Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 18/09/2020

game bai doi thuong Macau
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 18/09/2020

GMT+4Home vs AwayLeagueO/U 2.5Soccer PredictionTIP
00:00 

Necaxa W – Atlas W

  

Under
0 – 2
Away
01:00 

Defensa y Justicia (Arg) – Delfin (Ecu)

  

Over
3 – 0
Home
01:00 

Sao Paulo (Bra) – River Plate (Arg)

  

Under
2 – 0
H
01:00 

Botafogo RJ – Vasco

  

Under
1 – 1
D
03:00 

Ind. del Valle (Ecu) – Flamengo RJ (Bra)

  

Over
2 – 2
D
03:00 

Libertad Asuncion (Par) – Boca Juniors (Arg)

  

Under
1 – 1
D
03:00 

U.A.N.L.- Tigres W – Atl. San Luis W

  

Over
4 – 0
Home
03:00 

Guadalajara Chivas W – Cruz Azul W

  

Under
2 – 0
Home
03:00 

Pachuca W – U.N.A.M.- Pumas W

  

Over
2 – 1
Home
04:30 

Reno – Tacoma Defiance

  

Over
3 – 0
Home
05:00 

Barcelona SC (Ecu) – Junior (Col)

  

Under
2 – 0
H
05:00 

Guarani (Par) – Tigre (Arg)

  

Over
3 – 0
Home
12:00 

APIA Tigers – Druitt Town Rangers

  

Over
2 – 1
H
12:30 

Manly Utd – Blacktown City

  

Over
2 – 1
Home
13:30 

Centenary Stormers – Brisbane K.

  

Under
1 – 1
D
13:45 

Adelaide Raiders – NE Metrostars

  

Under
0 – 2
Away
14:00 

Liberec B – Mlada Boleslav B

  

Over
2 – 2
D
14:35 

Guangzhou Evergrande – Henan Jianye

  

Under
2 – 0
Home
16:30 

Smolevichi – Rukh Brest

  

Under
0 – 2
Away
17:00 

Al Salt – Al Jazeera Amman

  

Under
0 – 1
Away
18:00 

Okzhetpes – Kaspij Aktau

  

Over
1 – 2
A
18:00 

Al-Sadd (Qat) – Al Ain (Uae)

  

Under
2 – 0
Home
18:00 

Chindia Targoviste – FC Hermannstadt

  

Under
1 – 1
D
18:00 

Kraluv Dvur – SK Rakovnik

  

Under
1 – 0
Home
18:30 

Neman – FC Minsk

  

Over
3 – 0
Home
18:30 

TPV – HJS Akatemia

  

Over
3 – 2
H
18:30 

Jazz Pori – Ilves 2

  

Over
2 – 2
D
18:40 

Arka Gdynia – Legnica

  

Over
2 – 1
Home
18:45 

Tsarsko Selo – Botev Vratsa

  

Under
1 – 1
D
18:45 

Kaiserslautern – SG Dynamo Dresden

  

Under
2 – 0
H
19:00 

Ermis – Ol. Nicosia

  

Over
1 – 2
A
19:00 

PAOK – Atromitos

  

Under
2 – 0
Home
19:00 

Podbeskidzie – Rakow

  

Over
2 – 1
H
19:00 

Dnipro-1 – Mariupol

  

Over
2 – 1
Home
19:00 

Sibenik – Lok. Zagreb

  

Under
0 – 1
Away
19:00 

Jihlava – Lisen

  

Under
1 – 1
D
19:00 

Hlucin – Otrokovice

  

Under
1 – 0
Home
19:00 

Haras El Hodood – Enppi

  

Under
1 – 1
D
19:00 

Carlos Stein – Grau

  

Over
2 – 1
H
19:30 

Hamburger SV – Dusseldorf

  

Under
1 – 1
D
19:30 

Regensburg – Nurnberg

  

Over
1 – 2
A
19:30 

Austria Vienna II – Grazer

  

Over
2 – 1
H
19:30 

Wacker Innsbruck – Floridsdorfer AC

  

Over
3 – 0
Home
19:30 

Vorwarts Steyr – Kapfenberg

  

Under
2 – 0
Home
19:30 

Dornbirn – A. Klagenfurt

  

Over
1 – 2
Away
19:30 

SK Rapid Vienna (Am) – FC Juniors

  

Over
2 – 1
H
19:30 

Naestved – Hellerup

  

Over
1 – 2
A
19:30 

Al Ahli – Al Sareeh

  

Under
0 – 2
Away
19:45 

Derry City – St. Patricks

  

Under
1 – 0
H
19:45 

Jong PSV – Eindhoven FC

  

Over
2 – 1
H
19:45 

Helmond – FC Volendam

  

Over
3 – 2
H
20:00 

Krasnodar – Khimki

  

Under
1 – 1
D
20:00 

Yeni Malatyaspor – Goztepe

  

Over
2 – 1
H
20:00 

Wels – SC Weiz

  

Under
0 – 2
A
20:00 

Deutschlandsberger – WSC Wels

  

Over
1 – 2
A
20:00 

Allerheiligen – Kalsdorf

  

Over
2 – 1
Home
20:00 

Vocklamarkt – AC Wolfsberger (Am)

  

Over
3 – 2
H
20:00 

Gleisdorf – SV Spittal

  

Under
2 – 0
Home
20:00 

Hall – Kitzbuhel

  

Under
0 – 1
Away
20:00 

Gefle – Sandvikens

  

Over
1 – 2
A
20:00 

Taby – Haninge

  

Over
3 – 2
H
20:00 

Vanersborgs FK – Grebbestads

  

Over
3 – 1
H
20:00 

Moron – Skelleftea

  

Under
0 – 2
Away
20:00 

Assyriska BK – Varbergs GIF

  

Over
1 – 2
A
20:30 

Olympiacos Piraeus – Asteras Tripolis

  

Over
3 – 0
Home
20:30 

Drassburg – Wiener Linien

  

Over
2 – 1
H
20:30 

Traiskirchen – Wiener Viktoria

  

Over
2 – 2
D
20:30 

Wiener Sportklub – Wiener Neustadt

  

Under
1 – 1
D
20:30 

Inter Leipzig – Grimma

  

Over
2 – 1
Home
21:00 

Al-Nassr (Sau) – Sepahan (Irn)

  

Over
3 – 0
Home
21:00 

Montana – Botev Plovdiv

  

Under
1 – 1
D
21:00 

Slavia Prague – Teplice

  

Over
3 – 0
Home
21:00 

Venlo – Utrecht

  

Over
1 – 2
Away
21:00 

Famalicao – Benfica

  

Under
0 – 2
Away
21:00 

Astra – CFR Cluj

  

Under
0 – 1
Away
21:00 

RWDM – Lommel SK

  

Over
2 – 1
H
21:00 

Aswan SC – Zamalek

  

Under
1 – 1
D
21:00 

Bourg en Bresse – Boulogne

  

Over
1 – 2
A
21:00 

Bastia-Borgo – Le Mans

  

Under
0 – 1
A
21:00 

Orleans – Sporting Club Lyon

  

Over
1 – 2
A
21:00 

Creteil – Cholet

  

Over
2 – 2
D
21:00 

Sete – Red Star

  

Under
2 – 0
H
21:00 

Avranches – Stade Briochin

  

Under
1 – 1
D
21:00 

Concarneau – Quevilly Rouen

  

Under
1 – 1
D
21:00 

Villefranche – Bastia

  

Over
1 – 2
A
21:00 

Spelle-Venhaus – Bersenbruck

  

Over
3 – 0
Home
21:00 

Binacional – Llacuabamba

  

Over
3 – 0
Home
21:25 

Lafnitz – Amstetten

  

Under
1 – 1
D
21:30 

Bayern Munich – Schalke

  

Over
3 – 0
Home
21:30 

Wisla – Wisla Plock

  

Over
2 – 2
D
21:45 

Charleroi – Beerschot VA

  

Over
2 – 1
Home
21:45 

Coventry – QPR

  

Over
1 – 2
A
21:45 

Athlone – Cobh Ramblers

  

Under
0 – 2
Away
21:45 

Bray – Longford

  

Under
1 – 1
D
21:45 

Galway – Wexford

  

Under
1 – 0
Home
21:45 

UC Dublin – Drogheda

  

Over
2 – 1
H
21:45 

Sligo Rovers – Bohemians

  

Over
1 – 2
A
21:45 

Shamrock 2 – Cabinteely

  

Over
1 – 2
Away
22:00 

Lyon – Nimes

  

Under
2 – 0
Home
22:00 

Getafe – Osasuna

  

Under
2 – 0
Home
22:00 

Roda – Dordrecht

  

Under
2 – 0
Home
22:00 

G.A. Eagles – Jong Ajax

  

Over
2 – 1
H
23:15 

Vitoria Guimaraes – Belenenses

  

Over
3 – 0
Home
23:30 

FBC Melgar – U. San Martin

  

Under
1 – 1
D
choi game giai tri choi game giai tri