Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 19/7/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:00 

FC Cincinnati – DC United

  

D
1 – 1
Under
02:00 

Portland Timbers – Orlando City

  

Home
3 – 0
Over
08:30 

Persewar Waropen – PSBS Biak Numfor

  

Home
3 – 0
Over
08:30 

Perserang Serang – PSGC Ciamis

  

Home
2 – 0
Under
08:30 

Cilegon United – PSCS Cilacap

  

Home
2 – 0
Under
09:30 

Gold Coast – Redlands

  

Home
2 – 0
Under
09:45 

Melbourne Knights – Pascoe Vale

  

Home
2 – 0
Under
09:45 

Oakleigh Cannons – Port Melbourne Sharks

 

Home
3 – 2
Over
10:00 

Mohammedan – NofeL SC

  

Home
2 – 1
Over
10:15 

Olympia Warriors – South Hobart

  

H
3 – 2
Over
10:15 

Bentleigh Greens – Heidelberg Utd

  

H
2 – 1
Over
11:45 

Warriors – Balestier Khalsa

  

Home
3 – 1
Over
11:45 

Hougang – Brunei DPMM

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Brothers U. – Muktijoddha Sangsad

  

A
0 – 1
Under
13:00 

Johor DT – Terengganu

  

Home
2 – 1
Over
13:30 

Persiraja Aceh – Persita

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Vitkovice – Chrudim

  

D
2 – 2
Over
15:00 

FC Hermannstadt – Gaz Metan Medias

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Al Shorta – Al Karkh

  

D
1 – 1
Under
15:30 

VIFK – Rovaniemi 2

  

Away
2 – 3
Over
16:00 

Aluminij – Triglav

  

D
1 – 1
Under
16:15 

Al Minaa – Baghdad

  

H
2 – 1
Over
16:30 

Bruck Leitha – Ried

  

Away
0 – 4
Over
17:00 

Kitzbuhel – Wacker Innsbruck

  

Away
0 – 3
Over
17:00 

Ebreichsdorf – Lafnitz

  

H
3 – 1
Over
17:00 

Bad Gleichenberg – Vorwarts Steyr

  

H
2 – 1
Over
17:30 

Seekirchen – Amstetten

  

Away
1 – 2
Over
17:30 

Wiener Sportklub – Dornbirn

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Mauerwerk – Marchfeld

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Lok. Plovdiv – Slavia Sofia

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Chindia Targoviste – Viitorul Constanta

  

Away
1 – 3
Over
18:00 

Sion – Basel

  

Away
1 – 2
Over
18:30 

Parndorf – Salzburg

  

Away
0 – 2
Under
18:30 

LKS Lodz – Lechia Gdansk

  

H
2 – 1
Over
18:45 

Athlone – Shelbourne

  

D
1 – 1
Under
18:45 

Cabinteely – Longford

  

H
3 – 2
Over
18:45 

Galway – Bray

  

A
0 – 1
Under
18:45 

Limerick – Drogheda

  

Away
0 – 2
Under
18:45 

Derry City – Sligo Rovers

  

Home
3 – 0
Over
18:45 

Dundee Utd – Cowdenbeath

  

Home
4 – 0
Over
19:00 

Senegal – Algeria

  

H
1 – 0
Under
19:00 

Waterford – Finn Harps

  

Home
1 – 0
Under
19:15 

Dalvik/Reynir – KFG Gardabaer

  

A
1 – 2
Over
20:00 

Alianza Lima – Sporting Cristal

  

H
3 – 0
Over
20:00 

FBC Melgar – Ayacucho

  

Home
2 – 1
Over
20:00 

Sport Huancayo – Cesar Vallejo

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Toronto FC II – Lansing

  

Home
3 – 2
Over