Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 19/04/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:30 

FC Cincinnati – Real Salt Lake

  

MLS 
Home
1 – 0
U 43%
03:00 

APIA Leichhardt Tigers U20 – Blacktown City U20

  

NPL Youth League 
Away
2 – 3
O 64%
03:30 

Sydney Olympic U20 – Manly United U20

  

NPL Youth League 
A
1 – 2
O 63%
07:00 

APIA Leichhardt Tigers – Blacktown City

  

National Premier League 
Home
3 – 1
Over
07:45 

Sydney Olympic – Manly United

  

National Premier League 
Home
2 – 1
Over
10:50 

Adelaide United – Melbourne Victory

  

A League 
D
2 – 2
O 59%
12:00 

Bristol City – Reading

  

Championship 
D
1 – 1
U 48%
12:30 

Sheffield United – Nottingham Forest

  

Championship 
Home
2 – 0
U 53%
12:30 

Ostersunds FK – IF Elfsborg

  

Allsvenskan 
H
2 – 1
O 55%
12:30 

Ullareds IK – BK Olympic

  

Division 2 
D
1 – 1
U
12:35 

Guangzhou Evergrande FC – Shandong Luneng

  

China Premier League 
Home
2 – 1
O 63%
12:35 

Tianjin Quanjian – Shanghai SIPG

  

China Premier League 
Away
0 – 1
U 41%
13:00 

Millwall – Brentford

  

Championship 
H
2 – 1
O 53%
13:00 

Coventry City – Bradford City

  

League 1 
Home
1 – 0
U 54%
13:00 

Oxford United – Charlton Athletic

  

League 1 
H
2 – 1
O
13:00 

Exeter City – Crawley Town

  

League 2 
Home
2 – 0
U 55%
13:00 

FK Khimki – FC Krasnodar II

  

1. Division 
D
2 – 2
O
13:00 

Grebbestads IF – Uddevalla

  

Division 2 
Home
2 – 1
O 79%
13:00 

Vanersborgs IF – Savedalens IF

  

Division 2 
A
1 – 3
O 68%
13:00 

IK Gauthiod – IFK Tidaholm

  

Division 2 
Home
4 – 0
O 77%
13:00 

Karlbergs BK – Skiljebo SK

  

Division 2 
Home
3 – 0
O 71%
13:00 

Osterlen FF – Bromölla

  

Division 2 
H
3 – 2
Over
13:00 

Rappe GOIF – Berga IFK

  

Division 2 
H
3 – 2
O 61%
13:00 

Hassleholms IF – Husqvarna FF

  

Division 2 
A
1 – 2
O 63%
14:00 

Carlstad United – Sollentuna

  

Division 1 
Home
1 – 0
U 42%
14:00 

Sandvikens – Rynninge

  

Division 1 
Home
3 – 1
O 69%
14:00 

Linkoping City – BK Forward

  

Division 1 
Home
3 – 0
O 64%
14:00 

Utsiktens – Lunds BK

  

Division 1 
H
3 – 2
O 64%
14:55 

Ajman – Al Ittihad Kalba

  

UAE League Professional 
A
1 – 2
Over
15:00 

Leeds United – Wigan Athletic

  

Championship 
Home
2 – 0
U 44%
15:00 

Queens Park Rangers – Blackburn Rovers

  

Championship 
D
1 – 1
U 47%
15:00 

Preston North End – Ipswich Town

  

Championship 
Home
2 – 0
U 51%
15:00 

Birmingham City – Derby County

  

Championship 
A
1 – 2
O
15:00 

West Bromwich Albion – Hull City

  

Championship 
Home
2 – 1
O 60%
15:00 

Rochdale – Wycombe Wanderers

  

League 1 
H
2 – 1
O
15:00 

Walsall – Southend United

  

League 1 
A
1 – 2
O
15:00 

Scunthorpe United – Blackpool

  

League 1 
A
1 – 2
O
15:00 

Fleetwood Town – Peterborough United

  

League 1 
D
1 – 1
U 54%
15:00 

Gillingham – Plymouth Argyle

  

League 1 
A
1 – 2
O 51%
15:00 

Burton Albion – Portsmouth

  

League 1 
A
1 – 2
O
15:00 

AFC Wimbledon – Bristol Rovers

  

League 1 
D
1 – 1
U 59%
15:00 

Cheltenham Town – Oldham Athletic

  

League 2 
H
2 – 1
O
15:00 

Crewe Alexandra – Yeovil Town

  

League 2 
Home
3 – 0
O
15:00 

Cambridge United – Swindon Town

  

League 2 
H
2 – 1
O
15:00 

Carlisle United – Lincoln City

  

League 2 
D
2 – 2
O
15:00 

Northampton Town – Macclesfield Town

 

League 2 
H
2 – 1
O
15:00 

Notts County – Milton Keynes Dons

  

League 2 
H
2 – 1
O 55%
15:00 

Port Vale – Stevenage

  

League 2 
D
1 – 1
U 59%
15:00 

Tranmere Rovers – Forest Green Rovers

 

League 2 
A
1 – 2
O
15:00 

Newport County – Bury

  

League 2 
D
1 – 1
U 54%
15:00 

Colchester United – Grimsby Town

  

League 2 
D
1 – 1
U 53%
15:00 

IFK Norrkoping – Falkenbergs FF

  

Allsvenskan 
Home
2 – 0
U 41%
15:00 

Orebro – AIK

  

Allsvenskan 
Away
0 – 2
U 60%
15:00 

Randers FC – Hobro IK

  

Superligaen 
Home
1 – 0
U 52%
15:00 

Maidenhead United – Barrow AFC

  

National League 
D
1 – 1
U 57%
15:00 

Havant and Waterlooville – Ebbsfleet United

  

National League 
Away
0 – 2
U 51%
15:00 

Dover Athletic – Aldershot Town

  

National League 
H
2 – 1
O
15:00 

Dagenham and Redbridge – Eastleigh

  

National League 
A
2 – 3
O 53%
15:00 

Fylde AFC – Barnet

  

National League 
Home
2 – 0
U 54%
15:00 

Bromley – Solihull Moors

  

National League 
Away
0 – 2
U 49%
15:00 

Hartlepool United – Halifax Town

  

National League 
D
1 – 1
U 56%
15:00 

Leyton Orient – Harrogate Town

  

National League 
Home
2 – 0
U 53%
15:00 

Wrexham – Sutton United

  

National League 
Home
2 – 0
U 57%
15:00 

Boreham Wood – Salford City

  

National League 
Away
0 – 2
U 58%
15:00 

Maidstone United – Braintree Town

  

National League 
D
1 – 1
U 52%
15:00 

Gateshead – Chesterfield

  

National League 
H
2 – 1
O
15:00 

Blyth Spartans – Guiseley AFC

  

National League 
Home
2 – 0
U 50%
15:00 

Brackley Town – Boston United

  

National League 
Home
2 – 0
U 48%
15:00 

Ashton United FC – Chester FC

  

National League 
D
1 – 1
U 41%
15:00 

Darlington 1883 – Bradford Park Avenue

  

National League 
D
2 – 2
O 55%
15:00 

Kidderminster Harriers – Leamington

  

National League 
Home
2 – 0
U 52%
15:00 

York City – Spennymoor Town

  

National League 
A
1 – 2
O 52%
15:00 

Curzon Ashton – Southport

  

National League 
A
1 – 2
O
15:00 

St. Albans City – East Thurrock

  

National League 
Home
2 – 0
U 49%
15:00 

Welling United – Chelmsford City

  

National League 
D
1 – 1
U 49%
15:00 

Chippenham Town – Torquay United

  

National League 
Away
0 – 2
U 49%
15:00 

Hungerford Town – Bath City

  

National League 
D
1 – 1
U 56%
15:00 

Woking – Concord Rangers

  

National League 
Home
1 – 0
U 49%
15:00 

Lidkopings FK – Nordvarmland FF

  

Division 2 
A
1 – 2
O 76%
15:00 

GAIS – IK Brage

  

Superettan 
H
2 – 0
U 51%
15:00 

Al Jazira – Dibba Al Fujairah

  

UAE League Professional 
Home
3 – 0
O 82%
15:30 

Vitoria Setubal – Portimonense

  

Portuguese Liga 
H
2 – 1
O
15:30 

Tondela – Boavista

  

Portuguese Liga 
D
1 – 1
U 61%
15:30 

Istra 1961 – Osijek

  

1. NHL 
Away
0 – 3
O
15:30 

Lokomotiva Kosice – Komarno

  

2.Division 
Home
2 – 1
Over
16:00 

Estoril – UD Oliveirense

  

Segunda Liga 
Home
2 – 1
O 56%
16:00 

Cova da Piedade – Leixoes

  

Segunda Liga 
D
1 – 1
U 48%
16:00 

Hermannstadt – Voluntari

  

Liga 1 
D
1 – 1
U 60%
16:30 

FC Lahti – Inter Turku

  

Veikkausliiga 
A
1 – 2
O
16:45 

Minsk FC – Dnepr Mogilev

  

Premier 
H
3 – 2
O
17:00 

OB – FC Nordsjaelland

  

Superligaen 
H
2 – 1
O 60%
17:00 

Skalica – Inter Bratislava

  

2.Division 
Home
2 – 0
Under
17:15 

Sunderland – Doncaster Rovers

  

League 1 
Home
2 – 1
O 51%
17:30 

Al Nasr – Emirates Club

  

UAE League Professional 
Home
1 – 0
U 43%
18:00 

Nacional CD – Sporting CP

  

Portuguese Liga 
Away
0 – 2
U 43%
18:00 

Mattersburg Am. – SKN St. Pölten Am.

  

Regionalliga 
Home
2 – 1
Over
18:00 

ASK BSC Bruck Leitha – Team Wiener Linien

  

Regionalliga 
Home
2 – 1
Over
18:00 

Allerheiligen – Gurten

  

Regionalliga 
Home
2 – 0
Under
18:00 

Deutschlandsberger SC – Kalsdorf

  

Regionalliga 
Home
3 – 0
Over
18:00 

Grodig – Sk Bischofshofen

  

Regionalliga 
Home
2 – 1
Over
18:00 

St. Johann – Kufstein

  

Regionalliga 
H
2 – 1
Over
18:00 

Seekirchen – Reichenau

  

Regionalliga 
Home
3 – 0
Over
18:00 

Septemvri Sofia – Slavia Sofia

  

A PFG 
H
2 – 1
O 52%
18:00 

Slaven Belupo Koprivnica – Dinamo Zagreb

  

1. NHL 
Away
0 – 1
U 49%
18:00 

Varzim – Sporting Braga B

  

Segunda Liga 
H
2 – 1
O
18:00 

SC Farense – Penafiel

  

Segunda Liga 
D
1 – 1
U 49%
18:10 

BW Linz – Kapfenberg

  

Erste Liga 
D
1 – 1
U 47%
18:10 

Lafnitz – Austria Lustenau

  

Erste Liga 
H
2 – 0
U 56%
18:10 

Horn – Amstetten

  

Erste Liga 
A
1 – 2
O
18:10 

FC Liefering – FC Juniors OÖ

  

Erste Liga 
Home
3 – 1
O 62%
18:10 

Floridsdorfer AC – Wacker Innsbruck Am.

  

Erste Liga 
H
2 – 1
O
18:30 

FCM Traiskirchen – Schwechat

  

Regionalliga 
Home
3 – 1
Over
18:30 

FC Mauerwerk – Parndorf

  

Regionalliga 
Home
2 – 0
Under
18:30 

Wiener SK – Ebreichsdorf

  

Regionalliga 
Away
1 – 2
Over
18:30 

Kasimpasa SK – Bursaspor

  

Super Lig 
H
2 – 1
O 55%
18:45 

Stomil Olsztyn – Chrobry Glogow

  

1. Liga 
H
2 – 1
O
18:45 

Al Ahli Jeddah – Al Wahda

  

Saudi Arabia League 
Home
2 – 1
O 69%
19:00 

Heracles Almelo – SC Heerenveen

  

Eredivisie 
D
2 – 2
O 69%
19:00 

El Gounah – El Geish

  

Egypt Premier League 
A
1 – 2
O
19:00 

El Daklyeh – Smouha SC

  

Egypt Premier League 
D
1 – 1
U 67%
19:00 

Laval – Villefranche

  

Championnat National 
H
2 – 1
O
19:00 

Concarneau – Chambly

  

Championnat National 
D
1 – 1
U 63%
19:00 

Lyon Duchere – Pau FC

  

Championnat National 
H
1 – 0
U 64%
19:00 

Drancy – Tours

  

Championnat National 
D
1 – 1
U 69%
19:00 

Marignane Gignac – Avranches

  

Championnat National 
D
1 – 1
U 61%
19:00 

Boulogne – Quevilly Rouen

  

Championnat National 
H
1 – 0
U 67%
19:00 

Entente Sannois St. Gratien – Dunkerque

  

Championnat National 
D
1 – 1
U 63%
19:00 

Bourg-Bresse – Rodez Aveyron

  

Championnat National 
D
1 – 1
U 63%
19:00 

Le Havre – Paris FC

  

Ligue 2 
D
1 – 1
U 72%
19:00 

Chateauroux – Niort

  

Ligue 2 
H
2 – 0
U 62%
19:00 

Lorient – Troyes

  

Ligue 2 
H
2 – 0
U 65%
19:00 

Clermont Foot – Ajaccio

  

Ligue 2 
Home
1 – 0
U 61%
19:00 

Red Star – Nancy

  

Ligue 2 
A
1 – 2
O
19:00 

Gazelec Ajaccio – Metz

  

Ligue 2 
Away
0 – 2
U 63%
19:00 

Valenciennes – Beziers AS

  

Ligue 2 
Home
2 – 0
U 55%
19:00 

Go Ahead Eagles – Jong PSV

  

Eerste Divisie 
Home
3 – 1
O 69%
19:00 

Sparta Rotterdam – Helmond Sport

  

Eerste Divisie 
Home
2 – 1
O 77%
19:00 

FC Den Bosch – Utrecht II

  

Eerste Divisie 
Home
2 – 0
U
19:00 

RKC Waalwijk – FC Dordrecht

  

Eerste Divisie 
Home
2 – 0
U
19:00 

Almere City – Telstar

  

Eerste Divisie 
Home
2 – 0
U 44%
19:00 

Roda JC – TOP Oss

  

Eerste Divisie 
H
2 – 1
O 57%
19:00 

FC Volendam – NEC Nijmegen

  

Eerste Divisie 
H
2 – 1
O 65%
19:00 

Jong AZ Alkmaar – MVV Maastricht

  

Eerste Divisie 
D
1 – 1
U 44%
19:00 

FC Eindhoven – Cambuur Leeuwarden

  

Eerste Divisie 
A
1 – 2
O 60%
19:00 

Jong Ajax – FC Twente

  

Eerste Divisie 
A
1 – 2
O 71%
19:00 

Astra Giurgiu – CS U Craiova

  

Liga 1 
H
2 – 1
O
19:00 

Sion – Basel

  

Super League 
Away
0 – 2
U 46%
19:00 

Lugano – Zurich

  

Super League 
A
1 – 2
O 53%
19:30 

Stourbridge – Alvechurch

  

Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 56%
19:30 

Standard Liege – Genk

  

Pro League 
H
3 – 2
O 61%
19:30 

Austria Wien Am. – Ried

  

Erste Liga 
Away
0 – 2
U 44%
19:30 

Tubize – OH Leuven

  

2e Klasse 
H
2 – 1
O
19:30 

LKS Lodz – Sandecja Nowy Sacz

  

1. Liga 
Home
1 – 0
U 60%
19:45 

Norwich City – Sheffield Wednesday

  

Championship 
Home
2 – 0
U 46%
19:45 

Newry City – Glentoran FC

  

Premier League 
H
2 – 1
Over
19:45 

Bohemians Dublin – UC Dublin

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 54%
19:45 

Waterford FC – Cork City

  

Premier League 
H
2 – 1
O
19:45 

St. Patricks – Sligo Rovers

  

Premier League 
Home
1 – 0
U 59%
19:45 

Derry City – Shamrock Rovers

  

Premier League 
A
0 – 2
U 61%
19:45 

Dundalk – Finn Harps

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 42%
20:00 

Alcorcon – Malaga

  

Segunda Division 
D
1 – 1
U 71%
20:30 

Vitoria Guimaraes – Desportivo Aves

  

Portuguese Liga 
Home
2 – 0
U 60%