Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 20/10/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

Prediction
02:00  Premier League Chelsea vs Manchester United Over 2.5 goals
02:00  Premier League AFC Bournemouth vs Southampton Home Win
02:00  Premier League Cardiff City vs Fulham Over 2.5 goals and Btts
02:00  Premier League Manchester City vs Burnley Over 2.5 goals
02:00  Premier League Newcastle United vs Brighton & Hove Albion Home Win
02:00  Premier League West Ham United vs Tottenham Hotspur Over 2.5 goals
02:00  Premier League Wolverhampton Wanderers vs Watford Under 2.5 goals
02:00  Premier League Huddersfield Town vs Liverpool Under 2.5 goals
18:00  Championship Blackburn Rovers vs Leeds United Home Win
21:00  Championship Aston Villa vs Swansea City Away Win
21:00  Championship Hull City vs Preston North End Home Win
21:00  Championship Ipswich Town vs Queens Park Rangers Under 2.5 goals
21:00  Championship Nottingham Forest vs Norwich City Over 2.5 goals and Btts
21:00  Championship Reading vs Millwall Under 2.5 goals
21:00  Championship Rotherham United vs Bolton Wanderers Under 2.5 goals
21:00  Championship Stoke City vs Birmingham City Under 2.5 goals
21:00  Championship Wigan Athletic vs West Bromwich Albion Away Win
23:30  Championship Derby County vs Sheffield United Under 2.5 goals
21:00  League 1 Blackpool vs AFC Wimbledon Under 2.5 goals
21:00  League 1 Bristol Rovers vs Oxford United Under 2.5 goals
21:00  League 1 Charlton Athletic vs Barnsley Over 2.5 goals and Btts
21:00  League 1 Doncaster Rovers vs Gillingham Over 2.5 goals
21:00  League 1 Plymouth Argyle vs Burton Albion Over 2.5 goals
21:00  League 1 Portsmouth vs Fleetwood Town Under 2.5 goals
21:00  League 1 Shrewsbury Town vs Sunderland Over 2.5 goals
21:00  League 1 Wycombe Wanderers vs Scunthorpe United Over 2.5 goals and Btts
21:00  League 2 Bury vs Notts County Home Win
21:00  League 2 Grimsby Town vs Exeter City Over 2.5 goals
21:00  League 2 Lincoln City vs Cambridge United Home Win
21:00  League 2 Milton Keynes Dons vs Northampton Town Under 2.5 goals
21:00  League 2 Morecambe vs Colchester United Over 2.5 goals and Btts
21:00  League 2 Stevenage vs Crewe Alexandra Under 2.5 goals
21:00  League 2 Yeovil Town vs Tranmere Rovers Over 2.5 goals
02:00  FA Cup Dunston UTS vs Gateshead FC Over 2.5 goals
02:00  Serie A Roma vs SPAL Over 2.5 goals
02:00  Serie A Juventus vs Genoa Over 2.5 goals
02:00  Serie A Udinese vs Napoli Over 2.5 goals
02:00  Serie B Cittadella vs Brescia
02:00  Serie B Ascoli vs Carpi
02:00  Serie B Cosenza vs Foggia
02:00  Serie B Crotone vs Padova Over 2.5 goals
02:00  Italy Paganese vs Catania Over 2.5 goals
02:00  Italy Trapani vs Rieti
02:00  Italy Reggina vs Virtus Francavilla Under 2.5 goals
02:00  Italy Vibonese vs Sicula Leonzio Under 2.5 goals
02:00  Italy Matera vs Casertana Over 2.5 goals
02:00  Italy Juve Stabia vs Monopoli
02:00  La Liga Real Madrid vs Levante Home Win
02:00  La Liga Valencia CF vs Leganes Under 2.5 goals
02:00  La Liga Villarreal vs Atletico Madrid Under 2.5 goals
02:00  La Liga Barcelona vs Sevilla Over 2.5 goals and Btts
21:00  LaLiga Real Oviedo vs Osasuna Under 2.5 goals
23:00  LaLiga Alcorcon vs Granada Away Win
23:00  LaLiga Las Palmas vs Numancia Under 2.5 goals
01:00  LaLiga Cordoba vs Deportivo La Coruna Away Win
02:00  Spain Real Valladolid B vs Leonesa
02:00  Spain CD Vitoria vs Barakaldo CF
02:00  Spain SD Amorebieta vs Real Oviedo B Over 2.5 goals and Btts
02:00  Spain Athletic Bilbao B vs CD Mirandes Over 2.5 goals
02:00  Spain SD Leioa vs SD Gernika Club
02:00  Spain Barcelona B vs CF Villarreal B
02:00  Bundesliga Nuernberg vs Hoffenheim Over 2.5 goals
02:00  Bundesliga Augsburg vs RasenBallsport Leipzig Over 2.5 goals and Btts
02:00  Bundesliga VfB Stuttgart vs Borussia Dortmund Away Win
02:00  Bundesliga Wolfsburg vs Bayern Munich Over 2.5 goals
02:00  Bundesliga Schalke 04 vs Werder Bremen Home Win
02:00  2nd Bundesliga FC Heidenheim vs 1. FC Magdeburg
02:00  2nd Bundesliga Arminia Bielefeld vs Greuther Fuerth
02:00  2nd Bundesliga Holstein Kiel vs FC Cologne Over 2.5 goals and Btts
02:00  3rd Liga 1860 Muenchen vs Eintracht Braunschweig Over 2.5 goals
02:00  3rd Liga SC Fortuna Cologne vs Energie Cottbus Under 2.5 goals
02:00  3rd Liga SG Sonnenhof Grossaspach vs Meppen Under 2.5 goals
02:00  Regionalliga Bayern Nuernberg II vs SV Viktoria Aschaffenburg Under 2.5 goals
02:00  Regionalliga Bayern SV Heimstetten vs FC Pipinsried Over 2.5 goals
02:00  Regionalliga Bayern Burghausen vs VfB Eichstatt Over 2.5 goals
02:00  Regionalliga Nord Wolfsburg II vs Hannover 96 II Over 2.5 goals
02:00  Regionalliga Nord Hamburger SV II vs U.s.i. Lupo-Martini Over 2.5 goals
02:00  Regionalliga N. FSV Optik Rathenow vs Budissa Bautzen Under 2.5 goals
02:00  Regionalliga N. Hertha Berlin II vs Chemnitzer FC Over 2.5 goals
02:00  Regionalliga N. Bischofswerdaer FV 1908 vs BFC Dynamo Over 2.5 goals
02:00  Regionalliga Südwest 1. FC Saarbrucken vs 1. FSV Mainz 05 II Under 2.5 goals
02:00  Ligue 1 Paris Saint Germain vs Amiens Home Win
02:00  Ligue 1 Dijon vs Lille Away Win
02:00  Ligue 1 Nantes vs Toulouse FC Under 2.5 goals
02:00  Ligue 1 Strasbourg vs Monaco Home Win
02:00  Ligue 1 Caen vs Guingamp Home Win
02:00  Ligue 1 Reims vs Angers Away Win
02:00  Eredivisie PSV Eindhoven vs FC Emmen Over 2.5 goals
02:00  Eredivisie Excelsior vs Vitesse Over 2.5 goals
02:00  Eredivisie FC Utrecht vs AZ Alkmaar Over 2.5 goals
02:00  Eredivisie SC Heerenveen vs Ajax Btts
02:00  First Division A Royal Excel Mouscron vs Standard Liege Away Win
02:00  First Division A Kortrijk vs St.Truiden Over 2.5 goals
02:00  First Division A KRC Genk vs Eupen Home Win
02:00  First Division B 1st Roeselare vs Union St.-Gilloise Over 2.5 goals
02:00  Cup CD Cova Piedade vs Portimonense Under 2.5 goals
02:00  Cup SC Espinho vs Academico de Viseu Under 2.5 goals
02:00  Cup Sportivo de Loures vs Sporting CP Under 2.5 goals
21:00  Premiership Celtic vs Hibernian Home Win
21:00  Premiership Livingston vs Dundee FC Under 2.5 goals
21:00  Premiership Motherwell vs St.Johnstone Over 2.5 goals and Btts
21:00  Premiership St. Mirren vs Kilmarnock Away Win
21:00  Scottish Cup Cumbernauld Colts vs BSC Glasgow Over 2.5 goals
21:00  Scottish Cup Deveronvale vs Stirling University FC Over 2.5 goals and Btts
21:00  Scottish Cup East Kilbride vs Spartans FC Over 2.5 goals and Btts
21:00  Scottish Cup Edinburgh City vs Civil Service Strollers Over 2.5 goals
21:00  Championship Alloa Athletic vs Partick Thistle Away Win
21:00  Championship Dundee United vs Inverness CT Away Win
21:00  Championship Dunfermline Athletic vs Queen of South Under 2.5 goals
21:00  Championship Greenock Morton vs Falkirk Over 2.5 goals
21:00  Championship Ross County vs Ayr United Over 2.5 goals
21:00  League 1 Arbroath vs Dumbarton Over 2.5 goals and Btts
21:00  League 1 East Fife vs Brechin City Over 2.5 goals
21:00  League 1 Montrose vs Airdrieonians Over 2.5 goals
21:00  League 1 Raith Rovers vs Stranraer Home Win
21:00  League 1 Stenhousemuir vs Forfar Athletic Over 2.5 goals
02:00  Euro U-17 Faroe Islands U17 vs Israel U17 Over 2.5 goals
02:00  Superliga FC Nordsjaelland vs FC Midtjylland Over 2.5 goals
02:00  Denmark Vejgaard B vs Jammerbugt FC Under 2.5 goals
02:00  Denmark Kjellerup IF vs Odder IGF Over 2.5 goals
02:00  Denmark FC Sydvest 05 vs Skive Away Win
02:00  Denmark HIK Hellerup vs Bronshoj BK Over 2.5 goals
02:00  Denmark Hillerod vs AB Under 2.5 goals
02:00  Denmark B 93 Copenhagen vs Skovshoved IF Under 2.5 goals
20:30  Eliteserien Molde vs Sarpsborg 08 Over 2.5 goals
18:00  Allsvenskan Malmoe FF vs Hammarby Under 2.5 goals
21:00  Allsvenskan Dalkurd FF vs Oerebro Under 2.5 goals
21:00  Superettan Degerfors vs Oesters IF Under 2.5 goals
21:00  Superettan GAIS vs Landskrona BoIS Over 2.5 goals and Btts
18:00  Ykkonen EIF vs AC Oulu Over 2.5 goals
18:00  Ykkonen FC KTP vs FF Jaro Under 2.5 goals
18:00  Ykkonen HIFK vs KPV Home Win
18:00  Ykkonen Haka vs Klubi 04 Over 2.5 goals
18:00  Ykkonen JJK vs AC Kajaani Over 2.5 goals
02:00  Bundesliga Hartberg vs Rapid Wien Over 2.5 goals
02:00  Super League Luzern vs Thun Over 2.5 goals and Btts
02:00  Super League FC Zuerich vs Young Boys Over 2.5 goals
02:00  Challenge League FC Rapperswil-Jona vs SC Kriens Over 2.5 goals
02:00  Challenge League Servette vs Aarau Over 2.5 goals
02:00  Super League Panathinaikos vs Panionios Over 2.5 goals
02:00  Super League Apollon Smyrnis vs AEK Athens Under 2.5 goals
02:00  Super League AE Larissa vs Lamia Over 2.5 goals
02:00  Super Lig Istanbul Basaksehir vs Kayserispor Home Win
02:00  Super Lig Sivasspor vs Fenerbahce Over 2.5 goals
02:00  1st Lig Genclerbirligi vs Adanaspor Away Win
02:00  1st Lig Balikesirspor vs Boluspor Over 2.5 goals
02:00  Premier League Carmarthen vs Bala Town FC Over 2.5 goals
02:00  Premier League Cefn Druids vs Cardiff Met University Under 2.5 goals
02:00  Premier League Llandudno FC vs Aberystwyth Over 2.5 goals
02:00  Premier League TNS vs Connah’s Quay Over 2.5 goals
21:00  Premiership Ards vs Linfield Under 2.5 goals
21:00  Premiership Ballymena United vs Dungannon Swifts Home Win
21:00  Premiership Cliftonville vs Warrenpoint Town Home Win
21:00  Premiership Coleraine vs Crusaders Over 2.5 goals
21:00  Premiership Glentoran vs Glenavon Over 2.5 goals and Btts
02:00  1st League Enosis Paralimni vs Anorthosis Away Win
02:00  1st League Apollon Limassol vs Ermis Aradippou Over 2.5 goals
02:00  1st League AEK Larnaca vs Doxa Katokopia Home Win
23:00  National Division F91 Dudelange vs FC Progres Niedercorn Over 2.5 goals and Btts
02:00  1st League 1 FC Slovacko vs Teplice Under 2.5 goals
02:00  1st League Pribram vs Jablonec Over 2.5 goals and Btts
02:00  2nd league Trinec vs Afk Chrudim Under 2.5 goals
02:00  2nd league 1.SK Prostejov vs MFK Vitkovice Over 2.5 goals
02:00  Fortuna League Spartak Trnava vs FK Senica Over 2.5 goals and Btts
02:00  Fortuna League Zilina vs Zemplin Michalovce Over 2.5 goals
02:00  Fortuna League SKF Sered vs Ruzomberok Over 2.5 goals and Btts
02:00  Premier League Ural vs Krylya Sovetov Samara Over 2.5 goals
02:00  Super Liga Vozdovac vs Mladost Lucani Away Win
02:00  Super Liga FK Dinamo Vranje vs Backa Backa Palanka Under 2.5 goals
19:00  Premier FC Minsk vs Dinamo Minsk Away Win
21:00  Premier BATE Borisov vs FK Gorodeya Home Win
23:00  Premier Shakhtyor Soligorsk vs Neman Grodno Under 2.5 goals
17:00  Virsliga Riga FC vs FK Jelgava Over 2.5 goals
19:00  Virsliga Ventspils vs FK Spartaks Home Win
21:00  Virsliga FK Liepaja vs FS Metta/LU Home Win
17:00  Premium liiga FC Kuressaare vs Talinna Kalev Over 2.5 goals
17:00  Premium liiga Paide Linnameeskond vs Paernu Linnameeskond Over 2.5 goals
20:00  Premium liiga Trans Narva vs Flora Tallinn Over 2.5 goals and Btts
02:00  Serie A America MG vs Gremio Under 2.5 goals
02:00  Serie A Botafogo RJ vs Bahia Over 2.5 goals
05:00  Serie A Sao Paulo vs Atletico PR Under 2.5 goals
05:00  Serie A Sport Recife vs Vasco da Gama Under 2.5 goals
07:30  Serie B Ponte Preta vs Figueirense Under 2.5 goals
02:30  Serie B Avai FC vs Oeste FC Under 2.5 goals
02:30  Serie B Boa Esporte Clube vs Guarani Under 2.5 goals
02:30  Serie B Vila Nova vs Juventude Under 2.5 goals
02:00  Primera Division Universitario vs Royal Pari Sion Under 2.5 goals
04:15  Primera Division The Strongest vs Guabira Under 2.5 goals
02:00  Liga MX Atlas vs Veracruz Under 2.5 goals
02:00  United Soccer League Phoenix Rising FC vs Portland Timbers II Under 2.5 goals
02:00  United Soccer League FC Cincinnati vs Nashville SC Over 2.5 goals
02:00  United Soccer League Real Monarchs SLC vs Reno 1868 FC Under 2.5 goals
12:00  J. League Vegalta Sendai vs Sagan Tosu Under 2.5 goals
14:00  J. League Urawa Red Diamonds vs Kashima Antlers Over 2.5 goals
17:00  J. League Kawasaki Frontale vs Vissel Kobe Over 2.5 goals
13:00  J. League 2 Kyoto Sanga FC vs Albirex Niigata Under 2.5 goals
18:35  Super League Chongqing Lifan vs Hebei CFFC Under 2.5 goals
18:35  Super League Guangzhou Evergrande vs Beijing Renhe Over 2.5 goals
18:35  Super League Shandong Luneng vs Tianjin Teda Btts
18:35  Super League Shanghai Shenhua vs Tianjin Quanjian Over 2.5 goals
12:00  K-League 1 Gyeongnam FC vs Sangju Sangmu Over 2.5 goals
12:00  K-League 1 Jeju United vs FC Seoul Under 2.5 goals
12:00  K-League 1 Jeonbuk FC vs Incheon United Home Win
12:00  K-League 1 Ulsan Hyundai vs Gangwon FC Over 2.5 goals
02:00  Hyundai A-League Melbourne Victory vs Melbourne City FC Over 2.5 goals
02:00  Premiership Eastern Suburbs AFC vs Hawkes Bay United Under 2.5 goals
02:00  Ligue 1 MO Bejaia vs AS Ain Mlila Under 2.5 goals
07:30  Federal A zone 4 CA Chaco For Ever vs San Martin de Formosa Under 2.5 goals
02:00  Italy Triestina vs Ternana Under 2.5 goals
02:00  Cup SC Valenciano vs Vitoria de Guimaraes Under 2.5 goals
02:00  Primera B Club Atletico Atlanta vs Club Atletico Fenix Under 2.5 goals
02:00  Primera B Club Atletico Acassuso vs Barracas Central Under 2.5 goals
02:00  Pro League Sanat Naft Abadan FC vs Tractor Sazi Tabriz FC Under 2.5 goals
02:00  Ligue 1 CS Constantine vs Olympique de Medea Under 2.5 goals

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký
Miễn phí soi kèo bóng đá mỗi ngày - Click Xem
Tặng Thưởng 20% Khi Nạp Tiền - Đăng Ký Nhận Ngay