Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 20/7/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
02:00 

Ypiranga FC – Remo

  

H
2 – 1
Over
03:30 

Envigado – Dep. Pasto

  

D
1 – 1
Under
04:00 

Alianza Lima – Sporting Cristal

  

H
3 – 1
Over
05:00 

Los Angeles Galaxy – Los Angeles FC

  

D
2 – 2
Over
05:30 

Phoenix Rising – Austin Bold

  

Home
3 – 0
Over
07:00 

Sapporo – Shonan

  

Home
1 – 0
Under
07:15 

Kingborough Lions – Launceston

  

Home
2 – 0
Under
07:30 

Riverside Olympic – Clarence Utd.

  

Home
4 – 0
Over
08:00 

Ufa U21 – Krasnodar U21

  

Away
0 – 2
Under
08:00 

Woden Weston – Canberra FC

  

Away
1 – 2
Over
08:00 

Belconnen United – Gungahlin

  

H
3 – 2
Over
08:00 

Green Gully – Kingston City

  

Home
2 – 0
Under
08:30 

Edgeworth E. – Maitland

  

A
1 – 2
Over
08:30 

Adelaide City – Blue Eagles

  

D
1 – 1
Under
08:30 

Adelaide Raiders – South Adelaide

  

Home
2 – 0
Under
08:30 

Campbelltown City – Adelaide U21

  

Home
3 – 1
Over
08:30 

NE Metrostars – Adelaide Olympic

  

D
2 – 2
Over
08:30 

Para – Adelaide Comets

  

D
2 – 2
Over
10:00 

Riverina – Cooma

  

Away
0 – 2
Under
10:00 

Newcastle Jets U21 – Hamilton Olympic

  

H
2 – 1
Over
10:00 

SWQ Thunder – Gold Coast Knights

  

Away
1 – 3
Over
10:30 

Monaro Panthers – Canberra Olympic

  

D
2 – 2
Over
10:30 

Hume City – South Melbourne

  

Home
3 – 1
Over
10:30 

Guizhou Zhicheng – Meizhou Hakka

  

Home
1 – 0
Under
10:30 

Qingdao Jonoon – Xian Daxing Chongde

  

D
0 – 0
Under
11:00 

Wollongong Wolves – Sutherland Sharks

  

Home
3 – 1
Over
11:00 

Brisbane Strikers – Sunshine Coast

  

Home
4 – 0
Over
11:00 

Altona Magic – Dandenong City

  

A
1 – 2
Over
11:00 

Beijing Technology – Dalian Chanjoy

  

H
2 – 1
Over
11:00 

Guangxi Baoyun – Jiangxi Liansheng

  

A
0 – 1
Under
11:00 

Global FC – Kaya

  

Away
0 – 3
Over
12:00 

Yamaga – Hiroshima

  

Away
0 – 1
Under
12:00 

Nagoya – G-Osaka

  

A
1 – 2
Over
12:00 

Kobe – Yokohama M.

  

D
2 – 2
Over
12:00 

Chiba – Avispa Fukuoka

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Yokohama – Tochigi

  

Home
1 – 0
Under
12:00 

V-Varen Nagasaki – Kofu

  

A
1 – 2
Over
12:00 

Marconi Stallions – Druitt Town Rangers

  

A
2 – 3
Over
12:00 

Dandenong Thunder – Avondale FC

  

D
2 – 2
Over
12:30 

Kashima – Sagan Tosu

  

Home
2 – 0
Under
12:30 

Xinjiang Tianshan – Qingdao Huanghai

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Shimizu – FC Tokyo

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Iwata – Urawa

  

D
1 – 1
Under
13:00 

C-Osaka – Vegalta Sendai

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Kashiwa – Kanazawa

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Verdy – Ehime

  

H
1 – 0
Under
13:00 

Kyoto – Omiya Ardija

  

A
2 – 3
Over
13:00 

Renofa Yamaguchi – Albirex Niigata

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Kagoshima Utd – Gifu

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Sheikh Jamal – Abahani Chittagong

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Arambagh – Rahmatgonj MFS

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Elva – Tartu Welco

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Honka W – Ilves W

  

Home
4 – 0
Over
13:00 

Gyeongnam – Jeju Utd

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Pohang – Incheon

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Seoul – Jeonbuk

  

H
3 – 2
Over
13:00 

Anyang – Gwangju FC

  

Away
2 – 3
Over
13:00 

Can Tho – Binh Phuoc

  

H
1 – 0
Under
13:45 

PTT Rayong – Port MTI FC

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Valdres – V. Haugesund

  

Away
0 – 3
Over
14:00 

Vestfossen – Bergen Nord

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Busan – Bucheon FC 1995

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Chainat – Prachuap

  

H
1 – 0
Under
14:30 

Heilongjiang Lava – Shanghai Shenxin

  

D
1 – 1
Under
14:30 

Nei Mongol – Beijing EG

  

A
2 – 4
Over
14:30 

Shijiazhuang – Zhejiang Greentown

  

H
2 – 1
Over
14:30 

Chengdu Qianbao – Hangzhou Wuyue

  

Home
2 – 0
Under
14:35 

Guangzhou R&F – Guangzhou Evergrande

 

Away
1 – 3
Over
14:35 

Tianjin Teda – Dalian Yifang F.C.

  

A
1 – 2
Over
14:35 

Nantong Zhiyun – Changchun Yatai

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Kaiserslautern – Unterhaching

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Meppen – Zwickau

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Hansa Rostock – Viktoria Koln

  

D
1 – 1
Under
15:00 

ONS Oulu W – Jypk W

  

Away
1 – 2
Over
15:00 

Bamberg – Bayern Hof

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Seligenporten – Karlburg

  

Home
4 – 0
Over
15:00 

Ratchaburi – Chiangmai FC

  

Home
1 – 0
Under
16:00 

Abahani Limited – Saif Sporting Club

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Sheikh Russel – Bashundara Kings

  

Away
0 – 3
Over
16:00 

Tammeka – Tallinna Kalev

  

Home
4 – 0
Over
16:00 

TiPS W – TPS W

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

UiTM – Negeri Sembilan

  

A
1 – 2
Over
16:00 

PDRM FA – Penang

  

D
3 – 3
Over
16:00 

Sarawak FA – Selangor United

  

Home
2 – 1
Over
16:00 

Terengganu 2 – Sabah

  

Away
0 – 2
Under
16:00 

Kelantan – UKM

  

A
1 – 2
Over
16:00 

PKNS FC – Selangor

  

Away
1 – 2
Over
16:00 

Chonburi – Suphanburi

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Herentals – Hwange

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

ZPC Kariba – Triangle

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Ngezi Platinum FC – Black Rhinos

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Platinum – Chapungu Utd

  

Home
1 – 0
Under
16:30 

FK Krylya Sovetov Samara – Arsenal Tula

  

D
1 – 1
Under
17:00 

KPV Kokkola – SJK

  

H
2 – 1
Over
17:00 

VPS – Lahti

  

H
1 – 0
Under
17:00 

Ilves – HJK

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Ekenas – AC Kajaani

  

H
2 – 1
Over
17:00 

TPS – Haka

  

D
2 – 2
Over
17:00 

Sotra – Asane

  

D
2 – 2
Over
17:00 

Kjelsas – Elverum

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Alta – Floro

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Oppsal – Senja

  

A
1 – 2
Over
17:00 

East Fife – Stenhousemuir

  

Home
3 – 2
Over
17:00 

Montrose – Forfar Athletic

  

D
2 – 2
Over
17:00 

Elgin City – Stirling

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Dundee FC – Peterhead

  

A
0 – 1
Under
17:00 

Dumbarton – Queen of South

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Hamilton – Partick Thistle

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Ayr – Falkirk

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

East Kilbride – St. Mirren

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Edinburgh City – Dunfermline

  

Away
0 – 3
Over
17:00 

Orebro – Falkenbergs

  

D
1 – 1
Under
17:00 

AIK – Helsingborg

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Brommapojkarna – Norrby

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Dalkurd – Varbergs

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Degerfors – GAIS

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Syrianska – Brage

  

Away
1 – 2
Over
17:00 

EPS – Espoo

  

Away
1 – 2
Over
17:00 

KaPa – SalPa

  

D
2 – 2
Over
17:00 

Honka Akatemia – P-Iirot Rauma

  

D
1 – 1
Under
17:00 

KaaPo – Gnistan

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Vaajakoski – JBK

  

D
1 – 1
Under
17:00 

SJK Akatemia – OLS Oulu

  

Home
3 – 1
Over
17:00 

Aland Utd W – HJK W

  

Away
1 – 2
Over
17:00 

Kirchanschoring – Schwaben Augsburg

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Vestri – Volsungur

  

A
1 – 2
Over
17:00 

IR Reykjavik – Tindastoll

  

Home
3 – 1
Over
17:00 

Fjardabyggd – Selfoss

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Grotta – Olafsvik

  

H
3 – 1
Over
17:00 

Haukar – Fjolnir

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Njardvik – Throttur

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Fyllingsdalen – Fana

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Stord – Fjora

  

Home
3 – 0
Over
17:00 

Melhus – Brumunddal

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Orkla – Nybergsund

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Verdal – Strindheim

  

Away
1 – 2
Over
17:00 

Honefoss – Melbo

  

Home
3 – 2
Over
17:00 

Leknes – Gjellerasen

  

Away
0 – 4
Over
17:00 

Skjervoy – Harstad

  

Home
2 – 1
Over
18:00 

Sigma Olomouc – Zlin

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Opava – Pribram

  

Home
3 – 0
Over
18:00 

Slovacko – Ceske Budejovice

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Lisen – Varnsdorf

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Prostejov – Vysehrad

  

Home
3 – 0
Over
18:00 

FC Botosani – Voluntari

  

H
2 – 1
Over
18:30 

Komarno – Samorin

  

Home
1 – 0
Under
19:00 

Sundsvall – Hacken

  

Away
0 – 2
Under
19:00 

Frej – Orgryte

  

Away
0 – 2
Under
19:00 

Levadia U21 – Legion

  

D
2 – 2
Over
19:00 

Flora U21 – Rakvere

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Hercules – VPS 2

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Magni – Leiknir

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Afturelding – Thor Akureyri

  

Away
0 – 2
Under
20:00 

Traiskirchen – Horn

  

Away
0 – 3
Over
20:00 

Leobendorf – BW Linz

  

Away
0 – 1
Under
20:00 

Rijeka – Varazdin

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Senica – Trencin

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Alianza Huanuco – Dep. Municipal

  

D
1 – 1
Under
20:00 

Molinos El Pirata – U. de Deportes

  

D
1 – 1
Under
20:00 

St. Gallen – Luzern

  

H
2 – 1
Over
20:30 

Sparta Prague – Jablonec

  

Home
1 – 0
Under
21:00 

Beroe – Ludogorets

  

Away
0 – 3
Over
21:00 

Cobh Ramblers – Wexford

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Piast Gliwice – Lech Poznan

  

H
2 – 0
Under
21:00 

Academica Clinceni – CFR Cluj

  

Away
0 – 3
Over
21:00 

EC Sao Jose – Acreano

  

Home
1 – 0
Under
21:30 

Genk – KV Mechelen

  

Home
2 – 0
Under
21:30 

OHiggins – Everton

  

Home
2 – 0
Under
22:00 

U. De Chile – Deportes Temuco

  

Home
3 – 0
Over
22:00 

Arsenal – Fiorentina

  

H
2 – 1
Over
22:00 

Manaus – SER Caxias

  

H
2 – 1
Over
22:30 

Dep. Cali – Jaguares de Cordoba

  

D
1 – 1
Under
23:00 

Barranquilla – Llaneros

  

A
1 – 2
Over
23:00 

Valdivia – U. Espanola

  

D
1 – 1
Under
23:00 

Globo – Ferroviario

  

A
1 – 2
Over
23:00 

Botafogo PB – ABC

  

Home
1 – 0
Under
23:30 

Binacional – AD Cantolao

  

Home
2 – 0
Under
23:30 

Philadelphia Union – Chicago Fire

  

Home
3 – 0
Over
23:30 

Columbus Crew – Montreal Impact

  

H
2 – 1
Over
23:30 

Toronto FC – Houston Dynamo

  

Home
2 – 0
Under
23:30 

Deportivo Coopsol – Santa Rosa

  

Home
2 – 0
Under

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký
Miễn phí soi kèo bóng đá mỗi ngày - Click Xem
Tặng Thưởng 20% Khi Nạp Tiền - Đăng Ký Nhận Ngay