Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 17/11/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+6 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:00 

Saint Lucia – Dominican Republic

  

Away
0 – 3
Over
00:00 

Zeledon – Herediano

  

H
2 – 1
Over
00:00 

Tauro – Arabe Unido

  

A
2 – 3
Over
00:00 

San Francisco – Deportivo Universitario

  

Home
1 – 0
Under
00:00 

Costa del Este – Plaza Amador

  

D
1 – 1
Under
00:00 

Miguelito – Independiente

  

A
1 – 2
Over
01:00 

Quindio – Cortulua

  

D
1 – 1
Under
01:00 

Tigres – Pereira

  

D
2 – 2
Over
02:00 

Team Wellington – Wellington Phoenix Res 2

  

Home
4 – 0
Over
02:00 

Sport Boys – Binacional

  

Home
2 – 1
Over
06:00 

Brisbane Roar – Melbourne City

  

A
1 – 2
Over
08:30 

Sydney FC – Melbourne Victory

  

Home
3 – 1
Over
10:00 

Concordia – Mioveni

  

A
1 – 2
Over
10:00 

Yenisey – Tomsk

  

H
2 – 1
Over
10:15 

Sparta Prague B – Vltavin

  

Home
3 – 0
Over
10:15 

Slavia Prague B – Rakovnik

  

Home
2 – 0
Under
10:15 

Dukla Prague B – Zivanice

  

A
2 – 3
Over
10:15 

Liberec B – Usti nad Orlici

  

Home
2 – 0
Under
10:15 

Bohemians 1905 B – Pardubice B

  

Home
1 – 0
Under
10:30 

Karlovy Vary – Plzen B

  

D
2 – 2
Over
11:00 

Tekstilshtik – Neftekhimik

  

Away
0 – 2
Under
11:00 

Ingolstadt W – B. Monchengladbach W

  

H
2 – 1
Over
11:00 

Geestemunde – Bremer

  

Away
1 – 3
Over
11:00 

Santuxu – Somorrostro

  

Home
1 – 0
Under
11:00 

Kardemir Karabuk – Bodrumspor

  

Away
0 – 3
Over
11:00 

Elazigspor – Sivas Belediyespor

  

H
2 – 1
Over
11:00 

Amed SK – Afjet Afyonspor

  

Away
0 – 2
Under
11:00 

H.Trabzon – Samsunspor

  

Away
0 – 1
Under
11:00 

Sanliurfaspor – Sariyer

  

Away
0 – 3
Over
11:15 

Pelikan – T. Mazowiecki

  

A
2 – 3
Over
11:30 

Spartak Moscow 2 – Luch

  

A
1 – 2
Over
11:30 

Minerva – UD Los Garres

  

Home
2 – 1
Over
11:30 

Extremadura UD B – Montijo

  

Home
1 – 0
Under
11:30 

San Juan Zaragoza – Calamocha

  

Home
1 – 0
Under
11:30 

Basconia – Durango

  

H
2 – 1
Over
11:30 

CF Intercity – Eldense

  

Home
2 – 0
Under
11:30 

Recambios Colon – Alzira

  

D
1 – 1
Under
11:30 

Alcorcon B – Navalcarnero

  

D
2 – 2
Over
11:30 

Parla – El Alamo

  

H
2 – 1
Over
11:30 

Moratalaz – AD Torrejon

  

D
0 – 0
Under
11:30 

Carabanchel – Rayo Vallecano B

  

A
1 – 2
Over
11:30 

Leganes B – Alcobendas

  

Home
2 – 0
Under
11:30 

Malaga B – El Palo

  

Home
2 – 1
Over
11:30 

Kirsehir Belediyespor – Utas Usakspor

  

D
0 – 0
Under
11:30 

Nigde Anadolu – Kahramanmarasspor

  

H
2 – 1
Over
11:30 

Bandirmaspor – Ergene Velimese

  

Home
3 – 1
Over
11:30 

Kirklarelispor – Tarsus

  

A
1 – 2
Over
11:30 

Zonguldak – Gumushanespor

  

Home
2 – 0
Under
11:30 

Inegolspor – Bak Spor

  

Home
2 – 0
Under
11:30 

Yeni Corumspor – Manisa FK

  

Away
1 – 2
Over
12:00 

Czarni Sosnowiec W – Mitech Zywiec W

  

Home
3 – 1
Over
12:00 

Kursk – Shinnik Yaroslavl

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Ponferradina – Girona

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Baleares – Real Madrid B

  

Home
3 – 0
Over
12:00 

UD Ibiza-Eivissa – Getafe B

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Ferrol – Melilla

  

D
1 – 1
Under
12:00 

San Sebastian Reyes – Pena Deportiva

  

A
0 – 2
Under
12:00 

Rayo Majadahonda – Langreo

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Internacional de Madrid – Las Palmas B

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Tudelano – R. Sociedad B

  

H
3 – 2
Over
12:00 

Llagostera – Lleida

  

A
1 – 2
Over
12:00 

Levante B – La Nucia

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Prat – Espanyol B

  

A
0 – 2
Under
12:00 

Andorra – Ebro

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Granada CF B – Villarrubia

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Recreativo Huelva – Murcia

  

Home
2 – 1
Over
12:00 

Anadia – Fontinhas

  

Home
1 – 0
Under
12:00 

Athletic Bilbao W – CD Tacon W

  

Home
1 – 0
Under
12:00 

Real Sociedad W – Barcelona W

  

Away
0 – 4
Over
12:00 

Betis W – Sevilla FC W

  

A
1 – 2
Over
12:00 

CD Utrera – CD Gerena

  

Home
1 – 0
Under
12:00 

Cordoba B – Rota

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Conil – Coria C.F.

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Sevilla FC C – Ciudad de Lucena

  

Away
1 – 2
Over
12:00 

Portmany – Esporles

  

Home
2 – 1
Over
12:00 

UCAM Murcia B – Lorca FC

  

H
3 – 2
Over
12:00 

Cacereno – CD Calamonte

  

Home
3 – 0
Over
12:00 

Olivenza – Fuente de Cantos

  

A
1 – 2
Over
12:00 

Socuellamos – Tarancon

  

Home
2 – 1
Over
12:00 

Covadonga – Basico Urraca

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Condal – Praviano

  

Home
2 – 1
Over
12:00 

CD Colunga – Llanera

  

Away
0 – 1
Under
12:00 

Real Aviles – Mosconia

  

D
1 – 1
Under
12:00 

LEntregu – Club Siero

  

Home
2 – 1
Over
12:00 

Racing Santander B – Torrelavega

  

Away
1 – 2
Over
12:00 

CE Manresa – L Hospitalet

  

Away
1 – 2
Over
12:00 

San Cristobal CP – Sant Andreu

  

Away
0 – 2
Under
12:00 

Pobla Mafumet – Terrassa

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Castelldefels – Vilassar de Mar

  

A
1 – 2
Over
12:00 

Horta – UE Figueres

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Paterna – Novelda CF

  

A
1 – 2
Over
12:00 

Pozuelo de Alarcon – RSD Alcala

  

A
1 – 2
Over
12:00 

Union Adarve – Trival Valderas

  

D
1 – 1
Under
12:00 

CD Mostoles – Santa Ana

  

Home
2 – 1
Over
12:00 

Velez – Linares

  

D
2 – 2
Over
12:00 

Alhaurin – Almeria B

  

Away
0 – 1
Under
12:15 

Telstar – G.A. Eagles

  

H
3 – 2
Over
12:15 

Mafra – Covilha

  

D
2 – 2
Over
12:15 

EG El Palmar CF – EDMF Churra

  

D
1 – 1
Under
12:15 

Llanes – Vallobin

  

D
1 – 1
Under
12:30 

Sakaryaspor – Eyupspor

  

Home
2 – 0
Under
12:40 

Warta Poznan – Stal Mielec

  

D
1 – 1
Under
13:00 

South Sudan – Burkina Faso

  

Away
0 – 2
Under
13:00 

Tranmere – Wycombe

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Pogon Siedlce – S. Rzeszow

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Swit – Wasilkow

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Stal Krasnik – Chelmianka Chelm

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Sandomierz – Wisla Pulawy

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Metaloglobus – UTA Arad

  

H
2 – 1
Over
13:00 

M. Saransk – F. Voronezh

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Nizhny Novgorod – FK Chayka

  

Home
2 – 1
Over
13:00 

R. Volgograd – Krasnodar 2

  

Home
1 – 0
Under
13:00 

CD Marino – Vera

  

Home
2 – 1
Over
13:00 

Andernach W – Bayern Munich 2 W

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Papai Perutz – BKV Elore

  

Home
2 – 1
Over
13:00 

Radomsko – Ursus Warszawa

  

Home
1 – 0
Under
13:00 

Valencia W – Atl. Madrid W

  

Away
0 – 2
Under
13:05 

Pruszkow – GKS Katowice

  

Away
1 – 2
Over
13:30 

Manchester City W – West Ham W

  

Home
2 – 0
Under
13:30 

Jarocin – Grom Nowy Staw

  

A
0 – 1
Under
13:30 

Mieszko – Stezyca

  

A
2 – 3
Over
13:45 

Naestved – F. Amager

  

H
2 – 1
Over
13:45 

Platanias FC – Smyrnis

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Uganda – Malawi

  

Home
1 – 0
Under
14:00 

South Africa – Sudan

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Eswatini – Senegal

  

Away
0 – 2
Under
14:00 

Benin – Sierra Leone

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Chad – Mali

  

Away
0 – 2
Under
14:00 

Ammerthal – Vilzing

  

A
2 – 3
Over
14:00 

Oldenburg – Holstein Kiel II

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Norderstedt – Luneburger Hansa

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

TSV Havelse – Drochtersen/Assel

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Fortuna Koln – Dortmund II

  

H
2 – 1
Over
14:00 

AO Trikala – PAE Egaleo

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Ionikos – Diagoras

  

Home
1 – 0
Under
14:00 

Veria – Thesprotos

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Aspropyrgos Enosis – Ierapetra

  

A
0 – 1
Under
14:00 

Ialisos – PO Triglia

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Kavala – Kalamata

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Levadiakos – Apollon Larissa

  

D
0 – 0
Under
14:00 

Ergotelis – Karaiskakis

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Kerkyra – PAE Chania

  

D
0 – 0
Under
14:00 

Armavir – T. Moscow

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Alcorcon – Malaga

  

A
0 – 1
Under
14:00 

Atletico Olympic – Rukinzo

  

D
2 – 2
Over
14:00 

SFL Bremerhaven – Aumund-Vegesack

  

Home
3 – 1
Over
14:00 

Tornesch – Niendorfer TSV

  

Away
1 – 3
Over
14:00 

Bersenbruck – Hildesheim

  

Away
2 – 3
Over
14:00 

FT Braunschweig – Delmenhorst

  

Away
0 – 3
Over
14:00 

VfL Oldenburg – Gifhorn

  

Home
4 – 2
Over
14:00 

Lupo-Martini Wolfsburg – Emden

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Arminia Hannover – Spelle-Venhaus

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Egestorf-Langreder – Eintracht Northeim

  

Home
3 – 0
Over
14:00 

Hagen/Uthlede – Heeslinger

  

Away
1 – 3
Over
14:00 

Eichede – Phonix Lubeck

  

Away
1 – 3
Over
14:00 

Todesfelde – Bordesholm

  

Home
3 – 1
Over
14:00 

Eckernforder SV – SC Weiche-08 II

  

Away
0 – 3
Over
14:00 

Las Palmas C – Gran Tarajal

  

D
2 – 2
Over
14:30 

Givry – Rebecquoise

  

Away
2 – 3
Over
14:30 

Tilleur – Francs Borains

  

Away
1 – 2
Over
14:30 

Hamoir – Stockay-Warfusee

  

H
3 – 2
Over
14:30 

Wijgmaal – Pepingen

  

H
3 – 2
Over
14:30 

Bocholter – Cappellen

  

Home
2 – 1
Over
14:30 

Londerzeel – Duffel

  

A
2 – 3
Over
14:30 

Vosselaar – Hoogstraten

  

Home
2 – 1
Over
14:30 

Den Bosch – Excelsior

  

A
1 – 2
Over
14:30 

AFC – Jong Sparta Rotterdam

  

Home
3 – 2
Over
14:30 

Rielasingen-Arlen – Nottingen

  

A
1 – 2
Over
14:30 

Union 60 Bremen – BTS Neustadt

  

D
1 – 1
Under
14:30 

Hemelingen – Leher

  

Home
3 – 2
Over
14:30 

Wegberg-Beeck – VfL Vichttal

  

Home
2 – 0
Under
14:30 

Duren – Deutz

  

Home
2 – 1
Over
14:30 

SSVg Velbert – Meerbusch

  

A
1 – 2
Over
14:30 

Kleve – Bocholt

  

D
2 – 2
Over
14:30 

Paderborn II – Siegen

  

Home
3 – 2
Over
14:30 

Kaan-Marienborn – Wiedenbruck

  

Away
1 – 2
Over
14:30 

Westfalia Rhynern – ASC 09 Dortmund

  

A
1 – 2
Over
14:30 

Eintracht Rheine – Sprockhovel

  

Home
2 – 0
Under
14:30 

Preussen Munster 2 – RSV Meinerzhagen

  

Away
1 – 3
Over
14:30 

Holzwickeder SC – Erndtebruck

  

D
1 – 1
Under
14:30 

Schermbeck – Hammer SpVgg.

  

Home
2 – 0
Under
14:30 

Fossano – Borgosesia

  

A
1 – 2
Over
14:30 

Seravezza Pozzi – Lucchese

  

A
1 – 2
Over
14:30 

Caravaggio – Pro Sesto

  

Away
0 – 3
Over
14:30 

Cjarlins Muzane – Villafranca

  

Home
2 – 0
Under
14:30 

Calvina – Ciliverghe Mazzano

  

A
0 – 1
Under
14:30 

Mantova – Fiorenzuola

  

Home
3 – 1
Over
14:30 

Mezzolara – Crema

  

D
1 – 1
Under
14:30 

Franciacorta – Sammaurese

  

Home
3 – 0
Over
14:30 

Bastia – Albalonga

  

Away
0 – 2
Under
14:30 

Ponsacco – Monterosi FC

  

D
2 – 2
Over
14:30 

San Donato – Aglianese Calcio

  

D
1 – 1
Under
14:30 

ASD Pineto Calcio – Matelica

  

D
1 – 1
Under
14:30 

Sangiustese – Recanatese

  

Away
1 – 2
Over
14:30 

Ladispoli – Tor Sapienza

  

D
1 – 1
Under
14:30 

Trastevere Calcio – Portici 1906

  

Home
3 – 0
Over
14:30 

Turris – Torres

  

A
1 – 2
Over
14:30 

Calcio Giugliano – Corigliano

  

D
1 – 1
Under
14:30 

US Palmese – Palermo

  

D
1 – 1
Under
14:45 

Guingamp W – Paris FC W

  

A
1 – 2
Over
14:45 

RW Walldorf – SV Steinbach

  

Home
2 – 0
Under
14:45 

Neuhof – Eddersheim

  

Away
0 – 2
Under
14:45 

Breinig – Freialdenhoven

  

D
1 – 1
Under
14:45 

Wesseling-Urfeld – Pesch

  

Away
2 – 3
Over
14:45 

Friesdorf – Siegburger

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Vise – La Louviere

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Boom – RWDM 47

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Saint Eloois – Dender

  

D
1 – 1
Under
15:00 

RFC Liege – Seraing

  

Away
0 – 2
Under
15:00 

Verlaine – Entente Durbuy

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Petegem – Gullegem

  

D
1 – 1
Under
15:00 

KRC Harelbeke – Mandel United

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Westhoek – Dikkelvenne

  

A
1 – 2
Over
15:00 

K. Berchem Sport – Aalst

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Diegem – Hasselt

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Tienen – ASV Geel

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Skive – Kolding IF

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Brighton W – Birmingham W

  

Away
0 – 3
Over
15:00 

Chelsea W – Manchester Utd W

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Reading W – Bristol City W

  

Home
1 – 0
Under
15:00 

Luxembourg – Portugal

  

Away
0 – 3
Over
15:00 

Serbia – Ukraine

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Como – Pro Vercelli

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Olbia – Novara

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Pistoiese – Monza

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Renate – Pianese

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Fano – Piacenza

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Imolese – Triestina

  

A
1 – 2
Over
15:00 

L.R. Vicenza – Ravenna

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Sudtirol – Sambenedettese

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Casertana – Avellino

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Paganese – Bari

  

Away
1 – 2
Over
15:00 

Rende – Picerno

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Rieti – Reggina

  

Away
0 – 2
Under
15:00 

Sicula Leonzio – Virtus Francavilla

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Baltika – SKA Khabarovsk

  

H
2 – 1
Over
15:00 

APEJES Academy – Bamboutos FC

  

H
1 – 0
Under
15:00 

UMS de Loum – Colombe Lobo

  

Home
1 – 0
Under
15:00 

Fovu Baham – Canon Yaounde

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Avion Academy – Young Sports

  

H
1 – 0
Under
15:00 

Fortuna Mfou – Feutcheu

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Dragon de Yaounde – Panthere

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Borgfeld – Blumenthaler

  

Away
1 – 3
Over
15:00 

Sasel – SC Victoria Hamburg

  

A
1 – 3
Over
15:00 

Hennef – Frechen

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Eilendorf – FC Viktoria 08

  

A
1 – 3
Over
15:00 

Germania Ratingen – Kray

  

A
1 – 3
Over
15:00 

Hilden – SW Essen

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Ennepetal – FC Gutersloh

  

H
2 – 1
Over
15:15 

Union Nettetal – SC Velbert

  

A
1 – 2
Over
15:15 

Westfalia Herne – Ahlen

  

Away
1 – 2
Over
15:30 

Turnu Magurele – U. Cluj

  

H
2 – 1
Over
15:30 

Valladolid Promesas – Calahorra

  

Home
2 – 0
Under
15:30 

Niederwenigern – Cronenberger

  

Away
0 – 1
Under
15:30 

Citta di Fasano – Gravina

  

A
1 – 2
Over
15:30 

Robres – Borja

  

D
1 – 1
Under
16:00 

St. Gilloise – Virton

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Acren – Meux

  

A
2 – 3
Over
16:00 

Liverpool W – Everton W

  

Away
0 – 1
Under
16:00 

Tottenham W – Arsenal W

  

Away
1 – 4
Over
16:00 

Germany U21 – Belgium U21

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Regensburg II – Hankofen-Hailing

  

D
2 – 2
Over
16:00 

Teramo – Ternana

  

H
2 – 1
Over
16:00 

R. Oviedo – Gijon

  

D
2 – 2
Over
16:00 

Kano Pillars – Lobi Stars

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Ifeanyi Ubah – Rivers United

  

Home
3 – 0
Over
16:00 

Enugu Rangers – MFM FC

  

Home
1 – 0
Under
16:00 

Abia Warriors – Sunshine Stars

  

Home
1 – 0
Under
16:00 

Enyimba – Akwa United

  

D
1 – 1
Under
16:00 

AD Fafe – Cerveira

  

Home
4 – 0
Over
16:00 

Maritimo B – Merelinense

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Paredes – Leca

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Canelas 2010 – SC Espinho

  

D
2 – 2
Over
16:00 

Lusitania FC – Valadares Gaia

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Gondomar – Sanjoanense

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Trofense – Castro Daire

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Pedras Rubras – Figueirense

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Arouca – SC Vila Real

  

Home
1 – 0
Under
16:00 

Felgueiras – Lusitano FCV

  

A
2 – 3
Over
16:00 

Condeixa – Caldas

  

D
0 – 0
Under
16:00 

Torreense – Santarem

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Oleiros – Agueda

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Real SC – Montijo

  

Home
3 – 0
Over
16:00 

Olhanense – Sacavenense

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Armacenenses – Alverca

  

D
2 – 2
Over
16:00 

Madrid C. W – Rayo Vallecano W

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Dep. La Coruna W – EDF Logrono W

  

D
2 – 2
Over
16:00 

Los Barrios – Puente Genil

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Betis B – Antoniano

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Pena – Lourdes

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Calahorra B – Varea

  

Away
0 – 3
Over
16:00 

Calasancio – SD Logrones

  

Away
0 – 2
Under
16:00 

Villanueva CF – Valdefierro

  

Home
2 – 1
Over
16:00 

Elche CF Ilicitano B – Silla CF

  

Home
2 – 0
Under
16:15 

Polvorin – UD Ourense

  

D
1 – 1
Under
16:15 

Plus Ultra – Cartagena B

  

A
0 – 2
Under
16:15 

La Baneza – Zamora

  

Away
0 – 2
Under
16:30 

Marbella – Yeclano

  

D
1 – 1
Under
16:30 

Sanluqueno – Sevilla FC B

  

H
2 – 1
Over
16:30 

Soller – Poblense

  

Away
0 – 3
Over
16:30 

Mar Menor – Real Murcia B

  

A
1 – 2
Over
16:30 

Muleno – CAP Ciudad de Murcia

  

Home
1 – 0
Under
16:30 

Torrijos – Illescas

  

D
1 – 1
Under
16:30 

Villacanas – Pedroneras

  

D
1 – 1
Under
16:30 

Peralada – Banyoles

  

D
1 – 1
Under
16:30 

Bembibre – Real Avila

  

D
1 – 1
Under
16:45 

Cambuur – Almere City

  

Home
3 – 1
Over
17:00 

Guinea – Namibia

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Rwanda – Cameroon

  

D
0 – 0
Under
17:00 

Congo – Guinea Bissau

  

Home
1 – 0
Under
17:00 

Lesotho – Nigeria

  

Away
0 – 1
Under
17:00 

Sporting Cristal – Alianza Huanuco

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Pontevedra – Marino de Luanco

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

UD Logrones – Burgos CF

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Salamanca – Alaves B

  

Home
1 – 0
Under
17:00 

Leonesa – Haro Deportivo

  

Home
3 – 0
Over
17:00 

Orihuela – Castellon

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Sabadell – Gimnastic

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Linense – CD Badajoz

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Don Benito – Cadiz CF B

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Merida AD – Algeciras

  

D
1 – 1
Under
17:00 

UCAM Murcia – Cordoba

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Cartagena – CF Talavera

  

Home
1 – 0
Under
17:00 

Sporting Ideal – SC Praiense

  

Away
0 – 2
Under
17:00 

Rapido de Bouzas – Estradense

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Barco – Racing Club Villalbes

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Xerez CD – Pozoblanco

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Andratx – Llosetense

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Villanovense – Jerez CF

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Moralo – CD Coria

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Ciudad Real – La Roda

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Guadalajara – Madridejos

  

Home
1 – 0
Under
17:00 

Albacete B – Azuqueca

  

A
1 – 2
Over
17:00 

CD Barquereno – Textil Escudo

  

A
0 – 2
Under
17:00 

Tropezon – Guarnizo

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Alcoyano – Crevillente

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Saguntino – Olimpic Xativa

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Flat Earth – Villaverde San Andres

  

D
0 – 0
Under
17:00 

Arandina – Atl. Astorga

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Cristo Atletico – Numancia B

  

Away
1 – 2
Over
17:00 

El Ejido – Jaen

  

D
2 – 2
Over
17:30 

Carrarese – Arezzo

  

D
2 – 2
Over
17:30 

Giana Erminio – Siena

  

D
1 – 1
Under
17:30 

Gozzano – Pro Patria

  

H
1 – 0
Under
17:30 

Pontedera – Lecco

  

Home
2 – 0
Under
17:30 

Carpi – Fermana

  

Home
1 – 0
Under
17:30 

Gubbio – Cesena

  

D
1 – 1
Under
17:30 

Modena – Virtus Verona

  

H
2 – 1
Over
17:30 

Reggio Audace – Vis Pesaro

  

Home
2 – 0
Under
17:30 

Rimini – ArzignanoChiampo

  

D
1 – 1
Under
17:30 

Potenza – Vibonese

  

Home
2 – 1
Over
17:30 

Viterbese – Cavese

  

Home
2 – 0
Under
17:30 

CD Vitoria – Ariznabarra

  

Home
1 – 0
Under
17:30 

Balmaseda – Sestao

  

A
1 – 2
Over
17:30 

Huetor Tajar – CD Torreperogil

  

D
1 – 1
Under
17:30 

Atletico de Porcuna – Motril

  

Away
0 – 2
Under
17:30 

Torredonjimeno – Loja

  

Home
3 – 2
Over
18:00 

Kosovo – England

  

Away
0 – 2
Under
18:00 

Bulgaria – Czech Republic

  

Away
1 – 3
Over
18:00 

R. Union – Guijuelo

  

Home
2 – 1
Over
18:00 

Barcelona B – Cornella

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Hercules – Valencia B

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Real Sociedad C – Lagun Onak

  

A
2 – 3
Over
18:00 

Vilamarxant – Acero

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Antequera – Maracena

  

Home
1 – 0
Under
18:30 

Lugo – Racing Santander

  

A
1 – 2
Over
18:30 

Mirandes – Las Palmas

  

D
1 – 1
Under
18:30 

Dep. Fabril – Pontes

  

Home
2 – 0
Under
18:45 

MC Alger – Bordj Bou Arreridj

  

Home
1 – 0
Under
19:00 

Dep. Municipal – U. San Martin

  

D
1 – 1
Under
20:00 

Gabon – Angola

  

D
1 – 1
Under
20:00 

KSV Roeselare – Westerlo

  

Away
0 – 1
Under
20:30 

Santa Fe – Petrolera

  

Home
2 – 0
Under
20:45 

Albania – France

  

Away
0 – 2
Under
20:45 

Moldova – Iceland

  

Away
0 – 3
Over
20:45 

Andorra – Turkey

  

Away
0 – 2
Under
20:45 

Catanzaro – Catania

  

H
3 – 2
Over
21:00 

Cartagena – Bogota

  

Home
2 – 1
Over
21:00 

Tenerife – Cadiz CF

  

A
1 – 2
Over
21:00 

Molynes – UWI

  

Home
2 – 1
Over
21:00 

Dunbeholden – Vere United

  

A
0 – 1
Under
21:00 

Tivoli – Portmore

  

A
1 – 2
Over
21:00 

Mount Pleasant – Humble Lions

  

A
1 – 2
Over
21:30 

Cajamarca – U. de Deportes

  

H
2 – 1
Over
22:30 

America De Cali – Dep. Cali

  

A
1 – 2
Over