Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 19/09/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

17:00  J. League 2 Kamatamare Sanuki vs Montedio Yamagata Under 2.5 goals
23:00  1st Liga Chrobry Glogow vs Puszcza Niepolomice Under 2.5 goals
06:00  United Soccer League Charleston Battery vs Charlotte Independence Over 2.5 goals
02:00  FFA Cup Avondale FC vs Sydney FC Under 2.5 goals
23:55  Group E Ajax vs AEK Athens Home Win
02:00  Group E Benfica vs Bayern Munich Away Win
23:55  Group F Shakhtar Donetsk vs Hoffenheim Over 2.5 goals and Btts
02:00  Group F Manchester City vs Lyon Home Win
02:00  Group G Real Madrid vs Roma Over 2.5 goals and Btts
02:00  Group G Viktoria Plzen vs CSKA Moscow Under 2.5 goals
02:00  Group H Valencia vs Juventus Over 2.5 goals
02:00  Group H Young Boys vs Manchester United Over 2.5 goals
01:45  Championship Middlesbrough vs Bolton Wanderers Home Win
01:45  Championship Nottingham Forest vs Sheffield Wednesday Over 2.5 goals
00:00  Serie A Sampdoria vs Fiorentina Over 2.5 goals
01:45  FAI Cup Derry City vs Bohemian FC Away Win
23:00  1st League Nea Salamis vs APOEL Nicosia Away Win
01:00  Urvalsdeild Stjarnan vs KA Akureyri Over 2.5 goals
02:15  Urvalsdeild Fylkir vs Breidablik Over 2.5 goals
02:00  Cup Tj Tatran Chlebnice vs FK Pohronie Under 2.5 goals
21:00  1st Division FC Tyumen vs PFC Sochi Under 2.5 goals
22:00  1st Division FC Krasnodar-2 vs FC Spartak-2 Moscow Under 2.5 goals
22:00  1st Division Torpedo Armavir vs FC Fakel Voronezh Under 2.5 goals
22:30  1st Division FC Tambov vs Tom Tomsk Away Win
23:30  1st Division FC Chertanovo Moscow vs FC Luch Under 2.5 goals
02:00  2nd Division east Zenit Irkutsk vs FC Chita Over 2.5 goals
02:00  2nd Division east FC Dynamo Barnaul vs S-2 Novosibirsk Under 2.5 goals
00:00  1st Liga FKS Stal Mielec vs Wigry Suwalki Under 2.5 goals
00:00  1st Liga GKS Katowice vs OKS Odra Opole Under 2.5 goals
00:00  1st Liga Podbeskidzie Bielsko Biala vs ŁKS Łódź Under 2.5 goals
02:00  2nd Liga Blekitni Stargard S. vs Elana Torun Under 2.5 goals
22:00  Super Liga FK Partizan vs Rad Beograd Under 2.5 goals
20:30  Cup NK Brda vs Gorica Under 2.5 goals
23:00  Cup NK Korotan vs Aluminij Under 2.5 goals
22:00  A Lyga FK Kauno Zalgiris vs Lietava Jonava Over 2.5 goals
00:00  A Lyga Atlantas Klaipeda vs Stumbras Kaunas Away Win
21:30  Premium liiga FCI Levadia vs Paernu Linnameeskond Over 2.5 goals
23:00  Premium liiga Talinna Kalev vs Tulevik Viljandi Over 2.5 goals
23:30  Premium liiga Flora Tallinn vs Paide Linnameeskond Over 2.5 goals
02:00  Telekom 1st CFL FK Grbalj Radanovici vs FK Sutjeska Niksic Under 2.5 goals
02:00  Telekom 1st CFL FK Zeta Golubovci vs FK Mornar Bar Under 2.5 goals
02:00  Telekom 1st CFL OFK Titograd vs FK Lovcen Under 2.5 goals
05:30  Copa Libertadores Independiente vs River Plate Home Win
07:45  Copa Sudamericana Santa Fe vs Millonarios Under 2.5 goals
05:30  Copa Sudamericana Caracas vs Atletico PR Home Win
07:05  Primera B Nacional CA Platense vs Deportivo Moron Under 2.5 goals
00:00  Federal A zone 1 Ferro Carril Oeste General Pico vs Independiente de Neuquen Under 2.5 goals
02:00  Federal A zone 2 CASD Camioneros vs Defensores de Pronunciamiento Under 2.5 goals
02:00  Federal A zone 2 Sportivo Las Parejas vs Defensores de Belgrano de Villa Ramallo Under 2.5 goals
06:45  Federal A zone 2 Atletico Parana vs Juventud Unida Gualeguaychu Under 2.5 goals
02:30  Federal A zone 3 Juventud Unida Universitario vs Desamparados Under 2.5 goals
02:00  Federal A zone 4 Deportivo San Jorge Tucuman vs Boca Unidos Under 2.5 goals
02:00  Primera Division San Jose vs Nacional Potosi Over 2.5 goals
02:00  Primera División Deportivo Anzoategui vs Zulia Over 2.5 goals
02:00  Primera División Metropolitanos FC vs DVO Tachira Under 2.5 goals
02:00  Primera División Academia Puerto Cabello vs Atletico Venezuela Over 2.5 goals
02:00  Primera División Estudiantes Merida vs Monagas SC Under 2.5 goals
02:00  Primera División Mineros De Guayana vs Zamora FC Over 2.5 goals
02:00  Primera División Portuguesa FC vs Dep. La Guaira Under 2.5 goals
05:30  United Soccer League Penn FC vs Louisville City FC Away Win
15:00  AFC Cup April 25 SC vs Altyn Asyr Over 2.5 goals
02:00  Cup Tampines Rovers FC vs Home United FC Over 2.5 goals and Btts
02:00  Cup Warriors FC vs Brunei DPMM FC
17:00  V-League Binh Duong vs Can Tho Over 2.5 goals and Btts
17:00  V-League FLC Thanh Hoa vs QNK Quang Nam Over 2.5 goals and Btts
17:00  V-League Hai Phong vs Nam Dinh Over 2.5 goals
17:00  V-League Hoang Anh Gia Lai vs Ha Noi TT Over 2.5 goals and Btts
19:00  V-League Ho Chi Minh City FC vs Saigon FC Under 2.5 goals
18:30  GO-JEK Liga 1 PS TIRA vs PSM Makassar Over 2.5 goals and Btts
00:20  Premier League Al Qadisiyah vs Al Nasr Riyadh Under 2.5 goals
02:00  Premier League Gor Mahia vs Ulinzi Stars Under 2.5 goals
02:00  Premier League Thika United vs Tusker FC Under 2.5 goals
02:00  Premier League Sofapaka vs Kakamega Homeboyz Under 2.5 goals
00:30  Premier League Lamontville Golden Arrows FC vs Mamelodi Sundowns FC Under 2.5 goals
00:30  Premier League Orlando Pirates FC vs Cape Town City FC Under 2.5 goals
02:00  Primera Division Blooming vs Sport Boys Warnes Over 2.5 goals
02:00 Ajax U19 vs AEK Athens U19 Under 2.5 goals
02:00 Benfica U19 vs Bayern Munich U19 Under 2.5 goals
02:00 Shakhtar Donetsk U19 vs Hoffenheim U19 Under 2.5 goals
02:00 Manchester City U19 vs Lyon U19 Under 2.5 goals
02:00 Viktoria Plzen U19 vs CSKA Moscow U19 Under 2.5 goals
02:00 Real Madrid U19 vs Roma U19 Under 2.5 goals
02:00 Valencia U19 vs Juventus U19 Under 2.5 goals
02:00 Young Boys U19 vs Manchester United U19 Under 2.5 goals
19:30  Italy ASD Albissola 2010 vs Olbia Calcio Under 2.5 goals
02:00  Cup Zagorec vs Osijek Under 2.5 goals
02:00  Cup Bosna Visoko vs GOSK Gabela Under 2.5 goals
02:00  Cup Celik Zenica vs FK Krupa Under 2.5 goals
02:00  Cup FK Mosevac vs Rudar Kakanj Under 2.5 goals
02:00  Cup FK Pobjeda vs Zvijezda Gradacac Under 2.5 goals
02:00  Cup FK Zvijezda 09 vs Mladost Doboj Kakanj Over 2.5 goals
02:00  Cup Igman Konjic vs Rudar Prijedor Under 2.5 goals
02:00  Cup Kozara Gradiska vs Radnik Bijeljina Under 2.5 goals
02:00  Cup Metalleghe BSI vs Sloboda Tuzla Under 2.5 goals
02:00  Cup Mladost Kikaci vs Leotar Under 2.5 goals
02:00  Cup Sloga Gornje Crnjelovo vs Slavija Sarajevo Under 2.5 goals
02:00  Cup TOSK Tesanj vs FK Gorazde Under 2.5 goals
02:00  Cup Velez Mostar vs FK Sarajevo Over 2.5 goals