Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 18/11/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

18:45  Portugal Vitoria de Setubal vs Tondela Over 2.5 goals
22:00  Portugal Belenenses vs Chaves Over 2.5 goals
04:00  Primera Division CD Municipal Limeno vs Jocoro Fc Over 2.5 goals
02:45  UEFA Nations League Switzerland vs Belgium Over 2.5 goals
21:00  UEFA Nations League England vs Croatia Under 2.5 goals
00:00  UEFA Nations League N.Ireland vs Austria Away Win
02:45  UEFA Nations League Greece vs Estonia Under 2.5 goals
02:45  UEFA Nations League Hungary vs Finland Away Win
00:00  UEFA Nations League Moldova vs Luxembourg Under 2.5 goals
00:00  UEFA Nations League San Marino vs Belarus Under 2.5 goals
07:00  Qualification Jamaica vs Suriname Under 2.5 goals
08:00  Qualification Cayman Islands vs Saint Lucia Away Win
03:00  Qualification Turks and Caicos Islands vs Saint Vincent and The Grenadines Btts
06:00  Qualification Bahamas vs Anguilla Under 2.5 goals
06:00  Qualification Barbados vs U.S. Virgin Islands Under 2.5 goals
23:30  National League Hartlepool United vs Barnet Under 2.5 goals
21:00  Serie B Spezia vs Benevento Over 2.5 goals
20:30  Italy Arzachena Costa Smeralda Calcio vs Pro Vercelli Away Win
20:30  Italy AC Cuneo 1905 vs Novara Away Win
22:30  Italy Pistoiese vs Piacenza Away Win
22:30  Italy ASDC Gozzano vs Albissola Under 2.5 goals
22:30  Italy As Pro Piacenza 1919 vs Aurora Pro Patria 1919 Under 2.5 goals
22:30  Italy Juventus U23 vs US Citta DI Pontedera Away Win
20:30  Italy Pisa vs Olbia Under 2.5 goals
22:30  Italy Virtus Entella vs Alessandria Under 2.5 goals
20:30  Italy Gubbio vs AS Giana Erminio Under 2.5 goals
20:30  Italy Sudtirol vs Ssd Vis Pesaro 1898 Away Win
20:30  Italy Imolese Calcio vs Ternana Over 2.5 goals
20:30  Italy Monza vs Pordenone Calcio Over 2.5 goals
20:30  Italy Sambenedettese vs FeralpiSalo Over 2.5 goals
20:30  Italy Fermana FC vs Alma Juventus Fano Under 2.5 goals
20:30  Italy Virtus Verona vs Teramo Under 2.5 goals
00:30  Italy Ravenna FC 1913 vs Rimini Away Win
00:30  Italy AlbinoLeffe vs Renate Under 2.5 goals
01:00  Italy Triestina vs Vicenza Under 2.5 goals
18:00  LaLiga Numancia vs Rayo Majadahonda Under 2.5 goals
22:00  LaLiga Cordoba vs Cadiz Over 2.5 goals
00:00  LaLiga Albacete vs Lugo Under 2.5 goals
00:00  LaLiga Alcorcon vs Elche Home Win
18:00  Spain AD Union Adarve vs Sadcf Internacional De Madrid Dsl Over 2.5 goals
18:00  Spain CF Burgos vs Unionistas de Salamanca Under 2.5 goals
18:00  Spain Celta Vigo B vs Real Valladolid B Over 2.5 goals
18:00  Spain Fuenlabrada CF vs Navalcarnero Away Win
18:00  Spain RC Deportivo Fabril vs Las Palmas B Away Win
18:00  Spain San Sebastian de los Reyes vs Pontevedra Under 2.5 goals
23:00  Spain Guijuelo vs Atletico Madrid B Under 2.5 goals
23:00  Spain Salamanca CF Uds vs Real Madrid Castilla Over 2.5 goals
18:00  Spain CD Tudelano vs Racing De Santader Over 2.5 goals
22:30  Spain Cd Calahorra vs UP Langreo Over 2.5 goals and Btts
23:00  Spain Athletic Bilbao B vs SCD Durango Over 2.5 goals
23:00  Spain Gimnastica Torrelavega vs CD Izarra Under 2.5 goals
18:00  Spain CD Atletico Baleares vs CD Teruel Under 2.5 goals
18:00  Spain CF Villarreal B vs RCD Espanyol Barcelona B Over 2.5 goals
18:00  Spain Ub Conquense vs Atletico Levante UD Over 2.5 goals
22:00  Spain Cf Peralada vs Valencia CF Mestalla Over 2.5 goals
22:30  Spain UE Olot vs CD Castellon Under 2.5 goals
23:00  Spain CD Alcoyano vs Hercules CF Under 2.5 goals
17:30  Spain Sevilla FC Atletico vs Atletico Malagueno Over 2.5 goals
18:00  Spain CD El Ejido 2012 vs Granada CF B Under 2.5 goals
18:00  Spain Recreativo De Huelva vs UD Melilla Under 2.5 goals
18:00  Spain UD Ibiza Eivissa vs CD Don Benito Over 2.5 goals
23:00  Spain Atletico Sanluqueno CF vs UD Almeria B Home Win
23:00  Spain CD Badajoz vs Ucam Murcia CF Under 2.5 goals
23:00  Spain San Fernando CD vs Real Balompedica Linense Under 2.5 goals
23:00  Spain CF Villanovense vs CF Jumilla Under 2.5 goals
20:00  Regionalliga Nord St.Pauli II vs SV Drochtersen/Assel Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga Nord U.s.i. Lupo-Martini vs SC Weiche Flensburg Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga Nord VfL Oldenburg vs Wolfsburg II Over 2.5 goals
20:00  Cup AS Villers Houlgate Cote Fleurie vs Mondeville Under 2.5 goals
20:00  Cup ES Cheminots Longueau vs Blois Over 2.5 goals
20:00  Cup Etoile Frejus Saint-Raphael vs SC Toulon Under 2.5 goals
20:00  Cup Feillens vs FC de Limonest Under 2.5 goals
20:00  Cup Grand-Quevilly FC vs Cherbourg Under 2.5 goals
20:00  Cup Heillecourt vs Saint Louis Neuweg Under 2.5 goals
20:00  Cup La Brede vs Bergerac Perigord Under 2.5 goals
20:00  Cup Melun FC vs Chamalieres Under 2.5 goals
20:00  Cup Nesle vs Chambly Under 2.5 goals
20:00  Cup Noisy Le Grand vs FC Riom Under 2.5 goals
20:00  Cup Rossfeld vs ASC Biesheim Under 2.5 goals
20:00  Cup Sarreguemines FC vs Metz Away Win
20:00  Cup Versailles vs AS Dragon Under 2.5 goals
20:00  Cup Wasquehal vs Saint-Quentin Under 2.5 goals
20:30  Cup St. Orens FC vs Sete Under 2.5 goals
20:30  Cup US Vimy vs Creteil Away Win
21:00  Cup Avenir Foot Lozere vs Red Star Under 2.5 goals
21:00  Cup Valence vs Stade Beaucairois 30 Under 2.5 goals
21:30  Cup SS Jeanne Arc Le Port vs Besancon FC Under 2.5 goals
22:30  Cup St. Malo vs Lorient Over 2.5 goals
18:15  Eerste Divisie MVV Maastricht vs Roda JC Kerkrade Over 2.5 goals
20:30  Eerste Divisie FC Twente vs Go Ahead Eagles Over 2.5 goals
20:30  Eerste Divisie Telstar vs FC Den Bosch Away Win
22:45  Eerste Divisie NEC Nijmegen vs Sparta Rotterdam Over 2.5 goals
22:00  First Division B Westerlo vs KFCO Beerschot-Wilrijk Home Win
21:30  Segunda Liga Sporting Covilha vs Academica De Coimbra Under 2.5 goals
00:00  Segunda Liga Uniao Desportiva Oliveirense vs FC Famalicao Under 2.5 goals
22:00  Segunda Liga Sporting Farense vs Mafra Over 2.5 goals
18:30  Africa Cup of Nations Madagascar vs Sudan Under 2.5 goals
23:00  Africa Cup of Nations Togo vs Algeria Under 2.5 goals
20:00  Africa Cup of Nations Ethiopia vs Ghana Under 2.5 goals
20:00  Africa Cup of Nations Kenya vs Sierra Leone Under 2.5 goals
21:30  Africa Cup of Nations Congo vs DR Congo Home Win
23:00  Africa Cup of Nations Liberia vs Zimbabwe Away Win
20:30  Africa Cup of Nations Rwanda vs Central African Republic Away Win
00:00  Africa Cup of Nations Guinea vs Ivory Coast Away Win
22:00  Africa Cup of Nations Angola vs Burkina Faso Under 2.5 goals
00:00  Africa Cup of Nations Mauritania vs Botswana Under 2.5 goals
20:30  Africa Cup of Nations Eswatini vs Niger Under 2.5 goals
19:45  1st Division FC Roskilde vs FC Helsingoer Btts
19:45  1st Division HB Koege vs Lyngby Under 2.5 goals
19:45  1st Division Hvidovre IF vs Fredericia Over 2.5 goals
19:45  1st Division Silkeborg vs Fremad Amager Over 2.5 goals
20:00  Football League AOK Kerkyra vs AE Karaiskakis Under 2.5 goals
20:00  Football League Aiginiakos FC vs Pao Aittitos Spata FC Under 2.5 goals
17:00  1st Division FC Rotor vs Tom Tomsk Under 2.5 goals
17:00  1st Division FC Sibir Novosibirsk vs FC Ska-Khabarovsk Under 2.5 goals
23:00  1st Division FC Zenit-2 St Petersburg vs FC Luch Under 2.5 goals
18:00  1st Division FC Spartak-2 Moscow vs FC Shinnik Yaroslavl Under 2.5 goals
18:00  1st Division FC Khimki vs PFC Sochi Over 2.5 goals
20:00  1st Division FC Armavir vs FC Tyumen Under 2.5 goals
21:00  1st Division FC Baltika Kaliningrad vs FC Chertanovo Moscow Over 2.5 goals
05:00  Federal A zone 1 CA Alvarado vs Deportivo Roca Under 2.5 goals
04:00  Federal A zone 1 Club Cipolletti vs Deportivo Madryn Under 2.5 goals
03:30  Federal A zone 2 Defensores de Pronunciamiento vs Atletico Parana Under 2.5 goals
03:00  Federal A zone 2 Sportivo Las Parejas vs CASD Camioneros Under 2.5 goals
04:00  Federal A zone 3 Sportivo Estudiantes vs Deportivo Maipu Under 2.5 goals
05:00  Federal A zone 4 CA Chaco For Ever vs Juventud Antoniana Under 2.5 goals
03:00  Federal A zone 4 Crucero del Norte vs Deportivo San Jorge Tucuman Over 2.5 goals
03:10  Copa Argentina Temperley vs Rosario Central Over 2.5 goals
02:00  Serie A Parana Clube vs Palmeiras Under 2.5 goals
02:00  Serie A Sport Recife vs Flamengo Over 2.5 goals
04:00  Serie A Gremio vs Chapecoense AF Home Win
02:00  Primera Division San Jose vs Real Potosi Home Win
04:15  Primera Division Aurora vs Jorge Wilstermann Over 2.5 goals
03:30  Cup Deportivo Ascension vs Las Palmas Over 2.5 goals
08:00  Liga Nacional Coban Imperial vs Deportivo Malacateco Under 2.5 goals
03:30  Liga Nacional Guastatoya vs Cd Chiantla Home Win
03:00  Premier League Dunbeholden Fc vs Portmore United FC Under 2.5 goals
03:00  Premier League Humble Lions FC vs Reno FC Under 2.5 goals
03:00  Premier League Montego Bay United vs Waterhouse FC Under 2.5 goals
03:00  Premier League Mount Pleasant Fc vs Uwi FC Under 2.5 goals
03:00  Premier League Tivoli Gardens vs Cavalier FC Under 2.5 goals
18:30  GO-JEK Liga 1 Bali United Pusam vs Persebaya Surabaya Over 2.5 goals
12:00  W-League Brisbane Roar FC vs Adelaide United FC Under 2.5 goals
10:00  Premiership Team Wellington vs Hawkes Bay United Home Win
10:35  Premiership Waitakere United vs Southern United Under 2.5 goals
22:00  Segunda Liga Academico De Viseu FC vs Estoril Under 2.5 goals
20:30  Superettan Varbergs BoIS FC vs Oskarshamns AIK Over 2.5 goals
19:45 Al-Ain vs Emirates Club Over 2.5 goals
20:00  Ligue I Etoile Metlaoui vs Esperance Under 2.5 goals