Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 19/10/2020

game bai doi thuong FCB8
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 19/10/2020

GMT+4Home vs AwayLeagueO/U 2.5 PredictionFootball PredictionTIPS
00:00 

Saprissa – San Carlos

  

Over
3 – 1
Home
00:00 

Atl. San Luis W – Guadalajara Chivas W

  

Under
0 – 2
Away
00:00 

Columbus Crew – New York City

  

Over
1 – 2
A
01:00 

Macara – Olmedo

  

Over
2 – 1
Home
01:00 

New York Red Bulls – Orlando City

  

Over
1 – 2
A
01:15 

Cerro Porteno – Sp. Luqueno

  

Under
2 – 0
Home
01:30 

FC Cincinnati – DC United

  

Under
1 – 1
D
01:30 

Toronto FC – Atlanta Utd

  

Under
2 – 0
Home
02:00 

Minnesota United – Houston Dynamo

  

Over
2 – 1
Home
02:06 

Santos Laguna – Pachuca

  

Over
2 – 1
H
04:00 

Tlaxcala – Correcaminos

  

Over
1 – 2
A
04:00 

Cimarrones de Sonora – Leones Negros

  

Under
1 – 1
D
04:00 

Portland Timbers – Los Angeles FC

  

Over
2 – 2
D
04:30 

San Jose Earthquakes – Seattle Sounders

  

Over
1 – 2
A
04:30 

Los Angeles Galaxy – Vancouver Whitecaps

  

Under
2 – 0
Home
09:30 

Qingdao Huanghai – Guangzhou R&F

  

Under
1 – 1
D
13:35 

Chongqing Lifan – Jiangsu Suning

  

Over
2 – 2
D
14:00 

St. Pauli II – Hamburger SV II

  

Under
1 – 1
D
16:30 

Al Arabi – Umm-Salal

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Ol. Nicosia – Apollon

  

Under
0 – 2
Away
17:00 

FC Voluntari – Viitorul Constanta

  

Under
1 – 1
D
17:30 

TPS – Rovaniemi

  

Under
2 – 0
Home
17:30 

Lahti – Haka

  

Under
1 – 0
Home
17:30 

Helmond – Graafschap

  

Under
0 – 2
Away
18:00 

Llacuabamba – Cesar Vallejo

  

Under
0 – 1
Away
18:00 

Ayacucho – Carlos Stein

  

Under
1 – 1
D
18:00 

Podbeskidzie – Warta Poznan

  

Over
2 – 1
H
18:00 

Akhisarspor – Menemen Bld.

  

Under
1 – 1
D
18:30 

West Brom – Burnley

  

Over
2 – 2
D
18:30 

Lamia – Panetolikos

  

Under
1 – 1
D
18:45 

Jong Ajax – Jong Utrecht

  

Over
3 – 0
Home
18:45 

Al Rayyan – Al Wakra

  

Under
2 – 0
Home
19:00 

AEL Limassol – Paralimni

  

Under
2 – 0
Home
19:00 

Nordsjaelland – Randers FC

  

Over
2 – 1
H
19:00 

Djurgarden – Malmo FF

  

Under
1 – 1
D
19:00 

Helsingborg – Hacken

  

Under
0 – 1
Away
19:00 

Galatasaray – Alanyaspor

  

Under
2 – 0
Home
19:00 

Genclerbirligi – Denizlispor

  

Over
2 – 1
H
19:15 

Botev Plovdiv – Etar

  

Under
2 – 0
Home
20:00 

Haladas – Gyor

  

Over
1 – 2
A
20:00 

Roda – Telstar

  

Over
3 – 2
Home
20:00 

Academica Clinceni – FCSB

  

Over
1 – 2
Away
20:30 

St. Pauli – Nurnberg

  

Over
2 – 1
H
20:30 

Lechia Gdansk – Pogon Szczecin

  

Under
1 – 1
D
20:45 

Waasland-Beveren – Oostende

  

Under
0 – 1
Away
20:45 

Guingamp – Auxerre

  

Under
1 – 1
D
21:00 

Leeds – Wolves

  

Over
3 – 1
H
21:00 

Avellino – Juve Stabia

  

Over
2 – 1
H
21:00 

Jong AZ – FC Volendam

  

Over
1 – 2
A
21:00 

U. de Deportes – Cusco

  

Under
2 – 0
Home
21:15 

Boavista – Vitoria Guimaraes

  

Over
2 – 1
H
22:30 

Grau – Cajamarca

  

Under
1 – 1
D
choi game giai tri choi game giai tri