Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 20/6/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:30 

Colombia – Qatar

  

Home
1 – 0
Under
01:00 

Dayton – Chicago United

  

Away
0 – 3
Over
02:00 

DC United – New York City

  

A
1 – 3
Over
02:00 

Lansing – Toronto FC II

  

A
1 – 3
Over
02:00 

Portland Phoenix – AC Connecticut

  

Home
4 – 0
Over
02:30 

Orlando City – New England Revolution

  

Home
3 – 0
Over
02:30 

Westchester – Manhattan

  

H
2 – 1
Over
03:00 

FC Dallas – New Mexico

  

Home
2 – 1
Over
03:30 

Argentina – Paraguay

  

Home
2 – 0
Under
03:30 

Saint Louis FC – FC Cincinnati

  

Away
0 – 1
Under
05:00 

Mexico – Canada

  

Home
2 – 0
Under
06:00 

Portland Timbers – Los Angeles Galaxy

  

Home
2 – 0
Under
18:30 

MiPK – Viikingit

  

H
2 – 1
Over
18:30 

NJS – JIPPO

  

D
2 – 2
Over
18:30 

Tampere Utd – KaPa

  

H
2 – 1
Over
18:30 

Honka Akatemia – EPS

  

Home
2 – 1
Over
18:30 

SJK Akatemia – VIFK

  

Home
3 – 0
Over
18:30 

AC Oulu – KTP

  

Home
2 – 0
Under
18:30 

Parnu JK Vaprus – Flora U21

  

H
2 – 1
Over
18:30 

Rakvere – Tammeka U21

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Kongsvinger – Tromso

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Alta – Stabaek

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Sollentuna – Umea FC

  

H
3 – 2
Over
19:00 

Oskarshamns – Lindome

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Netherlands W – Canada W

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Cameroon W – New Zealand W

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Tallinna Kalev U21 – Levadia U21

  

H
2 – 1
Over
19:30 

Denmark U21 – Austria U21

  

D
1 – 1
Under
19:30 

Elva – Tartu Welco

  

Home
4 – 0
Over
19:30 

Legion – JK Jarve

  

Home
4 – 0
Over
19:45 

FK Liepaja – Ventspils

  

D
1 – 1
Under
20:00 

Forward – Karlslunds

  

H
3 – 0
Over
20:00 

Utsiktens – Assyriska IK

  

Home
3 – 2
Over
20:00 

Tvaakers – Trollhattan

  

D
2 – 2
Over
20:00 

Skovde AIK – Atvidabergs

  

A
1 – 2
Over
20:00 

Ljungskile – Lunds

  

Home
3 – 0
Over
20:00 

IFK Lulea – Pitea

  

Home
3 – 2
Over
20:00 

Friska Viljor – Umea FC

  

Home
3 – 1
Over
20:00 

Raslatts – Rappe GOIF

  

D
2 – 2
Over
20:00 

Asarums – Dalstorps

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Eslovs – Angelholms

  

Away
0 – 4
Over
20:00 

Sundsvall W – Umea W

  

Away
0 – 3
Over
20:00 

Savedalens – Lidkopings FK

  

A
1 – 2
Over
20:00 

Grebbestads – Vanersborgs IF

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Arameisk-Syrianska – Newroz

  

Home
4 – 1
Over
20:00 

Rosengard – Assyriska BK

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Stafsinge – IFK Malmo

  

Away
0 – 1
Under
20:00 

Hittarps – Prespa Birlik

  

D
1 – 1
Under
20:30 

Assi W – Moron W

  

Home
2 – 0
Under
20:30 

AIK W – Mallbackens W

  

Home
2 – 0
Under
20:30 

Amal – Uddevalla

  

A
1 – 2
Over
20:45 

Ullareds IK – Onsala

  

A
1 – 3
Over
22:00 

Germany U21 – Serbia U21

  

Home
2 – 0
Under
22:00 

Dep. La Coruna – Mallorca

  

Home
2 – 0
Under
22:00 

Sweden W – USA W

  

Away
0 – 4
Over
22:00 

Thailand W – Chile W

  

Away
0 – 4
Over
22:15 

Kari – KFG Gardabaer

  

D
1 – 1
Under
22:15 

Njardvik – Afturelding

  

A
0 – 1
Under
22:15 

Haukar – Leiknir

  

A
1 – 2
Over