League 2 Matsumoto Yamaga vs Tokushima Vortis Under 2.5 goals
12:00  J. League 2 Montedio Yamagata vs Oita Trinita Over 2.5 goals
12:00  J. League 2 Roasso Kumamoto vs Ehime FC
12:00  J. League 2 Ventforet Kofu vs Yokohama FC Under 2.5 goals
12:00  J. League 2 Zweigen Kanazawa vs Mito Hollyhock Under 2.5 goals
13:30  GO-JEK Liga 1 Perseru Serui vs Pusamania Borneo Over 2.5 goals
15:30  GO-JEK Liga 1 Barito Putera vs Mitra Kukar Over 2.5 goals
15:30  GO-JEK Liga 1 PS TIRA vs Sriwijaya FC Under 2.5 goals
15:30  GO-JEK Liga 1 PSMS vs Madura United Over 2.5 goals
15:30  W-League Newcastle Jets vs Canberra United Under 2.5 goals
22:00  Ligue 1 AS Ain Mlila vs USM Bel Abbes Under 2.5 goals
00:00  Ligue 1 MO Bejaia vs MC Alger Under 2.5 goals