Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 20/03/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
08:00 

FC Talanta – Bidco United

  

Super League 
H
2 – 1
O
09:00 

Republic of Ireland U19 – Romania U19

  

UEFA . European U19 Championship 
H
4 – 3
Over
10:00 

Kenya Police FC – Green Commandos

  

Super League 
Home
2 – 0
U 51%
10:00 

Ushuru – Fortune Sacco

  

Super League 
D
1 – 1
U 56%
10:30 

Wofoo Tai Po Reserves – Yuen Long Reserves

  

Reserve League 
A
3 – 4
O 71%
10:30 

Ukraine U19 – Serbia U19

  

UEFA . European U19 Championship 
A
1 – 2
O 51%
11:00 

Kangemi Allstars – Wazito FC

  

Super League 
Away
0 – 2
U 51%
12:00 

Posta Rangers – Kenya Commercial Bank SC

  

Premier League 
A
1 – 2
O
12:00 

SoNy Sugar – Bandari FC

  

Premier League 
D
1 – 1
U 72%
12:00 

Tusker – Ulinzi Stars

  

Premier League 
H
2 – 1
O
12:00 

Norway U19 – Hungary U19

  

UEFA . European U19 Championship 
D
2 – 2
O 55%
12:00 

Kisumu All Stars – Nairobi Stima FC

 

Super League 
D
2 – 2
O
13:00 

Al Karmal – Kfarsoum

  

1 Division 
A
1 – 2
O
13:00 

Al Yarmouk – Al Wehda Jordan

  

1 Division 
D
0 – 0
U 56%
13:15 

Nairobi City Stars – Shabana FC

  

Super League 
A
0 – 2
U 59%
13:30 

FCD Rossoblu Potenza – Sicula Leonzio

  

Lega Pro 
H
2 – 0
U 65%
13:30 

Virtus Francavilla – Viterbese Castrense

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
13:30 

Avellino – Aprilia

  

Serie D 
Home
2 – 0
U 51%
14:00 

Azerbaijan U19 – Russia U19

  

UEFA . European U19 Championship 
Away
1 – 2
O 61%
14:00 

England U19 – Czech Republic U19

  

UEFA . European U19 Championship 
D
2 – 2
O 66%
14:00 

France U19 – Poland U19

  

UEFA . European U19 Championship 
Home
3 – 1
Over
14:00 

Turkey U19 – Scotland U19

  

UEFA . European U19 Championship 
A
2 – 3
O 53%
14:00 

Italy U19 – Belgium U19

  

UEFA . European U19 Championship 
D
2 – 2
O 61%
14:30 

Cyprus U21 – Gibraltar U21

  

UEFA . Euro U21 Championship 
Home
2 – 0
U
14:30 

Germany U19 – Croatia U19

  

UEFA . European U19 Championship 
H
3 – 2
O 58%
15:00 

Deportivo Aves U23 – Sporting Braga U23

  

Campeonato Nacional U23 
Home
2 – 1
O 60%
15:30 

Spain U19 – Slovenia U19

  

UEFA . European U19 Championship 
Home
2 – 1
O 63%
15:30 

Atletico Ibanes – CD Guadalajara

  

Tercera Division 
Home
2 – 0
U 49%
16:00 

Switzerland U19 – Israel U19

  

UEFA . European U19 Championship 
H
2 – 1
Over
16:15 

Portugal U19 – Cyprus U19

  

UEFA . European U19 Championship 
Home
2 – 0
U 43%
16:30 

Greece U19 – Denmark U19

  

UEFA . European U19 Championship 
A
2 – 3
O 56%
17:00 

Al Mokawloon Al Arab – Zamalek

  

Egypt Premier League 
Away
0 – 3
O
17:30 

Denmark U21 – Belgium U21

  

Friendly . National Teams U21 
A
2 – 3
Over
17:30 

Slavia Praha (w) – Bayern Munchen (w)

  

UEFA . Womens Champions League 
Away
1 – 3
Over
18:00 

Lyngby BK – Silkeborg IF

  

1. Division 
A
1 – 2
O 56%
18:00 

Unterhaching – Energie Cottbus

  

3. Liga 
Home
1 – 0
U 52%
18:00 

Wales U19 – Netherlands U19

  

UEFA . European U19 Championship 
Away
1 – 2
O 62%
18:00 

FC Barcelona (w) – Lillestrom SK (w)

  

UEFA . Womens Champions League 
Home
3 – 1
O 63%
19:00 

V. Bergamo – SC Caronnese

  

Serie D 
A
1 – 2
O 52%
19:30 

UA Horta – Pobla Mafumet

  

Tercera Division 
D
2 – 2
O
19:30 

UE Figueres – EC Granollers

  

Tercera Division 
H
2 – 1
O
19:30 

UE Castelldefels – Reus Deportiu II

  

Tercera Division 
D
1 – 1
U 63%
19:30 

FC Martinenc – FE Grama

  

Tercera Division 
H
1 – 0
U 65%
19:30 

FC Vilafranca – Santfeliuenc FC

  

Tercera Division 
D
1 – 1
U 57%
19:30 

Cerdanyola del Valles – CE L Hospitalet

  

Tercera Division 
Away
0 – 2
U 60%
19:30 

CE Europa – FC Asco

  

Tercera Division 
Home
2 – 0
U 55%
19:30 

CP San Cristobal – Terrassa Olimpica 2010

  

Tercera Division 
D
1 – 1
U 63%
19:30 

Prat AE – UE Llagostera Costa Brava

  

Tercera Division 
D
2 – 2
O
19:45 

Hitchin Town – Coalville

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U 43%
19:45 

Wales – Trinidad-Tobago

  

Friendly . National Teams 
Home
2 – 0
U 49%
19:45 

Germany – Serbia

  

Friendly . National Teams 
Home
2 – 0
U 44%
19:45 

Olympique Lyon (w) – Wolfsburg (w)

  

UEFA . Womens Champions League 
D
1 – 1
Under
20:00 

EDMF Churra – CF Lorca Deportiva

  

Tercera Division 
H
2 – 1
O 53%
21:00 

La Habana – Mayabeque

  

Liga Nacional 
Home
3 – 0
O 54%
21:00 

Artemisa – Villa Clara

  

Liga Nacional 
A
1 – 2
O
21:00 

Pinar del Rio – Cienfuegos

  

Liga Nacional 
Away
0 – 2
U 61%
21:00 

Isla de la Juventud – Matanzas

  

Liga Nacional 
A
0 – 2
U 61%
21:00 

Sancti Spiritus – Granma

  

Liga Nacional 
H
2 – 1
O
21:00 

Camaguey – Guantanamo

  

Liga Nacional 
A
2 – 3
O
21:00 

Las Tunas – Santiago de Cuba

  

Liga Nacional 
Away
0 – 1
U 63%
21:00 

Ciego de Avila – Holguin

  

Liga Nacional 
Home
2 – 0
U 57%
23:00 

Chapecoense SC – CA Tubarao

  

Catarinense 
Home
2 – 0
U 51%
23:15 

SD Imperatriz – Sao Jose MA

  

Maranhense 
Home
3 – 0
Over
23:30 

Metropolitano – Figueirense SC

  

Catarinense 
Away
0 – 1
U 51%

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký