Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 20/9/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
01:00 

Quindio – Atletico F.C.

  

Home
2 – 0
Under
01:30 

Pereira – Leones

  

D
1 – 1
Under
01:30 

Colon Santa FE (Arg) – Atletico-MG (Bra)

  

A
1 – 2
Over
02:00 

Cortulua – Cartagena

  

A
1 – 2
Over
10:00 

SKA Khabarovsk – Yenisey

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Persela Lamongan – Arema FC

  

Home
2 – 1
Over
12:35 

Chongqing Lifan – Jiangsu Suning

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Podhale Nowy Targ – Wolka Pelkinska

  

D
0 – 0
Under
15:00 

FC Kosice – Ruzomberok B

  

D
2 – 2
Over
15:30 

Cherno More – Botev Plovdiv

  

D
1 – 1
Under
15:30 

Ufa – Spartak Moscow

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Vitkovice – Sokolov

  

H
3 – 2
Over
16:00 

U. Cluj – Petrolul

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Podbrezova – Bardejov

  

D
1 – 1
Under
16:30 

VPS – Lahti

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Lok. Zagreb – Osijek

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Ol. Nicosia – AEK Larnaca

  

Away
0 – 3
Over
17:00 

Bohemians 1905 – Zlin

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Jihlava – Brno

  

H
3 – 2
Over
17:00 

Piast Gliwice – Rakow

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Poprad – Trebisov

  

Home
3 – 0
Over
17:30 

Hvidovre – Koge

  

A
1 – 3
Over
17:30 

Holstein Kiel – Hannover

  

H
2 – 1
Over
17:30 

Heidenheim – Darmstadt

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

CSKA Sofia – Tsarsko Selo

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Odense – Aarhus

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Wurzburger Kickers – Meppen

  

D
2 – 2
Over
18:00 

Skalica – Petrzalka

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Sundsvall – Djurgarden

  

Away
0 – 2
Under
18:00 

Orgryte – Brage

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Frej – GAIS

  

D
2 – 2
Over
18:10 

Ried – FC Juniors

  

D
2 – 2
Over
18:10 

A. Lustenau – BW Linz

  

Home
3 – 1
Over
18:10 

Kapfenberg – Amstetten

  

H
2 – 1
Over
18:10 

Lafnitz – Horn

  

D
1 – 1
Under
18:10 

Grazer – A. Klagenfurt

  

A
2 – 3
Over
18:29 

Ostrowiec Swietokrzyski – Siarka Tarnobrzeg

  

A
1 – 2
Over
18:30 

Swit – Ostroda

  

D
2 – 2
Over
18:30 

Gaz Metan Medias – U Craiova

  

H
2 – 1
Over
18:30 

Goztepe – Konyaspor

  

D
1 – 1
Under
18:47 

Suwalki – Olsztyn

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Dordrecht – Nijmegen

  

Away
1 – 2
Over
19:00 

Breda – Excelsior

  

A
1 – 2
Over
19:00 

G.A. Eagles – Jong Ajax

  

A
2 – 3
Over
19:00 

Den Bosch – Maastricht

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Graafschap – Eindhoven FC

  

Home
3 – 1
Over
19:00 

Roda – Jong Utrecht

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Almere City – Jong AZ

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Telstar – FC Volendam

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Twente – Heracles

  

H
2 – 1
Over
19:09 

Leczna – Gryf Wejherowo

  

Home
3 – 0
Over
19:30 

Kortrijk – KV Mechelen

  

H
2 – 1
Over
19:30 

Schalke – Mainz

  

Home
3 – 0
Over
19:30 

Lech Poznan – Jagiellonia

  

A
1 – 2
Over
19:45 

Strasbourg – Nantes

  

H
2 – 1
Over
19:45 

Cork City – Finn Harps

  

Home
2 – 0
Under
19:45 

Waterford – Dundalk

  

Away
0 – 2
Under
19:45 

Derry City – Bohemians

  

A
1 – 2
Over
19:45 

Cagliari – Genoa

  

A
1 – 2
Over
20:00 

Southampton – Bournemouth

  

D
1 – 1
Under
20:00 

Shamrock Rovers – St. Patricks

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Frosinone – Venezia

  

Home
1 – 0
Under
20:00 

Osasuna – Betis

  

H
2 – 1
Over
20:30 

Ferreira – Aves

  

A
0 – 1
Under
21:00 

Binacional – Molinos El Pirata

  

Home
3 – 0
Over