Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 19/9/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:00 

Ottawa Fury – Tampa Bay

  

A
1 – 2
Over
00:30 

Montreal Impact – Toronto FC

  

H
2 – 1
Over
00:30 

FC Cincinnati – Atlanta United

  

Away
0 – 2
Under
00:30 

Atlanta United 2 – Charleston

  

D
1 – 1
Under
00:30 

Bethlehem – Loudoun

  

A
1 – 2
Over
01:00 

Saint Louis FC – New York Red Bulls 2

  

D
2 – 2
Over
01:10 

Godoy Cruz – River Plate

  

Away
0 – 2
Under
01:30 

Internacional – Athletico-PR

  

Home
2 – 0
Under
01:30 

Chico – Real San Andres

  

Home
2 – 0
Under
01:30 

Corinthians (Bra) – Ind. del Valle (Ecu)

  

Home
2 – 0
Under
03:00 

Club Tijuana W – Monarcas Morelia W

  

A
2 – 3
Over
03:00 

Seattle Reign W – Utah Royals W

  

D
1 – 1
Under
03:30 

U.A.N.L.- Tigres – Cruz Azul

  

A
1 – 2
Over
03:30 

Portland Timbers – New York Red Bulls

  

D
1 – 1
Under
03:30 

Seattle Sounders – FC Dallas

  

Home
3 – 2
Over
03:30 

Fresno – Rio Grande

  

Home
1 – 0
Under
09:30 

Persija Jakarta – Bali United

  

H
2 – 1
Over
09:30 

Persik Kediri – Balikpapan

  

Home
1 – 0
Under
09:30 

PSIM Yogyakarta – Persatu Tuban

  

Home
1 – 0
Under
11:00 

Song Lam Nghe An – Hanoi FC

  

A
2 – 3
Over
12:30 

PSS Sleman – Persipura Jayapura

  

A
2 – 3
Over
12:30 

Badak Lampung – Kalteng Putra

  

Home
3 – 1
Over
12:30 

PSM Makassar – TIRA Persikabo

  

D
2 – 2
Over
15:30 

Legion – Flora U21

  

Home
3 – 1
Over
15:30 

O. Ljubljana – Rudar

  

Home
2 – 0
Under
15:45 

Hatta – Shabab Al-Ahli Dubai

  

Away
0 – 3
Over
15:45 

Al Jazira – Al Dhafra

  

Home
3 – 0
Over
16:00 

Belenenses U23 – Braga U23

  

H
1 – 0
Under
16:00 

Leixoes U23 – Sporting U23

  

Away
1 – 4
Over
16:30 

Parnu JK Vaprus – Elva

  

H
3 – 2
Over
16:30 

PEPO – Sudet

  

Home
3 – 1
Over
16:30 

Haka – TPS

  

Home
2 – 0
Under
16:50 

Damac – Al-Shabab

  

Away
0 – 1
Under
17:00 

Vejle – Roskilde

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Tammeka U21 – JK Jarve

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Ramat Hasharon – M. Nazareth

  

D
2 – 2
Over
17:00 

Maccabi Petah Tikva – Beitar Tel Aviv

  

Home
1 – 0
Under
17:00 

MS Kafr Qasim – Hap. Ramat Gan

  

A
1 – 2
Over
17:00 

H. Akko – Sakhnin

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Nof Hagalil – H. Ironi Rishon

  

Away
0 – 2
Under
17:00 

Atlas W – Toluca W

  

D
2 – 2
Over
17:00 

Vardeneset – Madla IL

  

Away
0 – 2
Under
17:30 

Levadia U21 – Tallinna Kalev U21

  

Home
2 – 0
Under
17:55 

Basel – Krasnodar

  

H
3 – 2
Over
17:55 

Getafe – Trabzonspor

  

Home
2 – 0
Under
17:55 

Qarabag – Sevilla

  

Away
0 – 3
Over
17:55 

Dyn. Kyiv – Malmo FF

  

D
1 – 1
Under
17:55 

FC Copenhagen – Lugano

  

Home
2 – 0
Under
17:55 

PSV – Sporting

  

Home
2 – 1
Over
17:55 

LASK Linz – Rosenborg

  

Home
2 – 0
Under
17:55 

CFR Cluj – Lazio

  

D
1 – 1
Under
17:55 

Rennes – Celtic

  

A
1 – 2
Over
17:55 

St. Liege – Guimaraes

  

Home
2 – 0
Under
17:55 

Eintracht Frankfurt – Arsenal

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Elche – Tenerife

  

D
1 – 1
Under
18:00 

R. Oviedo – Extremadura UD

  

Home
2 – 0
Under
18:15 

Al Sharjah – Khorfakkan

  

Home
3 – 0
Over
18:15 

Bani Yas – Ajman

  

Home
3 – 1
Over
19:00 

Viborg – Vendsyssel

  

D
1 – 1
Under
20:00 

FC Porto – Young Boys

  

Home
1 – 0
Under
20:00 

Espanyol – Ferencvaros

  

Home
1 – 0
Under
20:00 

Rangers – Feyenoord

  

H
3 – 2
Over
20:00 

Ludogorets – CSKA Moscow

  

A
1 – 2
Over
20:00 

Wolfsburg – Oleksandriya

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Gent – St Etienne

  

H
2 – 1
Over
20:00 

AS Roma – Basaksehir

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

B. Monchengladbach – AC Wolfsberger

  

A
1 – 3
Over
20:00 

Slovan Bratislava – Besiktas

  

H
3 – 2
Over
20:00 

Wolves – Braga

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Manchester Utd – FC Astana

  

D
1 – 1
Under
20:00 

Partizan – AZ Alkmaar

  

D
2 – 2
Over
21:00 

Bogota – Boca Juniors

  

Home
2 – 1
Over
21:00 

Llaneros – Orsomarso

  

D
0 – 0
Under
21:00 

Las Palmas – Gijon

  

D
1 – 1
Under
22:00 

Necaxa W – Puebla W

  

Away
0 – 2
Under
23:00 

Veracruz W – Santos Laguna W

  

A
1 – 2
Over